ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชพร  เทียมราช
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กหญิงกมลชนก  งาทิพย์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กชายกฤษณพงศ์  นามแสน
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กชายกวิน  ใจขัด
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กหญิงกวินธิดา  พาเสน่ห์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กหญิงกัญจนพร  งาทิพย์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  วงศ์ปรีดี
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงกัญญาภัค  อินธิจันทร์
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กชายกันตพล  ยศรักษา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงกานต์ชนก  หงษ์ภู
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กหญิงกิตติมา  เทศจำปา
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กชายจรรยวรรธน์  ศรีลาวงษ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กชายจิรภาส  เทศจำปา
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กหญิงจิรัชญา  จันทะแสง
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กหญิงจิรัชญา  นรินทร์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายฉัชวิล  โพธิ์ชัย
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กหญิงชญภา  ทองปาน
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กหญิงชญานิศ  พ่อคุณตรง
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กชายชยกร  สานุศิษย์
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กชายชิษณุพงศ์  ต่ายทอง
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กหญิงญาดา  สิงห์พรมมา
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงฐปรัตน์  ศรีวิไล
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กหญิงฐิติวรดา  มนดาล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กหญิงฐิติวรดา  ศรีอุบล
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กหญิงณภัทร  ควรดำรงธรรม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงณัชทิชา  ชาตะรักษ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กชายณัฏฐกิตติ์  ศรีกัลยา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กหญิงณัฏฐธิดา  สุทธิบุญ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงณัฐณิชา  จรกรรณ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงณัฐณิชา  เรืองกิจวัฒนาพร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กชายณัฐนันท์  ภูตาเศษ
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กชายณัฐพล  พิลาน
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กหญิงณัฐรภา  ไชยสาคร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กหญิงณิชานันท์  วงศ์แสงงาม
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กชายดุลยวัต  โสภาจร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กชายทรงยศ  ประชานันท์
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กชายทวีรัชต์  เหาะเหิน
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กชายธนโชติ  รักษาริกรณ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กชายธนพงศ์  ศรีมาชัย
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กหญิงธนพร  วิชาชัย
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กหญิงธนพร  ใหม่น้อย
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กชายธนวัฒน์  เมืองพราม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กชายธนากร  ธิวะโต
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กชายธรรมรัตน์  พงศักดิ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กหญิงธวัลรัตน์  แสงศรีเรือง
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กหญิงธีรพร  คำทิพย์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กชายธีระเทพ  ปามุทา
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กชายนพชัย  พิมพิจารณ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กหญิงนพณัฐกฤษฏ์  ยี่สุ่นแซม
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กชายนราวิชญ์  ลิขิตบุญยรัตน์
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กชายนัชชา  ปธิเก
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กชายนัทธพงศ์  บรรหาราช
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงนิรัชพร  วรรณะ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กหญิงนิษฐา  ไชยสีทา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงเนตรดาว  บัวศรี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กหญิงเบญญาภา  บัวระบัติ
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กหญิงเบญญาภา  หูชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กชายปรมินทร์  อินทรพานิช
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กหญิงประภาวดี  วิชิตวรสาร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กหญิงปริญญาดา  สิงห์ชัย
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กหญิงปลายฟ้า  วินทะไชย
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กชายปัณณทัต  มาสันติสุข
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กชายปัณปารัช  มาสันติสุข
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กหญิงปัทมพร  นามดี
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กหญิงปานเนตรชนก  สันวงศ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กหญิงปาริชาติ  สาครเจริญ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กหญิงปุณฑาริกา  ยอดตา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กหญิงผอบกาญจน์  พรหมพารักษ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
เด็กหญิงพนิตพร  สิงห์ขรณ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กหญิงพรชนก  พัฒนขจร
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
เด็กหญิงพรนภา  บือกุศล
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กหญิงพรรวษา  ณ ลำปาง
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กหญิงพลอยชมพู  ศรีประทุมวงศ์
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กหญิงพัชราภา  ภักดีรักษ์
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
เด็กชายพัทธดนย์  ฉายอรุณ
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กชายพิชญ์พงษ์  ศรีงาม
ป.6
โรงเรียนบ้านดงสวรรค์(คุรุราษฎร์รังสรรค์)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กหญิงพิชญาภรณ์  บุญลือ
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  คะโยธา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  ทิพพิชัย
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กหญิงพิรดา  บุญทวีไพศาล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กหญิงพิศลยา  พุฒธรรม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
เด็กชายพีรพัฒน์  ใบภักดี
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กชายภควัต  พงศ์ปิยาทร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงภทรพรรณ  พิมพ์บรรณ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กชายภูผา  คลังมารินทร์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กหญิงมธุรดา  ภูผิวโคก
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
เด็กชายเมธาวิน  สุขกุล
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
เด็กชายรัญชนวิชญ์  นิธิวิรุฬห์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กหญิงรัตนาภรณ์  วะทันติ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กชายวชิรวิทย์  ทรัพย์เพิ่ม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กหญิงวรรณพร  สอนนุชาติ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
เด็กหญิงวิชญาดา  คำภา
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กหญิงวิรุณาพร  ศรีประชัย
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
เด็กหญิงศศิรดา  ศรีวรกุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กหญิงศิริภา  สีภูมี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กชายศิวกร  แสงเทพ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
เด็กหญิงสร้อยสลา  สุวรรณชัยรบ
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
เด็กหญิงสุนิดา  ศรีสุนทร
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กหญิงสุปภาวรินท์  ธรรมศิริ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
เด็กหญิงสุพิชญา  สีนาบุญ
ป.6
โรงเรียนบ้านดงบาก
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กชายเสฐวุฒิ  ปะโกทะสังข์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
เด็กหญิงโสภิตตา  ขุมเงิน
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กชายอนาคิน  อามาตย์มนตรี
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กชายอภินันธ์  แก้ววิเชียร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงอรพรรณ  วงศ์อนันต์
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
เด็กชายอรรถพร  กัลปพฤกษ์
ป.6
โรงเรียนบ้านหนองหมากแซว
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กชายอรรถพล  สารมานิตย์
ป.6
โรงเรียนบงใต้โนนรังพัฒนา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กหญิงอามินตรา  ไทยสงเคราะห์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
เด็กหญิงอินทุอร  ทองกลั่น
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
110
นางสาวกนกวรรณ  วินิจสุมานนท์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กหญิงกรนันท์  อักษร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
เด็กชายกฤษฎิ์กลวัชร  ยี่สุ่นแซม
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  พาวังราช
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กหญิงกัญญาภรณ์  ศีลาจารวัฒน์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กหญิงกันยามาส  สุรเสียง
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
เด็กหญิงกิตติกาญจน์  ฤทธิ์ทานันท์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กหญิงกุลจิรา  พรมวัง
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
นางสาวเกตน์สิรี  ธรรมรัตน์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
นางสาวเกวรินทร์  แวงวรรณ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กหญิงแก้วฟ้า  เผ่าพงษ์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กชายขวัญแก้ว  วิชัย
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กหญิงขวัญฤทัย  อุดทุม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กชายคุณากร  กุลมา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กหญิงจิณัฐตา  ศรีโยธา
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
เด็กหญิงจิรัชญา  มีธรรม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กหญิงจิราพัทร  บุตรจันทร์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
เด็กหญิงจิราภรณ์  มากสมบูรณ์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  สุขผล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กชายชนาธิป  วิชนา
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กหญิงชลธิชา  เมืองแทน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
นางสาวชลธิชา  วิปัดทุม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กชายชัชวาลย์  ไผ่ล้อมทำเล
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
นางสาวชิดชนก  ปู่บุตรชา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
เด็กหญิงชุตินันท์  ภูมี
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
เด็กหญิงญาดา  คำผอง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
เด็กหญิงญานิสา  น้อยเสม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
เด็กหญิงฐิติรัตน์  พิทักษ์รัตนพงษ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กหญิงณฤดี  อ่อนสุระทุม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
นางสาวณัชชา  โยระบัน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กชายณัฐกร  นันทราช
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
141
เด็กชายณัฐกร  พันทราช
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กชายณัฐกิตติ์  พิมวงค์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กชายณัฐชนน  เจริญศรี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กชายณัฐชนนท์  ศูนย์จันทร์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
145
นางสาวณัฐพร  จันทร์มาลา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กชายณัฐภูมิ  ธรรมรัชกุล
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กหญิงณัฐริกา  สุภาชาติ
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กหญิงณัฐวิภา  ประทุมรัตน์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
นางสาวดวงฤดี  คำลีลา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
นายเดชนะ  เสือสา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กชายเทพทักษิณ  ผ่องแผ้ว
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กชายธนเดช  เทพวงศ์ษา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
นายธนทรรศ  คุณวงค์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กชายธนากรณ์  ทองพิชัย
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กหญิงธัญพร  ฤทธิธรรม
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กชายนครินทร์  แหวนนิน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กหญิงนงนภัส  ผลมุ่ง
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กหญิงนฤมล  คชาผล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กชายนลธวัช  ไชยชมภู
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กชายนวพล  บุญทวีไพศาล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กหญิงนวินดา  สานุศิษย์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กหญิงนิชาพิชญ์  ไชสีทา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กหญิงนิภัทร์  อัยวรรณ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กหญิงนิภาดา  มหาราช
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กหญิงนิรชา  โพธิ์ชัย
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กหญิงเนตรปรียา  สุวรรณโคตร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กหญิงบาลิกา  สิริวัฒนธาดา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กหญิงปฏิมากร  คุณมี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กหญิงปนัดดา  กังขอนนอก
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
นายปรเมศวร์  โทบุตร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กหญิงประภัสรา  สุวะไกร
ม.2
โรงเรียนบ้านดงบาก
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กชายปวริศ  ขาวดี
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กหญิงปาลิตา  ป้อมเชียงพัง
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายปิติพงษ์  แก้วก่า
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กชายพบธรรม  ฟองชน
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
176
เด็กหญิงพรกิตติ  ปาระพิมพ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กหญิงพรทิพย์  พรหมพล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงพรธิวดี  ประชาแปลง
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
นางสาวพรเพ็ญ  เพียสา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
180
เด็กหญิงพลอยชมพู  บุญศิริ
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
นายพสธร  นามกาสา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กชายพัชรพล  แก้วมงคุณ
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงพิชญาภา  ฟ้ากระจ่างชัยสิน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กชายพิชญุตม์  มิกราช
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กหญิงพิชามญชุ์  เบ้าคันที
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กหญิงพิมพ์นิภา  ลอยลม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กชายพิสิษฐ์  อุดทุม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กชายพุฒิพงศ์  มายูร
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กหญิงแพรวพราว  วงศ์ภาคำ
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กหญิงฟ้าใส  เศรษฐาชัย
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กหญิงภรณ์ทิพย์  บุพผาวาส
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กหญิงภัทรทิยา  ปราโมทย์จิตร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กหญิงภัทรียา  เอกอุ่น
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กชายภานุทัศน์  เหลือจันทร์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กชายภูตะวัน  แก้งวงศ์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กหญิงมนัญชยา  ฐิตวรรณโสเนตร
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กชายมานะชัย  เอนไหลลิด
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กหญิงยอดชีวัน  อามาตย์มนตรี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
นายรัชชานนท์  โสพล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
นางสาวรัตนาภรณ์  หวังประเสริฐ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กหญิงรุ่งริกา  ถูกดี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงรุจิรา  กบิลพัฒน์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กหญิงวชิรญา  นามเกียรติ
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กหญิงวณิชชา  ปาระพิมพ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงวรรณวิษา  พลมีหม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กหญิงวรรัตน์  กวานดา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กชายวรวัช  พรพรหม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กหญิงวรางคนาง  จันทา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
นางสาววราภรณ์  ยุทธเนตร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
นางสาววัชริญา  เกตุนันท์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
211
เด็กหญิงวันวิสา  โชติสนธ์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กชายวานิช  พลเศษ
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กหญิงวิชญาพร  ผิวงาม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
นางสาววิญาดา  สรรค์ประสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
215
เด็กหญิงวิภาวดี  ศรีระวรรณ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
นางสาววิภาวี  คำมูล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กหญิงศศิกานต์  เสงี่ยมมีเจริญ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กหญิงศศิธร  พันธ์วงศา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
219
นางสาวศิรินาถ  โมศิริ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
220
เด็กชายศุภกิจ  ศรีสำราญ
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
221
เด็กหญิงศุภจิรา  ชาตะรักษ์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
222
เด็กหญิงศุภรัตน์  เชิดชม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กชายสรวิชญ์  สกุลปีบ
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กชายสรวิชย์  สรไชยเมธา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กหญิงสริตา  มูลอามาตย์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กชายสิรวิชญ์  บุญพิคำ
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กชายสิรวิทย์  ถาบุตร
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
เด็กชายสิริวัฒน์  ฉิมมาลา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กหญิงสิริวิมล  ขันดี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
นางสาวสุทธิพร  บุญศรี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
เด็กหญิงสุพรทิพย์  มูลดา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กหญิงสุภาพร  วิยะพัฒน์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
เด็กหญิงสุภาวดี  สัพโส
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กชายสุรเดช  ป้องคำสิงห์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
เด็กหญิงอภิชญา  สัพโส
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
เด็กหญิงอภิญญา  ยศรักษา
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
นางสาวอรกริยา  แก้วใส
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กหญิงอิฐษราพร  คงประกอบ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
239
เด็กชายเอกปวีย์  จันทะดี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
240
เด็กหญิงกชกร  เพียสา
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กหญิงกนกพิชญ์  ทองพราว
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กหญิงกมลวรรณ  สุภาพ
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
เด็กหญิงกรรญพร  กนกหงส์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กหญิงกฤติญา  ธิวะโต
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กชายกฤษกร  เพื่อก่ำ
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
246
เด็กชายกฤษฎา  อินธิจันทร์
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กหญิงกัญญาภัค  พรมไพสน
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
เด็กหญิงกัญญาภัค  อบมา
ป.6
โรงเรียนบ้านดงสวรรค์(คุรุราษฎร์รังสรรค์)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
เด็กหญิงกัณติศา  ทองโคตร
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
เด็กหญิงกัลยวรัตน์  ไชยสัตย์
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
เด็กหญิงกัลยา  แทนรินทร์
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
เด็กหญิงกาญจน์เกล้า  พิกุลทอง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
253
เด็กหญิงกิ่งดาว  โพธิ์สีตา
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
254
เด็กชายกิตติชัย  งอกงาม
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กหญิงกิรณา  ดาวเศรษฐ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
เด็กหญิงกุลนันทน์  ปะจิตตังโข
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
257
เด็กหญิงเกศรา  พานาดี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กหญิงขนิฐา  นาใจคง
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
เด็กหญิงขนิษฐา  ลาดนอก
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กหญิงขวัญจิรา  วงศ์ปรีดี
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
เด็กชายเขมโสภณ  พลค้อ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงงามทิพย์  ฟองชน
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กชายจักริน  ชินน้ำพอง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กหญิงจิตตราภรณ์  สุวรรณ์
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กชายจิตติพัฒน์  พรพุฒิบุญญา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กหญิงจินต์จุฑา  อนุโลม
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กหญิงจิราพร  เงินกลาง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
เด็กชายเจษฎาภรณ์  โพสาวัง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงชนาพร  สติยศ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงชนิดาภา  พันธศรี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
เด็กหญิงชาลิสา  ภู่ระหงษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กหญิงชุติมณฑน์  อุดมพร
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กหญิงญัฐธิดา  เอกรักษา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
274
เด็กหญิงญาณัทฉรา  ศิลชาติ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
275
เด็กชายฐิติพันธ์  นิลรัตนคุณ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
เด็กหญิงณชนกพร  พงศ์นพรัตน์
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
เด็กชายณภัทร  ภูสีน้ำ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
เด็กหญิงณัฎฐพร  ผลบุตร
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
เด็กหญิงณัฏฐชัญญา  กลิ่นแก้วนพเกล้า
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กชายณัฏฐพล  โพธิสาร
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
281
เด็กหญิงณัฏฐพัขร  ภูชูธรรม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กหญิงณัฐกมล  พรหมอารักษ์
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กหญิงณัฐณิชา  แก่นท้าว
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กชายณัฐพงษ์  แก้วกาฬ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
เด็กชายณัฐวรรธน์  พงศ์นพรัตน์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กชายณัฐวัฒน์  แซ่แต้
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
เด็กชายณัฐวัฒน์  สุขจิตวิบูรณ์
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
288
เด็กหญิงณัฑปารณีย์  พลสันต์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
289
เด็กหญิงตะวันวาด  ศรีภิลา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กชายถิรวัฒน์  ทองมา
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กชายท้องฟ้า  สัพโส
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
292
เด็กชายทัศน์พล  ภูสีน้ำ
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กหญิงทิพย์สุดา  ไผ่เรือง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
เด็กชายธนโชติ  แก้วน้อย
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
เด็กหญิงธนพร  ดอนเกิด
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กหญิงธนพร  สัตถาผล
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
เด็กหญิงธนภรณ์  สมองดี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
เด็กชายธนรัตน์  คนึงการ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
เด็กหญิงธนัญวรัตน์  สุวรรณชัยรบ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กชายธนาวุฒิ  กิณเรศ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
เด็กชายธฤตวัน  เหมะธุลิน
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กหญิงธวพร  สรรพสิทธิ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
เด็กหญิงธัญพิชชา  ไพรีรณ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
เด็กหญิงธัญสิริ  ศรีโยหะ
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กชายธีรดนัย  แก้วลอดหล้า
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
เด็กชายธีรภัทร  แสงศรี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
เด็กหญิงธีวรา  บัววันเพ็ญ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงนภัสวรรณ  แซ่ฮึง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
309
เด็กหญิงนรินทิรา  รสธรรม
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
310
เด็กหญิงบัตรษบา  แก้วมุงคุณ
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
เด็กหญิงบุญขวัญข้าว  ศรีทัพไทย
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
เด็กหญิงปณัฐฎา  มั่นจิตร
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงปนัดดา  วงษ์ศรีแก้ว
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
เด็กหญิงปภาวรินทร์  ถาปันแก้ว
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กชายปรากฏการณ์  ฮวดพรหม
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
316
เด็กหญิงปรารถนา  ปักกาเวสา
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
เด็กหญิงปิยพัชร  เรืองนรพัฒน์
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กชายโปนนท์  กรุณานำ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
เด็กชายพชร  วัชรเสถียร
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กหญิงพรชนก  บาลตำบล
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
เด็กหญิงพรทิพย์  ธรรมติกาแดง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กหญิงพรพิมล  โชคลาภ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
323
เด็กชายพลภูมิ  คุณธรรม
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
324
เด็กหญิงพลอยชมพู  นาไชย
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
เด็กหญิงพัชรพร  ศรพงษ์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
326
เด็กหญิงพัชราภา  แย้มสะอาด
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
327
เด็กหญิงพิชชากร  อภัยแสน
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
328
เด็กหญิงพิชญา  สุรารักษ์
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
329
เด็กหญิงพิชญาณ์  เจริญไชย
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
330
เด็กหญิงพิมช์ชนก  แก้วมุงคุณ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
331
เด็กหญิงภคพร  พันแพง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
332
เด็กหญิงภัทรนันท์  วิเศษโวหาร
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
333
เด็กหญิงภัทรลดา  แมดคำ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
334
เด็กหญิงภัทรวดี  กงพาน
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
335
เด็กชายภากร  จันทรตัง
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
336
เด็กชายภาคภูมิ  ขุมเงิน
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
337
เด็กชายภาคิน  เกิดมะเริง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
338
เด็กชายภาณุพงศ์  ทองวงษา
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
339
เด็กชายภูริพงศ์  โชนอนุ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
340
เด็กหญิงภูษณิศา  ทิมินกุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
341
เด็กชายรณฤทธิ์  อินทะนพ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
342
เด็กหญิงรัตวะรีกรณ์  สีภูมี
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
343
เด็กชายวรดร  วิมลชัยฤกษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
344
เด็กชายวรินทร  พันคำเกิด
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
345
เด็กหญิงวรินทร  อนันทสีหา
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
346
เด็กชายวสิษฐ์พล  มูลไชยสุ
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
347
เด็กชายวัชรพงษ์  บุญเพิ่ม
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
348
เด็กชายวัชรพล  ดอกไม้เครือ
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
349
เด็กหญิงวิชะนุช  อุส่าห์
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
350
เด็กหญิงศรุตา  สีคะปัสสะ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
351
เด็กหญิงศศิวรรณ  ใจกว้าง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
352
เด็กหญิงศิรภัสสร  หินสอ
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
353
เด็กหญิงศิริกาญจน์  สะหะสี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
354
เด็กหญิงศิริลักษณ์  คำผาลา
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
355
เด็กหญิงศุภากร  แก้วมะดัน
ป.6
โรงเรียนบ้านดงบาก
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
356
เด็กหญิงศุภาพิชญ์  หวินตะคุ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
357
เด็กชายสาริทร์  รัตนกร
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
358
เด็กหญิงสาวิตรี  ปาระวาสะ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
359
เด็กชายสิทธิชัย  เหลาพรหม
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
360
เด็กหญิงสิรินดา  ถาบุตร
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
361
เด็กหญิงสิรินทรา  อนันทสีหา
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
362
เด็กหญิงสุชานันท์  หอมกระจาย
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
363
เด็กหญิงสุชาวดี  ผุยผง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
364
เด็กชายสุทธิรักษ์  แก้วกาไลย
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
365
เด็กหญิงสุพรรษา  ชายศรี
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
366
เด็กหญิงสุพิตา  มณี
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
367
เด็กหญิงสุรัตน์วดี  ถาหมื่น
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
368
เด็กชายแสงพีระ  สุดจันราม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
369
เด็กหญิงอชิรญา  เรืองอร่าม
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
370
เด็กหญิงอนันตญาพร  ดาบไธสง
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
371
เด็กหญิงอภิชญา  ไกลผา
ป.6
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
372
เด็กหญิงอรนุช  ข่ายทวิง
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
373
เด็กหญิงอรปรียา  ศรีเครือดง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
374
เด็กชายอรรถกฤต  พุฒิปัญญากุล
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
375
เด็กหญิงอรวี  หลักทอง
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
376
เด็กหญิงอาริสา  ลีทอง
ป.4
โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
377
เด็กหญิงอุมาพร  สาคร
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์