ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 42

ณ ห้องประชุมราชสิทธิเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 42
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกมลชนม์  เขียนประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กชายกันตพัชญ์  เบญจรัตน์
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กหญิงกันติชา  มังกร
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กหญิงกานต์สินี  โตดา
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กชายกิตติพศ  อรรถสุข
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กชายคณิน  บุญโอภาศ
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กชายจิณณพัต  จิตบุณยเกษม
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงจิรภา  คำภูษา
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กชายจิรัฏฐ์  ภาณุเตชะ
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กชายฉัตริน  เอี่ยมสงคราม
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กหญิงชนนิษฎ์  เหลืองสุวรรณ์
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กหญิงชมลวรรณ  บุตรศรีคุ้ย
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กชายชยุตพงศ์  พันธ์รุ่งจิตติ
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กชายชวัลวิทย์  เหลืองพฤกษชาติ
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กชายโชติรวี  สุระวาศรี
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายเฌอชล  อภัย
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กหญิงญณินชญา  อุ่นจิตต์วรรธนะ
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กชายณภัทร  ใจมอย
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กหญิงณหทัย  ลิ้มวีระประจักษ์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กชายณัฏฐ์  สุพัฒน์
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กชายณัฐวัฒน์  กลิ่นสุคนธ์
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กชายทัตพงศ์  เมฆลอย
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กชายทิวัฒน์  ปานทอง
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กชายธนกฤต  บุศรากุล
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กชายธัญญวัฒน์  ธัญญมงคลชัย
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงนฏคล  จันทราช
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กหญิงนฤวรรณ  ดำดี
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กหญิงนวรัตน์  รักเกษตรกรรม
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงนันทชพร  พรายพร
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงนันท์นภัส  บรรณวัฒน์
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กชายปรมัตถ์  ขาวนวล
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กหญิงปรัชญาณี  โพธิ์ศรี
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กหญิงปรีด์เปรม  อภิรักษชัยกูร
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กหญิงปัณฑิตา  ชาญเวทประสาตร์
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กชายปารเมศ  ศุภโชคพุฒิกูล
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 42

ณ ห้องประชุมราชสิทธิเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 42
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กชายปิติพัฒน์  สารปัง
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กหญิงปุญญิศา  ชานนท์
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กชายพชร  คะตะสมบูรณ์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กชายพศวีร์  แฝงพงษ์
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กหญิงพัชรมัย  รงค์ทอง
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กหญิงพิมพ์วิชญา  คงชาญแพทย์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กชายพีรณัฐ  ปัญญามัง
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กหญิงภัทรนันท์  มีเครือ
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กชายภาคสัณห์  จันทร์เปีย
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กหญิงภาสินี  รักพานิชมณี
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กชายภูมิภัทร  บุญศรีโรจน์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กชายภูวพัศ  เทียมจรรยา
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กหญิงม่านฟ้า  ลีลาพร
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กหญิงโยธาฎา  จุลพรรค์
ม.2
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กชายรัตนพล  ศรชัย
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กหญิงวชิรญาณ์  เกษศิลป์
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กชายวณิช  บุญช่วย
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงวริษา  ไทยวานิช
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กชายศรัณย์  วรรณพงษ์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงศิรชยา  นราธรสวัสดิกุล
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กหญิงศุภิสรา  วัฒนาธร
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กชายสมัชญ์  ไม้สนธิ์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กชายสรวิชญ์  เหรียญทอง
ม.1
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กชายสรัล  โพธิ์หิรัญ
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กหญิงสวรส  เกิดทองทวี
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กชายสุกฤษฎิ์  รุกขชาติ
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กหญิงสุพรรษา  ศรีสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กชายสุรวัชร์  เพชรมณี
ม.3
โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กหญิงสุวลักษณ์  อุตสงควัฒน์
ม.3
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กชายอธิวัฒน์  เฮงประดิษฐ์
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กหญิงอภัสรา  ภู่ศรี
ม.2
โรงเรียนนครสวรรค์
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์