ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชญดา  จันทรสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กชายกนกผไท  กาวี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กหญิงกนกพร  ปัทมานุกูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กหญิงกนกวรรณ  ม่วงรัก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กหญิงกมลชนก  อัศวกิติพงษ์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กชายกรัณ  คล้ำชื่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กชายกฤษณชัย  มาพริก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงกวินดา  โพธิ์ญาณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กหญิงกษมา  นนทวาสี
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงกัญญาภัค  ถึงกลิ่น
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กหญิงกัญญาวีร์  สวัสดิ์วงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กหญิงกานต์เกล้า  กุลณาวงศ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กชายกานต์  ชุ่มเย็น
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กหญิงเกศแก้ว  มีสติ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กหญิงขณิษฐา  ทารัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายคีตพล  แซ่ไล้
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กชายจัตุรงค์  บุตรชา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กชายจารุภัทร  พิมจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กหญิงจิรชิตา  สีรุ้ง
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กชายจิรโชติ  มั่นแย้ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กชายจิรวัฒน์  คำหลวง
ป.5
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงจิรัชญา  พรหมพันธ์ใจ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กหญิงเจตนิพิฐ  ชูประเสริฐสุข
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กชายฉัตรชัย  ปานเพ็ชร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กหญิงชญานุช  ศรีไกร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงชนัญชิตา  ทรงคุณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กหญิงชนันญภัค  แสงสาย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กหญิงชนันญา  ชนะจน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงชยิสรา  พุ่มจีน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กชายชโยดม  ยศบุตร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กชายชลกันต์  บัตรมาก
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กหญิงชลิญญา  เต๋จ๊ะ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กชายชวกร  ไชยอิ่นคำ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กชายชวนากร  แบบวา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กหญิงชวัลรัตน์  มณีงาม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/4 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กหญิงชวิศา  น่วมทอง
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กหญิงชัญญาณ์ภัช  จงเทพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กหญิงชัญญานันท์  สุขานนท์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กชายชามาดร  ดำริธรรมเจริญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กชายชินทัต  ตลับทอง
ป.5
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กชายชินาธิป  อินฮุย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กหญิงญาณภัทร  จินะปัน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กหญิงญาณิศา  แสงศรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กชายฐัพกฤษณ์  อิสริยยศปัญญา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กหญิงฐิดารัตน์  คำหม้อ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กหญิงฐิตาภา  ตันติศุภรักษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กชายฐิติพงษ์  อยู่บาง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กชายณฐกร  ไชยพรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กชายณฐกฤต  นาคเหล็ก
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กชายณพงศกร  นาคประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กชายณภัทร  โชติรัตน์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กชายณัฏฐ์ชนาธิป  วุฒิชัยอภิรมย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงณัฏฐ์ชุดา  รอดแป้น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กชายณัฐกร  ศรีโยธา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงณัฐกฤตา  มั่นเจ๊ก
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กหญิงณัฐฐาริณีย์  สุขวัฒน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กชายณัฐดนัย  ชังแก้ว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กชายณัฐดนัย  ทะมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กชายณัฐดนัย  นาพันธ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กชายณัฐพัชร์  อ่วมแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กชายณัฐวุฒิ  วงษ์ดี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กหญิงณิชากานต์  จิระเดชประไพ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กหญิง้ณิชา  บุตรดา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กหญิงณิศารยา  จันเรียน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กหญิงดวงกมล  รักโถ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กชายทักษกรณ์  แก้วคต
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กชายทัดเทพ  สำราญรื่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กหญิงทานตะวัน  ภู่พัฒน์วิบูลย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
เด็กชายแทนคุณ  เยบ้านไร่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กชายแทนคุณ  หอมเพียร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/5 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
เด็กชายธนโชติ  นิลพานิช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กชายธนธัช  อยู่อิ่ม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กชายธนนันท์  จันทร์ศรีทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กหญิงธนภรณ์  หอมขจร
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
เด็กชายธนวัฒน์  ทองศาสตร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กชายธนวัฒน์  สิงห์ทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กชายธนัทเดช  ์พรมอินทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กชายธนากร  เพ็ชรแบน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กชายธฤตวัน  แก้วยา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กหญิงธัญญาพร  สัมริด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กหญิงธัญญารัตน์  แก่นคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
เด็กหญิงธัญรดา  มณีรัตนาพร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กชายธันย์นพัต  ขัดเกลา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงธันยพร  ลิ้มมณี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กชายธาวิน  เมฆหมอก
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กหญิงธิดารัตน์  นาคมูล
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
เด็กหญิงธิตยาพร  ขัตติ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
เด็กชายธีธัช  จั่นเเตง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กชายธีนันทนัช  ปานานนท์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กชายนนทกร  บุญมาก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กหญิงนนทพร  จอนคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
เด็กชายนพดล  เฮ็งทรัพย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กหญิงนพพดา  หรั่งศิริ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
เด็กชายนราวิชญ์  บุญเกิด
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กหญิงนรีรัตน์  กระจ่าง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กหญิงนัชชา  นราพินิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
เด็กหญิงนันท์นภัส  ขัดคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
เด็กหญิงนันท์นภัส  ทองดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กหญิงนันท์นภัส  เฟื่องรอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
เด็กชายน้ำหนึ่ง  รัตนสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กชายนิธิศ  สุขเกษม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
เด็กหญิงนิรชร  ทรัพย์เมือง
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กหญิงนิสรา  วันแว่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กหญิงเนติรดา  ปิ่นทอง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงบัณฑิตา  ทานะขันธ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
เด็กหญิงบุญญิสา  คงสุด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กชายปฐพี  เจริญศิลป์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กชายปฐพี  อินจ่าย
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
เด็กชายปฐาณกรณ์  มาพริก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
เด็กชายปภังกร  รักนิยม
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กชายปรเมศวร์  ปานเกษม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
เด็กชายปรัชญา  สุมา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงปฤณวดี  เนาว์ชมภู
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กชายปวีณ์กร  ปันปวง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กชายปัญญากร  แสงอาวุธ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
เด็กชายปัญญาณัฏฐ์  พาเขียว
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กหญิงปานรดา  คล้ำชื่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
เด็กชายปุญญพัฒน์  เปรมกมล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
เด็กชายปุญญาพัฒน์  ตั้งเกษมสำราญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กหญิงปุญญิศา  มณีรัตน์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กชายปุณณพัฒน์  เทพสุข
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กชายพงศกร  ลาภชัยเจริญกิจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กชายพงศกร  วงษ์เวียงจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กชายพงศ์ศิริ  เลียงกลกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
เด็กชายพงศ์อธิป  เดือนเพ็ญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กชายพจนาท  สิงขรณ์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
เด็กชายพชร  สระทองหย่อม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
เด็กหญิงพรชิตา  เฟืองแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กหญิงพรไพลิน  รัตนสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กหญิงพวงชมพู  อยู่อิ่ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
เด็กชายพศวีร์  พามา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กชายพศวีร์  ศุภโชคปัญญา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
เด็กหญิงพัทธนันท์  เสนีย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
เด็กหญิงพันธิตรา  อยู่สา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
เด็กหญิงพิชญธิดา  ใจหลวง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
เด็กหญิงพิชญ์นรี  นาคพริก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
เด็กหญิงพิชญาภา  เจริญวิวัฒน์สกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กชายพิชัยยุทธ  ม่วงยา
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
เด็กหญิงพิชาภัค  ทองสุทธิ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กชายพินทุเทพ  โตวนิชย์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/7 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
141
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  ทองแถม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กหญิงพิมพ์แพรวา  พุทธรักษ์ขิต
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส  นาระดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กชายพีรศุษม์  พวงภาคีศิริ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กหญิงพุทธธิดา  ศรายุทธ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  จันทระพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กชายภคพงช์  พ่วงคุ้ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กหญิงภคพร  พุ่มอยู่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กหญิงภัคจิรา  ทองสุทธิ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กหญิงภัคจิรา  มีเกิดมูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กหญิงภัทรพร  สุวรรณสุข
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กชายภัทรภณ  อ่ำเมือง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายภาคภูมิ  คงนุ่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กหญิงภิญญา  ปิ่นเพรช
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กชายภูมิกร  เหมือนเดชา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กชายภูริพงษ์  ดามัง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กชายภูวเดช  ธีระแนว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กหญิงมนสิชา  มั่นอิ่ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กชายมนัสนันท์  กิ่งแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กหญิงมนัสนันท์  สังข์งิ้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กหญิงยุทธิดา  แสงศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายรชต  พามา
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กหญิงรวินท์  สุภสีมากุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กหญิงรัชนีพร  สิทธิหล่อ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กชายรัฐศาสตร์  วิระปิง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กหญิงรัตนนุมาส  บุญเกิด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กหญิงรัตนประกาย  จุ้ยศิริ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กหญิงราชปาล  กัลปนารถ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กชายราชพฤกษ์  เอกกา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กชายรุ่งโรจน์  ผิวคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กหญิงวกุล  ณัฏฐ์รำ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กชายวชิรภัทร  แสงรอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กหญิงวรงศพร  โควาบุญพิทักษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายวรภพ  ย้ายตั้ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กชายวรเมธ  เตมีศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.4/1 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
176
เด็กหญิงวรรธนพร  คำไท้ย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กหญิงวรรธนภร  กาทองทุ่ง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงวรัญญากานต์  ชมเชียงคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กหญิงวริศรา  เอี่ยมอ่อน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงวลัยพรรณ  ธุวดาราตระกูล
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
เด็กหญิงวศินี  สังข์งิ้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กชายวัชรวิชญ์  มณีกาศ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงวัชราภรณ์  เกลียวทอง
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กชายวินทกร  ชุ่มทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กหญิงวิมลวรรณ  พานแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กชายวีรภัทร  มิ่งบุญ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กชายวุฒิภัทร  โกฎแสง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กชายศรณ์พริษฐ์  ชลสิทธิกานต์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กหญิงศรัณย์รัชต์  สังขพร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กหญิงศศินันท์  หอมเพียร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กชายศักดิ์สิทธิ์  เพ็ชรล้อมทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กชายศิรชัช  วราศิลป์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กหญิงศิริกาญจน์  ดีมา
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กชายศุภกร  ทองอ่อน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กชายศุภวิชญ์  รุจนวิศาล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กชายสรวิชญ์  สบายสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กหญิงสาธิตา  เอื้อจิรวาณิชย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กหญิงสิริณัฐญ์  ศรีทน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
เด็กชายสิริภัคพลท์  สุ่มเกิด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กหญิงสิริยากร  ทองศรีอ้น
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กหญิงสุกฤตา  บัวสุข
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงสุชานรี  ชังแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กหญิงสุทัตตา  ก้อนเครือ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กหญิงสุธาทิพย์  ทิพยาวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงสุประวีณ์  กาวิชา
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กชายสุรดิษ  สระทองเกลี้ยง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กชายอฑิป  สิขัณฑกนาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กหญิงอธิชา  ทานะขันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กหญิงอนันตญา  ก้อนสัมฤทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กหญิงอภิชญา  ธีระวรรณ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.4/2 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
211
เด็กชายอรรณพ  คำสุวรรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กหญิงอริสา  คำจีน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กหญิงอัญมณี  พฤฒิวรกุลชัย
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กชายอาชวิณ  ปัญญานันท์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กหญิงอาลิตา  ใจยาเปียงแก้ว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
เด็กชายเอกอรุณ  ภูมิพันธ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กชายเอกาทร  เผือกชาย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กชายไอยรา  วัฒนพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
219
เด็กหญิงิอิสรีย์  สุวรรณประภา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.4/3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
220
เด็กชายกิตติพงศ์  ไชยานุพงศ์
ม.2
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
221
เด็กชายรพีภัทร  คำสิทธิ์
ม.1
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.4/4 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
222
เด็กหญิงกชพร  เหล็กคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กหญิงกนกพร  กันเพชร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กหญิงกนกอร  จิตจักร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กหญิงกนกอร  เอี่ยมอ่อน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กหญิงกมลชนก  แวยามา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กชายกมัยธร  หอมบุปผา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
เด็กหญิงกรชนก  อัคราพิทักษ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กชายกรวิชญ์  ทรัพย์เมือง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
เด็กชายกรัณย์กร  เอี่ยมสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
เด็กชายกฤตณัฐ  ลอยเลิศ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กชายกฤตธี  พ่วงท่าโก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
เด็กชายกฤตมุข ฤทธิแสง  แสงวิจิตร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กหญิงกฤตยพร  เพ็งวัน
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
เด็กชายกฤษกร  เลียวฤวรรณ์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
เด็กชายกฤษณกร  เมืองก่อ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
เด็กหญิงกฤษณา  พันธ์ุพาณิชย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กชายกฤษตพงศ์  อาริยะทรัพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
239
เด็กหญิงกวินธิดา  ลินติดต่อ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
240
เด็กหญิงกวินธิดา  อินทิพย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กชายกษิธนัช  สุปัญโญ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กชายก้องภพ  จุลรังสี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
เด็กชายก้องภพ  วันแก้ว
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ผาลา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กหญิงกัญญาพัชร  วะชุม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
246
เด็กหญิงกัณฑิมา  สีทา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กหญิงกันต์หทัย  ศรีทิพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
เด็กหญิงกัลยรัตน์  สุขขำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
เด็กหญิงกาญจน์ศิริ  พงษ์พินิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
เด็กหญิงกาญจนสุดา  สังข์จันทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
เด็กหญิงกานจเนศ  ดีนวนพะเนา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
เด็กหญิงกานต์กนิษฐ์  คุ้มอักษร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
253
เด็กหญิงกานตนรี  เสาวภา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
254
เด็กหญิงกานต์พิชชา  แตงริด
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กหญิงกานต์สินี  วิกรมประสิทธิ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
เด็กชายกิตติเดช  จินดาประทุม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.4/5 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
257
เด็กชายกิตติพัศ  ปั้นจาด
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กหญิงกิรณา  เพียดสิงห์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
เด็กหญิงกีกรฤตตา  กำแพงแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กหญิงกุลณัฐ  กลั่นกสิกรณ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
เด็กชายเกียรติศักดิ์  จิ๋วเข็ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงแก้วขวัญ  ภูสี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กชายไกรวิชญ์  ทั่งรอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กชายไกรสิทธิ  ภุู่เจริญยศ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กชายขจรเดช  ทองปัญญา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กหญิงขนิษฐา  เพชรสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กหญิงขวัญจิรา  ขวัญอ่อน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
เด็กหญิงขวัญชนก  เชื้อบาง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงขวัญศิริ  รู้ประมาณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงเขมิสรา  พุกอินทร์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
เด็กชายคมชาญ  กุลทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กชายคุณานนต์  จันทร์สุยะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กชายคุณานนต์  พึ่งนิล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
274
เด็กชายจักรวุฒิ  คำเงิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
275
เด็กชายจักรี  สีดอกไม้
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
เด็กหญิงจันทัปปภา  แต้มใจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
เด็กหญิงจิณฑ์นิภา  เชื้อเดช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
เด็กชายจิณณวัตร  ศรีขำมี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
เด็กหญิงจินดามณี  พูลมา
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กหญิงจิรชยา  ทรงวุฒิ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
281
เด็กชายจิรเดช  คงเกตุ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กหญิงจิรวรรณ  เทียบน้ำอ่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กหญิงจิรัชญา  อ่วมสั้น
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กหญิงจิรัชยา  พืชเนาวรัตน์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
เด็กหญิงจิราพัชร  มาอินทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กชายจิรายุ  อ่อนดี
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
เด็กชายจีรทีปต์  มั่นคง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
288
เด็กชายจีระประวัติ  แก้วผงสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
289
เด็กหญิงจุฑามาศ  มีเงิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กหญิงฉัตรแก้ว  เชื้อชุ่ม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กชายฉัตรมงคล  บุญมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.4/6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
292
เด็กชายเฉลิมเกียรติ  แปงสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กชายชญานนท์  คงนวล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
เด็กหญิงชญานี  บุญเมือง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
เด็กหญิงชฎาภา  อนุกูลเรืองรุ่ง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กหญิงชณานุกานต์  แก้วรักถา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
เด็กชายชต  คำยอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
เด็กชายชนม์ษกิตต์  ธนเดชสิริพงศ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
เด็กหญิงชนันท์กานต์  เขียวคำ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กหญิงชนันภรณ์  อิ่มแจ้ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
เด็กหญิงชนาภา  บุญกิตวศิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กหญิงชนิตา  ศรีเขื่อนแก้ว
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
เด็กหญิงชนิศา  ขาวนวล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
เด็กชายชนุดม  วันมหาชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กหญิงชมพูนุท  แปรงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
เด็กชายชยามร  แก้วโส
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
เด็กชายชโยดม  ภูมิอรัญ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงชรินทร์ทิพ  จันรุ่ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
309
เด็กหญิงชลิดา  จันทร์โต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
310
เด็กหญิงชลิตตา  คำบาง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
เด็กชายชวกร  หรั่งเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
เด็กชายชวกร  อ้นภู
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงชวัลลักษณ์  ชูแสงจันทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
เด็กหญิงชัชชญา  วิจิตรานนท์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กชายชัยรัชช์  จ่าหมื่นไวย
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
316
เด็กชายชัยวิทย์  เมืองก้อน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
เด็กชายชาคริต  ห้อยไชยสงค์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กหญิงชาลิสา  เพชรจอก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
เด็กชายชินกฤช  พื้นงาม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กชายชินวร  เชื้อน่วม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
เด็กชายชินวัตร  ทับขวัญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กชายชิโนรส  ศรีใจวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
323
เด็กชายชิษณุชา  เต๋จ๊ะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
324
เด็กชายชิษณุพงศ์  เกิดสา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
เด็กหญิงชุกฤติมา  มีศิริพันธ์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
326
เด็กหญิงชุติกาญจน์  พ่วงสมจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/1 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
327
เด็กชายชุติชัย  สีสา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
328
เด็กชายชุติพนธ์  อินฮุย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
329
เด็กชายไชยภัทร  ถุงคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
330
เด็กหญิงฌามรมาศ  แดงกองโค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
331
เด็กหญิงญาณิศา  คงเกตุ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
332
เด็กหญิงญาณิศา  ทากะถา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
333
เด็กหญิงญาดา  สกุลโพน
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
334
เด็กชายญานิน  พัดพิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
335
เด็กหญิงฐาปนีย์  ราญบุตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
336
เด็กชายฐิตโชติ  มีสี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
337
เด็กหญิงฐิตาพร  เวียงเงิน
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
338
เด็กหญิงฐิตาภรณ์  งามสุวรรณวงษ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
339
เด็กชายฐิติกร  เกื้อเม่ง
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
340
เด็กหญิงฐิติกานต์  คำทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
341
เด็กหญิงฐิติชญา  ศรีวงค์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
342
เด็กหญิงฐิตินาถ  คนไหว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
343
เด็กหญิงฐิติมา  ชูเอียด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
344
เด็กหญิงฐิติมา  ทองอยู่
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
345
เด็กหญิงฐิติมา  พาณิชวิไลย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
346
เด็กหญิงฐิติยา  ชูเอียด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
347
เด็กหญิงณกัญญา  โตอนันต์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
348
เด็กชายณฐกร  วงษ์ดอกไม้
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
349
เด็กหญิงณฐมน  อยู่ยงค์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
350
เด็กชายณฐวรรธ  คิดอ่าน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
351
เด็กหญิงณภัทร  คำหลวง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
352
เด็กชายณภัทร  ไชยรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
353
เด็กชายณภัทร  สายจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
354
เด็กหญิงณัชชา  ปัทมะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
355
เด็กหญิงณัฏฐณฺิชา  บุญทา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
356
เด็กหญิงณัฏฐธดา  ศิลปชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
357
เด็กหญิงณัฏฐวรรณ  หรรษไพบลย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
358
เด็กชายณัฏนันท์  เชื้ออินทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
359
เด็กชายณัฐกฤต  แพ่งเมือง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
360
เด็กหญิงณัฐกฤตา  เคลือบมณี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
361
เด็กหญิงณัฐกฤตา  ทิพย์ทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.6/2 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
362
เด็กหญิงณัฐกาญจน์  ไชยเมือง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
363
เด็กหญิงณัฐกานต์  เกตุทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
364
เด็กชายณัฐกิตต์  อินมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
365
เด็กชายณัฐชนน  เหม็นหวาด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
366
เด็กหญิงณัฐชยา  เฉียบแหลม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
367
เด็กหญิงณัฐชยา  ดำเนินยุทธ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
368
เด็กหญิงณัฐฐา  พูลนะประถัมภ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
369
เด็กหญิงณัฐฐาพร  เทศนา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
370
เด็กหญิงณัฐฐิญา  พันถา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
371
เด็กหญิงณัฐณิชา  ขันสาวดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
372
เด็กหญิงณัฐณิชา  นามวงษา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
373
เด็กหญิงณัฐณิชา  แสงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
374
เด็กหญิง้ณัฐธิดา  จันมี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
375
เด็กหญิงณัฐนิชา  คุ้มเมือง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
376
เด็กชายณัฐพงษ์  อ้นมอย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
377
เด็กชายณัฐภัทร  คล้ายโพศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
378
เด็กชายณัฐภูมิ  หลวงเรื่อง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
379
เด็กหญิงณัฐริณีย์  อิ่มเอิบ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
380
เด็กชายณัฐรุทธิ์  โกศลดิลกกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
381
เด็กหญิงณัฐวดี  คำสอน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
382
เด็กชายณัฐวุฒิ  กาญจนสันติกุล
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
383
เด็กชายณัฐวุฒิ  ถ้ำทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
384
เด็กหญิงณัฐวุฒิ  บุญธูป
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
385
เด็กหญิงณิชชา  มากพันธ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
386
เด็กหญิงณิชนันท์  ผลน้อย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
387
เด็กหญิงณิชากร  ทองน่วม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
388
เด็กหญิงณิชาธร  เชื้อวงษ์บุญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
389
เด็กหญิงณิชาลักษณ์  ลำมะนา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
390
เด็กชายดนุนัย  กุลท้วม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
391
เด็กหญิงดุสฎี  อินสัน
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
392
เด็กชายแดนนี่  วงษกระสันต์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
393
เด็กชายทศธรรม  พิญญาพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
394
เด็กชายทศพล  แตงหยวก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
395
เด็กหญิงทิพย์ภาภรณ์  เขื่อนเมือง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
396
เด็กหญิงทิพสุดา  มณีเฉลิมวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.5/4 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
397
เด็กหญิงทิษฏยาพร  โพธิ์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
398
เด็กชายแทนบุญ  วิชัยขัทคะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
399
เด็กชายธนกร  ใสสีสูบ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
400
เด็กชายธนกฤต  สหปัญญาวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
401
เด็กหญิงธนกานต์  อมรรัตนกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
402
เด็กชายธนงกรณ์  มุ่งดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
403
เด็กชายธนชัย  จ้อยกลิ่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
404
เด็กชายธนดล  มีรอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
405
เด็กชายธนเทพ  สุวรรณโณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
406
เด็กหญิงธนพร  บุญมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
407
เด็กหญิงธนภรณ์  คำแร่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
408
เด็กชายธนภัทร  ภู่ระย้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
409
เด็กชายธนภัทร  ศุภเจริญลาภ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
410
เด็กชายธนภัทร  อัศวกิติพงษ์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
411
เด็กหญิงธนัญชนก  หมีแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
412
เด็กชายธนันท์รัฐ  แก้วประเสริฐ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
413
เด็กชายธนาคิม  ฉิมอยู่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
414
เด็กชายธนาธิป  ไชยเมืองเลน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
415
เด็กชายธนาธิป  มีเหมือน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
416
เด็กชายธนิตกุล  อินคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
417
เด็กหญิงธนินยา  พุ่มจีน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
418
เด็กชายธนิสร  แซ่ลิ้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
419
เด็กชายธรรมกร  ครันดอน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
420
เด็กชายธรรศ  ขาวสัก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
421
เด็กชายธรรศ  เพ็ชรชนะ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
422
เด็กหญิงธวชินี  คำด้วง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
423
เด็กชายธวัชชัย  สิงอุด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
424
เด็กชายธัชชัย  สีมูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
425
เด็กหญิงธัญชนก  จันทร์ยวง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
426
เด็กหญิงธัญชนก  ทองอู๋
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
427
เด็กหญิงธัญชนิต  ขาวนวล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
428
เด็กหญิงธัญญรัตน์  เชื้อบาง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
429
เด็กหญิงธัญญลักษณ์  ใยอินทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
430
เด็กหญิงธัญญากร  ทองเพ็ชร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
431
เด็กหญิงธัญพิชชา  ดิสสังวร
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.5/5 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 15
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
432
เด็กหญิงธันยมัย  หมื่นแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
433
เด็กหญิงธาราทิพย์  จันทินทรางกูร
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
434
เด็กชายธินภัทร  คำสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
435
เด็กหญิงธีนิดา  ห่วงไทย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
436
เด็กชายธีรกานต์  ดวงทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
437
เด็กหญิงธีร์จุฑา  หงษ์ห้า
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
438
เด็กหญิงธีริศรา  เอี่ยมสกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
439
เด็กชายธุวชิต  มีจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
440
เด็กชายนนท์จักร์กรณ์  บุญศักดิ์เลิศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
441
เด็กหญิงนนธนกร  วานิช
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
442
เด็กชายนพกร  คลังคง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
443
เด็กชายนรภัทร  วอนสร้อย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
444
เด็กหญิงนวลนิตย์  การสมทรัพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
445
เด็กหญิงนวิยา  พงศ์วิทยเวคิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
446
เด็กชายนัฐพงษ์  แก้วคต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
447
เด็กชายนัฐพงษ์  สุขก้อม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
448
เด็กหญิงนัดดาพร  เกตุบำรุง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
449
เด็กหญิงนัทธมน  ศักดิ์ศรชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
450
เด็กชายนันทกร  พักสอน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
451
เด็กหญิงนันท์นลิน  โตเย็น
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
452
เด็กหญิงนันทัชพร  จันทร์สอน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
453
เด็กหญิงนันทิญา  พุ่มหมัน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
454
เด็กหญิงนาฏนภา  น้อยคง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
455
เด็กหญิงนิจวรีย์  แก้วบุญมา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
456
เด็กหญิงนิจิตา  ผลจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
457
เด็กหญิงนิราภร  สีทองใส
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
458
เด็กหญิงนีรนาถ  ทนันชัยบุตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
459
เด็กหญิงนุชนภัส  หนุสันทัด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
460
เด็กชายบรรณสรณ์  พุกใหญ่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
461
เด็กหญิงบุญญาพร  ปะจิราพัง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
462
เด็กหญิงบุญญาภา  ปะจิราพัง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
463
เด็กหญิงบุณณดา  สาดสี
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
464
เด็กหญิงบุรยนุช  ห่วงรัตน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
465
เด็กหญิงเบญจมาพร  เที่ยงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
466
เด็กชายปฐวี  คงคีรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.5/6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 16
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
467
เด็กชายปธานิน  ขวัญมุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
468
เด็กชายปภังกร  พัฒนพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
469
เด็กชายปภังกร  อินทร์เมือง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
470
เด็กชายปรเมศวร์  เส็งเมือง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
471
เด็กชายประพัฒน์  บุญไทย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
472
เด็กหญิงประวีรัตน์  ศรีลา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
473
เด็กชายปรัญชัย  รัตนเพ็ชร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
474
เด็กหญิงปริชญา  มาประกอบ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
475
เด็กชายปริยวัต  สอดจันทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
476
เด็กหญิงปรีชญา  อยู่สน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
477
เด็กหญิงปรียาภัทร  รุ่งเมือง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
478
เด็กหญิงปวรรัตน์  แก้วลอย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
479
เด็กหญิงปวรวรรณ  คำคุ้ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
480
เด็กหญิงปวรา  เฉียบแหลม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
481
เด็กชายปวริศ  เฉียบแหลม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
482
เด็กหญิงปวริศา  ทองไทย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
483
เด็กหญิงปวริศา  มาประกอบ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
484
เด็กหญิงปวีณ์ณัฎฐ์  ตันหลง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
485
เด็กหญิงปวีณา  เพ็งเปลียน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
486
เด็กชายปัญญาพล  แสงอาวุธ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
487
เด็กชายปัณณวิชญ์  กล่ำแก้ว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
488
เด็กหญิงปัทมาพร  โหมดพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
489
เด็กหญิงปาณิสรา  ่ดำเนินยุทธ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
490
เด็กหญิงปาณิสรา  ศรีพยอม
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
491
เด็กชายปาราเมศ  เดชกำจร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
492
เด็กหญิงปาริชาต  แหบยา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
493
เด็กหญิงปิยธิดา  เพ็งคง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
494
เด็กชายปีมงคล  ปุรินทราภิบาล
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
495
เด็กชายปุญญพัฒน์  สุวรรณรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
496
เด็กหญิงปุณณภา  ศรีจันทร์ทับ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
497
เด็กชายเป็นเอก  พลเมืองดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
498
เด็กหญิงเปมิกา  อ้วนสะอาด
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
499
เด็กชายพงศกร  นกแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
500
เด็กชายพงศ์ทิพย์  พุ่มจีน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
501
เด็กชายพงศ์พล  ตั้งศรีสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.5/7 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 17
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
502
เด็กหญิงพชรพร  จันทร์ผ่อง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
503
เด็กชายพชรพล  นิ่มมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
504
เด็กชายพณิชพล  ขำฉา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
505
เด็กหญิงพนิตพิชา  จันรุณ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
506
เด็กหญิงพรษุภัฒน์ชา  คำประยูร
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
507
เด็กหญิงพรสุวรรณ  รัตนสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
508
เด็กหญิงพราวนภางค์  กันภัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
509
เด็กหญิงพรีมรภัทร์  ผ่องใส
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
510
เด็กชายพศวัต  ศุภโชคภคปัญญา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
511
เด็กหญิงพัชรพร  แตงคง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
512
เด็กหญิงพัชรพิสุทธิ์  อินมา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
513
เด็กหญิงพัชริญา  อิ่มเพ็ง
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
514
เด็กชายพัฒนชัย  เศวตบรรเจิด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
515
เด็กหญิงพาณิพัค  หมื่นเครื่อง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
516
เด็กชายพานเพชร  ฉัตรสุวรรณกิจ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
517
เด็กหญิงพิชญ์ชัญญา  หาญวัฒนาศิริ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
518
เด็กหญิงพิชญ์นรี  ผาดำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
519
เด็กชายพิชญะ  รัชผล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
520
เด็กหญิงพิชามญธุ์  ใจชื้น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
521
เด็กหญิงพิมพกานต์  บุญธูป
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
522
เด็กหญิงพิมพ์นภัส  ธำรงโสตถิสกุล
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
523
เด็กหญิงพิมพ์พันดาว  พุทธรักษ์ขิต
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
524
เด็กชายพีรพล  หิรัญเสวก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
525
เด็กชายพีรวิชญ์  มั่นเจ็ก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
526
เด็กหญิงเพ็ญรดี  หงส์สิริ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
527
เด็กหญิงเพรียบพร้อม  เพ็งเปิ้น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
528
เด็กหญิงแพรวา  พรมอารักษ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
529
เด็กหญิงฟารตา  อุดมวิศวกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
530
เด็กชายภคเจฏฐก์  เกิดช่าง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
531
เด็กชายภคพล  เอื้อจิรวาณิชย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
532
เด็กหญิงภคมน  เอกศิริธนารุจน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
533
เด็กชายภควัต  แจ่มมณี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
534
เด็กหญิงภทรพรรณ  จงศิริ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
535
เด็กหญิงภัณฑิรา  อภิวันท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
536
เด็กหญิงภัทรดา  พยาวัง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.3/1 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 18
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
537
เด็กหญิงภัทรธิดา  อ่ำคุณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
538
เด็กชายภัทรพล  คงมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
539
เด็กชายภัทรพล  ศรีสอาด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
540
เด็กหญิงภัทรวิจิตรา  กล่ำเจริญ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
541
เด็กหญิงภัทราพร  จันทร์ดุ้ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
542
เด็กหญิงภัทราภรณ์  ขัดสี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
543
เด็กหญิงภัทราภา  ทองเดชศรี
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
544
เด็กชายภาคภูมิ  รังสรรค์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
545
เด็กหญิงภาวิณี  สังขมณี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
546
เด็กชายภุบดินทร์  สุรินวงค์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
547
เด็กชายภูดิศ  วัชราศรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
548
เด็กหญิงภูภิภรณ์  แก้วหล้า
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
549
เด็กชายภูมิภัทร  อินมูล
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
550
เด็กชายภูริคุณ  แสงนวกิจ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
551
เด็กหญิงภูริชญา  พันแพง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
552
เด็กชายภูริณัฐ  มั่นจีระ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
553
เด็กชายภูริณัฐ  เมตตา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
554
เด็กชายภูริพัทธ์  พ่วงพูล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
555
เด็กชายภูริภัค  ทองมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
556
เด็กชายภูริภัทร  ภานผา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
557
เด็กชายมงคลทรัพย์  เอี่ยมสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
558
เด็กชายมนต์ณัฐ  อยู่ยิ่ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
559
เด็กหญิงมนัสนันท์  ปานเจริญชูโชติ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
560
เด็กหญิงมัญชุพร  มีเครือรอด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
561
เด็กหญิงมัณฑิตา  มีวังแดง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
562
เด็กหญิงมัททวตา  อนันต๊ะพรรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
563
เด็กหญิงมาติกา  ก้อนเครือ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
564
เด็กหญิงมินทร์ฐิตา  โพทา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
565
เด็กหญิงเมลิสา  อานเซ็น
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
566
เด็กหญิงยมลพร  เรียนแพง
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
567
เด็กหญิงยศวดี  คล้ายบุญส่ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
568
เด็กหญิงยอดธีมา  คุณวุฒิ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
569
เด็กชายยุทธศาสตร์  อินจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
570
เด็กหญิงรติมา  ทองแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
571
เด็กหญิงรพินท์นิภา  ชูรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.3/2 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 19
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
572
เด็กหญิงรมิดา  คำตา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
573
เด็กหญิงรมิตา  จันทร์ฉาย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
574
เด็กหญิงรมิตา  เพิ่มพล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
575
เด็กชายรวีโรจน์  วราศิลป์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
576
เด็กชายระพีพัทร์  มั่นอิ่ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
577
เด็กชายรัฐภูมิ  จันทร์เหม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
578
เด็กชายรัตน์บดินทร์  กัลยาณมิตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
579
เด็กหญิงลักขณา  มีจันทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
580
เด็กชายวงศกร  ดีมูล
ป.5
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
581
เด็กชายวงศกร  เหล็กกล้า
ป.4
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
582
เด็กหญิงวชิรญาณ์  กิตติขจร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
583
เด็กหญิงวชิรวดี  เพ็งเปิ้น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
584
เด็กหญิงวนัชพร  ไชยทิง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
585
เด็กชายวรกร  ศิริเจริญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
586
เด็กชายวรชัย  โกมุติบาล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
587
เด็กชายวรโชติ  ผลไม้
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
588
เด็กหญิงวรนิษฐา  บุญคำสว่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
589
เด็กชายวรวิช  น้อยศิริ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
590
เด็กหญิงวรัชญา  รอดแสวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
591
เด็กหญิงวรัชยา  สุขเกษม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
592
เด็กชายวรานนท์  เพียรพัฒนรัฐ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
593
เด็กหญิงวราลักษณ์  ลานทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
594
เด็กชายวริทธิ์ธร  บุญเกตุ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
595
เด็กหญิงวริทธิ์นันท์  วันทองสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
596
เด็กชายวริทธิ์  ศรีขำมี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
597
เด็กหญิงวริศรา  วงศ์สุรประกิต
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
598
เด็กหญิงวริศรา  วังเทียน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
599
เด็กหญิงวริศรา  สุ่มศรี
ป.4
โรงเรียนเทศบาลศรีพนมมาศพิทยากร
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
600
เด็กหญิงวรีย์พิตรา  กิจพรแห่งถาวร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
601
เด็กชายวศิน  คตสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
602
เด็กหญิงวสิตา  คงทิม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
603
เด็กชายวัชรวิบูลย์  มันหนองแวง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
604
เด็กชายวัทธิกร  ดีณรงค์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
605
เด็กหญิงวาสิตา  คำลำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
606
เด็กชายวิธวิทย์  พันแพง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.3/3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 20
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
607
เด็กหญิงวิบูลย์ศิริ  ธูปเมฆ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
608
เด็กหญิงวิมลรัตน์  หนูพวก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
609
เด็กหญิงวิรัลพัชร  พันไพศาล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
610
เด็กชายวิศรุธ  เจริญอินทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
611
เด็กชายวีระพัตร  เลี้ยงประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
612
เด็กหญิงวีรินทร์  แก้วใส
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
613
เด็กชายวุฒิไกร  เรือนทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
614
เด็กชายวุฒิภัทร  เสือน้อย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
615
เด็กชายเวชพิสิฐ  ตระกูลสว่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
616
เด็กชายเวชพิสิฐ  บุญธรรมมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
617
เด็กหญิงศศิกานต์  แซ่ไล้
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
618
เด็กหญิงศศิกานต์  เมืองแก่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
619
เด็กหญิงศิรประภา  คุ้มพาน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
620
เด็กชายศิรวุฒิ  อวยพร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
621
เด็กหญิงศิริวัฒนา  กุลศิริ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
622
เด็กชายศิริสกุล  สุขวราภิรมย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
623
เด็กหญิงศุจินธรา  คงปราโมทย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
624
เด็กชายศุภกร  ธนารวีวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
625
เด็กชายศุภกฤต  อุ่นกมล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
626
เด็กหญิงศุภกานต์  พันธ์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
627
เด็กชายศุภณัฐ  ฟูใจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
628
เด็กชายศุภนัฐ  จักรเงิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
629
เด็กชายศุภรักษ์  ไสยศาสตร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
630
เด็กชายศุภวิชญ์  เข้มแข็ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
631
เด็กชายศุภวีร์  พันธ์แตงไทย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
632
เด็กหญิงศุภิสรา  กิจงาม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
633
เด็กชายสรวิชญ์  อองราช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
634
เด็กหญิงสรัลรัตน์  มีรอด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
635
เด็กหญิงสัณห์ฤทัย  เผียนสันเทียะ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
636
เด็กหญิงสิดาพร  พุ่มพวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
637
เด็กหญิงสิริกานต์  พูลสรี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
638
เด็กหญิงสิรินดา  ปัญญา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
639
เด็กหญิงสิรินดา  มากมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
640
เด็กหญิงสิรินทรา  แก่นเพิ่ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
641
เด็กหญิงสิริพร  ศิริเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.3/4 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 21
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
642
เด็กหญิงสิริภัสสร  สุทธิเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
643
เด็กหญิงสุชญา  วงษ์ยอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
644
เด็กหญิงสุชัญญา  ฉายลี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
645
เด็กหญิงสุชัญญานุช  ขัตติ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
646
เด็กหญิงสุชาวดี  ยศเมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
647
เด็กหญิงสุชาวดี  ศรีสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
648
เด็กหญิงสุดที่รัก  สุขเกษม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
649
เด็กหญิงสุทธญาณ์  โคเกิด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
650
เด็กชายสุทธิพันธ์  มีชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
651
เด็กหญิงสุธาสินี  กุลให้
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
652
เด็กชายสุธี  จูประจญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
653
เด็กหญิงสุพรรษา  โฉมเนตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
654
เด็กหญิงสุพรรษา  ยาวงษ์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
655
เด็กหญิงสุพิชญา  ทองคำ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
656
เด็กหญิงสุพิชญา  ธีระแนว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
657
เด็กหญิงสุพิชญา  อุตสาหปัน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
658
เด็กชายสุภภูริ  พลจัตุรัส
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
659
เด็กหญิงสุภัชญา  เอี่ยมสะอาด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
660
เด็กชายสุภาชัย  พิพิธทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
661
เด็กหญิงสุภานัน  คำพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
662
เด็กชายสุวรรณภูมิ  พรมญวน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
663
เด็กหญิงอชิรญา  กันตา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
664
เด็กหญิงอชิรญาณ์  แก้วสอน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
665
เด็กชายอติคุณ  โกศลไกรศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
666
เด็กชายอธิษฐาน  มุกดาสนิท
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
667
เด็กชายอนุชาติ  ยาวงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
668
เด็กหญิงอนุธิดา  ทะนะจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
669
เด็กหญิงอภิชญา  ชื่นบาน
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
670
เด็กหญิงอภิชญา  สุวรรณนาคะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
671
เด็กหญิงอภิชญา  เหล็กมั่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
672
เด็กชายอภิชาติ  ชื่นชุมพร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
673
เด็กหญิงอภิสรา  เกตุอินทร์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
674
เด็กหญิงอภิสุตา  ภิญญภาค
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
675
เด็กหญิงอมรรัตน์  คชแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
676
เด็กหญิงอรจิรา  ลมุดทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ป.3/5 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 22
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
677
เด็กหญิงอรปภา  เวศแก้ว
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
678
เด็กหญิงอรประภา  พรมน้ำอ่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
679
เด็กหญิงอรรถยา  สนสาย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
680
เด็กหญิงอรองค์  จามูล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
681
เด็กหญิงอรัชพร  สายกองคำ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
682
เด็กหญิงอริญชยา  เมืองจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
683
เด็กหญิงอักษราภัค  หอทับทิม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
684
เด็กชายอัครชัย  ทับผดุง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
685
เด็กหญิงอัครมณี  ศรีคำ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
686
เด็กหญิงอังควิภา  สมณะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
687
เด็กหญิงอังสนา  สังข์ทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
688
เด็กหญิงอัญชิสา  ผลวัฒนา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
689
เด็กหญิงอาจารีย์  วงค์พุทธคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
690
เด็กชายอานุภาพ  แก้วเฉลิมทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
691
เด็กหญิงอาภาภัทร  เฮียงก่อ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
692
เด็กหญิงอารดา  อาจสอน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
693
เด็กหญิงอารียาพร  ปรงศรีชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
694
เด็กชายอิทธิกร  มาศรีสุขสานี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
695
เด็กหญิงอิษฎา  ถาวรประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
696
เด็กชายอิสระ  พันธ์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
697
เด็กชายอิสรา  ทองเปล่ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
698
เด็กหญิงอุบลวรรณ  เชื้อปู่คง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
699
เด็กชายเอกศิลป์  เชื้อน่วม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
700
เด็กชายเอเซีย  เสาวภา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
701
เด็กหญิงไอยชิชยา  แก้วใจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ห้องสอบพิเศษ
ห้องสอบที่
 503
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
702
เด็กหญิงเพชรลดา  มั่นคง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์