ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 511 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชณิกา  แก้วทันคำ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กหญิงกนกอร  อินผูก
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กหญิงกมลวรรณ  ทัฬหสิริพงษ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กหญิงกรกนก  เลี่ยมประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กชายกรณัท  วรากรเจริญ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กชายกรวิชญ์  พิมพ์ตะคุ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กหญิงกฤตติกา  ใจทิม
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กชายกฤตยชญ์  สีนวล
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กชายกฤษฎา  อ่วมจรยิ้ม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กชายกฤษณ์ธร  โมทิม
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กชายกษิดิศ  สายเนตร
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กชายกองพล  จ่ายหนู
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กชายก้องภพ  แก้วเกิด
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กชายก้องภพ  พรรณคง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กชายก้องภูคุณ  ฉันทวรางค์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กหญิงกัญชณิกา  ปานแดง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กหญิงกัญญารัตน์  บุญมาก
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กหญิงกัลญาณี  กลิ่นหอม
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กชายกิตติพันธุ์  เมฆเสือ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กชายกิตติวินท์  เขียวขาว
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กหญิงกิติยาพร  โพธิ์ทอง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กชายเกริกฤทธิ์  ลบขำ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กชายเกียรติศักดิ์  เทียนทอง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กชายไกรวิชญ์  ปลาพันธ์ดี
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กชายเขตโสภณ  ภัทร์ประศาสน์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงคณัสนันท์  น้อยนวล
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กชายคิมหันต์  ชื่นเปรื่อง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กชายจรณพงศ์  ศรีพงศ์ธรพิบูล
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงจรัญญา  ขำพงศ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงจารุศิริ  ถนอมทองพันธ์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กชายจิตติพัฒน์  ถาปาวงศ์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 512 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
32
เด็กหญิงชนัญชิดา  พรมนิ่ม
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กหญิงชนากานต์  สาคร
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กหญิงชนิสา  เมฆเจริญ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กชายชยพล  ปาณะดิษ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
36
เด็กชายชยังกูร  แก้วทุ่ง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กหญิงชลธิชา  มิตรพ่วง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กชายชัชวัชร  กรรณิกา
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กชายชัยรัตน์  ทรงกลิ่น
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กชายชัยสิริ  เตชะมณีสถิตย์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กชายญาณวีร์  เรืองวิชัยวัฒน์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กชายฐาปน์กร  ผลวงษ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กหญิงฐิตาภา  ทองเชื้อ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กหญิงฐิติยา  พึ่งพัก
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กชายณฐพร  ไพรินทร์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กหญิงณฐมน  สนเจียม
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กชายณพรรษ  บุญส่ง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กชายณภัทร  รัตนะ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กชายณัชพล  คิวเจริญ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กชายณัฏชนน  ยอดกุศล
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กหญิงณัฐชา  นาคสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กหญิงณัฐณิชา  เม่นเผือก
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงณัฐธยาน์  แก้วบังเกิด
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กหญิงณัฐธยาน์  โตสุข
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงณัฐนันท์  แสนโกศิก
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กชายณัฐพงษ์  สีมารักษ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กชายณัฐพล  แก้วคุ้ม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กชายณัฐพล  แย้มนุช
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กชายณัฐภัทร  พึ่งเงิน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กหญิงณัฐลดา  นาคสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กชายณัฐวีร์  จรวุฒิพันธ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กชายณัฐวุฒิ  คุ้มพวก
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 513 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
63
เด็กหญิงณิฌาพรรณ  ทองสาด
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กหญิงดารินทร์  ศรีศิลป์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กชายตฤษนันท์  อินทร์เรือง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กชายทยา  คำลือ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กชายทรงวุฒิ  ขวัญเมือง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กหญิงทรรศนีย์  บัวผัน
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
เด็กชายทวีศักดิ์  เอี่ยมมาก
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กชายทองพิทักษ์  บุญชู
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
71
เด็กชายธนโชติ  อินทร์ชม
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กชายธนภัทร  วงศ์หาญ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กชายธนภัทร  อารีรักษ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กชายธนภูมิ  เจ๊กแจว
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
เด็กชายธนภูมิ  หาญกำธร
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กชายธนวัฒน์  เมฆพัฒน์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กชายธนสิน  แก้วเกตุ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กชายธนัช  คำปาน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กชายธนัชชัย  ทัฬหสิริเวทย์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กชายธนัชชา  อ้นเล่ห์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กหญิงธนัดฎา  อยู่มาก
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
เด็กชายธนาการ  ภักดีวงศ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กหญิงธันยพร  อุดมสุข
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงธารารัตน์  ลิมปวโรตม์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กหญิงธิดา  ดัดดิษฐ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กชายธิษณะ  ผกาวิสุทธิ์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
เด็กชายธีรไนย  น้อยคง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
เด็กชายธีรภัทร  จันทรา
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กชายธีรภัทร  ตามาตา
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กชายธีรเมธ  อินทรโชติ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กหญิงนพรัตน์  ใจดี
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
เด็กหญิงนภสร  ศรีม่วง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กชายนภัทร์  สร้อยเพชร
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 514 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
94
เด็กชายนัทธพงศ์  นิ่มมณี
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กชายนันท์นภัส  ละจุ้ม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กชายนันทปรีชา  สอนทุ่ง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
เด็กหญิงนันธิชา  เพ็ชรบัวจันทร์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
เด็กหญิงนิชา  ไกรกิจราษฎร์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กชายนิติธร  สะแม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
เด็กชายนิติพนธ์  ผ่องแผ้ว
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กชายนิติศาสตร์  แจ่มจันทร์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
เด็กชายนิพัฒณ์  แดงทุ่ง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กชายนิพิฐพนธ์  อู่ตุ้ม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กหญิงนิรัชพร  แก้วทุ่ง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงบัณฑิตา  จันเขียว
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
106
เด็กชายบุญพันธุ์  หวังมีชัย
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กหญิงบุญสิตา  เมฆแจ้ง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กหญิงเบญจพร  ปัญทะนา
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
เด็กหญิงเบญจวรรณ  ทองดี
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
เด็กหญิงเบญญาภา  คงหมื่นรักษ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กชายปฏิพัทธ์  คำสัตย์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
เด็กหญิงปฐมาพร  บวบมี
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงปภาวรินทร์  มูลดี
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กหญิงปภาวรินทร์  รุ่งโรจน์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กชายปภินวิทย์  สอนเกตุ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
เด็กชายปรเมษฐ์  หงษ์เทศ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กชายปรวรรษ  บุญตั้ง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
เด็กหญิงประภาสิริ  เพ็งเปรม
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
เด็กชายปัณณธร  ไชยวิโน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กชายปัณณวิชย์  ยิ้มยวน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กชายปุณยวัจน์  กระพันเขียว
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กหญิงปุณยาพร  ลือโฮ้ง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กชายพงศกร  ทองอิ้ม
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กชายพงศกร  สุขจ้อย
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 515 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
125
เด็กหญิงพรไพลิน  สืบคำ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กหญิงพรรณทวรรณ  โกศิริ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
เด็กหญิงพรหมพร  พรมเพ็ชร
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
เด็กหญิงพัชรพร  วงค์คำ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กหญิงพัชราภา  ประภาสัย
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กชายพัทธพล  หงษ์บินโบก
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
เด็กชายพันพิชิต  จันทร์นิ่ม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กชายพันวุธ  ผูกอ้น
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
เด็กหญิงพิชชาพร  สุขจ่าง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
เด็กหญิงพิชชาพร  อารีเอื้อ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
เด็กหญิงพิมพ์นารา  ศรีประทักษ์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
เด็กหญิงพิมพ์พลัช  แม้นอินทร์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  แก้วทุ่ง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กชายพีรพัฒน์  วงศ์สวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
เด็กชายพีรภัทร  มั่นปาน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กชายพุฒิพงศ์  แสนสุขทวีทรัพย์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
141
เด็กหญิงไพลิน  รุ่งสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กชายภัชนิพงศ์  รัตน์บ้านด่าน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กชายภัทรกร  สดใส
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์  ไหมเหลี่ยม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กชายภาณุ  เพ็ชรมณี
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กชายภาณุพงศ์  ศรทอง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กชายภาณุภัทร์  มีแพ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กชายภาสกร  ถนอมทองพันธ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กหญิงภิญญดา  เกษมสำราญ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กหญิงภิรมล  พุ่มพวง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กชายภีมพล  พรมประดิษฐ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กชายภูมิพิชญ์  ไตรรัตน์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายภูริทัต  ศรีเมือง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กชายภูรินทร์  ครุธชาติ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กชายภูวดล  บุญจวง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กชายภูวิชญะ  อุตสาหกิจ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 531 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
157
เด็กชายมีชัย  ทวิชาชาติ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กชายรชตะ  ปั้นทิม
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กชายรพีภัทร  โพธิ์เรือง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กหญิงรักษิณาพร  ยิ้มยวน
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กชายรัชชานนท์  คำปาน
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายรัชชานนท์  สุขจ่าง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กชายรัชตะ  พุดซ้อน
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กชายรัตติพงศ์  วงศ์ปัทมกุล
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กหญิงรัตนากร  จิตรพินิจ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กชายเรวิทย์  แสงดารา
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กชายลัทธพล  เกตุเอี่ยม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กชายวชิรวิทย์  โฉมห่วง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กหญิงวรงค์ภรณ์  ปกครอง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กชายวรปรัชญ์  เขมรุจินนท์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กหญิงวริศรา  จันทรา
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กชายวัณณุวรรธน์  สีนวล
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กหญิงวาเลนท์  อุ้ยทรัพย์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายวาสิน  สายสินธุ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กหญิงวิจิตรา  เพ็งจังหวัด
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
176
เด็กชายวิชพล  ม่วงคำ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กชายวิทวัส  ใบทองคำ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงวิปัศยา  อินอยู่
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กหญิงวิภาวดี  เฉยเมล์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงวิมลสิริ  แดงเรือง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
เด็กหญิงวิลาสินี  เอื้อจำนงค์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กชายวีริศ  ขาวทุ่ง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงศศิชาติ  พวงเงิน
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กหญิงศิริกาญจน์  กลิ่นหอม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กชายศิวกร  สุขเกตุ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กชายศิวกร  หาญกำธร
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กชายศุภกร  ไกรกิจราษฎร์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กชายศุภชัย  แก้ววิเวียร
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 532 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
189
เด็กชายเศรษฐกานต์  ศรศรี
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กชายสกนธ์  อยู่กลัด
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กชายสกลวรรธน์  เรืองวิริยานนท์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กหญิงสมฤดี  นุชรอด
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กชายสรชัช  สงค์อนุกูล
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กชายสรเพชญ์  เขียวคล้าย
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กหญิงสาวิตรี  ด้วงฟู
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กชายสิทธิกร  สุวรรณโรจน์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กชายสิปปวิชญ์  จันโท
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กชายสิรภพ  กิตติธงโสภณ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
เด็กชายสิรภพ  ศรีสวัสดิ์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กหญิงสิรัชชา  กิจเกษมพงศ์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กชายสิริพันธ์  ต่ายมี
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงสิริยากร  เกิดทรัพย์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กหญิงสุณิสา  เยโท้
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กหญิงสุปรียา  ทองอยู่
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงสุพิชร์ญา  พรมเพ็ชร
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กหญิงสุภัทรา  พรมมี
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กชายสุรพัศ  มะลิซ้อน
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กหญิงสุรภา  จิตรสว่าง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กชายสุรยุทธ  เจือจาน
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กหญิงสุรวิวรรณ  ดีทุ่ง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
211
เด็กหญิงหทัยชนก  สายนวล
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กชายอนุชิต  สุภาพ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กชายอนุภัทร  อ่อนเชตุ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กหญิงอภิชญา  อรุณแจ้ง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กหญิงอภิญญา  โสคร
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
เด็กชายอภิรักษ์  แก้วนิล
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กชายอภิศักดิ์  อยู่ทอง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กชายอภิสิทธิ์  สุ่มเกตุ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
219
เด็กหญิงอรจิรา  ขำทุ่ง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
220
เด็กหญิงอรวรรณ  จันทร์ทิม
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 533 โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
221
เด็กชายจิรโรจน์  เลิศล้ำ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
222
เด็กหญิงจีรนันท์  ศิลสนิด
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กชายจีรศักดิ์  มหาศรานนท์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กชายจุลจักร  คำโต
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กชายเจนสรร  เพชรทูล
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กชายเจษฎากร  วงศรีรักษ์
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กหญิงชฏาพร  สอนโต
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
เด็กหญิงชนกภัทร์  เฉื่อยฉ่ำ
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กชายณัฐศิวัช  กิตตินันท์พาณิช
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
เด็กหญิงณัฐสนันท์  บุญเรือ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
เด็กหญิงณัฐินี  หลาแก้ว
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กหญิงณิชากร  อินทิพย์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
เด็กหญิงนภาพรรณ  ภูมิวัฒนะ
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กชายนรบดี  เหลี่ยมไทย
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
เด็กหญิงนริศรา  เมืองหลวง
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
เด็กชายนฤนาท  ประถมอินทร์
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
เด็กชายพงศธร  สังข์จันทร์
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กหญิงพรทรัพย์  กลิ่นอำพร
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
239
เด็กหญิงพรปวีณ์  จางวางคง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
240
เด็กหญิงมนทกานต์  ชนะโต
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กหญิงมนัสนันท์  แตงอ่อน
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กหญิงมนัสพร  ทองอุไร
ม.1
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
เด็กชายศุภวัฒน์  ส้มส้า
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กชายศุภวิชญ์  กลีบสำโรง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กชายศุภากร  ใจอิ่ม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
246
เด็กหญิงอริสรา  พึ่งเรือง
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กหญิงอริสา  ปิ่นทอง
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
เด็กชายอัครพล  เลิศภูเขียว
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
เด็กชายอิทธินันท์  บ้านกล้วย
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
เด็กหญิงอินถวา  พุดซ้อน
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
เด็กชายเอกรัตน์  อ่อนเชตุ
ม.2
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
เด็กหญิงเอเชีย  จันทร์งาม
ม.3
โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 441 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
253
นางสาวกนกกาญจน์  พละทรัพย์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
254
เด็กหญิงกนกนิภา  บุญลือ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กหญิงกนกพร  เกิดเกตุ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
นางสาวกนกพร  อิ่มขวัญ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
257
เด็กชายกนกพล  ด่านวัฒนพานิช
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กหญิงกนกวรรณ  ทองเอ็ม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
นางสาวกนกวรรณ  พุ่มดี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กหญิงกนกวรรณ  มาคร
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
เด็กหญิงกนกวรรณ  รอดสุวรรณ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงกนิษฐา  พุ่มชา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กหญิงกมลชนก  หลำทุ่ง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กหญิงกมลลักษณ์  มากเจียม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กหญิงกมลวรรณ  เขียวบาง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กหญิงกมลวรรณ  บุญสุข
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กหญิงกรกต  กลิ่นอำพันธ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
เด็กหญิงกรรณิการ์  เทศทอง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงกรวรรณ  ยะตั๋น
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงกฤตธีรา  ฤทธิกัน
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
เด็กหญิงกฤติมา  เชื้อผู้ดี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กหญิงกวินนาฎ  สุขเจริญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กหญิงกสิพร  ราชแก้ว
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
274
เด็กชายก้องภพ  เพ็งเงิน
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
275
เด็กหญิงกัญญพัชร  แจ้งนคร
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  บางทวี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  เล็กไพจิตร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
เด็กหญิงกัญญานัฐ  สังจันทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
นางสาวกัญญานันท์  กิติประสาท
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กหญิงกัญญาพัชร  ศรีวรรณ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
281
เด็กหญิงกัญญาพัชร  สกุลนา
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กหญิงกัญญาภัค  เม้ากำเหนิด
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กหญิงกัญญารัจน์  แย้มเขนง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กหญิงกัญญารัตน์  เกิดเชื้อ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
เด็กหญิงกันต์กมล  ภักดี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กหญิงกัลยรัตน์  ทองปอนด์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
เด็กหญิงกัลยา  สีคล้าย
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 442 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
288
เด็กหญิงกาญจนา  นาเกลือ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
289
เด็กหญิงกาญจนา  อินทร์อยู่
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กหญิงกานต์พิชชา  คำพวง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กหญิงกาลัญญุตา  เกิดมั่น
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
292
เด็กหญิงกิ่งกาญจน์  คงกำเหนิด
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กหญิงกิตติกานต์  กังสดาพร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
เด็กชายกิตติธัช  สุขบุรี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
เด็กหญิงกุลจิรา  คงหมื่นรักษ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กหญิงกุลณัฐ  นาคสวน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
เด็กหญิงกุลธิดา  บุญทวี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
เด็กหญิงกุลนิภา  ลำจวน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
เด็กหญิงกุลนิษฐ์  จ๊อกถึง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กหญิงกุลภรณ์  ฮุงหวล
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
เด็กหญิงกุสุมาลย์  ศักดิ์ชัชวาล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กหญิงขนิษฐา  จุลพันธ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
เด็กหญิงขวัญนภา  ภู่แก้ว
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
เด็กหญิงเขมิศรา  รัศมี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กชายคุณธรรม  เมฆไตรรัตน์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
เด็กชายคุณานนต์  แก้วศรีหาวงศ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
นางสาวจรรยา  แมลงภู่
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงจอมขวัญ  แก้วทุ่ง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
309
เด็กหญิงจอมขวัญ  ชื่นอินทร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
310
เด็กชายจักรพันธ์  จันสว่าง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
นางสาวจันทกานต์  คัดธรรมวงค์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
นางสาวจันทกานต์  น้อยวง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงจันทร์จิรา  มั่งจิ๋ว
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
เด็กชายจาตุรนต์  ทอร์ดิวร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กหญิงจารุณี  พรมทอง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
316
เด็กหญิงจารุวรรณ  จาดอินทร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
เด็กหญิงจารุวรรณ  เม้ยกำเนิด
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กหญิงจิดาภา  ดื่นตา
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
เด็กหญิงจิรชญา  ละอองเดช
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กชายจิรเดช  แสงงาม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
เด็กหญิงจิรพรรณ  ไตรเพ็ชร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กหญิงจิรพรรณ์  ลำภู
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 443 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
323
เด็กชายจิรภัทร  แห่งตระกูลปัญญา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
324
เด็กหญิงจิรภิญญา  ไร้สม
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
นางสาวจิรวดี  คีรีรัตนเสถียร
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
326
เด็กหญิงจิรัฐติกาล  ศิริธนานุกูล
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
327
เด็กหญิงจิราพัชร  ทองปอน
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
328
เด็กหญิงจิราพัชร  ลือเฟื่อง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
329
เด็กหญิงจิราภรณ์  ด้วงแตง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
330
เด็กหญิงจิรุนันท์  เจิมแป้น
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
331
เด็กหญิงจุฑามาศ  สอนทุ่ง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
332
เด็กชายจุมพลภัทร์  สาเกกูล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
333
เด็กหญิงเจนจิรา  หอมเทศ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
334
นางสาวเจนลิตา  ปานคง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
335
นายชญานนท์  ดีใจวงษ์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
336
เด็กหญิงชญานิษฐ์  ผ่านรำแดง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
337
เด็กหญิงชฎาธาร  ลือฉ่อง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
338
เด็กหญิงชฎาพร  ศรีเเสนสุข
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
339
เด็กหญิงชนกชนน์  มหาศาล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
340
เด็กหญิงชนกภัทร  คำชุน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
341
เด็กหญิงชนธดินทร์  จินดาสุทธิ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
342
เด็กหญิงชนิกานต์  พันธนิติ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
343
เด็กหญิงชมพูนุช  ใจแปง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
344
นางสาวชมพูนุท  สีนวน
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
345
เด็กหญิงชลันธร  ทิมทอง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
346
เด็กหญิงชวิศา  เพ็ชรพูล
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
347
เด็กหญิงชาลิสา  คำเนียม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
348
เด็กหญิงชาลิสา  เรืองสว่าง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
349
เด็กชายชิษณุพงศ์  โสฬส
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
350
เด็กหญิงชุดา  พีธรากร
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
351
เด็กหญิงชุติกาญจน์  เผือกแดง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
352
เด็กชายเชษฐพนธ์  ทับทิม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
353
เด็กชายฌามา  วจนชัย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
354
เด็กหญิงญาณิศา  จันทร์โพธิ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
355
เด็กหญิงญาณิศา  นันธิใจ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
356
เด็กหญิงญาดา  เครื่องจันทร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
357
เด็กหญิงญาดา  ธารีศักดิ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 444 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
358
เด็กหญิงฐิตารีย์  ศรีพงศ์ธรพิบูล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
359
เด็กหญิงฐิตินันท์  พึ่งดี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
360
เด็กหญิงฐิตินันท์  สิงสนิท
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
361
เด็กหญิงฐิติภร  สีนวน
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
362
เด็กหญิงฐิติยา  หล้าเวียง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
363
เด็กชายณภัทร  นิ่มนวล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
364
เด็กหญิงณัชชา  กล่อมกมล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
365
เด็กหญิงณัชชา  ฉันทวรางค์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
366
เด็กหญิงณัชชา  นาคทับทิม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
367
เด็กหญิงณัชณิชา  ไพบูลย์กสิกรรม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
368
นางสาวณัชพร  เข็มคง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
369
เด็กชายณัชพัฒน์  จิตกล้า
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
370
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  ชำนิ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
371
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  ภู่พันธ์ุ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
372
เด็กหญิงณัฐชยา  แก้วแดง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
373
เด็กหญิงณัฐณิชา  ดิษสาย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
374
เด็กหญิงณัฐณิชา  โพธิ์มล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
375
เด็กหญิงณัฐณิชา  สุทัศน์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
376
นางสาวณัฐณิชา  หงษ์สนั่น
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
377
เด็กหญิงณัฐณิชา  อยู่เย็น
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
378
เด็กหญิงณัฐนันท์  อยู่สายบัว
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
379
นายณัฐพงศ์  ทองเดช
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
380
เด็กหญิงณัฐพร  เรืองฤทธิ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
381
นางสาวณัฐพร  อยู่เย็น
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
382
นางสาวณัฐวิกา  ปล้องนาค
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
383
เด็กหญิงณัฐศิริ  ศิรินวล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
384
เด็กหญิงณิชากร  ฉิมกรด
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
385
เด็กหญิงณีรนุช  เชยวัดเกาะ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
386
เด็กหญิงณุทยา  เก่งระดมกิจ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
387
เด็กหญิงดุษิตา  โกญจนรุจิ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
388
เด็กหญิงตีรณา  เลี่ยมวัฒนสุธา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
389
เด็กหญิงทักษพร  คีบฟัก
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
390
เด็กหญิงทันตะวัน  ธูปทอง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
391
เด็กหญิงทิพธัญญา  ทัศนา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
392
เด็กหญิงทิพวรรณ  มั่นอ้น
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 445 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
393
เด็กชายธงชัย  เตียไพบูลย์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
394
เด็กหญิงธญานี  ชัยวัฒนกุล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
395
เด็กหญิงธนญชนก  คล้ายคลึง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
396
เด็กหญิงธนพร  พรมนิล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
397
นายธนภัทร  จันทร์วีระกุล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
398
นายธนภัทร  ระย้าย้อย
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
399
เด็กหญิงธนมาศ  บุญประเสริฐ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
400
เด็กชายธนวัฒน์  จุ้ยวงษ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
401
เด็กหญิงธนัชญา  ทองธรรม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
402
เด็กหญิงธนัชพร  สุมิตสวรรค์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
403
เด็กชายธนัท  แก้วจันทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
404
เด็กหญิงธนาภรณ์  เรืองเที่ยง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
405
เด็กชายธรรมดนย์  ชมชัย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
406
นายธรรมรัตน์  บางเฟี่อง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
407
เด็กหญิงธวัลยา  อายุวงษ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
408
เด็กหญิงธัญชนก  ก้อนเกตุ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
409
เด็กหญิงธัญชนก  ทองสงค์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
410
เด็กหญิงธัญชนก  พุฒฤทธิ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
411
เด็กหญิงธัญญานุช  เกตุคง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
412
เด็กหญิงธัญญารัตน์  บุญจันทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
413
เด็กหญิงธัญธิตา  คล้ายแท้
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
414
เด็กชายธัญพิสิษฐ์  แซ่ตั้ง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
415
เด็กหญิงธัญวรัตน์  คงนา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
416
เด็กหญิงธัญวลัย  เนียมสวรรค์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
417
นางสาวธันย์ชนก  นิชนันท์คุณากร
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
418
เด็กหญิงธารธรา  ชลศึกษ์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
419
เด็กหญิงธาริณี  สุขแท้
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
420
เด็กหญิงธิมาพร  ทองเชื้อ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
421
เด็กชายธีธัช  ชัยวัฒนกุล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
422
เด็กหญิงธีรกานต์  ศรีพงษ์สุทธิ์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
423
เด็กหญิงนงนภัส  ใจแปง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
424
เด็กหญิงนงนภัส  อินทร์เรือง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
425
เด็กหญิงนภัสวรรณ  แสงสว่าง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
426
เด็กหญิงนริญรัตน์  ศรีประสิทธิ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
427
เด็กหญิงนรินทิพย์  โพธิ์อนันต์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 446 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
428
เด็กหญิงนริศา  โอดคง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
429
เด็กหญิงนฤมล  แสงทอง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
430
เด็กหญิงนวพร  เอี่ยมมี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
431
เด็กหญิงนวมลล์  นวลใย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
432
เด็กหญิงนวรัตน์  สร้อยมี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
433
เด็กหญิงนันท์นภัส  ภู่เจริญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
434
เด็กหญิงนันท์นลิน  สิงห์กรณ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
435
นางสาวนันทิชา  มั่นแดง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
436
เด็กหญิงนันทิชา  อินชาญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
437
เด็กหญิงนัยน์ปพร  อินจันทร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
438
เด็กหญิงนาถสิริ  รอดเจริญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
439
เด็กหญิงนารีรัตน์  ม่ั่นพุ่ม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
440
เด็กหญิงนิติยา  เลิกม๊อก
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
441
เด็กชายนิลพัฒน์  แจ่มจันทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
442
เด็กหญิงเนตรนภา  น้อยหล่อง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
443
เด็กหญิงบัณฑิตา  เลิศแตง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
444
เด็กหญิงบัวบูชา  วุฒิสารเจริญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
445
เด็กหญิงบุญชนิการ์  แก้วถึง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
446
เด็กหญิงบุญญาพร  สินสะอาด
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
447
เด็กหญิงบุญรักษา  อิ่มชา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
448
เด็กหญิงบุณยาพร  เรืองทุ่ง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
449
เด็กหญิงบุษบาวรรณ  สุวิลาวงษ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
450
เด็กหญิงเบญจมาศ  มีเรือง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
451
เด็กหญิงเบญญาภา  ทรัพย์ทวี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
452
เด็กหญิงปณิชา  วิศิษฏ์สุนทร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
453
เด็กหญิงปณิตา  พุ่มดี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
454
เด็กหญิงปนัดดา  โสภา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
455
เด็กหญิงปภาดา  เนียมสวรรค์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
456
เด็กหญิงปภาดา  หิมวัลย์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
457
เด็กหญิงปภาวรินทร์  นาคสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
458
เด็กหญิงปภาวรินท์  แสนเปา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
459
เด็กหญิงปรกมล  ยอดนวล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
460
เด็กหญิงปรนุช  อิ่มกุลรัชต์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
461
เด็กหญิงปริยากร  หลำเหม็น
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
462
เด็กหญิงปลายฟ้า  พริ้งรัตนา
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 447 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 15
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
463
เด็กหญิงปลายอ้อ  สีนวน
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
464
นางสาวปัญญาพร  ช่างจ่าย
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
465
เด็กหญิงปัฐกานต์  บุตรนุช
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
466
เด็กหญิงปัทมวรรณ  อยู่นาน
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
467
เด็กหญิงปางบารมี  เขาค่าย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
468
เด็กหญิงปาจรีย์  สุขสวัสดิ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
469
เด็กหญิงปานระพี  สีปานเงิน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
470
เด็กหญิงปารวี  บ่ายคล้อย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
471
เด็กหญิงปาริชาติ  ทองขาว
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
472
เด็กหญิงปิยธิดา  ทองยิ้ม
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
473
เด็กหญิงปิยนาถสิริ  เงินคง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
474
เด็กหญิงปิยมาศ  อั้นใจ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
475
เด็กชายปิยวัสส์  ยืนยงค์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
476
เด็กหญิงปิยะรัตน์  รักษ์บริสุทธิศรี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
477
เด็กหญิงผกากาญจน์  อ้วนเลิง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
478
เด็กหญิงพริมา  จุติตระกูลชัย
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
479
เด็กหญิงพลอยชมพู  ฐิติกุลกมลสุข
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
480
นางสาวพัชชา  เมฆเสือ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
481
เด็กหญิงพัชรพร  แก้วคำกอง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
482
เด็กชายพัชรพล  จารุธรรมรัตน์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
483
เด็กชายพัชรพล  ศรีพล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
484
เด็กหญิงพัชราภรณ์  เนียมแท่น
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
485
เด็กชายพัชราภา  ปาณะดิษ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
486
เด็กหญิงพัฒน์นรี  แก้วมาก
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
487
เด็กหญิงพันธิตรา  สีขำ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
488
เด็กหญิงพัสนันท์  ทองหล่อ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
489
เด็กหญิงพิชชานันท์  ทรดิษ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
490
เด็กหญิงพิชญ์สินี  นิวัตยะกุล
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
491
เด็กหญิงพิชญาภา  เนตรบุตร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
492
เด็กหญิงพิชามญชุ์  ปรารมย์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
493
เด็กหญิงพิมพ์กุลชา  ภูมิจิรพัฒน์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
494
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  พรมพิราม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
495
เด็กหญิงพิมพ์ณัฐชา  อรชร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
496
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  คำเครือ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
497
เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์  ขาวเขียว
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 541 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 16
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
498
เด็กหญิงพิมลวรรณ  ปานทุ่ง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
499
เด็กหญิงพิมลวัฒน์  ศิลปชัย
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
500
เด็กหญิงพิไลวรรณ  ไชยบุรินทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
501
เด็กหญิงพิสุทธินีย์  บุญจันทร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
502
นางสาวพุทธรักษา  สอนตัน
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
503
เด็กหญิงเพ็ญนภา  คนา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
504
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  พ่วงเงิน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
505
เด็กหญิงแพรพลอย  ทรัพย์ไทย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
506
เด็กหญิงแพรพลอย  ปิ่นม่วง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
507
เด็กหญิงฟารีดา  นวนเอี่ยม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
508
เด็กหญิงภคญาณ์  เกตุทอง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
509
เด็กหญิงภักตรา  สรมณาพงศ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
510
เด็กหญิงภัฎฎารินธ์  ไฝ่ทอง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
511
เด็กหญิงภัททิยา  สุขสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
512
เด็กหญิงภัทรจิรา  จันน้อย
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
513
เด็กหญิงภัทรธิดา  คำพวง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
514
เด็กหญิงภัทรมล  แก้วเขียว
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
515
เด็กหญิงภัทรากานต์  วงศ์คำ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
516
เด็กหญิงภิญญดา  จันทร์ศรี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
517
เด็กหญิงภิญญดา  ท้วมทอง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
518
เด็กชายภูมินเรศว์  ภูมิเมือง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
519
เด็กชายภูมิรพี  หลำภักดี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
520
เด็กหญิงภูริดา  มากมิ่ง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
521
เด็กหญิงมณฑิรา  อยู่พุ่ม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
522
เด็กหญิงมนสิชา  บัวป้อม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
523
เด็กหญิงมนัสชนา  อรุณวิง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
524
เด็กหญิงมนัสนันท์  แจ่มจันทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
525
เด็กหญิงมัชฌิมา  ไพบูลย์กสิกรรม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
526
นางสาวมัณฑนา  คำยวง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
527
นางสาวมาริตา  ดำดี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
528
นางสาวมินตรา  อินอำพร
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
529
เด็กหญิงเมฑาวดี  ปานเกตุ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
530
เด็กหญิงเมริสา  มีเพียร
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
531
เด็กหญิงยศวดี  อิ่มทอง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
532
เด็กหญิงเยาวลักษณ์  เกตุบาง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 542 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 17
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
533
นางสาวรสสุคนธ์  แสงเอี่ยม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
534
นางสาวรัชนก  ฤทธิปัญญากุล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
535
เด็กหญิงรัตติกาญจน์  บัวกล้า
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
536
เด็กหญิงรัตนา  ศรีวะรมย์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
537
เด็กหญิงรัตนากร  ดุษฎีพงษ์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
538
เด็กหญิงรัตนากร  อันนา
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
539
นางสาวรัตนาพร  บัวพันธ์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
540
เด็กหญิงรัตนาวดี  วิปัดทุม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
541
เด็กหญิงรันศิญา  คงดวล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
542
นางสาวรุ่งนภาภรณ์  ปิ่นดี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
543
เด็กชายเรืองยศ  เธียรทิพย์วิบูล
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
544
นางสาวเรือนแก้ว  ภู่ขำ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
545
เด็กหญิงลลิตา  เจริญศิลป์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
546
เด็กหญิงลักษิกา  จันทร์คำ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
547
เด็กหญิงลัทธ์พิชชา  อยู่นัด
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
548
เด็กหญิงวนภรณ์  ศิริโส
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
549
เด็กหญิงวนัชพร  กระเเขกหอม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
550
เด็กชายวรชัย  ทองสังข์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
551
เด็กหญิงวรนุช  วันเพ็ญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
552
เด็กชายวรพล  ปานเขียว
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
553
เด็กหญิงวรรณกาญจน์  ค้อมทอง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
554
เด็กชายวรรธนัย  ใจทำดี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
555
เด็กชายวรัญชิต  ชำนาญจุ้ย
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
556
เด็กชายวรานนท์  แก้วนัยจิตร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
557
เด็กหญิงวริศรา  กิ่งก้าน
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
558
เด็กหญิงวริศรา  จังกินา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
559
เด็กหญิงวโรทัย  บ้านเตย
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
560
เด็กหญิงวัชราภรณ์  เผือกสงค์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
561
เด็กหญิงวัตถาภรณ์  รักถึง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
562
เด็กหญิงวันวิสา  เกิดทวี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
563
เด็กหญิงวาณิชา  เสาร์แบน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
564
เด็กหญิงวิชญาดา  ปิ่นม่วง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
565
เด็กหญิงวิธิตา  ชัยวงค์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
566
เด็กหญิงวิภาพร  อินตุ๊
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
567
เด็กหญิงวิภารัตน์  หล่อเพ็ง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 443 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 18
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
568
เด็กหญิงวิลาวัลย์  เพ็ชรเอม
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
569
เด็กหญิงวีรดา  ปัญติ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
570
เด็กหญิงศรัญญา  สอนเม่น
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
571
เด็กชายศรัณยพงศ์  วาดเอื้อยวงค์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
572
เด็กหญิงศศิภา  ศิริวัลลภ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
573
เด็กหญิงศศิมาภรณ์  เพ็งยิ้ม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
574
เด็กหญิงศศิวรรณ  บุญมี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
575
เด็กหญิงศิริประภา  กอนผึ้ง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
576
เด็กหญิงศิริพร  มั่งมี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
577
เด็กหญิงศิริรัตน์  คงรักษา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
578
เด็กหญิงศิริรัตน์  จุลพันธ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
579
เด็กชายศุภกร  สร้อยทอง
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
580
เด็กหญิงศุภวรรณ  ทองทรัพย์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
581
นางสาวศุภิสรา  สวนปลิก
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
582
เด็กหญิงสมิตานัน  พุ่มเรียบ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
583
เด็กชายสรยุทธ  แก้วถม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
584
เด็กหญิงสรัลชนา  ทานะมัย
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
585
เด็กหญิงสรัสธร  ทัพวัน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
586
นางสาวสริยา  ปนสันเทียะ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
587
เด็กหญิงสัณห์สมน  เพ็ชรเอม
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
588
เด็กหญิงสาวิณี  แก่นจันทร์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
589
นางสาวสิตานัน  ศรีวิเศษ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
590
เด็กหญิงสิตาภา  ณัฐฐากิตติคุณ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
591
นางสาวสิริกร  พัวงามประเสริฐ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
592
เด็กหญิงสิรินดา  มาภู
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
593
เด็กหญิงสิริยากร  ยืนยงศิริกุล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
594
เด็กหญิงสิรีธร  รอดสุวรรณ์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
595
เด็กหญิงสุกัญญา  กุหลาบกุลี
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
596
นางสาวสุชาธิดา  โสภาธรรมรัตน์
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
597
เด็กหญิงสุชานันท์  ไกรทอง
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
598
เด็กหญิงสุชาวดี  ขาลอ่อน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
599
เด็กหญิงสุชิตา  ศรีสมบัติ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
600
เด็กหญิงสุณิสา  เกษรสกุล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
601
เด็กหญิงสุทธิชา  นารถบุญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
602
เด็กหญิงสุทธิดา  น้อยนวล
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 5 ห้อง 544 โรงเรียนอุดมดรุณี
ห้องสอบที่
 19
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
603
นางสาวสุทาวี  ฮวบขำ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
604
เด็กหญิงสุธาสินี  อ่อนบุญ
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
605
เด็กหญิงสุธิดา  ชูเตชะ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
606
เด็กหญิงสุธิมา  บัวป้อม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
607
เด็กหญิงสุพิชญา  แจ่มใส
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
608
เด็กหญิงสุภคินี  จิตรวิเศษ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
609
เด็กหญิงสุภัททรา  พิณศรี
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
610
เด็กหญิงสุภาพร  ไกรบุตร
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
611
เด็กหญิงสุภาวดี  สีลาแดง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
612
เด็กหญิงสุรภา  กล่ำบุตร
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
613
เด็กหญิงสุรางคณา  ยะล้อม
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
614
เด็กชายสุวิจักษณ์  เครืออยู่
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
615
เด็กหญิงเสาวลักษณ์  จันทร์ยางาม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
616
เด็กหญิงหทัยชนก  วงค์พราหมณ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
617
นางสาวหทัยนเรศ  อิ้มทับ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
618
เด็กหญิงอธิชา  กาน่า
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
619
เด็กชายอธิวัฒน์  นาคขำ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
620
เด็กหญิงอนงค์พร  สอนโต
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
621
เด็กหญิงอภิญญา  กรุงศรี
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
622
เด็กหญิงอภิญญา  จำรูญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
623
เด็กหญิงอภิญญา  เต็มเปี่ยม
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
624
เด็กหญิงอภิญญา  เพิ่มสุข
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
625
นางสาวอมรรัตน์  เขียวสีทอง
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
626
เด็กชายอมฤต  ธูปเทียน
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
627
เด็กหญิงอริศรา  คำปัั๊บ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
628
นางสาวอัจฉราพรรณ  สุ่มเกตุ
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
629
เด็กหญิงอัญมณี  จันทร์เจริญ
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
630
เด็กหญิงอาทิมา  ศรีเตว็ด
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
631
เด็กหญิงอาภัสรา  คงหมื่นรักษ์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
632
เด็กหญิงอินทิพร  มีเมตตา
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
633
เด็กหญิงอินทิรา  มั่นอินทร์
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
634
เด็กหญิงอิสยาห์  สุทธวงค์
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
635
เด็กหญิงอุดมลักษณ์  เจือจาน
ม.1
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
636
นางสาวเอวิตรา  พุ่มสด
ม.3
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
637
เด็กหญิงไอรินลดา  พลงาม
ม.2
โรงเรียนอุดมดรุณี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 1 ห้อง 125 โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
ห้องสอบที่
 20
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
638
เด็กหญิงกัญญณัท  แย้มกลีบ
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
639
นางสาวกัญญมน  คำภิระปาวงค์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
640
เด็กหญิงกิตติมา  ทัดคุ้ม
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
641
นายเกริกฤทธิ์  สิริสุภา
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
642
เด็กหญิงจิดาภา  ชาญพิชิต
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
643
เด็กชายเจตริน  พุ่มทับทิม
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
644
นางสาวฉัตรการ  ชยสรรพสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
645
เด็กหญิงชญาภา  บุญญฤทธิ์
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
646
เด็กหญิงชฎาภา  สีแก้วเขียว
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
647
เด็กหญิงชนิกานต์  ทองดี
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
648
นางสาวชรินรัตน์  นอมนุช
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
649
เด็กชายชวิศ  จุมภู
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
650
เด็กหญิงชุติภาดา  ชัยจิตติประเสริฐ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
651
เด็กชายญาณาธิป  กัลยาณธรรม
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
652
เด็กชายณภัทร  ทัพไทย
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
653
นางสาวณัชชา  ปินเกตุ
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
654
เด็กชายณัฐพงศ์  สุวรรณทา
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
655
เด็กชายณัฐภัทร  จากผา
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
656
เด็กชายดนัยนันท์  บุญสว่าง
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
657
นางสาวทิพย์ติญา  ปราศรัย
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
658
นางสาวทิพย์วรา  พิมเสน
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
659
เด็กชายธนภู  พินิจเจริญผล
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
660
เด็กชายธนภูมิ  พินิจเจริญผล
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
661
เด็กชายธนันชัย  ประมวล
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
662
เด็กชายธัญพิสิษฐ์  แสวงหาทรัพย์
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
663
เด็กหญิงธารารัตน์  อัศวะภูมิ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
664
เด็กหญิงนภวรรณ  ดีมาก
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
665
เด็กหญิงนิชาภัทร  ลาโภ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
666
เด็กหญิงบุษบา  จินดาเลิศ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
667
เด็กหญิงเบญญาพร  อัคชาติ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
668
เด็กหญิงประภาพร  เสนกระจาย
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
669
นางสาวปวิชญา  เทพจัน
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 1 ห้อง 126 โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
ห้องสอบที่
 21
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
670
นายปัณณธร  ปิ่นศักดิ์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
671
นายปิติพงศ์  ใจเขียว
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
672
เด็กชายพงศกร  ตรีธวัช
ม.2
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
673
นางสาวพรนัชชา  ธรรมรักษา
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
674
นางสาวพรวิภา  พันธุ์สน
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
675
เด็กหญิงพัฒน์นรี  ฉลองสัพพัญญู
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
676
นางสาวพาณิภัค  คำวัฒนา
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
677
นางสาวเพ็ญพิชชา  กุลหะสิต
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
678
เด็กหญิงแพรวรรณา  ทองคำนุช
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
679
เด็กชายภคพล  ไก่แก้ว
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
680
นายภีระ  โคตรจันทึก
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
681
นางสาวมัลลิกา  บุญส่ง
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
682
นายรัชต  บุญญฤทธิ์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
683
เด็กชายรัชต์ธิวัชร์  จันตาวงค์
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
684
เด็กหญิงรัตนพัฒน์  พละทรัพย์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
685
เด็กชายวสุพล  ยอดใจ
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
686
นายศิลา  สนปี
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
687
เด็กหญิงศุภิสรา  ชะเอม
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
688
นางสาวสรชา  น้อยทิม
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
689
เด็กหญิงสลิลทิพย์  เย็นทรวง
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
690
เด็กหญิงสิริกร  สังเกตุใจ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
691
นางสาวสิริกร  หายโศก
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
692
เด็กหญิงสิริภัทร  ทะลิน
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
693
เด็กหญิงสุขพัทธ์  จินตนา
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
694
นางสาวสุธาสินี  บุญมี
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
695
นางสาวสุพรรณา  จินดาวงศ์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
696
นางสาวสุพิชญานัน  มีกฤษ
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
697
นางสาวสุภัสสร  รังสรรค์
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
698
เด็กหญิงสุภาพร  มีทรัพย์
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
699
เด็กชายอดิศร  ดารดาษ
ม.1
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
700
เด็กหญิงอรณัส  มีรอด
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
701
เด็กหญิงอริสรา  ทรัพย์อุดม
ม.3
โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 4201 โรงเรียนตากพิทยาคม
ห้องสอบที่
 22
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
702
เด็กชายกณวรรธน์  บัวทอง
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
703
เด็กหญิงกฤตพร  อ๊อดทรัพย์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
704
เด็กชายกฤตินันท์  จีบโจง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
705
เด็กหญิงกษมน  กันทะวงค์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
706
เด็กหญิงกัญญพัชร  ทับทิมหอม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
707
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  แก้วนิล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
708
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  จันทราช
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
709
เด็กหญิงกัญญาวีร์  ลำขวัญ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
710
เด็กชายกันตินันท์  แหงมมา
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
711
เด็กหญิงกานต์สุดา  วิรุณพันธ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
712
เด็กชายกิตติศักดิ์  จิรสินเกียรติ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
713
เด็กชายเกียรติภูมิ  บัวอ่อน
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
714
เด็กหญิงขวัญจิรา  จูสิงห์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
715
เด็กหญิงขวัญดาว  บุญมาวงศ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
716
เด็กหญิงจิตติพัฒน์  กรสกุล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
717
เด็กชายจิรกิตติ์  บรรลือ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
718
เด็กชายจิรพิพัฒน์  สุวรรณถาวรตกุล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
719
เด็กชายจิรภัทร  เพชรสุกใส
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
720
เด็กหญิงจิรภิญญา  อุปคุต
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
721
เด็กหญิงจิรัชกาญจ์  ธีระเชีย
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
722
เด็กชายจิโรจน์  ขำกระแสร์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
723
เด็กชายจีรภัทร  แสงศิริรักษ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
724
เด็กชายจุฑาภัทร  มานัสฤดี
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
725
เด็กหญิงเจนจิรา  ม่วงใหม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
726
เด็กชายเจษฎากร  ชุ่มใจ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
727
เด็กหญิงชญานันท์  นวลสี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
728
เด็กหญิงชณุฏพร  ธรรมลังกา
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
729
เด็กหญิงชนม์ชนก  ดีสลิด
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
730
เด็กหญิงชนม์ชนก  นันทวงศ์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
731
เด็กหญิงชนาภา  ทิวงษ์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
732
เด็กหญิงชนิดาภา  เหลือบุญนุ่ม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
733
เด็กชายชยากร  อินทรฉิม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
734
เด็กหญิงชลธิชา  สังข์นาค
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
735
เด็กหญิงชวัลรัตน์  ปุ๊ดสาร
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 4202 โรงเรียนตากพิทยาคม
ห้องสอบที่
 23
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
736
เด็กชายโชคธิชัย  เมืองน้อย
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
737
เด็กหญิงญาดา  เครืออยู่
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
738
เด็กหญิงฐัมพิตา  หาระคุณ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
739
เด็กหญิงฐานิสา  บัวงาม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
740
เด็กหญิงฐิตินันท์  คงพิกุล
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
741
เด็กชายณภัทร  พัฒนาชวนชม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
742
เด็กชายณภัทร  แสงอรุณ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
743
เด็กชายณัฏฐกฤต  เฟื่องขจร
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
744
เด็กชายณัฏฐกิตติ์  ทาจิตต์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
745
เด็กชายณัฐชนนท์  นิลจันทร์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
746
เด็กชายณัฐนนท์  กาวีระจันทร์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
747
เด็กหญิงณัฐพิชชาอร  จันทร์จิรโสภญ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
748
เด็กหญิงณิชาภัทร  สนเอี่ยม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
749
เด็กหญิงดลกมล  อยู่เลิศลบ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
750
เด็กชายทักข์ทอง  ทองดี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
751
เด็กชายทันสิษฐ์  มากชู
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
752
เด็กหญิงทิพย์กมล  สุมนพันธุ์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
753
เด็กชายทีปกร  หอมตลบ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
754
เด็กหญิงธนพร  มีเพ็ง
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
755
เด็กชายธนพล  สิทธิโชคเหล่าทอง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
756
เด็กชายธนวันต์  ปานทอง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
757
เด็กชายธเนศพล  เกิดแสง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
758
เด็กชายธรรมศาสตร์  เอี่ยมทุเรียน
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
759
เด็กหญิงธัญวรัตม์  จอมเมืองมา
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
760
เด็กหญิงธันยชนก  จันทมงคล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
761
เด็กหญิงธิดาทิพย์  อินพิทักษ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
762
เด็กหญิงธิดารัตน์  ทองพลับ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
763
เด็กชายธีม  ปภาวินถิรกุล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
764
เด็กชายธีรภัทร  ประคำ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
765
เด็กชายธีรวุฒิ  จึงสำเร็จการ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
766
เด็กชายนพณัฐ  กองฟู
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
767
เด็กหญิงนภัสภรณ์  สิรมาศ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
768
เด็กหญิงนภัสสร  แสงเจริญ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
769
เด็กหญิงนริศรา  จันทร์ปุ่ม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 4205 โรงเรียนตากพิทยาคม
ห้องสอบที่
 24
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
770
เด็กชายนฤซิต  ทองมี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
771
เด็กชายนฤพันธ์  พิมพ์กลม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
772
เด็กชายนวพล  สังข์คำ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
773
เด็กชายนัทธพงศ์  กีเกียง
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
774
เด็กหญิงนันท์นภัส  จังพินิจกุล
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
775
เด็กหญิงนาถนภา  สิรมาศ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
776
เด็กหญิงนิตย์รดี  ฝ่ายรีย์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
777
เด็กหญิงนิศารัตน์  เนื่องวัง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
778
เด็กชายบุญฤทธิ์  ดาราน้อย
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
779
เด็กหญิงปทัตตา  จิ๋วทา
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
780
เด็กหญิงปภัสวรรณ  สารยศ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
781
เด็กหญิงปภานัน  เพิมเพ็ง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
782
เด็กชายปรัชญา  พิพัฒน์ศาสตร์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
783
เด็กชายปรัชญา  แย้มแบน
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
784
เด็กหญิงปราณปรียา  เขม้นเขตการ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
785
เด็กหญิงปราณฟ้า  จักรสุวรรณ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
786
เด็กหญิงปรีวรา  เพ็ชรกำแหง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
787
เด็กหญิงปานปราณ  ไชยวงค์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
788
เด็กหญิงปานวาด  นาคราช
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
789
เด็กชายปิติวัฒนื  กิจสมานมิตร
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
790
เด็กหญิงปินนภา  อินจันทร์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
791
เด็กหญิงปิยากร  พวงทอง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
792
เด็กชายผดุงเดช  ดลสา
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
793
เด็กชายพงศ์พล  หมอมนต์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
794
เด็กหญิงพรนภัส  เริศกาศ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
795
เด็กหญิงพัชรีภรณ์  เถื่อนวร
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
796
เด็กหญิงพิชชาภา  สิทธิเสนา
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
797
เด็กชายพิชญากร  จันทร์ยานนท์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
798
เด็กหญิงพิชญาพร  พานทอง
ม.3
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
799
เด็กชายพิชญุตม์  พรหมลา
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
800
เด็กชายพิทยุตม์  ทรัพย์อนันต์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
801
เด็กหญิงพิมพิศา  อินทฉิม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
802
เด็กหญิงพิริยาพร  เจนอักษร
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
803
เด็กชายพีพัฒน์  สัจจโสภิต
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 4206 โรงเรียนตากพิทยาคม
ห้องสอบที่
 25
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
804
เด็กชายพีรพัฒน์  เต็มเปี่ยม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
805
เด็กชายพุฒิพงศ์  อ่วมทิพย์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
806
เด็กหญิงเพลงไพเราะ  สุขสบาย
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
807
เด็กหญิงภคนันท์  สุขเกษม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
808
เด็กหญิงภคพร  ทองจาด
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
809
เด็กหญิงภทรพรรณ  ใยระย้า
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
810
เด็กชายภวิศ  สุริยะ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
811
เด็กหญิงภัทรธิดา  ยิ้มยวน
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
812
เด็กหญิงภัทรนันทื  อินเจือจันทร์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
813
เด็กหญิงภัทรภรณ์  ศีลพร
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
814
เด็กหญิงภัทรวดี  ฟองเอม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
815
เด็กหญิงมนชนก  จิวยิน
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
816
เด็กหญิงเมทิกา  โพธิพรม
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
817
เด็กชายเมธสิทธิ์  จิตรสิริบูรณ์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
818
เด็กหญิงเมระกา  รัตนไพบูลย์วิทย์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
819
เด็กชายรณกฤต  หาญกิตติมงคล
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
820
เด็กหญิงรวินท์  เม้ากำเหนิด
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
821
เด็กหญิงรศนา  ฤทธิ์ลำเจียก
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
822
เด็กหญิงรสิตา  เอี่ยมรอด
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
823
เด็กชายระพีพัฒน์  แก้วทันคำ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
824
เด็กชายรัชชนนท์  ทิพทามูล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
825
เด็กชายรัชชานนท์  เต็มมีศรี
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
826
เด็กชายรัชชานนท์  บางอิ่ม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
827
เด็กหญิงรุจิรดา  ทิมม่วง
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
828
เด็กชายโรมรัน  วงศ์พิชัย
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
829
เด็กชายวงศกร  ปัญญา
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
830
เด็กชายวชินวิทย์  หลวงมณี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
831
เด็กหญิงวนภรณ์  คีรีต๊ะ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
832
เด็กหญิงวรกานต์  ด่านประดิษฐ์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
833
เด็กหญิงวราลี  บุญครอง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
834
เด็กหญิงวลัยทิพย์  ศิริวัฒน์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
835
เด็กชายวสุ  อินทะโย
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
836
เด็กชายวัฒนพงษ์  บุญเล็ก
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
837
เด็กหญิงวิภาดา  คิดศรี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 38

ณ อาคาร 4 ห้อง 4301 โรงเรียนตากพิทยาคม
ห้องสอบที่
 26
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
838
เด็กหญิงชุติกาญจน์  ภัสสร
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
839
เด็กหญิงชุติกาญจน์  รัตนะ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
840
เด็กหญิงนรีรัตน์  ขำเน่า
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
841
เด็กชายพีรเทพ  วงษ์ชัย
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
842
เด็กหญิงศรัณย์พร  เคยมีทรัพย์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
843
เด็กหญิงศรัณย์พร  พลหาญ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
844
เด็กหญิงศรีวลี  สุขนันตพงศ์
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
845
เด็กชายศาสตนันท์  ดวดรักษ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
846
เด็กหญิงศิธาริน  เกตกลมเกลา
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
847
เด็กชายศิรา  วิริยจารี
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
848
เด็กหญิงศิริญาภรณ์  เสากุล
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
849
เด็กหญิงศิริวิมล  แจ่มจำรูญ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
850
เด็กหญิงศิวพร  อยู่ปาน
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
851
เด็กหญิงศีตลา  วิริยจารี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
852
เด็กหญิงศุจีภรณ์  บวรกิจ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
853
เด็กหญิงสราญรัตน์  เกิดแก้ว
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
854
เด็กหญิงสาริศา  โรจน์พัฒนกุล
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
855
เด็กหญิงสาวินี  ทับประดิษฐ์
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
856
เด็กหญิงสินินาฎ  แสงกระจ่าง
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
857
เด็กหญิงสิรดา  ปงหาญ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
858
เด็กชายสิรภพ  พุ่มเกตุ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
859
เด็กหญิงสิริกัลยา  เอื้อฉัตรเพชร
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
860
เด็กหญิงสิริพิชชา  บุญยะทิม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
861
เด็กหญิงสิริยากร  จันทร์วิไลนคร
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
862
เด็กหญิงสุชาวดี  อนันตศิริสมบัติ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
863
เด็กหญิงสุปวีณ์  มูลรัสศรี
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
864
เด็กหญิงสุพิชญา  กาวี
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
865
เด็กหญิงอมลวรรณ  พูลเทียน
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
866
เด็กหญิงอ่ริตา  พันธุ์กสิกร
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
867
เด็กหญิงอารดา  โปร่งสันเทียะ
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
868
เด็กหญิงอารยา  ภิญญาคง
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
869
เด็กชายอิงคศุรัฐ  ทาปิน
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
870
เด็กชายอิทธิเดช  เต็มเปี่ยม
ม.1
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
871
เด็กชายอิศรานุวัฒน์  หมีโชติ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
872
เด็กชายโอบนิธิ  คงเจริญ
ม.2
โรงเรียนตากพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์