รายชื่อนักเรียนที่สมัครเข้าแข่งขัน
การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2563
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 10


ที่
ชื่อ-สกุล
โรงเรียน
สาย
ระดับชั้น
วิชาที่สอบ
1 เด็กหญิงภัททิยา  เขียวขำ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
2 เด็กหญิงพรษิตา  เพิ่มนาค โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
3 เด็กหญิงมาดาพร  สุกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
4 เด็กหญิงธัญพร  เนตรน้อย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
5 เด็กหญิงพิมนัดดา  มาสวัสดิ์ทิพวรรณ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
6 เด็กหญิงพันธสรณ์  มีวาสนา โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
7 เด็กหญิงภรภัทร  อินจันทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
8 เด็กหญิงภัทรวีร์  สายสุดใจ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
9 เด็กหญิงกุลกันยา  บัวเพชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
10 เด็กหญิงธารารัตน์  ชุนฬหวานิช โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
11 เด็กหญิงดลนภา  นกเทศ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
12 เด็กหญิงพัทธ์ธีรา  โพธิ์ทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
13 เด็กหญิงนภัสสร  พิมพ์ศรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
14 เด็กหญิงธัญลักษณ์  ใจบุญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
15 เด็กหญิงปัทมาภรณ์  พราหมณ์โสภา โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
16 เด็กชายชนาธิป  แก้วกมล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
17 เด็กชายสิทธินนท์  ยิ้มรอด โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
18 เด็กชายพศวีร์  โต๊ะถม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
19 เด็กหญิงพีรดา  ชวนะ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
20 เด็กหญิงสุธินี  จั่นศิริ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
21 เด็กหญิงชาลิสา  ชินสุวรรณ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
22 เด็กชายชนะสรณ์  พวงไพโรจน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
23 เด็กชายกฤษฏ์  แสงแดง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
24 เด็กหญิงเทวิกา  คำหอมกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
25 เด็กหญิงพัีรดา  เพ็ชรประกอบ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
26 เด็กหญิงกัลยารัตน์  คำทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
27 เด็กหญิงกัลยารัตน์  ยวงผึ้ง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
28 เด็กหญิงมนิชนัญญ์  แสวงหอม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
29 เด็กหญิงเกสรา  กลิ่นอุบล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
30 เด็กชายธนกร  ก้อนวิจิตร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
31 เด็กชายเป็นเลิศ  สุขเกษม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
32 เด็กหญิงสุทธิรักษ์  สุวรรณรัตน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
33 เด็กหญิงกิตติกา  มีสีดำ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
34 เด็กหญิงวรพรรณ  แสงแดง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
35 เด็กหญิงธีรดา  ไหมดี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
36 เด็กหญิงฐิติพันธ์  สุวรรณภาณุ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
37 เด็กหญิงจิราวรรณ  กลิ่นพราหมณ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
38 เด็กชายไกรวิชญ์  บัวบุตร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
39 เด็กหญิงกนกวรรณ  เจริญเร็ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
40 เด็กหญิงปณาลี  สุดประเสริฐ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
41 เด็กหญิงศิรินภา  อังคุณี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
42 เด็กหญิงธััญญรัตน์  จันทร์โชติ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
43 เด็กหญิงภทรภร  เจริญผล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
44 เด็กหญิงนคนันทินี  คงคาเพชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
45 เด็กหญิงเอื้ออังกูร  อนุโลก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
46 เด็กหญิงพิมลมาศ  แก้วไทย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
47 เด็กชายธีรภัทร์  เจริญผล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
48 เด็กหญิงวรรณวณัช  ยิฎฐะสิริ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
49 เด็กชายภัทรพล  แตงพลับ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ป.6 คณิต ม.ต้น
50 เด็กหญิงธัญชนก  บุตรบุราญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
51 เด็กชายวัชรสิทธิ์  ปกป้อง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
52 เด็กหญิงอารยา  สุขปานเจริญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
53 เด็กหญิงณิชกุล  ศรีประดิษฐ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
54 เด็กหญิงสุภาวดี  บุญจันทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
55 เด็กหญิงกัญสพัฒน์  ฐิติพรขจิต โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
56 เด็กหญิงสุวิชญา  เที่ยงตรง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
57 เด็กชายกฤษกร  เอกนก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
58 เด็กชายณัฐพร  แสนสุข โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
59 เด็กชายจิรภาส  พูลเกษม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
60 เด็กชายชนาเทพ  ศรีชนะ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
61 เด็กหญิงพรปวีณ์  เอี่ยมสำอางค์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
62 เด็กหญิงกันต์ธิษณ์พิชชา  ณะเสือ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
63 เด็กชายพากร  เจริญลาภ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
64 เด็กชายกษิดิศ  สุทธิคีรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
65 เด็กชายณภัทร  เกตุมั่งมี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
66 เด็กชายวีรภัทร  ชัยรูป โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
67 เด็กชายสิงหา  สุกสว่าง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
68 เด็กชายนิรวิทย์  ภู่เนตร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
69 เด็กหญิงศิริพรรษา  ม่วงน้อย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ป.6 คณิต ม.ต้น
70 เด็กหญิงลภัสรดา  จันทร์แก้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ป.6 คณิต ม.ต้น
71 เด็กหญิงแทนรัก  รัตนโชเต โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
72 เด็กหญิงสิวพร  กำเหนิดเพ็ชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
73 เด็กหญิงปภาวริญณ์  ทะลิ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
74 เด็กหญิงอกินันท์  ศรีธัญญแก้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
75 เด็กชายพศุตม์  บุญประเสริฐ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
76 เด็กชายภูริ  รุทธิฤทธิ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
77 เด็กชายดนุสรณ์  เดชกล้าหาญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
78 เด็กหญิงรวิกานต์  สมานมิตร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
79 เด็กชายธนกร  กลีบสุวรรณ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
80 เด็กหญิงชนินาถ  สุขอุดม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
81 เด็กหญิงจิราภรณ์  ช้อยแสง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
82 เด็กหญิงวรรณวิศา  มฤคพันธุ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
83 เด็กชายพลภัทร  ลิขิตขอม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
84 เด็กหญิงสันทยา  จันจิต โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
85 เด็กหญิงณัฐกฤตา  เทียนหอม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
86 เด็กหญิงจิาภัทร  เสือนาค โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
87 เด็กหญิงสลิสา  ศรีสม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
88 เด็กชายกฤษปฤณ  สุวพรหม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
89 เด็กชายปุญญพัฒน์  ไมตรีจิตต์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
90 เด็กหญิงณัฐนรี  รอดราษฎร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
91 เด็กหญิงธนพร  ชูบดินทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
92 เด็กหญิงนพรดา  จันทร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
93 เด็กหญิงมานิตา  ลอยไสว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
94 เด็กชายพัชรพล  มาลัยศรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
95 เด็กชายพชรวัฒน์  อินทร์ปรุง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
96 เด็กหญิงวาสินี  เดชเพชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
97 เด็กหญิงศศินิภา  นามปักษา โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
98 เด็กหญิงนันท์สินี  แก้วประเสริฐศรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
99 เด็กหญิงปณัชชา  สว่างจิตต์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
100 เด็กหญิงสุภาน้ันท์  อ่อนเรียบร้อย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
101 เด็กหญิงอรวรา  อินดิษฐ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
102 เด็กหญิงรัตนาวดี  สดแช่ม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
103 เด็กหญิงภรภัทร  รัศมี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
104 เด็กหญิงนภัสวรรณ  เจริญเร็ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
105 เด็กหญิงฟ้าใส  กองเพชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
106 เด็กหญิงณัฎฐนิตา  ศิริวรรณ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
107 เด็กหญิงกุลนรี  พวงเพ็ญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
108 เด็กชายพานทอง  บุญผูก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
109 เด็กหญิงณิชนันทน์  อมรเมศวรินทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
110 เด็กชายศรัณย์ภัทร  ผิวสวยคำ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
111 เด็กหญิงชนากานต์  เทพพิทักษ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
112 เด็กชายชัชพล  พระอินทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
113 เด็กหญิงภูมิริน  นวรัตน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
114 เด็กหญิงชัชชญา  เกตุแก้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
115 เด็กชายสุชานาถ  ชมชูชื่น โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
116 เด็กหญิงสุรินรัตน์  จารีย์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
117 เด็กหญิงอัศมา  ทองสุข โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
118 เด็กหญิงสราญรัตน์  เทพรอด โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
119 เด็กชายณชพล  ชวนอยู่ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
120 เด็กชายปรพรัช  สายฟ้า โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
121 เด็กชายชนธัญ  เชื้อเวียง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
122 เด็กชายภูริพงศ์  เอี้ยวสกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
123 เด็กชายธีภพ  รัตนทรัพย์ศิริ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
124 เด็กหญิงพิมพ์พิชชา  ทั่งทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
125 เด็กหญิงเกสร์จงกล  โพยมรัตน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
126 เด็กหญิงภัทรธิดา  ไชยวรรณ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
127 เด็กชายธนกฤต  แท่นนิล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
128 เด็กชายพิชญุตม์  เกตุเอม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
129 เด็กชายวรายุส  วุฒิธรรม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
130 เด็กชายทาวัต  สุขสวัสดิ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
131 เด็กชายรัญชน์  วงศ์พานิช โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
132 เด็กชายศุภวิชญ์  โชติมิตร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
133 เด็กหญิงจิรสุตา  ศิลปสธรรม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
134 เด็กหญิงณัฐทกาญจน์  พิโรดมภูพสุ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
135 เด็กหญิงธมนวรรณ  รุ่งโรจน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
136 เด็กหญิงแอนนา  คำดี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
137 เด็กชายพอใจ  กลิ่นงาม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
138 เด็กหญิงวีรวดี  อยู่ทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
139 เด็กหญิงพิชามญชุ์  ลินลา โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
140 เด็กชายสราวุฒิ  มฤคพันธุ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
141 เด็กหญิงอานัสสิยา  โตแก้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
142 เด็กชายณภัทร  มณีรัตน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
143 เด็กหญิงวาสนา  พูนน้อย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
144 เด็กหญิงกานติมา  สร้อยสม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
145 เด็กหญิงเนตรชนก  ศรีพรมเขียว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
146 เด็กชายทัตเทพ  ศิริรักษ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
147 เด็กหญิงพิชญาภัค  บุญเกิด โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
148 เด็กชายกฤษฏิ์ฉาย  ชุติมาศ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
149 เด็กชายจารุวัฒน์  ทับสี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
150 เด็กชายธนพล  สายันประเสริฐ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
151 เด็กชายพัชรพล  เปรินกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
152 เด็กหญิงกิตติกา  กิ่มสิ้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
153 เด็กหญิงชนิษฐา  บุญสอน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
154 เด็กชายภาณุวัฒน์  จันทร์เพ็ญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
155 เด็กหญิงอรินธดา  ธำรงดิเรกฤทธิ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
156 เด็กหญิงศิภาพัชร์  เจริญประภาศรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
157 เด็กหญิงปนัสยา  แกล้วทนงค์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
158 เด็กหญิงพรรุ่ง  เลาหะสัมพันธพร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
159 เด็กหญิงเพชรลดา  จำปาป้อง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
160 เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  กาญจนารัตน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
161 เด็กหญิงจันทร์ฉาย  ถมยา โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
162 เด็กหญิงจันทกานต์  ดาราเมือง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
163 เด็กหญิงชนิสรา  ปานสง่า โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
164 เด็กหญิงญาดา  เจริญศักดิ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
165 เด็กหญิงจิรัชยา  แสงสุด โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
166 เด็กหญิงพิชญ์สินี  นวมนาคะ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
167 เด็กชายสุชานาถ  โพธิ์ทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
168 เด็กหญิงปุญยวีร์  เอี่ยมสุข โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
169 เด็กหญิงณัฐกาญจน์  แสงสว่าง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
170 เด็กชายวัทธิกร  อภิสิทธิ์แก้วเจริญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
171 เด็กหญิงวรัญญา  ตันเจริญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
172 เด็กหญิงรัตนา  เหล็กคม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
173 เด็กชายอินทร  เทอดวงศ์วรกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
174 เด็กชายฆนวัฒน์  จอมทรักษ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
175 เด็กหญิงอภิชรญา  ศรีธรรม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
176 เด็กชายยศดา  เอี่ยมสะอาด โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
177 เด็กชายมนนทกร  ขุนสุวรรณ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
178 เด็กหญิงศุภิสรา  คงสถาน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
179 เด็กหญิงนภสกร  บัวไสว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
180 เด็กหญิงปทิตตา  นิลเรือง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
181 เด็กหญิงกานต์มณี  เกตุใหญ่ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
182 เด็กชายวรากร  บำรุงพงษ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
183 เด็กชายภาคภูมิ  ฉ่ำฮวบ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
184 เด็กหญิงผ่องรพี  เงินระย้า โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
185 เด็กชายธนนท์  แผ้วลุ่มแฝก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
186 เด็กหญิงปุลิน  ธนูทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
187 เด็กหญิงจุฬาภัค  แก้วโกศล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
188 เด็กหญิงณภัชนันท์  ยอดทอง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
189 เด็กชายธีรดนย์  อินจันทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
190 เด็กชายปรีชา  กลิ่นอ่อน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
191 เด็กชายมณชัย  วงศ์สวาท โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
192 เด็กชายวรรธนัย  สิ้นโศรก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
193 เด็กหญิงเพชรรัตน์  งามศรีขำ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
194 เด็กหญิงสตตบงกช  ดวงเด่น โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
195 เด็กหญิงชนกานต์  ทองนิ่ม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
196 เด็กหญิงธัญวดี  คำสุข โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
197 เด็กหญิงภคพร  ชัยมงคล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
198 เด็กหญิงพจมาลย์  สวัสดี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
199 เด็กหญิงชวิสรา  หนูนาค โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
200 เด็กชายพัทธยากร  เทียนชัยทัศน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
201 เด็กหญิงจิดาภา  แสงพลอย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
202 เด็กหญิงกวินันท์  อภิรักษ์นันท์ชัย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
203 เด็กหญิงกัญชลิกา  รัชดาดาล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
204 เด็กหญิงปิยะธิดา  แก้วศิริ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
205 เด็กหญิงธนาวดี  ม่วงงาม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
206 เด็กหญิงรพีพร  นกแก้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
207 เด็กหญิงพณณกร  เอี่ยมสำอางค์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
208 เด็กชายพีรพล  บุญพยุง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
209 เด็กชายจักรพงษ์  หอมฟุ้ง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
210 เด็กชายสุกฤษฏิ์  สุวรรณประเสริฐ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
211 เด็กชายพัทธนันท์  กลิ่นเพชรรัตน์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
212 เด็กชายจิรสิน  พุ่มจันทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
213 เด็กหญิงปานชนก  แก้วปาน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
214 เด็กหญิงอริสา  สมรักษ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
215 เด็กหญิงชุติกาญจน์  ใจชื่น โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
216 เด็กหญิงปุณณิศา  หมีสกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
217 เด็กหญิงปภาวรินทร์  บูรณารมยฺ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
218 เด็กหญิงศิริกัลยา  สารกุล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
219 เด็กหญิงจิราพร  คุ้มวงศ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
220 เด็กหญิงพรชนก  โพธิ์ศรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
221 เด็กหญิงสิริลักษณ์  ลำเจียก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
222 เด็กชายธิเบศ  ขำพวง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
223 เด็กชายปุญญพัฒน์  ขุนทิพย์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
224 เด็กหญิงนุศรา  ถนอมรอด โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
225 เด็กหญิงวนัชพร  พุฒิดำรง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
226 เด็กหญิงพััทธมน  สร้อยเงิน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
227 เด็กหญิงรัตนมณี  อุระทัย โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
228 เด็กชายสิทธิกร  อบอุ่น โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
229 เด็กหญิงนราภรณ์  ทวี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
230 เด็กหญิงพิมพ์พิชชา  ประเสริฐสุข โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
231 เด็กหญิงกันยรัตน์  บัวเพชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
232 เด็กหญิงชุติมา  ชูวงศ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
233 เด็กหญิงกรกต  รอดทวีสุข โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
234 เด็กชายภาสวีร์  แก้วดุก โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
235 เด็กหญิงญาณิศา  หิรัญญัตฐิติ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
236 เด็กหญิงศิริวรรณรดา  บัวศิริ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
237 เด็กหญิงนลพรรณ  แต่งชุ่ม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
238 เด็กชายธีร์กวิน  เปลี่ยนสี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
239 เด็กชายธนวัฒน์  สมจิตต์รักษ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
240 เด็กชายศุภวิชญ์  ประภาสะโนบล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
241 เด็กหญิงกมลชนก  อินทร์เทียน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
242 เด็กหญิงปัณณพร  ต้วมศรี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
243 เด็กหญิงปรมาภรณ์  ชุ่มเชื้อ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
244 เด็กหญิงอริสรา  เครื่องทิพย์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
245 เด็กหญิงธนภรณ์  ล้วนเพชร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
246 เด็กชายธนพัฒน์  ทับทับ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
247 เด็กหญิงสิรินทร์  อิทธิพลกังวาล โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
248 เด็กหญิงอริสรา  คลังสิน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
249 เด็กหญิงวรวรรณ  พงษ์สำราญ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
250 เด็กหญิงทิพย์ธาดา  สุภา โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
251 เด็กหญิงกมลชนก  เกตุแก้ว โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
252 เด็กหญิงกันยากานต์  ธานีไกร โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
253 เด็กหญิงนิรากร  รุ่งเรือง โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
254 เด็กหญิงรุ่งนภา  แสงจันทร์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
255 เด็กชายพิพัฒพันธ์พงศ์  คงดี โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
256 เด็กหญิงทิพย์มณี  พันธุ์สัมฤทธิ์ โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
257 เด็กชายจักรภัทร  วิไล โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
258 เด็กชายต่อศักดิ์  เติมยศ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
259 เด็กชายทวีชัย  คำคล้าย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
260 เด็กชายธนกร  ศรีเมฆ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
261 เด็กชายธนภัทร  ไสวรัมย์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
262 เด็กชายธนารักษ์  พุศลพงษ์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
263 เด็กชายปาณัสม์  รานไพร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
264 เด็กชายปุญญพัฒน์  ขยันดี โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
265 เด็กชายพีรพัฒน์  มานพับ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
266 เด็กชายภูธนพัตน์  ตากิ่มนอก โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
267 เด็กชายภูริณัฐ  บัวเนียม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
268 เด็กชายศักดิ์สิทธิ์  ไหมละออง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
269 เด็กชายสรภัทร  แซ่เอี๊ยว โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
270 เด็กชายสิทธินนท์  พวงมาลัย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
271 เด็กชายสุรเชษฐ์  แก้วอำไพ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
272 เด็กหญิงกรกนก  สมุดใหญ่ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
273 เด็กหญิงกวิสรา  กาญจนสวัสดิ์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
274 เด็กหญิงกานต์พิชชา  เจริญศักดิ์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
275 เด็กหญิงจิรัฐิมณี  มั่นคง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
276 เด็กหญิงชลธิชา  เจริญสัตย์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
277 เด็กหญิงชลลดา  ใจดี โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
278 เด็กหญิงชาลิสา  พุ่มไสว โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
279 เด็กหญิงชิดชนก  หินลาศ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
280 เด็กหญิงธนพร  ทิพย์พิมล โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
281 เด็กหญิงธนภัทร  ประสมศรี โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
282 เด็กหญิงธาราทิพย์  ปรายเนตร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
283 เด็กหญิงรัชฎาภากร  สามนคร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
284 เด็กหญิงวรรณพร  กลิ่นกรุ่น โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
285 เด็กหญิงวรรณพร  ทองขาว โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
286 เด็กหญิงวาเนสซ่า น้ำฟ้า  อรุณชัย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
287 เด็กหญิงวิลัยพร  พรหมมาลี โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
288 เด็กหญิงศิรินภา  พราหมณ์คล้ำ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
289 เด็กหญิงสาลินี  ปิ่นเพชร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
290 เด็กหญิงสุชัญญา  ส้มเทศ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
291 เด็กหญิงอภัชญา  เพชรย้อย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
292 เด็กหญิงอินทิรา  พาณิชย์ศิรฺิ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
293 เด็กชายกมลภพ  เกตุมั่งมี โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
294 เด็กชายกฤติเดช  สมบัติกำไร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
295 เด็กชายกษมา  ใจเก่ง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
296 เด็กชายกิตติพัศณ์  นักมหา โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
297 เด็กชายชยุตพงศ์  พูลม้าย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
298 เด็กชายณัฐวุฒิ  อ่วมเครือ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
299 เด็กชายถิรายุส  ศรชัย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
300 เด็กชายธนโชติ  กุศลสวัสดิ์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
301 เด็กชายธิติ  รอดสิน โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
302 เด็กชายธีรเดช  อุปถัมภ์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
303 เด็กชายธีรนันท์  ครบแคล้ว โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
304 เด็กชายนรภัทร  แก้วใหญ่ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
305 เด็กชายปุญญพัฒน์  เผือกเงิน โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
306 เด็กชายภคพล  บุญทวงศ์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
307 เด็กชายเมษา  สุขสิริ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
308 เด็กชายศิรสิทธฺิ์  สีพูล โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
309 เด็กชายสัณหณัฐ  ทองอ่อน โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
310 เด็กชายสิทธิกร  สุจริตธุระการ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
311 เด็กหญิงกัญญาภัทร  สังข์สุข โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
312 เด็กหญิงชญานิศ  ทองทับ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
313 เด็กหญิงชลธิชา  ม่วงไหมทอง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
314 เด็กหญิงณัฐภรณ์  ท้าวนารินทร์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
315 เด็กหญิงธิติวรรณ  ชาญทะเล โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
316 เด็กหญิงนนทรมย์  บุญมั่น โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
317 เด็กหญิงนภัสศิตา  ม่วงไหมทอง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
318 เด็กหญิงปาริฉัตร  อำพันทอง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
319 เด็กหญิงพิมพ์พิศา  พงศ์อร่าม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
320 เด็กหญิงภัทรพร  ทองมี โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
321 เด็กหญิงวิภาพร  วรกลั่น โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
322 เด็กหญิงศศิกานต์  เรียงสันเทียะ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
323 เด็กหญิงศิรภัสสร  แก่นทอง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
324 เด็กหญิงสุมนธกานต์  เรือนทอง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
325 เด็กชายจิรภัทร  ภัทรจินดา โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
326 นายชนิกร  นวมสุข โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
327 เด็กชายธีระภัทร์  พันใย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
328 เด็กชายนพรัตน์  คุ้มเขต โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
329 เด็กชายปริญญา  เกิดวัน โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
330 นายศุทธวีร์  อบแย้ม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
331 นายอนวัช  ขำเพชร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
332 เด็กหญิงกนกวรรณ  จันทร์คง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
333 นางสาวกรกมล  กลั่นปรุง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
334 เด็กหญิงกัญญาณัฐ  หอมเนียม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
335 เด็กหญิงกัญญาพร  กลั่นกล่อม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
336 เด็กหญิงกิ่งกาญจน์  เสริมทรัพย์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
337 นางสาวกุลณัฐ  กลิ่นมาลัย โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
338 นางสาวเกษราภรณ์  ศรีนอก โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
339 เด็กหญิงัฉัตรแก้ว  ติยะบุตร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
340 เด็กหญิงชนัญญา  ศรีทิพย์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
341 นางสาวณัชชานันท์  พรหมบา โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
342 นางสาวดวงนภา  ไชยสัตย์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
343 เด็กหญิงทรรศน์วรรณ  สีสะอา โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
344 นางสาวธิติมา  สายัญ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
345 นางสาวธีราพร  พุ่มแย้ม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
346 เด็กหญิงบุญยวีร์  พลสรีเมือง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
347 เด็กหญิงปภัสรา  กลิ่นจันทร์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
348 เด็กหญิงปัทมา  เปรมใจ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
349 เด็กหญิงพันธิกา  ลีไทสง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
350 นางสาวภัทรกมล  จิรวิวัฒน์ภัทร โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
351 เด็กหญิงวรรณนิษา  บัวล้อม โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
352 เด็กหญิงวรรณนิสา  พันแตง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
353 เด็กหญิงศศิวิมล  ศรีจันทร์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
354 เด็กหญิงสิริยุภา  ฤิทธิ์บัว โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
355 เด็กหญิงอรวรรณ  รอดจากทุก โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
356 เด็กหญิงอัชญา  แก้วชิงดวง โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
357 นางสาวอัญชลีพร  บุญกาญจน์ โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
358 เด็กหญิงกฤตพร  ยี่สาร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
359 เด็กหญิงขวัญฤดี  ลาภงามเพียร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
360 เด็กหญิงจิตสุภา  ยิ่งเจริญ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
361 เด็กหญิงณัฏฐชา  ทองสัมฤทธิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
362 เด็กหญิงสุประวีณ์  สมานทรัพย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
363 เด็กหญิงณิชาภัทร  โพธิ์ทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
364 เด็กหญิงปาลิตา  หิมจันทร์ดี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
365 เด็กหญิงปุณยนุช  กวดขันธ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
366 เด็กหญิงพรณภัทร  ภูศรี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
367 เด็กหญิงภารดี  เวทยานนท์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
368 เด็กหญิงร้อยตะวัน  มากจันทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
369 เด็กหญิงวศินี  วิมลศิลปวิญญู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
370 เด็กหญิงศุภากร  โพธิ์แก้ว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
371 เด็กชายกฤษฐิ์  อัศวัฒน์วิไกร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
372 เด็กชายชยพล  วงศ์จิรรัตน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
373 เด็กชายไตรทศ  จริยรักษ์วรกุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
374 เด็กชายธนกฤต  กันตพฤกษ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
375 เด็กชายธนัท  ปานอินทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
376 เด็กชายนวรัตน์  ตันสถิตย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
377 เด็กชายพิรวิชญ์  อิ่มฤทธา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
378 เด็กชายรวิพล  พลกรรณ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
379 เด็กชายศตวรรษ  ศรีสังข์งาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
380 เด็กชายศุภกิตติ์  สังข์ทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
381 เด็กชายศุภณัฐ  ชูสวัสดิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
382 เด็กชายอรรชชรัณ  เทวตา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
383 เด็กหญิงกชพร  เครือมา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
384 เด็กหญิงการะเกด  ปุริสา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
385 เด็กหญิงชนิสรา  ศุภรัตน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
386 เด็กหญิงญภา  เรืองประชา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
387 เด็กหญิงณัทกาญจน์  ขันธคีรีวัฒน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
388 เด็กหญิงดาวรวงแก้ว  สาธิตศานนท์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
389 เด็กหญิงนฏา  จำเนียรสุข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
390 เด็กหญิงนทมน  แจ้งแสดง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
391 เด็กหญิงนันทิช  วุฒิวงศ์อังคณา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
392 เด็กหญิงณิชาภัทร  กำจัดภัย โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
393 เด็กหญิงพิยดา  ไทยน้อย โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
394 เด็กหญิงมนสิชา  นาคปาน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
395 เด็กหญิงสุธิชา  ตาลใช้ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
396 เด็กชายกฤติพงษ์  ประเทศ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
397 เด็กชายกันตินันท์  กุลจิตติจรรยา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
398 เด็กชายจิรภัทร  บัวโรย โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
399 เด็กชายชนกันต์  งามสม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
400 เด็กชายณัฐพล  เชาว์พร้อม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
401 เด็กชายธนกฤต  พุฒิโชควัฒนา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
402 เด็กชายปุณศิกาญจน์  จงเจริญ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
403 เด็กชายพัทธนันท์  สงวนศักดิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
404 เด็กชายยศธร  ขาวห้วยหมาก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
405 เด็กชายสหรัฐ  ทองคำ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
406 เด็กชายสิรวุฒิ  พิทักษ์ชัยณรงค์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
407 เด็กหญิงกรวรรณ  นิยมเวช โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
408 เด็กหญิงชญานันท์  แจ่มดอนไพร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
409 เด็กหญิงชัญญานุช  หมื่นไธสง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
410 เด็กหญิงณัฐทิดา  อินทบุตร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
411 เด็กหญิงดารินทรา  วิจิตต์พันธ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
412 เด็กหญิงธัญวรัตน์  ทับพันธุ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
413 เด็กหญิงปณิดา  ฤทธิ์อินทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
414 เด็กหญิงปิยมาภรณ์  เอี่ยมบุตรลบ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
415 เด็กหญิงพอเพียง  กุลโลหะมงคล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
416 เด็กหญิงภัคดาริน  พงศ์ภัคประเสริฐ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
417 เด็กหญิงลดามณี  จันทร์นุ่ม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
418 เด็กหญิงสุชาดา  โฆษะโก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
419 เด็กหญิงอาศิรา  จำปาจันทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
420 เด็กชายณภัทร  มณีศิลาสันต์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
421 เด็กชายณวกฤช  พานิล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
422 เด็กชายณัชภพ  สุวรรณเสวก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
423 เด็กชายณัฐวิชช์  ศิลป์ประเสริฐ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
424 เด็กชายธนวิชญ์  สว่างศรี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
425 เด็กชายประภวิษณุ์  ตันติวรสกุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
426 เด็กชายพงศธร  ปรางศร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
427 เด็กชายพนธกร  ประดิษฐ์ศิริงาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
428 เด็กชายพัชรพล  ดอกรัก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
429 เด็กชายสิรภพ  กาญจนรัตน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
430 เด็กชายอารันดา  สมประสงค์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
431 เด็กหญิงกชพร  ผดุงเกียรติวงษ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
432 เด็กหญิงกรกฏ  สอนง่าย โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
433 เด็กหญิงกิตติวรรณ  สุวรรณรัตน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
434 เด็กหญิงจริง  ประเสริฐ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
435 เด็กหญิงจิดาภา  อาจศรี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
436 เด็กหญิงจินดารัตน์  ประทุมพงษ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
437 เด็กหญิงชณิตา  บุญเสนันท์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
438 เด็กหญิงเบญญาภา  ดอกแก้ว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
439 เด็กหญิงมุนินฑสินี  รุจจนเวท โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
440 เด็กหญิงวรัญญา  พะลังเดช โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
441 เด็กหญิงสุวิชาดา  กลิ่นสะโก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
442 เด็กชายกฤติน  แก้วมณี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
443 เด็กชายกันตวิชญ์  บุญแก้ว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
444 เด็กชายณฐภัทร  ลาภธีรวุฒิ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
445 เด็กชายเดชวายุ  เครือหงษ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
446 เด็กชายธนวรรต  วารีล้อม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
447 เด็กชายนพดล  กุลธนสิริ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
448 เด็กชายพีรพงศ์  จิตต์เจริญ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
449 เด็กชายศักร์สฤษฏ์  พงษ์สิงห์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
450 เด็กชายศักรินทร์  โพธิ์ทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
451 เด็กชายศิวกร  ฟุ้งเฟื่อง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
452 เด็กชายศุภณัฐ  สร้อยระย้า โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
453 เด็กชายอิสสระ  ตะกูลวงษาโรจน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
454 เด็กหญิงเขมิกา  สุพาลี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
455 เด็กหญิงจุลเพชร  จันทร์แสนโรจน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
456 เด็กหญิงณัฏฐณิชา  รัตนมุง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
457 เด็กหญิงธัญนัณร์  กันยาลอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
458 เด็กหญิงนภัสสร  ขจรศักดิ์ว่องไว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
459 เด็กหญิงนฤมล  ปิ่นช้าง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
460 เด็กหญิงเนื้อทิพย์  ศรีสุข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
461 เด็กหญิงบัณฑิตา  คงมีสุข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
462 เด็กหญิงปราวีณา  พรมสี่หน้า โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
463 เด็กหญิงปัณณพร  เนียมพิบูลย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
464 เด็กหญิงพรลภัส  ชูพินิจสกุลวงศ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
465 เด็กหญิงภัทรพร  ชื่นศิริเวช โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
466 เด็กชายกานต์ธเนศ  เนตรประภิศ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
467 เด็กชายคเณศวร  น้อยเกิดมี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
468 เด็กชายธนากร  ธัชคฤงคารสกุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
469 เด็กชายธัชพล  บูรณารมย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
470 เด็กชายบูรพรรดิ  ชัยศิริพานิช โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
471 เด็กชายพงศธร  ชื่นกมล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
472 เด็กชายพิศิษฐ์  กาญจนภิญพงศ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
473 เด็กชายภูริภัทร์  สุขศรี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
474 เด็กชายมหาโชค  จุมพรม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
475 เด็กชายวชิรวิทย์  พ่วงพูน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
476 เด็กชายวรภวิศย์  เปลี่ยนปราณ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
477 เด็กชายอัศรวินท์  ชุมจินดา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
478 เด็กหญิงกัญญาณัฐ  นาคเพชร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
479 เด็กหญิงกุลกันยา  สังข์สุข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
480 เด็กหญิงฉันทิสา  กะล่ำพัก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
481 เด็กหญิงณัฏฐณิชา  ประเสริฐสุโข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
482 เด็กหญิงนันทิกานต์  เวทยานนท์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
483 เด็กหญิงปนัดดา  โสภณพัชรธรรม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
484 เด็กหญิงปัณณพร  ศิลปิ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
485 เด็กหญิงเปรมสิณี  วรรณปลั่ง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
486 เด็กหญิงพรพรรณ  วีระโชติสกุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
487 เด็กหญิงพิมจันทร์  ศรีสุระ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
488 เด็กหญิงวรกมล  รุ่งโรจน์กิจกุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
489 เด็กหญิงศุภิสรา  สีดำ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
490 เด็กหญิงอมรรัตน์  ใขสะอาด โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
491 เด็กชายคธาธร  จงเกาะโพธิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
492 เด็กชายกฤตภาส  หรั่งวัด โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
493 เด็กชายกฤติธี  จงศักดิ์สวัสดิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
494 เด็กชายคณิศร  สังข์คอน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
495 เด็กชายจักริน  สุขเกื้อ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
496 เด็กชายเฉลิมราชย์  อาจธัญกรณ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
497 เด็กชายธนกร  หูทิพย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
498 เด็กชายธนวินท์  ชินพัฒนวานิช โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
499 เด็กชายวุฒิชัย  มีทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
500 เด็กชายสรสิช  ตันยาลักษณ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
501 เด็กชายสุทธิวัฒน์  ลาภวิบูลย์สุข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
502 เด็กหญิงกนต์ธีร์  อินทร์พรหม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
503 เด็กหญิงกรณิศ  คำแก้ว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
504 เด็กหญิงจณิสตา  ธรรมบรรจง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
505 เด็กหญิงจิตตินันท์  จิตต์มนัส โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
506 เด็กหญิงชาลิสา  ชอบอิสระ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
507 เด็กหญิงณัฐปภัสร์  อรุณแสงศิลป์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
508 เด็กหญิงณาดารีย์  ลอยพริ้ง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
509 เด็กหญิงณิชนันทน์  พะโยม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
510 เด็กหญิงธัญวรัตน์  ช้อนใจ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
511 เด็กหญิงรักษิณา  เจนสวัสดิ์พงศ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
512 เด็กหญิงลักษิกา  ยี่รงค์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
513 เด็กหญิงลิสสารัตน์  ศรีงาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
514 เด็กหญิงวริศรา  เฉ่งปี่ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
515 เด็กชายก้องภพ  อ่อนคำ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
516 เด็กชายธนภัทร  วนกิจสัมพันธ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
517 เด็กชายธนากร  สารธรรม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
518 เด็กชายธิติวุฒิ  ผิวทน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
519 เด็กชายนฤปนาถ  แต่แตงเพชร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
520 เด็กชายบุริน  เขียวชะอุ่ม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
521 เด็กชายพงศ์สิริ  แสงมณี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
522 เด็กชายพัชร์พล  วงศ์จตุพัฒน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
523 เด็กชายพีรณัฐ  งามเกียรติขจร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
524 เด็กชายวขิรวิทย์  เลาห์ประเสริฐ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
525 เด็กชายอริย์ธัช  สมประดิษฐ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
526 เด็กหญิงชนิกานต์  วีรกิโกศล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
527 เด็กหญิงชาลิสา  พิชัยณรงค์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
528 เด็กหญิงญาดา  มาลยกุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
529 เด็กหญิงณัฏฐณิชา  เข็มทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
530 เด็กหญิงธนกร  เจริญสุข โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
531 เด็กหญิงธมลวรรณ  คงหอม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
532 เด็กหญิงธัญชนก  เกตุสุรีวงศ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
533 เด็กหญิงนิศาชล  โชคภิญโญ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
534 เด็กหญิงปนัสยา  สินเขียว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
535 เด็กหญิงปารวีร์  สวาทห้อง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
536 เด็กหญิงรฐมณฑ์  มากวงษ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
537 เด็กหญิงสาริศา  ชุนเอม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
538 เด็กหญิงสิริธร  ปิ่นทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
539 เด็กชายจิตติ  ศรีโพธิ์งงาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
540 เด็กชายจิรเดช  อ่อนแช่ม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
541 เด็กชายณัฐพงศ์  กำแพงพันธ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
542 เด็กชายนิติ  มะหะหมัด โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
543 เด็กชายปธานิน  ธีรธรรมนุวัฒน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
544 เด็กชายพงศกร  กลิ่นอัปสร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
545 เด็กชายพีรภัทร  ไพรอร่าม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
546 เด็กชายวงศกร  เยี่ยมยงวรรณ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
547 เด็กชายวิชญพงศ์  ถนอมนาค โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
548 เด็กชายอชิรวัชร์  มนตรี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.2 คณิต ม.ต้น
549 เด็กหญิงจิดาภา  จันทร์เมธี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
550 เด็กหญิงชัชฎาภรณ์  ผินเนตร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
551 เด็กหญิงชิดชนก  โพธิ์ศรีสุวรรณ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
552 เด็กหญิงชุติกาญจน์  พรสุขสว่าง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
553 เด็กหญิงฐิดายุ  กลับดี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
554 เด็กหญิงนภัส  จำปาทิพย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
555 เด็กหญิงปาจรีย์  นวมนิ่ม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
556 เด็กหญิงปิยธิดา  สุขนิรัญ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
557 เด็กหญิงศจีรัตน์  อุ่นวัฒนธรรม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
558 เด็กหญิงศิวพร  สุพงศ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
559 เด็กหญิงศุภากร  ฐิติพรขจิต โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
560 เด็กหญิงสุภัสสรา  แซ่เล้า โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
561 เด็กหญิงอภิสรา  วงษ์ดำรงศักดิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
562 เด็กหญิงอริสา  บัวงาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
563 เด็กชายชวกร  อาจสงคราม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
564 เด็กชายนิชพณ  ถือคำโสภากุล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
565 เด็กชายปาณัสม์  อนุปัญญาวัฒน์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
566 เด็กชายปุณยธิษณ์  สุขสวัสดิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
567 เด็กชายโพธิกร  อวยเจริญ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
568 เด็กชายมนัสนที  ชูทรัพย์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
569 เด็กชายวิศรุต  สิงห์ปัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
570 เด็กชายสรวิศ  บุญมี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
571 เด็กชายสิรวิชญ์  ยิ้มศรวล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
572 เด็กหญิงจิดาภา  มหาธนเศรษฐ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
573 เด็กหญิงชิดตะวัน  เพ็งอ้น โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
574 เด็กหญิงชุติกาญจน์  มีสอน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
575 เด็กหญิงณัจยา  เกียรติกำจร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
576 เด็กหญิงณัฐกาญจน์  เชื้องาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
577 เด็กหญิงธนภรณ์  ไทรหงษ์พันธุ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
578 เด็กหญิงบุณสิตา  สินชัย โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
579 เด็กหญิงปรียาภรณ์  ลอสุวรรณ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
580 เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  วรรณศรีจันทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
581 เด็กหญิงแพรวพิศณีย์  กนกรัตนนุกูล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
582 เด็กหญิงวณิชชา  ตันนิกร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
583 เด็กหญิงวรรณรัชต์  รินทรึก โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
584 เด็กหญิงวรรณวิษา  รุ่งเรือง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
585 เด็กหญิงสิรินทร์  ตันติศรียานุรักษ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
586 เด็กชายกิตติ  แสวงทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
587 เด็กชายณัฐนิติ  คิว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
588 เด็กชายณัฐพัชร์  สตันยานันต์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
589 เด็กชายตราภูมิ  ลักษณโดเศศ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
590 เด็กชายธนกร  ขวัญแก้ว โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
591 เด็กชายธนเวทย์  แจ่มนาม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
592 เด็กชายธนาธิป  สันเพ็ชร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
593 เด็กชายศศิฎฐ์  ดวงดี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
594 เด็กชายเศรษฐพงศ์  กิมไพ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
595 เด็กชายสมัชญ์พล  เจริญสมบัติ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
596 เด็กหญิงกรกนก  วัดแย้ม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
597 เด็กหญิงกุลฑิรา  วรรณประวรรค โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
598 เด็กหญิงคณิภา  ฤทธิ์อินทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
599 เด็กหญิงชุติกาญจน์  บุญประเสริฐ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
600 เด็กหญิงปริชญา  ช้างเปี่ยม โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
601 เด็กหญิงพิชญา  คำภีระ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
602 เด็กหญิงโนรี  สมบูรณ์ผล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
603 เด็กหญิงยุวดี  อวยพร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
604 เด็กหญิงวราทิพย์  อาจฤทธิ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
605 เด็กหญิงวริศรา  โพธิ์ประสาท โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
606 เด็กหญิงศิริพร  สุวรรณศิริ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
607 เด็กหญิงสิริกมล  คำดี โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
608 เด็กหญิงสุพิชชา  พรมเดช โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
609 เด็กหญิงสุพิชญา  ริ้วทอง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
610 เด็กหญิงอภิชาดา  ศุภวรรณ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
611 เด็กชายกฤษฎา  สุขกมล โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
612 เด็กชายการัณย์  หลวงปลัด โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
613 เด็กชายวัทธิกร  บัวหา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
614 เด็กชายศักดิ์ระพี  นาคน้อย โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
615 เด็กชายศุภกร  สุรินทร์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
616 เด็กชายสพล  ศุภธำรง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
617 เด็กชายสรวัชร์  ศรีสุพรรณถาวร โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
618 เด็กชายสิรวิชญ์  บุบผา โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
619 เด็กชายอดิเทพ  สำเนียง โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
620 เด็กชายภูริณัฐ  เขมมารัตน์ โรงเรียนบางสะพานวิทยา 1 ม.1 คณิต ม.ต้น
621 เด็กหญิงพรปวีณ์  ภูดีหิน โรงเรียนบางสะพานวิทยา 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
622 เด็กหญิงดวงกมล  สายสกล โรงเรียนบางสะพานวิทยา 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
623 เด็กหญิงภูริชญา  ไวงาน โรงเรียนบางสะพานวิทยา 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
624 เด็กหญิงปานทิพย์  พุ่มซ้อน โรงเรียนบางสะพานวิทยา 1 ม.3 คณิต ม.ต้น
625 เด็กชายภู  คำลุน โรงเรียนบางสะพานวิทยา 1 ม.3 คณิต ม.ต้น