ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชพร  วุฒิเทียร
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กหญิงกนกนิภา  เวียงนนท์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กชายกนกพงศ์  หัวคำ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กหญิงกนกพร  เชาวนะ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กหญิงกนกวรรณ  พรชัยมีสุข
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กหญิงกมลชนก  สีเสน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กหญิงกมลชนก  หงส์ไกรเดช
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงกมลมาศ  อ่อนระเบียบ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กหญิงกมลวรรณ  นุ้ยจุ้ย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงกมลวรรณ  ศรีสวัสดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กชายกรวิชญ์  ชูเกษร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กชายกฤตพัฒน์  สมบุญพร้อม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กชายกฤตเมธ  จันทมา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กชายกฤติน  สามารถ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กชายกฤศณัฏฐ์  กุดเป่ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายกฤษฏิ์  เสนาผดุง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กชายกวิน  แสงทองสุข
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กชายก้องเกียรติ  ลำดวน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กหญิงกัญญ์พัชร  พิเคราะห์ยาม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กหญิงกัญญารัตน์  เติมพรม
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กชายกัณตพงศ์  ดำรงวิริยะสิทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงกันติชา  เจริญพันธุ
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กชายกัมปนาท  เจริญพรสุข
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กชายกาจกิตติ  ซื่อตรง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กหญิงกานติมา  สุทธิมาน
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กชายกิกติเดช  บัวหลวง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กชายกิตติพงษ์  เจียมประเสริฐ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กชายกุลธนา  รุ้งเรืองระยับ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงกุลนัฐ  หงษ์ทอง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงเกษญาภา  สุขพัฒน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กหญิงขวัญจิรา  มีสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กหญิงขวัญชนก  รัตนเสนศรี
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กชายเขมฑัต  พึ่งเลี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กชายคณาธิป  อยู่สบาย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กชายคุณัชญ์  ประทีปวรกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กชายจักริน  ศรีประวัติ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กชายจักรินทร์  ทองอ่อน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กหญิงจิดาภา  ฐานิดาโชค
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กชายจิตริน  กลิ่นมาลัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กหญิงจิตสุภา  ลาภภักดี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กชายจิรพงษ์  นิยมจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กชายจิรพัฒน์  ภูสีเงิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กชายจิรัฏฐ์  สุขสวัสดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กชายจิรายุ  หลักด่าน
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กชายเจตภานุ  ปรีเปรม
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กชายเจษฎา  โชตินุชิต
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กหญิงฉันชนก  ชมเส็ง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กหญิงฉันฑิตา  ลาภภักดี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กหญิงชญาภรณ์  เทพธาดา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กหญิงชนพิชชา  คงมี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กหญิงชนัญทิพย์  อำพร
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กหญิงชนัญธิดา  ปิติคุณธรรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงชนันรัตน์  บุญติด
ป.5
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กชายชยากร  สังวาลเพชร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กชายชยานันท์  โต้เคีย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กหญิงชยาภรณ์  แก่นท้าว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กชายชยุต  นิวาศะบุตร
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กหญิงชลิดา  อนันตโชติ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กหญิงชาลิสา  ฮกซุน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กหญิงเชอร์เดีย  ฮวง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กหญิงญาณิศา  กาจคำแหง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กหญิงญาณิศา  เอี่ยมเอิบ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กหญิงญานิศา  เพ็งผล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กหญิงญานิษา  สาริมาน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กชายฐปนวัชร์  พรหมณะ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กหญิงฐานิดา  ทรงหมู่
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กชายฐิติพัฒน์  ผ่องแผ้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กหญิงฐิติมา  ยาพิณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
เด็กหญิงฐิติยา  เจริญพรสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กหญิงฐิรกานดา  ทองศรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
เด็กชายณฐกร  ระเบียบโลก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กหญิงณธษร  มีสวัสดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กหญิงณพัชร  อเนกคุณะ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กหญิงณภัค  สิงห์งามกนก
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
เด็กชายณฤต  จันศรี
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กหญิงณัฎฐณิชา  เครืออ่วม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  กุลแสนเต่า
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  ใบสันเทียะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  เสวิกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กหญิงณัฏฐนันท์  ปาปะเถ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กชายณัฏฐพล  ปาปะเถ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
เด็กชายณัฏฐ์  มานุช
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กชายณัฐกานต์  บุตรอินทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงณัฐชา  พงษ์สวัสดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กหญิงณัฐฐา  ปานเทพอินทร์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กหญิงณัฐติญา  ภัคสุชญา
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
เด็กหญิงณัฐธิดา  สองห้อง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
เด็กหญิงณัฐนพิน  เกตุทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กหญิงณัฐนรี  พัฒศร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กหญิงณัฐนรี  ฤทธิ์ศักดิ์สิทธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กหญิงณัฐนันท์  สมแสง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
เด็กหญิงณัฐนิชา  ทองลบ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กหญิงณัฐพร  ละม้ายพันธ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
เด็กชายณัฐภูมิ  มัณยานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กชายณัฐวัชต์  สุขเอม
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กชายณัฐวิโรจน์  พิมพะการ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
เด็กชายณัฐวุฒิ  แสงประเสริฐ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
เด็กหญิงณิชกานต์  รัตนเศวตศักดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กหญิงณิชกุล  หนูล้อมทรัพย์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
เด็กหญิงณิชากานต์  รักษาชาติ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กหญิงดี  พูลทรัพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
เด็กชายเตชินท์  สุขสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กชายโตมร  คชชะ
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กชายถิร  โกมลเปริน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงทติยา  สีสังข์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
เด็กหญิงทรรศนพร  วรรณทอง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กชายทัฬห์  ช่อสัมฤทธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กชายทีฆธาดา  ท้วมอ่วม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
เด็กชายเทพชัย  เทพทวี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
เด็กชายเทพเดชา  ณ ลำปาง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กชายเทพนคร  ศรวิชชุมาลี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
เด็กหญิงธนกร  พุฒสุวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กชายธนกฤต  ทองบุญ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กชายธนกฤต  ทิพย์ศรีมงคล
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กชายธนกฤต  วิไลพิศ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
เด็กชายธนดล  ยอดขันธ์
ป.5
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กหญิงธนพร  ด้านเนาลา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
เด็กหญิงธนพร  บัวกอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
เด็กหญิงธนภร  พุฒสุวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กชายธนภัทร  สังคหะ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กหญิงธนัญชนก  เรือนโรจน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กหญิงธนาภรณ์  วราฤทธิ์พัชรกุล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กหญิงธนาภรณื  วราฤทธิ์พัชรกุล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กชายธนิยะ  ชินากร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
เด็กชายธราวุฒิ  คำสุยะ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กชายธัชพล  แซ่ลิ้ม
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
เด็กหญิงธัญญาภัค  ศิริธนะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
เด็กหญิงธันย์ชนก  จิตตรง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กหญิงธันย์ชนก  อยู่สบาย
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กหญิงธันย์รภัสร  ปัญญารัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
เด็กชายธิติพัทธ์  บุษบงก์ไพฑูรย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กชายธีมา  บุญเทียรทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
เด็กชายธีรกานต์  กำจัด
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
เด็กชายธีรณปกรณ์  ทรัพย์ธรณี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
เด็กหญิงธีรทิพย์  เจริญพร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
เด็กชายธีรภัทร  โสรถาวร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
เด็กชายธีรภัทร  อังกูรไพศาล
ป.4
โรงเรียนสาธิตคริสเตียนวิทยา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กชายธีรวัจณ์  อุปการะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
เด็กชายนพนนท์  เอี่ยมฉ่ำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กชายนพวิทย์  อธิรัฐเรืองกิจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
141
เด็กหญิงนภัสร  กิ่งแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กชายนภัสรพี  สุขลิ้ม
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กหญิงนภัสรัญช์  กบิลบุตร
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กชายนวพล  โชติพ่วง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กหญิงนัจภัค  อำนรรฆสรเดช
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กหญิงนัชชา  รัตนภัณฑ์พาณิชย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กหญิงนันทกาญจน์  บุบผารัตน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กหญิงนันท์นภัท  แจ่มพัด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กหญิงนันท์นภัส  เกตุสวัสดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กหญิงนันท์นภัส  ชุมแคล้ว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กหญิงนันท์นภัส  ลือพงศ์ไพจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กหญิงนันทพร  สุวรรณเลิศ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายนิติภูมิ  ดวงจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กหญิงนิพิฐพรธ์  ชูจิตร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กหญิงนุชประวีณ์  เสือพลาย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กหญิงนุตประวีณ์  รอดแฟง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กหญิงบัณฑิตา  สุธรรม
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กหญิงบัณฑิตา  สุยังกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กหญิงบุณยานุช  เพชรพิทักษ์โชค
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กหญิงเบญจพร  บรรจงจัด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กชายปฏิภาณ  พึ่งดี
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายปฐมฤกษ์  ม่วงเงิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กหญิงปนิชญา  วิชานำ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กชายปภังกร  พรหมสะโร
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กชายปภังกร  สันททรัพย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กหญิงปภัสพร  ธนลาภสถาพร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กหญิงปภัสรา  นิธิกวีสกุล
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กชายปรเมศวร์  เขมะชิต
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กชายประมณฑ์  ถาวรวิสุทธิ์สกุล
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กชายประวันวิทย์  ปิยะศักดิ์สกุล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กหญิงปราณปรียา  พ่วงลา
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กหญิงปรายฝน  ผาสุขกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กหญิงปริณดา  บุญเรือง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายปรินทร์  พันธ์คง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กหญิงปรียาภรณ์  ใบสัน
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
176
เด็กชายปฤญ  วัชระรังษี
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กหญิงปวริศา  เหล่าพิบูลย์สุข
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กชายปวเรศ  คงมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กหญิงปวารณา  ประวีณวิทย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงปัญญดา  แก้วยวน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
เด็กชายปัญญากร  ครองกิจการ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กชายปัญณ์ณดล  วิจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงปาณิสรา  แก้วนิล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กชายปิติโชค  เอี่ยมเกตุแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กหญิงปิ่นนรา  อังกุระ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กชายปิยังกูร  แก้วอ่อน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กหญิงปุณยภรณ์  ชาวนาฝ้าย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กหญิงปุณยภรณ์  ทองเทศ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กชายพงศกร  คำเกาะ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กชายพงศ์พัฒน์  พิพัฒนอุดม
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กชายพงศภัค  ดิเรกฤทธิ์สุนทร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กชายพชร  จันทะนูศร
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กชายพชร  นิ่มนวล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กชายพชร  เสวกวัชรี
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กหญิงพรชนิตว์  ปทุมชาติ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กหญิงพรพรรณ  อาษาภักดี
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กหญิงพรรณกมล  ศรีสวัสดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กชายพรหมินทร์  งามวงศ์สถิต
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
เด็กชายพระนาย  เกิดจั่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กชายพลช  อิสมาแอล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กชายพลศักดิ์  คงมั่น
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงพลอยวาว  ผดุงชีวิต
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กชายพศิน  อินตะนัย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กชายพสิษฐ์  มะหะสุ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กชายพสิษ์ฐ  แสนสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กหญิงพัชร  กัณวเศรษฐ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กหญิงพัชรพร  เรียบร้อย
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กหญิงพัชรียา  บุญประกอบ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กชายพัฒนรัตน์  สวนสมจิตร์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กชายพัฒน์  ทองนาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
211
เด็กหญิงพัณณิตา  พัวพันประเสริฐ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กหญิงพัสนรินทร์  มนัสนันท์วรกุล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กชายพาณุเมศ  วงษ์บำรุงเทวี
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กหญิงพิชญ์นาฏ  มาพงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กหญิงพิชญาภา  สะและสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
เด็กชายพิชทัศน์  รอบคอบ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กหญิงพิชามญชุ์  แก้วสกุลณี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กหญิงพิชามญชุ์  ใบสัน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
219
เด็กชายพิเชฐ  สุภาผล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
220
เด็กชายพิทยุตม์  ชูเลิศ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
221
เด็กหญิงพิมพ์ลักษณ์  เดโชวงษ์ชนะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
222
เด็กหญิงพิมพ์วดี  เกิดฉาย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กชายพีรเศรษฐ  กฤตาธิการ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กหญิงพุทธิชา  จันทรังษี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กหญิงเพชรมณี  ดวงตะวัน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กหญิงแพรวา  ดงงาม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กหญิงฟ้าใส  ใหลสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
เด็กหญิงภรภาดา  ตามชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กหญิงภลินี  นรินทร์นอก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
เด็กหญิงภวริศา  ภูรินันทกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
เด็กหญิงภัคจิรา  นิ่มละม้าย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กหญิงภัชภิชา  วรงค์สิงหรา
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
เด็กหญิงภัณฑิรา  ปั้นทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กหญิงภัณฑิลา  เปรียวประสิทธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
เด็กชายภัทร์นรินท์  ชินวัฒนโชติ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
เด็กชายภากร  จริงสัันเทียะ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
เด็กชายภาคภูมิ  สร้อยพวง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กหญิงภาวินี  สกุลวงศ์ศิริ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
239
เด็กชายภูมิพัฒน์  วงศาโรจน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
240
เด็กชายภูริฑัศ  ท่าจอหอ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กชายภูวเดช  ทองประเสริฐ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กหญิงมณพัทธ์  คงน้อย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
เด็กหญิงมนัญญา  บุญนาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กหญิงมนัสชนิต  ยุ่นเพียร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กหญิงเมธาวี  มุ้ยใจบุญ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
246
เด็กหญิงเมธาวี  วงษ์พราหมณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กชายเมธี  กุลนาพันธ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
เด็กหญิงเมริษา  สุริวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
เด็กหญิงเมลดา  ธัญประเสริฐกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
เด็กชายยุทธศิลป์  จินะสี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
เด็กหญิงยุภาพร  สีหนองบัว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
เด็กชายรชต  พวงนาค
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
253
เด็กชายรชต  อนุสรณ์กุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
254
เด็กชายรชต  อยู่ดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กชายรพีพล  ชุมยอด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
เด็กชายรัชชานนท์  สนเทศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
257
เด็กชายรัชพล  บริบูรณ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กชายรัฐชาติ  หมูนวล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
เด็กหญิงรัตนะวลี  คล้ายปาน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กหญิงรุจิษยา  ล้วนโกศลชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
เด็กหญิงไรวินท์  ไกรฤทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงลักษณาลี  ชิระกุล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กหญิงเลิศรินทร์  สินเลิศไพบูลย์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กหญิงวชิรญาณ์ภัทร  บุญเรือง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กชายวชิรวุฒิ  พันเดช
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กชายวรชยุต  บรรพตนพเก้า
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กชายวรธันย์  สิมาลัย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
เด็กชายวรพล  ประจันบาล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงวรรณรดา  อิ่มเอิบ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงวรรณวิษา  รอดทอง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
เด็กชายวรวุฒิ  หลอดทอง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กหญิงวรัชยา  หนูมะเริง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กหญิงวรางคณา  กุลยนต์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
274
เด็กหญิงวริศา  แจ่มจำรัส
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
275
เด็กชายวัชรธร  บรรพตนพเก้า
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
เด็กชายวาริช  บุณยะประพันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
เด็กหญิงวิมลรัตน์  สิงห์โต
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
เด็กหญิงวิวรวรรณ  ติยะวรากุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
เด็กชายวีรภัทร  ชุมยอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กชายวีรภัทร  ภูกิ่งเงิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
281
เด็กชายวีรากร  ลงวุฒิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กหญิงศญาฎา  สุดยินดี
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กหญิงศศิกานต์  ศิริรัตนพร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กหญิงศศินิภา  จันทร์พวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
เด็กชายศิรพัชร์  พงศ์ธีรวศิน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กชายศิรสิทธิ์  มีแก้ว
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
เด็กชายศิวกร  ชื่นไกรลาส
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
288
เด็กชายศิวกร  พัฒนบวรวงศ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
289
เด็กชายศุภกร  อินนัดดา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กชายศุภกรณ์  รุ่งฤทธิศักดิ์
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กหญิงศุภการย์  อินทรศร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
292
เด็กชายศุภวัชชัย  แสงสว่าง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กชายศุภวัฒน์  ศิริสวัสดิ์ศิลป์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
เด็กชายศุภสิน  หาญกระสิน
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
เด็กชายสมิทธิ  แซ่หลี
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กชายสรวิชญ์  ยิ้มกล่ำ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
เด็กชายสรวิศ  เซ่งประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
เด็กหญิงสรัญญา  โพธิ์วัลย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
เด็กหญิงสวรินทร์  ดำหริชอบ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กชายสัภยา  อ่อนเกตุ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
เด็กชายสินธนา  กลิ่นอยู่
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กชายสิปปภาส  วิไลรัตน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
เด็กชายสิรดนัย  ฉันทวีพร
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
เด็กหญิงสิริกร  กาญจนพงษ์พร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กหญิงสิริมา  ศรีปัญญา
ป.6
โรงเรียนประชาอุปถัมภ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
เด็กหญิงสิริยากร  พลแสน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
เด็กชายสิโรตม์  กิตติปัญจมาศ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงสุกฤตา  สาธุภาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
309
เด็กหญิงสุชัญญา  วิริยะอมรพันธ์ุ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
310
เด็กหญิงสุชานรี  ศรีประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
เด็กหญิงสุชานันท์  โสลันดา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
เด็กหญิงสุณัฐชา  รอดนุช
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงสุตาภัทร  สานนท์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
เด็กชายสุทธิพร  นาคจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กหญิงสุพพัตรา  ไชยมนตรี
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
316
เด็กหญิงสุพัชชา  ศุภจิตร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
เด็กหญิงสุภัสสร  ผดุงศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กหญิงสุภาวิตา  วิริยะยนตรศิลป์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
เด็กหญิงสุเมธินี  ดวงตะวัน
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กหญิงสุลินรัตน์  อรัญญิก
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
เด็กชายสุวิจักขณ์  ถิระพร
ป.6
โรงเรียนสาธิตคริสเตียนวิทยา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กหญิงสุวิมล  สุวรรณหงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
323
เด็กหญิงเสาวลักษณ์  ภูรินันทกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
324
เด็กหญิงโสรวรรณ  ศรสวาท
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
เด็กหญิงหัชชพร  แก้วกระจ่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
326
เด็กชายหัฎฐกร  ผลเจริญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
327
เด็กหญิงอชิรญา  จันทร์เจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
328
เด็กหญิงอชิรญา  สุขเรือน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
329
เด็กหญิงอธิชา  อยู่สินธุ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
330
เด็กชายอธิปพัฒน์  เอี่ยมผ่องใส
ป.6
โรงเรียนสาธิตคริสเตียนวิทยา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
331
เด็กหญิงอนัญญา  พรหมสะโร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
332
เด็กชายอภิวิชญ์  คำกุล
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
333
เด็กหญิงอมลรดา  แดงอาจ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
334
เด็กหญิงอมิตา  ขอพบสุข
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
335
เด็กหญิงอรกัญญา  ทิพยปัญญา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
336
เด็กหญิงอรญา  วราศรัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
337
เด็กหญิงอรณาสิรี  ไตรรักษ์ฐาปนกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
338
เด็กหญิงอรพลิน  ใคร้วานิช
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
339
เด็กชายอรรถพล  เชื้อสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
340
เด็กชายอลงกต  พันเดช
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
341
เด็กหญิงอาริยาพรรณ  คล้ายสมัย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
342
เด็กหญิงอาริษา  เสริมวงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
343
เด็กหญิงอารียา  เขียวสุวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
344
เด็กชายอิศราพงศ์  บัวงาม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
345
เด็กหญิงอุณากัลป์  ศรีสร้อย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
346
เด็กชายกชนันท์  ศรีบุศราคัม
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
347
เด็กหญิงกชมน  เหมามิฌาต
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
348
เด็กหญิงกชวรรณ  แก้วปลั่ง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
349
เด็กชายกมลภพ  ปัญญาศรี
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
350
เด็กชายกริชภูมินทร์  เครือทิม
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
351
เด็กชายกฤตภาส  อาจเมือง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
352
เด็กชายกฤษฎา  ก้อนแก้ว
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
353
เด็กชายกฤษฎา  สาคร
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
354
เด็กชายกฤษตฤณ  ยูถะสุนทร
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
355
เด็กชายกษิดิศ  กลิ่นมาลา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
356
เด็กหญิงกอแก้ว  สุกใส
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
357
เด็กหญิงกัญญาวีร์  คล้ายประเสริฐ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
358
เด็กชายกัณฑพงษ์  การนอก
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
359
เด็กชายกันนวัฒน์  กล้ามสันเทียะ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
360
เด็กหญิงกาญจน์ณภัทร  ไกรนุช
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
361
เด็กหญิงกิ่งแก้ว  คมจิตร
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
362
เด็กชายเกรียงกมล  แหลมทอง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
363
เด็กชายเกียรติศักดิ์  บุญจันทร์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
364
เด็กชายคณาธิป  คณารัตน์
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
365
เด็กชายคณาไธย  กาญจนขันธวัฒน์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
366
เด็กชายจักรริณ  ทุมโคตร
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
367
เด็กหญิงจันจิรา  ช้างเผือก
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
368
เด็กชายจาตพัทธ์  นิธิธนูเศรษฐ์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
369
เด็กหญิงจิดาภา  ไตรทิพธำรงโชค
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
370
เด็กหญิงจินต์จุฑา  รอดศรีสุข
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
371
เด็กหญิงจิรัตน์นันท์  นิมิตรฤทธิ์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
372
เด็กหญิงจิราภา  อรุณโณ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
373
เด็กหญิงจุฑามาศ  เขียวจั่น
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
374
เด็กชายจุลจักร  บูรวัฒน์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
375
เด็กหญิงฉัตรนภา  ปันแสง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
376
เด็กชายฉัตรพล  เพ็งผล
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
377
เด็กหญิงชนม์นิภา  มนัสสา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
378
เด็กชายชนาธิป  รัตนเสน
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
379
เด็กหญิงชมพูนุช  เจริญสุข
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
380
เด็กชายชยพล  จารุประการ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
381
เด็กหญิงชลลดา  โสเขียว
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
382
เด็กหญิงโชติกา  ศุขสวัสดิ ณ อยุธยา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
383
เด็กหญิงญาธิดา  ทองมั่น
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
384
เด็กชายณัฐดนัย  วิมุติบุตร
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
385
เด็กหญิงณัฐธิยากรณ์  เสือนิล
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
386
เด็กหญิงณัฐนิดา  พานรอด
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
387
เด็กหญิงณัฐภัทร  เฉลิมทรง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
388
เด็กหญิงณัฐยาน์  สังนาค
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
389
เด็กหญิงณัฐรัตน์  เฉลิมทรง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
390
เด็กหญิงณิชากร  ปัญญา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
391
เด็กหญิงณิชารีย์  หนูล้อมทรัพย์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
392
เด็กชายทรงพล  มัฐผา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
393
เด็กหญิงทัศษิณา  โสตเมืง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
394
เด็กหญิงทิชากร  ใยสุข
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
395
เด็กหญิงทิพย์เกษร  เสริมพงษ์
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
396
เด็กชายทิษฎี  ทองธรรมชาติ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
397
เด็กชายธนดล  ทักษิณ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
398
เด็กชายธนบดี  ไทยโอสถ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
399
เด็กชายธนพนธ์  ตระกูลรัตนานนท์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
400
เด็กหญิงธนพร  ศรีสุโข
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
401
เด็กชายธนภัทร  สุขะ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
402
เด็กชายธนวัฒน์  ชาญภูมิดล
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
403
เด็กชายธนัช  โชติธนารัตน์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
404
เด็กหญิงธมนพรรณ  อินทวงศ์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
405
เด็กหญิงธัญชนก  ภาสุรจิตรมงคล
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
406
เด็กหญิงธันยมัย  ทองสุข
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
407
เด็กหญิงธารธิชล  แซ่ตั้ง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
408
เด็กหญิงธารารัตน์  สินสม
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
409
เด็กชายธีรวัฒน์  นกเหลือ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
410
เด็กหญิงนถสร  กมลวรรณ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
411
เด็กชายนภัสถ์  ยิ้มละมัย
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
412
เด็กหญิงนภัสสร  ยิ้มละมัย
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
413
เด็กหญิงนภาพร  ภูธร
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
414
เด็กหญิงนริศรา  จตุเทน
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
415
เด็กหญิงนันทชา  ปริญญาศาสตร์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
416
เด็กหญิงนันทิยา  งามวงศ์ธรรม
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
417
เด็กหญิงนัยน์ปพร  กลั่นรอด
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
418
เด็กหญิงบุศรา  จันทร์สุเทพ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
419
เด็กหญิงบุษรินทร์  โพธิวราพรรณ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
420
เด็กชายบูรพรา  มหธนานุวัติพันธ์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
421
เด็กหญิงปณิชา  จันทร์เพ็ญ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
422
เด็กหญิงปภาวรินทร์  เกาะสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
423
เด็กชายปรมินทร์  ทองธรรมชาติ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
424
เด็กหญิงปริษา  ศรีนุ่ม
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
425
เด็กชายปัญญาวิทย์  เขตนิมิตร
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
426
เด็กหญิงปัณฑิตา  สังข์สมุทร์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
427
เด็กหญิงปิยาภรณ์  พูลศิลป์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
428
เด็กหญิงปุณณภา  เจริญรัตน์
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
429
เด็กหญิงพชราภา  นิเรืองรัมย์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
430
เด็กชายพลวัต  พงศ์ทิพย์พนัส
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
431
เด็กหญิงพลอยนภัส  สิริวัชรโชค
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
432
เด็กหญิงพัชริดา  ยืนสุข
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
433
เด็กหญิงพัทธนันท์  อักษรเจริญสุข
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
434
เด็กหญิงพิชชาพร  อัจฉริยะศักดิ์ชัย
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
435
เด็กชายพิชญะ  เมธารินทร์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
436
เด็กหญิงพิชญาภา  ยนต์นิยม
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
437
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส  วงษ์ศรีทอง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
438
เด็กชายพีรวิชญ์  แสงสุข
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
439
เด็กหญิงเพชรรัตน์  นุ่มลออ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
440
เด็กหญิงภวรัญชน์  ลอยเมฆ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
441
เด็กหญิงภัคจีรา  เริงรักษาธรรม
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
442
เด็กหญิงภัณฑิรา  แก้วบุดดา
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
443
เด็กหญิงภัณฑิรา  ภัทรพันธุ์พงศ์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
444
เด็กหญิงภูมรินทร์  สิงหะ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
445
เด็กชายภูมิพัฒน์  มาตร์อยู่เย็น
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
446
เด็กชายภูริณัฐ  เฟื่องถิ่น
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
447
เด็กหญิงมณีนุช  วรรณทอง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
448
เด็กชายรชต  รักซ้อน
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
449
เด็กหญิงรติยา  ตุรงค์เรือง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
450
เด็กหญิงรตีมาตา  นิลพัฒน์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
451
เด็กหญิงรัชพร  วัฒนุวรรณ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
452
เด็กหญิงวรกานต์  เปรมทวี
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
453
เด็กหญิงวรพา  จันทร์กลาง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
454
เด็กชายวรภัทร  ศรีเกิดล้น
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
455
เด็กชายวรวลัญช์  ศิริภูล
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
456
เด็กหญิงวรารัตน์  พันเดช
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
457
เด็กหญิงวราอร  สองห้อง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
458
เด็กหญิงวรินทร์ทิพย์  ฤกษ์รังสิมา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
459
เด็กชายวัฒนากร  พลรักษา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
460
เด็กหญิงศิริวรรณ  จิตรมั่น
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
461
เด็กชายศิวกร  ไฝทอง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
462
เด็กชายศุภณัฐ  ไชยนาเคนทรี
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
463
เด็กหญิงศุรดา  จิตต์สุพร
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
464
เด็กชายสพลดนัย  คิมนารักษ์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
465
เด็กชายสรรค์ชัย  พูลทอง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
466
เด็กหญิงสราชล  วรเดชวิญญู
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
467
เด็กชายสหชาต  สังข์ทอง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
468
เด็กชายสิปัญญา  ปลื้มจิตต์
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
469
เด็กหญิงสิริลักษณ์  บุนนาค
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
470
เด็กชายสุกฤษฎิ์  ภาพสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
471
เด็กชายสุธี  ชุดชา
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
472
เด็กหญิงสุวพัชร  นามบุตร
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
473
เด็กหญิงหทัยชนก  บำรุงศรี
ม.2
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
474
เด็กหญิงอธิชา  อมรเวช
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
475
เด็กหญิงอนัญญา  สุขลิ้ม
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
476
เด็กหญิงอนิตา  เคร่งจริง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
477
เด็กหญิงอภิชา  ชีเปรม
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
478
เด็กหญิงอมิตา  ไตรประวัติ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
479
เด็กหญิงอรพิมล  เก๊กง้วน
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
480
เด็กหญิงอรไพลิน  แสงทอง
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
481
เด็กหญิงอัจจิมา  ปราบพินาศ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
482
เด็กหญิงอัจจิมา  ยังสว่าง
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
483
เด็กหญิงอัจฉรา  เสนาะสรรพ์
ม.3
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
484
เด็กชายอัมรินทร์  รุ่งนาวา
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
485
เด็กหญิงอิงติมา  โหลแก้ว
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 15
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
486
เด็กหญิงอุดมพร  ใจจำเริญ
ม.1
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 16
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
487
เด็กหญิงกนกกร  ทองทวี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
488
เด็กหญิงกนกพรรณ  คล้ายดารา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
489
เด็กหญิงกมลชนก  คุณะพันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
490
เด็กหญิงกรชนก  สร้อยทอง
ป.6
โรงเรียนวัดบางไกรนอก
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
491
เด็กชายกรัณย์  สนธิทิม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
492
เด็กชายกัณตนพ  หมีน้อย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
493
เด็กหญิงกันยรัตน์  พันธ์บุรี
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
494
เด็กหญิงกัลยณัฏฐ์  ชมเส็ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
495
เด็กหญิงกัลยรักษ์  มาจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
496
เด็กหญิงกาญจนา  จันทร์ผา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
497
เด็กหญิงกานต์รวี  เกรียงไกรสุขเลิศ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
498
เด็กชายกิตติพัฒน์  คลังสิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
499
เด็กชายกิตติภพ  ฉวีวงษ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
500
เด็กชายกิตติภูมิ  เพ็ชร์อุไร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
501
เด็กชายกิตติศักดิ์  สุดตรง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
502
เด็กหญิงกุลจิรา  ศักดายศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
503
เด็กหญิงกุลยา  ศรีแจ่มดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
504
เด็กหญิงขวัญข้าว  ก่อเกียรติอาภา
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
505
เด็กหญิงขวัญฤทัย  เล็กใบ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
506
เด็กหญิงเขมจิรา  สังสดุดี
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
507
เด็กหญิงจันทร์เจ้า  กัลยาดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
508
เด็กชายจิตรกรณ์  โพธิ์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
509
เด็กหญิงจิตสุภา  สุราวุธ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
510
เด็กหญิงจิรภิญญา  ใจทอง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
511
เด็กหญิงจิรัฏฐ์พัชร  สุวรรณสนธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
512
เด็กหญิงจิรารัตน์  วัฒนเกษมธรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
513
เด็กชายจีรศักดิ์  แจ้งจร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
514
เด็กหญิงจุฑามณี  ช้างพุก
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
515
เด็กชายฉลองรัฐ  ธัญญะวิเศษศิลป์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
516
เด็กหญิงฉัตราภรณ์  ชื่นแช่ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
517
เด็กชายเฉลิมชัย  นิลวดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
518
เด็กหญิงชญาภา  มาลี
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
519
เด็กหญิงชณัญชิดา  ศรีไพรวัลย์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
520
เด็กชายชนาธิศ  ส่งเสริม
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
521
เด็กหญิงชมพูนุท  พุทธดี
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 17
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
522
เด็กชายชยุต  รักษาชาติ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
523
เด็กชายชยุตินันท์  เนื้อนิ่ม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
524
เด็กหญิงชลธศร  แก้วคำเครือ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
525
เด็กหญิงชลธิชา  สีสน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
526
เด็กชายชวัลวิชญ์  จิตหมั่น
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
527
เด็กชายชัยเกษมอนันต์  เจนกุลนิษฐ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
528
เด็กหญิงชามาภัทร  บุณยะสมภพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
529
เด็กหญิงชาลิสา  รัศมีอมรรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
530
เด็กหญิงชาลิสา  วนาประเสริฐศักดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
531
เด็กหญิงชุติกาญจน์  จันทรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
532
เด็กชายเชษฐติกาญจน์  วงษ์ปาน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
533
เด็กหญิงฌานิศา  ศรีนิลพันธุ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
534
เด็กหญิงญาณภัทร  เพียรทอง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
535
เด็กหญิงญาณิศา  ขจรสัตย์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
536
เด็กชายฐปนยศ  นุชเนตร
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
537
เด็กชายฐาปกรณ์  เวทีนันท์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
538
เด็กหญิงฐิดา  จักรกฤษ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
539
เด็กหญิงฐิตารีย์  วัชรเสถียร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
540
เด็กชายฐิติพัทธ์  ศิริสุรักษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
541
เด็กหญิงฐิติวรดา  ถิรปภาพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
542
เด็กชายฑิปปกรณ์  สุคนธ์
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
543
เด็กหญิงณกมล  โมลาดุก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
544
เด็กชายณครัช  เจริญพรสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
545
เด็กชายณคราช  เจริญพรสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
546
เด็กชายณคริช  เจริญพรสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
547
เด็กชายณฐกร  ทองกุลภัทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
548
เด็กชายณวิภาส  โฆสิตคุณ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
549
เด็กหญิงณัฐกานต์  จุ้ยเส่ย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
550
เด็กหญิงณัฐณิชา  จันทร์แยง
ป.5
โรงเรียนวัดบางไกรนอก
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
551
เด็กหญิงณัฐณิชา  สมสุขทวีกูล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
552
เด็กหญิงณัฐณิชา  อินทอง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
553
เด็กหญิงณัฐนันท์  วัฒนกูล
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
554
เด็กชายณัฐรัชต์  นกพ่วง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
555
เด็กชายณัฐวัฒน์  จาง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
556
เด็กหญิงณัทนน  โฆสิโต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 18
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
557
เด็กหญิงณิชาภัทร  รักตประจิต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
558
เด็กหญิงณิศรา  คำพิลัง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
559
เด็กหญิงณิศา  สมบูรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
560
เด็กชายตรีทศพล  ห่อมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
561
เด็กชายเตชัช  เพ็งผล
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
562
เด็กชายทะซาลี  สุดคล้าย
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
563
เด็กหญิงทักษพร  กิจเสมอใจ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
564
เด็กชายแทนคุณ  สีสมบัติ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
565
เด็กชายธนกฤต  มณีน่วม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
566
เด็กชายธนโชติ  ภูสีเงิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
567
เด็กหญิงธนพร  เจาะตระกูล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
568
เด็กหญิงธนัชพร  สุขเกษ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
569
เด็กชายธนาธิป  แผ่นทองแผ่
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
570
เด็กชายธราธิป  หนูแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
571
เด็กหญิงธัชพรรณ  เม่งพัด
ป.6
โรงเรียนวัดบางไกรนอก
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
572
เด็กหญิงธัญจิรา  ธงภักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
573
เด็กชายธัญพิสิษญ์  จรูญแสง
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
574
เด็กหญิงธัญมน  พงษ์วีระพัฒน์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
575
เด็กหญิงธัญสิริ  ธงภักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
576
เด็กหญิงธันย์ชนก  บุญยิ้ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
577
เด็กหญิงธิดารัตน์  วงษ์ถนอม
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
578
เด็กชายธีรโชติ  พุทธาผาย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
579
เด็กหญิงธีรนาฏ  ยี่โถ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
580
เด็กชายธีรภัทร  รักเสือเดช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
581
เด็กชายธีรวัฒน์  พรมภักดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
582
เด็กชายนรภัทร  เขื่อนชัยวงศ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
583
เด็กหญิงนรินทร์พร  ภักดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
584
เด็กหญิงนริศรา  เชื้อเหลือง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
585
เด็กชายนวิน  รัตนเศวตศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
586
เด็กชายนัทธวัฒน์  จีนคง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
587
เด็กหญิงนัทธิราภรณ์  เขียวสอาด
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
588
เด็กชายนัทพล  สุนทโร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
589
เด็กหญิงนันท์นภัส  ปั้นทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
590
เด็กหญิงนันท์นภัส  ลำธารทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
591
เด็กหญิงนันทนัช  จงวิลาสลักษณ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 19
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
592
เด็กชายนับทอง  บางกรวย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
593
เด็กหญิงนิธินันท์  แสนสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
594
เด็กชายนิธิยุทธ  วงศ์พุทธา
ป.4
โรงเรียนสาธิตคริสเตียนวิทยา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
595
เด็กชายนิธิศ  ภูวิชานันทกุล
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
596
เด็กชายนิพิฐพนธ์  ประจงจัด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
597
เด็กหญิงเนตรชนก  เงินประสม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
598
เด็กหญิงเนตรณภิส  สุรชีพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
599
เด็กหญิงบุญณดา  เกิดน้อย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
600
เด็กชายปภังกร  รุ่งภัทรธนากุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
601
เด็กหญิงปภาวรินทร์  จิตรไพวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
602
เด็กหญิงปภาวรินทร์  เอี่ยมวิสูตร
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
603
เด็กหญิงปรายฟ้า  เวียงสิมา
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
604
เด็กหญิงปริยากร  กิตินันทวัฒน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
605
เด็กหญิงปรียาภรณ์  ชุ่มชาติ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
606
เด็กชายปวริศ  เติมกสิพาณิชย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
607
เด็กชายปวเรศ  อยู่เรือนงาม
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
608
เด็กชายปัญญากร  เติมกสิพาณิชย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
609
เด็กหญิงปัณฑา  แย้มสุวรรณ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
610
เด็กชายปัณณธร  พงษ์ศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
611
เด็กชายปัณณธร  มงคลวิริยกิจ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
612
เด็กหญิงปัณณธร  สิงห์โท
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
613
เด็กหญิงปัทมพร  ชมภูนิช
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
614
เด็กชายปาณสาร  จรเสมอ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
615
เด็กหญิงปาลินรดา  แก้วนิล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
616
เด็กชายปิติลาภ  วสุวัต
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
617
เด็กหญิงปุณฑรีก์  คงมีแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
618
เด็กหญิงปุณยวีร์  คงมีแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
619
เด็กหญิงปุณยาพร  ปรัชญานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
620
เด็กหญิงปุณยาพร  วาสประเสริฐสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
621
เด็กชายเปรมกวี  แสงชัย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
622
เด็กชายเปรมปรีดา  ฤทธิศร
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
623
เด็กหญิงไปรยา  เซ่งเจริญ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
624
เด็กชายพงศ์ปณต  สัจจัง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
625
เด็กหญิงพรหมพร  อินทร์พรหม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
626
เด็กชายพลธนเดช  มาปา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 20
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
627
เด็กชายพลบดี  เพชรคล้าย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
628
เด็กชายพลพงศ์  ดิเรกฤทธิ์สุนทร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
629
เด็กชายพศิน  ขุนพินิจ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
630
เด็กชายพสิษฐ์  ดิษพงษา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
631
เด็กชายพสิษฐ์  นวลประเสริฐสุข
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
632
เด็กหญิงพอฤทัย  โพธิชัย
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
633
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา  ศรีนาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
634
เด็กหญิงพัทธนันท์  ลิมปิสวัสดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
635
เด็กชายพัศชัย  นรประพิณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
636
เด็กหญิงพาขวัญ  เชาวลิต
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
637
เด็กหญิงพิชชาภา  ภัทรพันธุ์พงศ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
638
เด็กหญิงพิชญธิดา  โกศลวุฒิ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
639
เด็กชายพิชัยยุทธ  ใคร่ครวญ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
640
เด็กหญิงพิชามญชุ์  จีนแจ้ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
641
เด็กชายพิทภัทร  รูปสูง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
642
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  เการัมย์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
643
เด็กหญิงพิมพ์ธิดา  พิมพ์ศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
644
เด็กหญิงพิมพ์นารา  ภู่พูลทรัพย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
645
เด็กหญิงพิมพ์พิกาณ์  ชาติสุวรรณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
646
เด็กหญิงพิมรดา  เดชจุ้ย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
647
เด็กหญิงพิริยาภรณ์  บุญภิมุข
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
648
เด็กหญิงพีรญา  เวชสิทธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
649
เด็กหญิงเพ็ญดารินทร์  วงศ์กระพันธุ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
650
เด็กชายภคิน  แสงทองสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
651
เด็กหญิงภณิดา  อู่ใหม่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
652
เด็กหญิงภัชภิชา  สุขรี
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
653
เด็กหญิงภัทรภร  ช่อสัมฤทธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
654
เด็กหญิงภัทรวดี  ศิริทศางค์ชัย
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
655
เด็กหญิงภัทราภา  แก้วประพาฬ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
656
เด็กหญิงภัทริณี  ตริสิริสัตยวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
657
เด็กชายภาคภูมิ  รัตนพล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
658
เด็กหญิงภาษิตา  พูลสุขโข
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
659
เด็กหญิงภิญญดา  ประสงค์สิน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
660
เด็กชายภูตะวัน  สำราญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
661
เด็กชายภูมิพัฒน์  ภูบุญลาภ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 21
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
662
เด็กชายภูมิภัทร  สละทองตรง
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
663
เด็กชายภูริ  จารเขียน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
664
เด็กชายภูริช  ยุคุณธร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
665
เด็กชายภูริวิช  อินเอก
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
666
เด็กชายมกรานนท์  เหลาเดช
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
667
เด็กหญิงมณฑิณี  นิ่มสมบัติ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
668
เด็กหญิงมนัชญา  มีชัยเจริญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
669
เด็กหญิงมารานา เมธ์  อัครนิธิ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
670
เด็กชายเมธัส  จรเทพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
671
เด็กชายยสวัฒน์  อ่อนผึ้ง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
672
เด็กหญิงรวิธรณ์  ทักษิณ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
673
เด็กชายรักภูมิ  รัตนกิตติโสภณ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
674
เด็กหญิงรัชชนันท์  โพธิอ่อน
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
675
เด็กชายโรจน์วศิน  กิตติโชติศุภกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
676
เด็กหญิงลลิตา  วีรวรรณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
677
เด็กหญิงลักษิกา  ขำวงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
678
เด็กชายวชิรวิชญ์  คดดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
679
เด็กหญิงวดี ช.  บุญพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
680
เด็กหญิงวรัชญา  เวียงคำ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
681
เด็กหญิงวรัญญา  ภู่หนู
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
682
เด็กหญิงวราภรณ์  คุ้มจิตร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
683
เด็กหญิงวรินทร  สุดปาน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
684
เด็กหญิงวริศรา  ดิลกกาญจนมาลย์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
685
เด็กหญิงวริษา  วิจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
686
เด็กชายวิชญะ  อยู่เย็น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
687
เด็กหญิงวิชาดา  พังประไพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
688
เด็กหญิงวีรดา  หอมพูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
689
เด็กหญิงศศิพร  ศรีศศลักษณ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
690
เด็กหญิงศศิภัทร  เอี๊ยวประเสริฐ
ป.4
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
691
เด็กชายศศิวัชร  ปิยมงคลกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
692
เด็กชายศิราช  ศุภวิเศษ
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
693
เด็กหญิงศิริวรรณา  วรบุตร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
694
เด็กชายศิลปวุฒิ  สดมุ้ย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
695
เด็กชายศิวกร  ทิมจั่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
696
เด็กชายศุภกฤต  ทองประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 7 มกราคม 2561

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
นนทบุรี เขต 1

ณ อาคาร 3 ชั้น 4 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
ห้องสอบที่
 22
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
697
เด็กหญิงศุภากร  จันทร์กระจ่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
698
เด็กหญิงศุภานัน  รุ่งเรืองฤทธิชัย
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
699
เด็กชายสมิทธิ  จันทร์วิไล
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
700
เด็กชายสิรวิชญ์  อัครสมบูรณ์
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
701
เด็กชายสิระกาณ  ภู่เจริญยศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
702
เด็กหญิงสิรามล  สายธนู
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
703
เด็กหญิงสิริกานต์  พรหมศร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
704
เด็กหญิงสิวลี  ยุทธนาภินันท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
705
เด็กหญิงสุธิดา  รัตนกิตติชัย
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
706
เด็กหญิงสุวนันท์  เฉยกลิ่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
707
เด็กหญิงสุวภัทร  พึ่งความสุข
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
708
เด็กชายโสภณ  เดชผดุง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
709
เด็กหญิงอชิรญา  ทองชมภู
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
710
เด็กชายอชิรวิทย์  วงษ์งามดี
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
711
เด็กหญิงอชิรัญญา  ขำภู่
ป.5
โรงเรียนวัดบางไกรนอก
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
712
เด็กหญิงอทิติยา  ยาตรา
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
713
เด็กหญิงอภิญญา  ก้อนเงิน
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
714
เด็กหญิงอภิญญา  ดีแจ้ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
715
เด็กหญิงอรพรรณ  หุ่นทองแท้
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
716
เด็กหญิงอรวรรยา  ขุนทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
717
เด็กหญิงอรอารีย์  ศรีษะพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
718
เด็กหญิงอลินลดา  หวู
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
719
เด็กชายอะธิชา  รสหวั่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
720
เด็กหญิงอัฉราพรรณ  โนนทิง
ป.5
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
721
เด็กหญิงอัญชลี  ยำยวน
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
722
เด็กหญิงอันดามัน  วงศ์วิไล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
723
เด็กชายอาชวิต  จินตะโพธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
724
เด็กชายอานนท์  เกิดจั่น
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
725
เด็กชายอารยะ  ล้วนเส้ง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
726
เด็กหญิงอารีนันท์  ไพฑูรย์เลิศ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
727
เด็กชายอินรัตน์  ยุติศาสตร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลนนทบุรี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
728
เด็กหญิงอิษฎารักญ์  ดุริยางค์เสนาะ
ป.6
โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์