ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชกร  ราชครุฑ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กหญิงกนกวัลย์  มีระหงษ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กหญิงกนกอร  ชินสุน
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กหญิงกนิษฐา  ประสบผลสุจริต
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กหญิงกมลชนก  ตรีรัตน์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กหญิงกมลชนก  บุพศิริ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กหญิงกมลชนก  เอี้ยงลักขะ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงกมลทิพย์  บุญจันทร์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กหญิงกมลทิพย์  อุปพงษ์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงกมลนัทธ์  ศิริเมธากูร
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กหญิงกรวรรณ  พลอาษา
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
นายกฤตกร  บุตรศรีภูมิ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
นายกฤตพล  พละเสน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กหญิงกฤติมา  ปาระคะ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
นายกฤษฎา  เพียลาดไหล
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายกฤษฎากรณ์  นาเชียงใต้
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กชายกฤษณ์  ไตรยราช
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กชายกลชาติ  แซ่ว่อง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กชายกษิดิ์เดช  ไชยยศ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
นายกษิตินาถ  เขียวสมบูรณ์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กชายก่อเกียรติ  แก่นจันทร์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงกัญญ์วรา  พิพิธภัณฑ์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
นายกันตพงศ์  วงศ์สถิตย์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กหญิงกันต์ฤทัย  งอกงาม
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กหญิงกันรญา  ประพันธ์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงกัลยรัตน์  ไชยวงศา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กหญิงกัลยรัตน์  อุปรี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กหญิงกัลยารัตน์  ฤทธิวงจักร
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงกาญจนา  ท้าวด่อน
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงกาญจนา  อุปพงษ์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กหญิงกานต์ธิดา  ถนอมสมบัติ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กหญิงการันตี  วงศ์ศรีชา
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
นายกิตติชัย  ด่านลาพล
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
นายกิตติภณ  ไตรยขันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
นายกิตติภพ  คำชมภู
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กหญิงกิตติยา  เปลี่ยนเอก
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กหญิงกุลธิดา  นามขันธ์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
นางสาวกุลธิดา  สารสุข
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กหญิงกุลปรียา  บุญเกิด
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
นายเกรียงไกร  กินรี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
นางสาวเกวลิน  นนสะเกต
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กหญิงเกวลิน  เฟื้องบริบูรณ์
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
นางสาวเกวลี  รังศรีแก้ว
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กชายเกียรติศักดิ์  ม้าวเมืองคำ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
นายเกียรติศักดิ์  สอิ้งแก้ว
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
นางสาวขนิษฐา  งิ้วสุภา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กหญิงขวัญชนก  กุสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กหญิงขวัญนภา  ทองชัย
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กชายขวัญแผ่นดิน  ไชยรบ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กหญิงขวัญฤดี  หาดสูง
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กชายขุนเขา  คำสอน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กชายเขมทัตต์  จันทร์เทาว์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงเขมมินทรา  ศรีพันดอน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
นางสาวเขมวิภา  ศรีมุกดา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
นายเขษมศักดิ์  ศรีผักผ่อง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กชายคณาธิป  เจริญพร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กชายคุณากร  ดวงจิตร
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กชายคุณากร  อุสาพรหม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กชายจตุพล  ลาคำ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
นางสาวจริยา  จันทะรังษี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กหญิงจอมขวัญ  ภูติยา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กชายจักรพรรดิ  ผลถวิล
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กชายจักรี  พาเสน่ห์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กชายจามิกร  สุนารักษ์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กหญิงจารุวรรณ  ใบอุดม
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
นางสาวจิดาภา  เชื้อดวงผุย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กหญิงจิตต์ลัดดา  คำธิศรี
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กหญิงจินดาพร  อ่อนเรือง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
นายจิรกฤต  เถกิงผล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กชายจิรภัทร  พลตรี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
เด็กชายจิรวัฒน์  ผิวหอม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กหญิงจิรัชญา  แก้วแสนคำ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กหญิงจิรัชญา  พละเสน
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กหญิงจิรัชญา  เอื้อกิ่งเพชร
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
นางสาวจิราวรรณ  จันทรังษี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กหญิงจีรพัชร  จิตรดาภา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กชายจีรพัฒน์  วงค์สีดา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กหญิงจีรวรรณ  หมอกต้ายซ้าย
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กชายจีรศักดิ์  มันอินทร์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
นางสาวจุฑามาศ  นนท์คำวงค์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กหญิงจุฑามาศ  เพ็ชรสุวรรณ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
นางสาวจุฑารัตน์  บุญมาศ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กหญิงจุไลพร  แก้ววิเศษ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงเจตสุภา  จันทา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
นางสาวเจนจิรา  จิตจำนงค์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กหญิงเจนจิรา  ศรีลายศ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
นางสาวเจริญขวัญ  คชรินทร์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
นางสาวฉันทพิชญา  รุ่งแสง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กหญิงชญากาณฑ์  คำชมภู
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กหญิงชนกนันท์  แก้วเกตุ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กชายชนะชัย  ใบแสน
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
นายชนะชัย  พังแสงสุ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กหญิงชนิดา  โอทาตะวงค์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
เด็กชายชนินทร  ทิพม้อม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กหญิงชมพูนุช  พันธ์ศรีแหล้
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กหญิงชไมพร  ขวากุพันธ์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
นายชยกร  พยังเฆ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
นางสาวชลทิพย์  ฤาแก้วมา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กหญิงชลธิชา  สอนคำ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
นางสาวชลธิชา  อนุฤทธิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กหญิงชลนิสา  วางศรี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
นางสาวชลลิตา  อิ้มพัฒน์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กหญิงชลิตฎา  ใยปางแก้ว
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กหญิงชลิตรา  ผาลือคำ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงชลิตา  ศิรินาม
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
นายชวกร  เหลาแก้ว
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กหญิงช่อผกา  พรหมพิทักษ์กุล
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กชายชัยธวัช  แสงวงค์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
นายชัยวัฒน์  โหน่งที
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
นายชัยศิริ  สีเพียชัย
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กชายชาญชัย  รัตนประภาธรรม
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
นางสาวชาลิสา  นาอุดม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงชุติมณฑน์  โกษาแสง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กหญิงชุติมา  มณีรัตน์
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กชายโชคชัย  รัตนประภาธรรม
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
นางสาวญาณิศา  เกิดทวี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กชายฐิติกร  ลาชัย
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
เด็กชายฐิติภูมิ  ประสานงาม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
นายณฐกร  ยะพลหา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กชายณรงค์ศักดิ์  ไชยโคตร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กชายณรัชตะ  มลาวาสน์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
นางสาวณัจชพร  พรมพิลา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กหญิงณัชชนก  ประมวลเจริญกิจ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
นางสาวณัฎฐพร  วรโคตร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
เด็กชายณัฐกัญจน์  อุปรี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กหญิงณัฐกานต์  บุตรชา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
นางสาวณัฐกุล  คำเรืองศรี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
นายณัฐชนน  โคตพันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กชายณัฐชนน  ภูน้ำไสย
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กชายณัฐชนน  สะอาดศรี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
เด็กหญิงณัฐชยา  อุ่นจิต
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กหญิงณัฐชา  กันณ์ทิฆัมพร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
เด็กหญิงณัฐฌา  พลมั่น
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
นางสาวณัฐฐาภรณ์  ยุบุญชู
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
นางสาวณัฐณิชา  บุตรเวียงพันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
นางสาวณัฐธิดา  สุวอ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
นางสาวณัฐนิช  โถชาลี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กหญิงณัฐพร  พูนพิพัฒน์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
นายณัฐพล  อินธิบาล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กหญิงณัฐมน  ว่องไววุฒิกุลเดช
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
141
นางสาวณัฐรดา  คูสกุล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กหญิงณัฐริกา  โพธิแสนหลี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กหญิงณัฐริชา  เกษรรัตน์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กชายณัฐวุฒิ  ทัศคร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กชายณัฐวุฒิ  ผาศิลป์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
นางสาวณิชกานต์  เครือคำ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กหญิงณิชกานต์  ตันวาณิชกุล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กหญิงณิชากานต์  เกิดทวี
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กหญิงณิชาภัทร  ภัทรธนาภินันท์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กชายดนุเดช  สุขสำราญ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กหญิงดรุณี  ทูลไชย
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
นางสาวดวงกมล  พลวงค์ษา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายดุชกาล  จันทรังษี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กหญิงดุสิตา  ลาภมี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กชายไตรภพ  พาลีรักษ์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กชายทยากร  ทินบุตร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กชายทศธรรม  บุริพา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กชายทศพล  พลาดอินทร์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กชายเทวินทร์  ราญคำรัตน์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กชายแทนกาย  เกษมสินธ์ุ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กชายธงชัย  อุ่มจันทร์สา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายธงไท  เพ็ชราชัย
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
นายธนกฤต  พูนปริญญา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กชายธนกฤต  สายกมล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กชายธนชาติ  ป้องคำสิงห์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
นายธนโชติ  แก้วพรม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กชายธนดล  ศรีปัญญา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
นายธนพัฒน์  บุญพาเกิด
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กชายธนภัทร  เมรี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กชายธนวัฒน์  ถิ่นวัลย์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
นายธนวัฒน์  เทียนสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กชายธนวัฒน์  นราศรี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
นายธนวัฒน์  อินทรีย์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กหญิงธนัญชนก  ขันเงิน
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กหญิงธนัญญา  หาริชัย
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
176
นางสาวธนารีย์  จาริตะทิพย์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
นายธนาวุธ  ทองหมั้น
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงธนิศา  อิว
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กชายธวัชชัย  สุขสวน
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงธัญญา  แสงผา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
นางสาวธัญย์ชนก  รัฐศาสตร์นาวิน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
นางสาวธัญลักษณ์  ชมภูแสง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงธารทิพย์  สมเภา
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กหญิงธารีรัตน์  เภาโพธิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
นางสาวธิดารัตน์  ต้นโพธิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กหญิงธิดารัตน์  ไผ่พุทธ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
นางสาวธีรดา  โรจนวัชร์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กชายธีรนัย  หาญชัย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กชายธีรพงษ์  เหลาแพง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กชายธีรพัฒน์  ป้องหลักคำ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
นายธีรภัทธ์  พิมพ์ภูคำ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กชายธีรภัทร  รัตนะวาดี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กชายธีรวัฒน์  พรมเทศ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กชายธีระภัทร  แก้วก่า
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กชายเธียรพงษ์  วิจิตรจรรยา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
นางสาวนงลักษณ์  ประเสริฐรัตนชัย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กหญิงนธีกานต์  บุญเฮ้า
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กชายนนทกร  ไชยชมภู
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
นายนนทกร  ลิ้มพิพัฒน์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กชายนนทกานต์  ใจสำราญ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กชายนนทวัฒน์  โถดาสา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กชายนพภาณุ  จันทร์มาลา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
นางสาวนภลักษณ์  ชุมภูแสง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กหญิงนภัสกรณ์  ยังแสนภู
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงนภาพร  พลเมือง
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กชายนรงค์ฤทธิ์  อุทำกา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กชายนราธิป  ราศรี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กชายนริศ  วราอัศวปติ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กหญิงนฤดร  ยงยันต์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กหญิงนฤมล  บุรีรัมย์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
211
เด็กหญิงนฤมล  รูวันมอม
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
นางสาวนฤสรณ์  แก้วมะ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
นางสาวนลินี  ศรีตระการ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กหญิงนลีนี  ศรีสุข
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กหญิงนวพร  ดาบพิมพ์ศรี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
นางสาวนวพรรณ  สรรพโชติ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
นางสาวนวพรรษ  คำเกาะ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กหญิงนันทกานต์  บัวศรียศธิยา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
219
นางสาวนันท์นภัส  พลหาราช
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
220
เด็กหญิงนันท์นภัส  รักษาแสง
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
221
เด็กหญิงนันทพร  ลาดมุณี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
222
นางสาวนันทิชา  อุปัชฌาย์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กหญิงนารีนุช  จันทรังษี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กหญิงน้ำทิพย์  พรมทะยาง
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กหญิงน้ำฝน  ขันบรรจง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กหญิงนิตยา  ทูลไชย
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กหญิงนิตยา  ปัจจูมลี
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
นางสาวนิภาพร  เพชรแก้ว
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กหญิงนิลวรรณ  ปิตะคง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
เด็กหญิงนิศรา  เถาประสาท
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
นางสาวนุชนภางค์  พวงชน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กหญิงเนตรณภา  งิ้วสีดา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
นางสาวเนตรนภา  จูมสีสิงห์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กหญิงเนตรฤทัย  พรหมดี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
นางสาวบงกชพร  กัลยาเลิศ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
นายบริภัทร  จุลนีย์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
เด็กชายบวร  จันทะแสน
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กชายบัณฑิต  วิธิบูรณ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
239
นางสาวบัณทิตา  อาจวิชัย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
240
เด็กชายบุญญวัฒน์  ธรรมรักษ์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กหญิงบุญยวรรณ  ผึ้งศรี
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กหญิงบุณยนุช  ใบหะสี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
นายบุรินทร์  จันทร์งาม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กหญิงบุษราภรณ์  นนสะเกตุ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กหญิงเบญจกร  หลาบเหมทุม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
246
เด็กชายเบญจมินทร์  ภูดินทราย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กชายปฎิพล  วิโย
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
นายปฏิภาณ  หอยตะคุ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
นางสาวปณิดา  มิตรแสง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
นางสาวปทุมวดี  โคตรธรรม
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
นางสาวปนัดดา  น้อยตำแย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
นางสาวปนัดดา  วงศ์กาฬสินธุ์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
253
นางสาวปภัสร  ดวงสนิท
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
254
เด็กหญิงปภัสรา  คำสงค์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กหญิงปภาวี  รักษาภักดี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
เด็กหญิงปภิชญา  พานพินิจ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
257
เด็กหญิงประกายทิพย์  ป้องมาลี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กหญิงประกายฟ้า  นาคนุ่น
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
เด็กหญิงประณยา  ผุยหันธาตุ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กหญิงประณิตา  อัมราช
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
นางสาวประทิมพิศ  คำสุโพธิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงประภัสสร  ฮาดเนารี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กหญิงประภาพร  จอมละวงศ์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กหญิงประภาภรณ์  นาถาดทอง
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กหญิงประริชาติ  ลีทนทา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กชายประวิทย์  ศรีปัดถา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กหญิงปริศนา  ไขประกาย
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
นางสาวปริศรา  ศรีเนตร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงปรียาพร  มณีรัตน์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงปรียาพร  สว่างศรี
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
นางสาวปวรา  นาโพธิ์ตอง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กหญิงปวันรัตน์  สุริยะแสง
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา  น้อยชิน
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
274
เด็กชายปาณัสม์  สายรัตน์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
275
เด็กหญิงปารยา  ชาศรี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
นางสาวปาริฉัตร  ยะไชยศรี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
นางสาวปาริชาติ  ศิริสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
นางสาวปิยะฉัตร  ไพภิบาล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
นายปิยะมิตร  หาญจำปา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กหญิงปุณยวีร์  วิชาหา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
281
นางสาวเปมิกา  พิมพ์กลาง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กชายเปรม  ซุนซัง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กหญิงเปรมฤดี  ทอนอทอง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กชายพงศธร  เจริญไชย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
นายพงศ์ปภัส  สัพโส
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กหญิงพจมาน  โอระนำ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
นายพชรธรณ์  วัฒนาวารีกุล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
288
นางสาวพนมพร  ดงภูยาว
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
289
นางสาวพรชนก  เฉลิมชาติ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กชายพรชัย  มาวงแหวน
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กหญิงพรชิตา  โคตรธรรม
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
292
เด็กหญิงพรชิตา  บุญยืน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กหญิงพรนภา  เจริญศรี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
นางสาวพรนภา  พลสีลา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
นางสาวพรประภา  ศรีบุญแปลง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กหญิงพรรณพษา  เถาว์สอน
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
นางสาวพรรณภัทร  ทองพันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
นางสาวพรรณวดี  ธิวโต
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
นางสาวพรรวษา  เจริญวงศ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กหญิงพรสวรรณ์  วระโคตร
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
นางสาวพวงคูณ  โกพลรัตน์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กชายพศินฐ์  คอมแพงจันทร์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
นางสาวพัชรศรี  แสงชาติ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
นางสาวพัชราภรณ์  นนตระอุดร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กหญิงพัชราภรณ์  อิ่มศรี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
นางสาวพัชริยา  อินธิแสน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
นางสาวพัทธ์ทิวากรณ์  พงษ์มณีศิลป์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงพัทธิยา  วระโงน
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
309
เด็กชายพันธวัธน์  แสนบรรดิษฐ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
310
เด็กหญิงพานิช  เมืองปาก
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
นางสาวพิจิตรา  นามสอน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
เด็กหญิงพิชญา  จักษุจินดา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงพิชญากร  วงษ์สา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
นายพิเชษฐ  ตุดตะเวช
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กหญิงพิมพ์รพี  พรกุณา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
316
นางสาวพิมรภัทร  ทองพันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
นางสาวพิมลพรรณ  นามสอน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กหญิงพิศสมัย  จันคำ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
นายพีรพงษ์  มาลีปา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กชายพีรพล  ปีคุณ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
นายพีระพัฒน์  ทองคำห่อ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กหญิงพุธิตา  นพศรี
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
323
เด็กหญิงเพชรดา  นิสีดา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
324
เด็กหญิงเพชรลดา  นำคำ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
เด็กหญิงโพธิรัตน์  หมั่นบุญ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
326
นางสาวไพรรินทร์  โพธิ์แสนศรี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
327
เด็กชายฟิสิกส์  เจริญชัย
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
328
นายภควัฒน์  นิดสีราย
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
329
เด็กหญิงภรณ์นภา  เพ็งผกา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
330
นายภัทรกรณ์  ขอรัตน์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
331
เด็กชายภัทรโชติ  วิทยาขาว
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
332
เด็กหญิงภัทรนันท์  โพธิ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
333
นางสาวภัทรมน  คอมแพงจันทร์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
334
เด็กหญิงภัทรา  ธานีกุล
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
335
เด็กชายภาคภูมิ  เรืองวรบูรณ์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
336
เด็กชายภาคย์  สาระนันท์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
337
เด็กชายภาคิน  ภักดีโชติ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
338
เด็กหญิงภานุชนาถ  นุ้ยเทศ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
339
นายภานุวัฒน์  มันอาษา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
340
เด็กหญิงภิญญดา  กิตติสารพงษ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
341
นางสาวภิรมภรณ์  ทานวล
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
342
เด็กชายภูมินัฐ  มีพรหม
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
343
นายภูมิพลัง  เดียงสา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
344
เด็กชายภูมิภัทร  บุญจันทร์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
345
นายภูริณัฐ  ว่องไววุฒิกุลเดช
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
346
เด็กชายภูริณัฐ  สุราษฎร์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
347
นายมงคลชัย  ศรีมงคล
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
348
นางสาวมนัญชยา  สังหมื่นเหม้า
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
349
นางสาวมยุรี  กิตติธรรม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
350
เด็กหญิงมรกต  คำธิศรี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
351
นางสาวมัณฑนา  พลราชม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
352
นางสาวมานิตา  พิพิทธภัณฑ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
353
นางสาวมิลลิเนียม  โอฬาร์พฤกษ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
354
เด็กหญิงมุฑิตา  เปลี่ยนเอก
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
355
นายเมฆินทร์  ป้องหลักคำ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
356
เด็กหญิงเมธิณี  ศรีวิไล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
357
เด็กชายเมธี  งิ้วพรม
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
358
นางสาวเมวดี  อุดรทักษ์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
359
นางสาวยลดา  นนท์ไพวัน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
360
นางสาวยลลดา  คำสงค์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
361
เด็กชายยศสรัล  โพธิ์เขียว
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
362
นางสาวยุพเรศ  ทองหมู่
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
363
นางสาวยุรฉัตร  นาชัยสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
364
นางสาวยุวรินทร์  อินธิกาย
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
365
นางสาวรมิตา  ตันวณิชกุล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
366
นางสาวระพีพร  จันทรังษี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
367
เด็กหญิงระพีพรรณ  เดือนเพ็ง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
368
เด็กชายรัชชานนท์  ปัญญาประชุม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
369
นางสาวรัชนิกานต์  เจริญอินทร์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
370
นายรัฐพงศ์  สมบูรณ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
371
เด็กหญิงรัตติกาญจน์  วงษ์ธาตุ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
372
นางสาวรัตน์ติยา  วงศ์ละคร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
373
เด็กหญิงรัตนวดี  ตาระบัตร
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
374
เด็กชายราเชนทร์  ขาวสุริจันทร์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
375
นางสาวรุ่งทิวา  นุกานนท์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
376
เด็กหญิงรุ่งนภา  สร้อยจักร
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
377
เด็กหญิงรุ่งอรุณ  ทูลไชย
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
378
เด็กหญิงลลิตรภัทร  มาระมิ่ง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
379
เด็กหญิงลลิตา  แก้วสอนดี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
380
เด็กหญิงลลิตา  พันธ์วิลัย
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
381
เด็กหญิงลลิตา  ศรีมาบุตร
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
382
เด็กหญิงลักขณา  รัชตะวิไล
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
383
เด็กหญิงลักษิกา  เล็กเจริญ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
384
นายวงศธร  รัตนพันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
385
นายวชิระ  สมแก้ว
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
386
นายวรชิต  ฮังกาสี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
387
เด็กหญิงวรณัน  พรหมสาขา ณ สกลนคร
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
388
เด็กหญิงวรดา  บุญประคม
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
389
เด็กหญิงวรรณภา  พลเดช
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
390
เด็กหญิงวรรณวนัส  ถิระดำรงค์รัตน์
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
391
เด็กหญิงวรรณิดา  ซึมเมฆ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
392
นางสาววราทิพย์  ดากาวงศ์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
393
เด็กหญิงวราพร  มุงวงษา
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
394
เด็กหญิงวราภรณ์  ศรีจันทร์
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
395
เด็กหญิงวรุณทิพย์  แก่นสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
396
เด็กชายวสันต์  โสสุด
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
397
เด็กหญิงวันปีใหม่  จันทร์ดาศรี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
398
เด็กหญิงวาทินี  นามจันทา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
399
นายวาธณู  อาจหาญ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
400
นายวิกรชัย  พชรโชค
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
401
เด็กหญิงวิชญาดา  รัตนสีหา
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
402
นางสาววิภา  พันธ์เขียว
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
403
เด็กหญิงวิภารัตน์  มีธรรม
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
404
เด็กหญิงวิมาลา  ฮาดปากดี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
405
เด็กหญิงวิรดา  ดากาวงค์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
406
เด็กหญิงวิรัญญา  บ้านเนิน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
407
นางสาววิรารักษ์  ไชยสุพรรณ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
408
เด็กหญิงวิริญญา  พิกุลทิพย์สาคร
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
409
นายวิริยะ  ปากชิน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
410
นางสาววิลาสินี  สุวรรณโข
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
411
เด็กหญิงวิไลรัตน์  สังทองหลาง
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
412
นางสาววิศัลย์ศยา  ดาบพลอ่อน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
413
เด็กชายวีกฤษ  ศรีวงษา
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
414
นายวีรศักดิ์  เพียสา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
415
นายวุฒิชัย  บุพศิริ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
416
เด็กชายวุฒิภัทร  ทาคูบอน
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
417
นางสาวศดานันท์  คันทะสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
418
เด็กชายศรณรงศ์  เจริญชนม์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
419
เด็กชายศรรวริศ  แท้ไทสงค์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
420
เด็กชายศรายุทธ  ธรรมโม
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
421
เด็กชายศราวุฒิ  งอยแพง
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
422
เด็กหญิงศรินทิพย์  คำธิศรี
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
423
เด็กหญิงศศิธร  เทบำรุง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
424
นางสาวศศิภรณ์  ศรีสมพร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
425
นางสาวศศิวิมล  แซ่ตั้ง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
426
นายศักดิ์สิทธิ์  โสภาจร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
427
นายศิรชัช  แก้วพิกุล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
428
เด็กหญิงศิรดา  อาจสาระมนต์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
429
เด็กหญิงศิริกัญญา  เทียมทัน
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
430
เด็กหญิงศิริกาญจน์  อุดมเลิศ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
431
เด็กหญิงศิรินภา  เดแองเจิล
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
432
นางสาวศิริวรรณ  ราชนาวี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
433
นางสาวศิริวิภา  อินอาราม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
434
เด็กชายศิริสัก  เดชะวรานนท์
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
435
เด็กหญิงศิริโสดา  ขันบรรจง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
436
เด็กชายศุภกฤต  อุเทศ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
437
เด็กชายศุภณัฐ  สมอบ้าน
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
438
นางสาวศุภนิดา  จันทฤาไชย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
439
นายศุภวิชญ์  เมตตาวิมล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
440
เด็กชายศุภวิชญ์  ศรีสำราญ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
441
นายศุภวิชญ์  หาญมนตรี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
442
เด็กหญิงเศรษฐพร  คำเกช
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
443
เด็กหญิงษมาพร  ทิพย์บุรี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
444
เด็กชายสมประสงค์  มอญปาก
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
445
เด็กชายสหรัฐ  วงษ์ลุนลา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
446
นายสหัสวรรษ  เกษามา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
447
เด็กชายสหัสวรรษ  ไตรธิเลน
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
448
นายสหัสวรรษ  วิทักษาบุตร
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
449
นายสหัสวรรษ  ศรีจันทร์แก้ว
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
450
เด็กชายสัญศกฤษณ์  พฤกจันทร์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
451
เด็กชายสิทธิชัย  เลาศรี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
452
นายสิทธิพงษ์  นามกาแสง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
453
เด็กชายสิทธิราช  บุ่ยวัน
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
454
เด็กหญิงสิปาจรีย์  ยศกำธร
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
455
เด็กหญิงสิริกร  วงศ์ฟูเฟื่องขจร
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
456
เด็กหญิงสิริกร  ไหลอุดี
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
457
นางสาวสิริกาญจน์  ฮังโยธา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
458
นางสาวสิรินันท์  โทนสกุล
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
459
นางสาวสิริภัทรา  ไชยรา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
460
นางสาวสิริยากร  กอหาญ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
461
เด็กหญิงสุขฤดี  แก้วสอนดี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
462
เด็กหญิงสุจิตรา  กรพันธ์
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
463
เด็กหญิงสุชัญญา  บุราย
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
464
เด็กหญิงสุชาพิชญ์  วรโคตร
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
465
เด็กชายสุตะโชค  ช่วยสุดสกุลชัย
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
466
เด็กชายสุทธิชัย  แสนภูวา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
467
นายสุทธิพงษ์  เมืองโคตร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
468
เด็กหญิงสุธาสินี  ศรีสงคราม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
469
เด็กหญิงสุธาสินี  สีหามาตย์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
470
เด็กหญิงสุธิตา  ปุนจันตัง
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
471
นางสาวสุนิตา  พรมนิล
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
472
เด็กหญิงสุนิษา  แซ่ฉั่ว
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
473
นายสุประกิจ  วงศ์เตชะ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
474
เด็กหญิงสุพรรษา  ไพราชสูง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
475
นางสาวสุพัตรา  กองทอง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
476
นางสาวสุพัตรา  โพธิ์ศรีลา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
477
นางสาวสุพัตรา  สมภารเพียง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
478
เด็กหญิงสุพิชญา  ผาใต้
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
479
เด็กหญิงสุภัตรา  คงปราณ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
480
เด็กหญิงสุภาภรณ์  วิมุล
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
481
เด็กหญิงสุภามาศ  ศิรินาม
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
482
เด็กหญิงสุมณฑา  คำสอน
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
483
เด็กหญิงสุมิตรา  สันดี
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
484
เด็กชายสุรบถ  เขาขำ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
485
เด็กชายสุรบถ  เชี่ยวชาญวัฒนา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
486
นายสุรยุทธ  แสนหูม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
487
เด็กชายสุริยา  แฝงสุธา
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
488
นางสาวสุวพัชร  ฝูงพิลา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
489
เด็กหญิงสุวภัทร  ก้อนคำ
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
490
เด็กชายสุวัฒน์  นามวงค์ทัศน์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 15
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
491
เด็กชายเสกสรรค์  มุงวงษา
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
492
นายเสกสรรค์  สินสำอาง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
493
นายเสกสิทธิ์  สุวรรณมาโจ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
494
เด็กหญิงเสาวลักษณ์  บุพศิริ
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
495
เด็กหญิงเสาวลักษณ์  วัดแผ่นลำ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
496
นางสาวแสงบุหรัน  อัปติกานัง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
497
นางสาวโสภิดา  นาลงพรม
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
498
นางสาวหทัยกานต์  อังมีพิษ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
499
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  ศรีเมือง
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
500
นางสาวอณิษข์ฐา  ใจบุญ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
501
เด็กชายอดิศร  ประกิ่ง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
502
นายอติวัชญ์  สิงห์วัง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
503
นายอธิพัฒน์  แสงเมฆ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
504
นายอนุกรณ์  เชื้อคมตา
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
505
เด็กหญิงอพิชญา  ศักดิ์สิทธิโชค
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
506
เด็กหญิงอภัทชา  นามสี
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
507
เด็กหญิงอภิชญา  สุขสม
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
508
เด็กหญิงอภิญญา  อังครจันทร์
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
509
เด็กชายอภิรักษ์  พรหมหากุล
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
510
นางสาวอภิวันท์  แก้วก่า
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
511
เด็กหญิงอภิสรา  บงค์บุตร
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
512
เด็กหญิงอมรกานต์  ไพราชสูง
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
513
เด็กหญิงอมรรัตน์  เทบำรุง
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
514
เด็กหญิงอรญา  สายอุราช
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
515
เด็กหญิงอรทัย  สายกาลย์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
516
เด็กหญิงอรนภา  นามศรี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
517
เด็กหญิงอรปรีญา  บุรมย์
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
518
เด็กหญิงอรมณี  เชื้อคำเพ็ง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
519
เด็กหญิงอรรจมาภรณ์  ตรีนวาณิชย์กุล
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
520
เด็กชายอรรถพล  มะลิทอง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
521
เด็กหญิงอรฤดี  คำธิศรี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
522
เด็กหญิงอรวรรณ  สหจิตตา
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
523
เด็กหญิงอรสา  ทูลไชย
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
524
เด็กหญิงอรอุมา  โชคชนะ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
525
เด็กหญิงอรัญญา  เกตุทอง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
ห้องสอบที่
 16
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
526
เด็กหญิงอริศรา  จรูญธรรม
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
527
เด็กหญิงอริสา  ศิลารักษ์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
528
เด็กหญิงอริสา  เหล่าใหญ่
ม.1
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
529
เด็กหญิงอรุณทิพย์  ทูลไชย
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
530
นายอัครพล  อัครจันทร์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
531
เด็กหญิงอัจฉรพรรณี  ฮ่มป่า
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
532
เด็กหญิงอัจฉรา  ดวงเคน
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
533
นางสาวอัจฉรา  ทามณี
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
534
นางสาวอัจฉราพร  จันดี
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
535
เด็กหญิงอัจฉริยา  เถาสอน
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
536
เด็กหญิงอัญชลี  พรมประศรี
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
537
นางสาวอัญชลี  พุทธะจร
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
538
นางสาวอัญชลีพร  ปลีกลาง
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
539
เด็กหญิงอัญชิสา  ก่อกิจเจริญกุล
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
540
เด็กหญิงอัฐนาค์  ฮาดคะดี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
541
เด็กชายอัมรินทร์  ตรีเกียรติกุล
ม.1
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
542
เด็กชายอัษฎางค์  ช่องวารินทร์
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
543
เด็กชายอัษฎาวุฒิ  กล้าหาญ
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
544
นายอัษฎาวุธ  สินกิ่ง
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
545
นายอัสนี  ดงภูยาว
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
546
เด็กชายอาทิตย์  กะนะ
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
547
เด็กหญิงอาทิติยา  กงสะกาง
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
548
เด็กชายอานนท์  ไกยวงค์
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
549
นางสาวอารียา  ผาสุข
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
550
เด็กหญิงอารียา  พิมพ์แพง
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
551
เด็กหญิงอารีรัตน์  หาระมี
ม.3
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
552
เด็กชายอิทธิพล  พิกุลทอง
ม.2
โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
553
เด็กชายอิศรา  ชนะวรรโณ
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
554
นางสาวอุษณียาภรณ์  วงศ์ประชา
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
555
เด็กหญิงอุษา  มอญดี
ม.2
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
556
นายเอื้ออังกูร  ภักดีโชติ
ม.3
โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
557
นางสาวไอลดา  สีหาเพศ
ม.3
โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 17
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
558
เด็กหญิงกนกพร  ศรีสอาด
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
559
เด็กหญิงกนกวรรณ  ศิริเวช
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
560
นางสาวกมลชนก  ศรีสอาด
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
561
เด็กหญิงกมลทิพย์  สุมังคะ
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
562
นางสาวกมลเนตร  ถนอมสอาง
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
563
เด็กหญิงกรกมล  พิทักษ์ภักดี
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
564
นางสาวกรวิลัย  สีประดู่
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
565
เด็กชายกรอินทร์  สุขวิพัฒน์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
566
เด็กหญิงกฤติยา  กงแก่นทา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
567
เด็กชายกฤษฎา  พิมมีลาย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
568
เด็กชายกฤษฎากร  ถวายพร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
569
เด็กชายกฤษณพงษ์  โคตรวิชัย
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
570
นายกฤษณะ  ขัดจำปา
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
571
นายกฤษณะ  หอมหวน
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
572
นางสาวกฤษณา  อุทธบูรณ์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
573
เด็กหญิงกวางกมล  อินนัน
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
574
เด็กหญิงกวิสรา  สายคำภา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
575
เด็กชายก้องกาจ  สุตนา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
576
นางสาวกัญญาพัชร  ประดาอินทร์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
577
นางสาวกัญญาภัค  ตรงดี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
578
เด็กหญิงกัญญารัตน์  พรมอุดม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
579
เด็กหญิงกัญญารัตน์  เรียมเเสน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
580
เด็กหญิงกัญญารัตน์  วงค์บาตร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
581
เด็กหญิงกัญญารัตน์  วะเศษสร้อย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
582
เด็กหญิงกัญญารัตน์  สืบผาง
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
583
เด็กหญิงกัณฐิกา  เหลาเกิ้ม
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
584
เด็กชายกัสมา  พันธุกาง
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
585
นางสาวกาญจนา  สอนตรง
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
586
เด็กหญิงกานต์ธีรา  แก้วดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
587
เด็กชายกิตตพงษ์  ป้องสนาม
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
588
เด็กหญิงกิตติมา  พรรณขาม
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
589
นางสาวกิตติยา  สร้อยพรม
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
590
เด็กชายกิตติศักดิ์  เกษงาม
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
591
เด็กหญิงกุลสตรี  มณีจักร์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
592
เด็กหญิงขวัญเนตร  แถมสมดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 18
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
593
เด็กหญิงขวัญฤทัย  แสงทวี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
594
เด็กหญิงขวัญสิริประภา  แก้วอุดร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
595
นายคณาวุฒิ  ไชยตะมาตย์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
596
เด็กชายครรชิต  อติยะจันทร์
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
597
นายจักรพงษ์  จักรพิมพ์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
598
เด็กชายจักรพันธ์  นิครหล่อน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
599
เด็กหญิงจารุพร  โกษาเเสง
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
600
เด็กหญิงจารุวรรณ  โพธิ์ภัณฑ์
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
601
เด็กชายจิตรายุส์  สริมา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
602
เด็กหญิงจิตลดา  ไชยเพชร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
603
เด็กหญิงจินดามณี  เฉียดไธสง
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
604
เด็กหญิงจินตนา  ศรีวะรมย์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
605
เด็กหญิงจิรนันท์  กันทะไชย
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
606
นางสาวจิรภิญญา  นาภูวงค์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
607
เด็กหญิงจิรวรรณ  จันดา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
608
เด็กหญิงจิรัฐิติกาล  วงศ์คำแก้ว
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
609
นายจิรายุทธ  ประชาตรี
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
610
เด็กหญิงจีรนันท์  จันทร์มาตร์
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
611
เด็กชายจีรวัฒน์  ลับภู
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
612
นางสาวจุฑาทิพย์  น้อยคำลี
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
613
นางสาวจุฑาทิพย์  โพราชา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
614
นางสาวจุฑาทิพย์  สกุลทอง
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
615
เด็กหญิงจุฑามาศ  คำทะเนตร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
616
เด็กหญิงจุฑามาศ  อสุระพงษ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
617
เด็กหญิงจุฑารัตน์  จันทิมา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
618
เด็กหญิงจุฑารัตน์  น้อยวรรณ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
619
นางสาวจุฬารัตน์  จันทะบาล
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
620
เด็กชายเจษฎา  สัพโส
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
621
เด็กชายชญากรณ์  พนมคุณ
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
622
เด็กหญิงชนันดา  การุญ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
623
เด็กหญิงชนาภา  กงลีมา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
624
เด็กหญิงชนิดา  วงศ์อินอยู่
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
625
นางสาวชมพูนุท  ไขไพรวัลย์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
626
เด็กชายชยานัน  ปัญญาประชุม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
627
เด็กหญิงชลธาร  อุปพงษ์
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 19
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
628
เด็กหญิงชลธิชา  เขื่อนสันเทียะ
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
629
เด็กหญิงชลธิชา  เม็ดอำมาตย์
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
630
เด็กหญิงชลธิดา  บาตดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
631
เด็กหญิงชลีกร  โสภา
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
632
เด็กชายชัยนรินทร์  สุมังคะ
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
633
นายชาญชล  ศรีรักษา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
634
เด็กหญิงชาดา  ครังเจริญ
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
635
เด็กชายชิตตะวัน  จันทร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
636
เด็กหญิงญาติกา  อินทร์เจริญ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
637
เด็กหญิงฐาสินี  แสนต่างนา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
638
เด็กหญิงฐิตาภา  กลยนี
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
639
นางสาวฐิตินันท์  สันหะ
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
640
เด็กหญิงฐิติมา  ผาใต้
ม.3
โรงเรียนด่านม่วงคำพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
641
เด็กหญิงณัฐกานต์  พรมพันธ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
642
เด็กหญิงณัฐฌา  จามน้อยพรม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
643
เด็กหญิงณัฐฐาพร  สุดสอาด
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
644
เด็กชายณัฐนนท์  แก้วมุงคุณ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
645
เด็กหญิงณัฐนรี  ดวงเคน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
646
เด็กชายณัฐพงษ์  โพธิโคตร
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
647
เด็กชายณัฐพงษ์  วาระนุช
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
648
เด็กหญิงณัฐพร  บุตรสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
649
เด็กชายณัฐพล  นุชิตภาพ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
650
นายณัฐพล  ผิวงาม
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
651
เด็กหญิงณัฐภรณ์  วงค์เเก้ว
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
652
เด็กชายณัถยศ  อุสาพรหม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
653
เด็กหญิงณันฐการต์  พฤฒิสาร
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
654
เด็กชายณาศิส  นาคบัวจันทร์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
655
นางสาวดวงจันทร์  ใยสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
656
นางสาวดารา  หาญมนตรี
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
657
นายดำรงศักดิ์  ไชยโคตร
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
658
นางสาวดุสิตา  ทิลารักษ์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
659
เด็กชายเดชบดี  วรกุลดำรงสุข
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
660
เด็กหญิงต้นหญ้า  เหลาแตว
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
661
เด็กชายทนงศักดิ์  สุมังคะ
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
662
เด็กชายทรงพล  พระราช
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 20
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
663
เด็กชายทศทิศ  รังวิจี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
664
เด็กชายทศพล  คำทะเนตร
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
665
เด็กหญิงทักศิณา  ชาแสน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
666
เด็กหญิงทัศนีย์  ศรีผุย
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
667
เด็กชายทินภัทร  ทิพชาติ
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
668
นายทิวากร  ภูยาทิพย์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
669
เด็กชายเทอดศักดิ์  จาริพันธ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
670
นางสาวธณันญา  เพียรภูเขา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
671
เด็กชายธนสิน  เเดงงาม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
672
นางสาวธนัญญา  แก่นนาคำ
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
673
เด็กหญิงธนันดา  เนยคอน
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
674
เด็กชายธนากร  กลยนี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
675
เด็กชายธนากร  พรมรัตน์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
676
เด็กชายธนากรณ์  เสียงล้ำ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
677
เด็กชายธนาวิน  ลายแพ่ง
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
678
เด็กชายธรณินทร์  คำควร
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
679
เด็กหญิงธัญญารัตน์  กาดำดวน
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
680
นางสาวธัญญารัตน์  แสงเจริญ
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
681
เด็กหญิงธาราทิพย์  สระแจ้งตูม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
682
นางสาวธิดารัตน์  โคตรหาซาว
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
683
เด็กหญิงธิติยา  แสงฤทธิ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
684
เด็กชายธิเบต  ภูขำ
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
685
เด็กหญิงธีรดา  บำรุงวงษ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
686
เด็กชายธีรภัทร์  นาขมิ้น
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
687
เด็กชายธีรภัทร์  สีดามาตร
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
688
นายธีรวัฒน์  ประวิง
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
689
นายนนทวัฒน์  สังกฤษ
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
690
เด็กชายนพกร  วรรณภพ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
691
เด็กชายนพรัตน์  สุจริต
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
692
เด็กหญิงนพรัตน์  สุลำนาจ
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
693
เด็กหญิงนภัส  เก๋าจอหอ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
694
นางสาวนภาพร  สีนวนแล
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
695
นางสาวนริศรา  นาโควงค์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
696
เด็กหญิงนฤมล  ลีคำงาม
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
697
เด็กหญิงนลัทพร  เดือนนิล
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 21
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
698
เด็กหญิงนวลอนงค์  สิงห์สนอง
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
699
เด็กชายนัฐวุฒิ  อรอัฐ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
700
เด็กชายนัฐวุฒิ  อามาตรทอง
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
701
เด็กหญิงนัทธวรรณ  วงศ์ไชยา
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
702
นางสาวนันฑิตา  อิมี
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
703
นายนันทวุฒิ  เคนไชยวงศ์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
704
เด็กหญิงนันทิชา  ดวงเคน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
705
เด็กหญิงนันธิญา  ดวงแสนจันทร์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
706
เด็กชายนันธิพัฒน์  ศรีกุลกิจ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
707
เด็กชายนาวิน  สอนสมนึก
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
708
นางสาวนิตยา  อนุชาติ
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
709
นางสาวนิพาพร  ไกรสร
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
710
นางสาวนิภาพร  แพงดวงแก้ว
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
711
นางสาวนิยดา  แสนรังษี
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
712
นางสาวนีรนุช  สุนทรา
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
713
เด็กหญิงนุชจรี  คำพลอย
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
714
เด็กหญิงนุชนาถ  ปัดถราช
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
715
เด็กหญิงนุชบา  ประพันธ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
716
นางสาวนุชรี  วดีศิริศักดิ์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
717
เด็กหญิงเนตรดาว  อ่อนวัน
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
718
เด็กหญิงเบญจภรณ์  ประเสริฐสังข์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
719
เด็กหญิงปฐมพร  แพงหอม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
720
เด็กชายปณวัฒน์  บันเทิงใจ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
721
นางสาวปณัฐดา  วงศ์ประทุม
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
722
นางสาวปนัดดา  โลยรส
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
723
เด็กหญิงปนัดดา  วันนะชัย
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
724
เด็กหญิงปนัดดา  อินธิแสน
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
725
นางสาวปภัสรา  อรุณจินดาวรรณ
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
726
เด็กหญิงปภัสสร  การุณ
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
727
นางสาวปภาวี  อินธิแสง
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
728
เด็กชายปรเมศ  สุราราช
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
729
นายปรเมศวร์  ขันธ์แก้ว
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
730
นางสาวประกายแก้ว  ทองหล่อ
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
731
เด็กชายประกาศิต  ทะเสนฮด
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
732
นางสาวประภัสสรา  ม่อมพะเนาว์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 22
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
733
นางสาวประวรรณดา  วระสาร
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
734
นายปรัชญา  จำปา
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
735
เด็กหญิงปริญญาพร  แถมสมดี
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
736
เด็กชายปริวรรต  วงศ์เข็มมา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
737
เด็กหญิงปรียา  ละฎาพันธุ์
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
738
นางสาวปวีณา  คนดี
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
739
นางสาวปัตติยา  ฐานทองดี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
740
เด็กหญิงปานชีวา  บุญเสริม
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
741
เด็กหญิงปาริฉัตร  โมครัตน์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
742
เด็กหญิงปิยธิดา  วิลาชัย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
743
เด็กหญิงปิยะธิดา  เพียรพัง
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
744
นางสาวปิยะธิดา  อุปพงษ์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
745
เด็กหญิงปิยะนุช  คำศรี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
746
เด็กชายปิยะพงษ์  วงษ์ประชา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
747
เด็กชายพงศธร  สุขศรี
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
748
เด็กชายพงษ์สิทธิ์  สาศรีทารัตน์
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
749
นางสาวพนารัตน์  ไชยตะมาตย์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
750
เด็กหญิงพรชิตา  นิ้วน้อย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
751
เด็กหญิงพรนภา  เจริญมา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
752
นางสาวพรนภา  ปุ่มเป้า
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
753
เด็กหญิงพรนภา  พลเสนา
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
754
เด็กหญิงพรพันธ์  นอนิล
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
755
เด็กหญิงพรรณนภา  แซ่จู
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
756
เด็กชายพรรณา  แขวงเชียงขวาง
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
757
เด็กหญิงพัชฎาภรณ์  โพพา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
758
เด็กหญิงพัชรี  บุญลด
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
759
เด็กหญิงพิชญามล  สิงห์ใจบุญ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
760
นายพิชิตชัย  หนูปัทยา
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
761
เด็กหญิงพินมนี  พรมคำ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
762
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  พิมพ์จันทร์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
763
นางสาวพิมพ์ตะวัน  ทะภูมินทร์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
764
เด็กหญิงพิมพิชญ์  ไชยหาวงค์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
765
นางสาวพิมลภรณ์  ลีคำงาม
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
766
เด็กหญิงพิราพร  วงศ์แก้ว
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
767
เด็กหญิงพีรดา  พาเพียเพ็ง
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 23
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
768
เด็กชายพีรพัฒน์  กองแก้ว
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
769
เด็กหญิงพีรยา  ศรีวรรณะ
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
770
เด็กชายพีรวัส  ใจเที่ยง
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
771
เด็กชายพีรวัส  สุกทน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
772
เด็กหญิงพุทธรักษา  สุวรรณชัยรบ
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
773
เด็กชายเพชรากร  อักษาสอน
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
774
เด็กหญิงเพ็ญนภา  สะแสงสาร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
775
เด็กหญิงแพรพลอย  สุวรรณไชยรบ
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
776
เด็กหญิงแพรวา  อุตสานนท์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
777
เด็กหญิงฟ้ารุ่ง  เพียรพจน์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
778
เด็กหญิงภคพร  เเก้วดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
779
เด็กชายภัทรพงษ์  เภาวณะ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
780
เด็กชายภัทรพล  เขาทอง
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
781
เด็กหญิงภัทรภร  โคตรวิชัย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
782
เด็กหญิงภัทรวดี  บุณรังศรี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
783
เด็กชายภานุพงษ์  ศรีระวงค์
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
784
เด็กชายภานุวัตน์  กังวลทรัพย์
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
785
เด็กชายภูตะวัน  อุทุมพร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
786
เด็กชายภูพาน  พลายตานี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
787
เด็กชายภูมินท์  เข็มเพ็ช
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
788
นายภูมิภัทร  ปาวี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
789
เด็กชายมนัสชัย  สอนสูญ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
790
นางสาวมาริษา  งันปัญญา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
791
นางสาวมาริสา  ไชยตะมาตย์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
792
เด็กชายเมธาสิทธิ์  พรมเมือง
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
793
เด็กหญิงเยาวลักษณ์  ไตรพิษ
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
794
เด็กชายโยธิน  ภาระนิช
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
795
เด็กหญิงรชฏ  หัวเมืองลาด
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
796
เด็กชายรชานนท์  ไตรทามา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
797
นายรติพงษ์  เข็มเพ็รช
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
798
เด็กหญิงรัชนีกร  น้อยคำลี
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
799
เด็กหญิงรัชนีกรณ์  ปุยโส
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
800
เด็กหญิงรัฐติลักษณ์  สมัครการ
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
801
เด็กหญิงรัตฐิญา  โคตรวงศ์
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
802
นางสาวรุ่งนภา  เวชกามา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 24
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
803
เด็กหญิงรุจิรา  ภานาดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
804
นางสาวละอองดาว  ไวจันทร์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
805
เด็กหญิงลักษณี  นาคคูบัว
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
806
เด็กหญิงวนิดา  ศรีฤทธิ์
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
807
เด็กหญิงวนิดา  โสภา
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
808
เด็กหญิงวรดา  สุภาวหา
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
809
นางสาววรรณวิภา  ศรีสมัย
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
810
เด็กชายวรวุธ  ถานทนดี
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
811
นางสาววรัญธร  เพ็งจางค์
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
812
นางสาววราภรณ์  มุงคุณ
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
813
เด็กหญิงวราภรณ์  ศรีอุ้ย
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
814
นางสาววริดา  ฮาบละคร
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
815
นางสาววศินี  ไชยศรี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
816
เด็กชายวัชรพล  ลาเเสดง
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
817
เด็กหญิงวัชรีวรรณ  พลศรี
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
818
เด็กหญิงวันวิสา  วงษาเนาว์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
819
เด็กหญิงวาทิตา  บัวลอย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
820
นางสาววิชญาพร  พวงสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
821
เด็กชายวิทยา  จรหอมเฮ้า
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
822
นายวินาที  วิณโรจน์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
823
เด็กหญิงวิมลรัตน์  วงษ์ศรีจันทร์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
824
นางสาววิยะดา  เดชโฮม
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
825
เด็กหญิงวิรันดา  วิจิตรเนตร
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
826
เด็กหญิงวิลัยลักษณ์  จันทะรังษี
ม.3
โรงเรียนด่านม่วงคำพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
827
เด็กชายวีรภัทร  เสนาผล
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
828
เด็กชายวุฒิเดช  ถานทองดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
829
นายศราวุธ  ประเสริฐ
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
830
นางสาวศริมล  เมืองศรี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
831
เด็กหญิงศศิกานต์  ศรีคราม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
832
เด็กหญิงศศิพร  หงษ์สิงห์
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
833
เด็กชายศักดาวุธ  บาตร์ดี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
834
เด็กชายศิริชัย  เกตวงษา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
835
เด็กหญิงศิริญากร  ขจรจิต
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
836
เด็กหญิงศิรินันท์  อุปลี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
837
เด็กหญิงศิริพร  โภคำนาม
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 25
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
838
เด็กหญิงศิริมาศ  สุพร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
839
เด็กชายศิริศักดิ์  โทแก้ว
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
840
เด็กหญิงศิริอาภา  บุญทรง
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
841
เด็กหญิงศิโรรัตน์  แสนชัย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
842
นางสาวสงกรานต์  สารจันทร์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
843
นางสาวสร้อยสุดา  นิระภา
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
844
เด็กชายสรายุทธ  เข็มเพชร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
845
เด็กชายสราวุฒิ  เหลาแตว
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
846
เด็กหญิงสลิลทิพย์  คำธิศรี
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
847
นายสัตย์ตยา  บัวทะราช
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
848
นางสาวสายชล  เสาร์ทอง
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
849
เด็กหญิงสาริกา  อยู่เย็น
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
850
เด็กชายสิงขร  คำสงค์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
851
เด็กชายสิทธิกร  วงษาเนาว์
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
852
เด็กชายสิทธิชัย  จันใด
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
853
นายสิทธิชัย  วันดี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
854
นางสาวสิทธิวดี  บุตรโคษา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
855
เด็กชายสิรภพ  มิตรสี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
856
เด็กหญิงสิรามล  ลามเพ็ญ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
857
เด็กหญิงสิริมา  ศรีมุกดา
ม.2
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
858
เด็กหญิงสิริยากร  โคตรผาย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
859
เด็กหญิงสิริลักษณ์  ส่งเกษมสุข
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
860
เด็กหญิงสุกัลยา  ฤทธิ์แผว
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
861
นางสาวสุทธิดา  คำแดง
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
862
นางสาวสุนันทา  แก้วดี
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
863
เด็กหญิงสุนิดา  สีอุคุ
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
864
เด็กหญิงสุปริญญา  เสนาชัย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
865
เด็กหญิงสุพรรณษา  ทองมา
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
866
นางสาวสุพัตรา  ภูงามนิล
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
867
เด็กหญิงสุพัตรา  วงศ์สงคราม
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
868
นางสาวสุพัตรา  สายทะเล
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
869
นางสาวสุภนิดา  คำเห็น
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
870
เด็กหญิงสุภรพรรณ  เงินพลับพลา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
871
เด็กหญิงสุภาภรณ์  เกตุบำรุง
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
872
นางสาวสุภาริณี  ลาสุด
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 26
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
873
เด็กชายสุภาวัตน์  อุปชาใต้
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
874
เด็กหญิงสุมณฑา  ไขประพาย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
875
เด็กหญิงสุรพิชชา  สุสา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
876
เด็กชายสุรศักดิ์  แก้วอ่อน
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
877
เด็กหญิงสุรางคณา  โพธิโคตร
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
878
นางสาวสุรีพร  จันลาวงศ์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
879
นางสาวเสาวนีย์  ผาอินทร์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
880
เด็กหญิงเสาวลักษณ์  วะชุม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
881
นางสาวหทัยรัตน์  สุนทร
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
882
เด็กหญิงหทัยวัลย์  ชิตบุตร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
883
เด็กหญิงหฤทัย  เปลไสล
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
884
เด็กชายอดิศักดิ์  ใสโม้
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
885
นางสาวอทิตยา  อนุสนธิ์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
886
นางสาวอธิชา  อะสุชีวะ
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
887
เด็กชายอธิป  สุวรรณ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
888
นายอนันต์  สำนวนเลิศ
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
889
เด็กชายอนิรุต  ทุ่งโขง
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
890
นางสาวอนุธิดา  ลายาแพ่ง
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
891
เด็กชายอนุวัฒน์  อุปพงษ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
892
เด็กหญิงอภัสรา  พุ่มหอม
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
893
เด็กชายอภิรักษ์  เมืองศรี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
894
นายอภิสิทธิ์  แก้วบุญมี
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
895
นางสาวอรยา  วงค์มหาชัย
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
896
เด็กหญิงอรสา  ประทิสังข์
ม.3
โรงเรียนด่านม่วงคำพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
897
เด็กหญิงอรอนงค์  บุญเรือง
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
898
เด็กหญิงอรัญญา  ผ้างาม
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
899
เด็กหญิงอริศรา  กิรัมย์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
900
นางสาวอริศรา  ไชยมงค์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
901
นางสาวอริษรา  อาพันธ์
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
902
นายอัครเดช  สุพรรณเมือง
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
903
นางสาวอังคณา  ไสยวรรณ์
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
904
นางสาวอัญชนา  ท่าโทม
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
905
เด็กหญิงอัญชลี  บุดดาซุย
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
906
เด็กชายอัษฏายุธ  ไชยโคตร
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
907
เด็กชายอาณกร  กลยณี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
ห้องสอบที่
 27
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
908
นางสาวอาทิตยา  เข็มลาด
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
909
นางสาวอาทิตยา  ไตรทามา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
910
นางสาวอาทิตยา  ทองแหยม
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
911
เด็กหญิงอารยา  อุปพงษ์
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
912
นางสาวอารีญา  ขันคำ
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
913
เด็กหญิงอารีญา  ปาวี
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
914
เด็กหญิงอารียา  ปาตู
ม.1
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
915
เด็กหญิงอินธิรา  บัวชุม
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
916
เด็กหญิงอินธุอร  สีแดด
ม.2
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
917
เด็กชายอุกกฤษฏ์  คำพรมมา
ม.1
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
918
นางสาวอุมา  คงทน
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
919
นางสาวอุมาพร  เสนาผล
ม.3
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
920
เด็กชายเอกลักษณ์  ทุนชัย
ม.1
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
921
เด็กหญิงไอริณ  อุตโม
ม.2
โรงเรียนท่านผู้หญิงจันทิมาพึ่งบารมี
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
922
นางสาวไอลดา  เปาวะนา
ม.3
โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
923
นางสาวิอินทิรา  เหลาแตว
ม.3
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ จังหวัดสกลนคร
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 28
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
924
เด็กชาย นิกร  ไชยมิตร
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
925
เด็กหญิงกชกร  อินธิบาล
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
926
เด็กชายกตัญญู  คำผอง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
927
เด็กหญิงกนกพิชญ์  จันทร์โพธิ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
928
นางสาวกนกพิชญ์  ราชหาด
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
929
เด็กหญิงกนกอร  บุญกองชาติ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
930
เด็กชายกรวิชญ์  งามงอน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
931
เด็กหญิงกฤติยา  สัจจะ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
932
เด็กหญิงกฤษฎา  พงษ์สุระ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
933
เด็กชายกฤษณะ  แก้วคำศรี
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
934
นางสาวกัญญาณัฐ  ขาวขันธ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
935
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ตาระบัตร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
936
เด็กหญิงกัญญาพัชร  บุญดวง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
937
เด็กหญิงกัญญารัตน์  ชินาคำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
938
เด็กหญิงกัญญารัตน์  สารธะวงค์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
939
เด็กหญิงกัญญารัตน์  สีทองสา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
940
เด็กหญิงกัญทรากร  สูตรไชย
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
941
เด็กชายกัณตภณ  พานิชย์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
942
เด็กหญิงกันต์ฤทัย  อุตส่าห์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
943
เด็กชายกัมปนาท  ทองด้อง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
944
เด็กหญิงกัลยรัตน์  ไชยสมคุณ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
945
นางสาวกัลยา  สอนเถื่อน
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
946
เด็กหญิงกาญจนา  ด้วงศาลเจ้า
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
947
นายกิจติกร  สีลา
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
948
เด็กชายกิตติ  สำราญพัฒน์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
949
เด็กชายกิตตินาถ  คำภาพันธ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
950
เด็กหญิงกิตติยาภรณ์  ศรีระษา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
951
เด็กชายกิตติวินท์  ดวงสมศรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
952
เด็กชายกิตติศักดิ์  คำสาว
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
953
เด็กชายกิตติศักดิ์  เสริฐผม
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
954
เด็กหญิงกุลวรรณ  สกุลหูฮา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
955
นางสาวเกตชฏาพร  อำพล
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
956
เด็กชายเกริกฤทธิ์  ไกยะล้ำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
957
เด็กชายเกียรติศักดฺ์  จันทะโคตร
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
958
เด็กหญิงขวัญจิรา  เพชรพิชัย
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 29
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
959
นายคงพล  จันบัวลา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
960
เด็กหญิงคณิตษร  แพงศรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
961
เด็กชายครองชัย  แก้วคำศรี
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
962
นางสาวจนิสตา  เพ็งคำปั้ง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
963
เด็กชายจรินทร์  สีมี
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
964
เด็กชายจักรกฤษ์  สิงห์ทอง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
965
เด็กชายจักรพงษ์  หวังอ้อมกลาง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
966
เด็กหญิงจันธิดา  แพงศรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
967
เด็กหญิงจิตติยากร  ภาวงค์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
968
นางสาวจิตรานุช  เพลิดพราว
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
969
เด็กชายจิตวิสุทธิ์  เหล็กสิงห์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
970
เด็กหญิงจินตนา  ปัญญาคุณ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
971
เด็กชายจิรเดช  บาลลา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
972
นางสาวจิรวดี  คำผอง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
973
เด็กชายจิรวัฒน์  ผลจันทร์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
974
นางสาวจิราภรณ์  อำนัคมาตย์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
975
เด็กชายจิรายุทธิ์  สมพินิจ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
976
เด็กชายจีรวัฒน์  โพธ์ภา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
977
นายจีรศักดิ์  ศรีวงษา
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
978
เด็กหญิงจีราภรณ์  คานภูมี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
979
นางสาวจุฑามาศ  โคระถา
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
980
เด็กชายเจษฎา  พังคา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
981
เด็กชายเจษฐา  ภูมั่นกอง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
982
เด็กหญิงชฎาพร  ปัดธรรมมา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
983
เด็กหญิงชฎาภรณ์  เกล้าเกี้ยง
ม.1
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
984
เด็กชายชนกานต์  จันทร์งาม
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
985
นางสาวชนิสรา  ฤทธิธรรม
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
986
เด็กชายชโนดม  เพียรกล้า
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
987
เด็กชายชยธร  ศรีวิภักดิ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
988
เด็กหญิงชลดา  ภูเวียนวงศ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
989
เด็กหญิงชลธิชา  โพธิ์สาวัง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
990
เด็กหญิงชลธิชา  เหมทรัพย์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
991
นายชลวิทย์  ธารารักษ์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
992
เด็กหญิงชลิตา  สิมพานแดง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
993
เด็กหญิงช่อลัดดา  สุระทิพย์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 30
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
994
นายชัชวาลย์  คำภูแสน
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
995
เด็กหญิงชัญญานุช  สุพรมอินทร์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
996
เด็กชายชัยชนะ  กว้างขวาง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
997
เด็กชายชัยมงคล  แก้วคำศรี
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
998
นายชาคริต  แก้วคำสอน
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
999
นางสาวชุติมา  เพ็งคำปั้ง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1000
เด็กหญิงโชติกา  ภูขมุด
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1001
เด็กหญิงญานิศา  โพธิ์สาวัง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1002
นางสาวฐิติยา  เลิศสงคราม
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1003
เด็กหญิงฐิติรัตน์  คำจันทร์เพชร
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1004
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์  ราชคำ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1005
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์  วงสาสิง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1006
เด็กชายณรงค์ศักดิ์  ภาวงค์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1007
นายณัชพล  เพ็งคำปั้ง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1008
เด็กหญิงณัฐกมล  จันทรสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1009
เด็กหญิงณัฐกาญจ์  บุญยิม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1010
เด็กชายณัฐชนนท์  ภูสมศรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1011
เด็กชายณัฐดนัย  โศกหอม
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1012
เด็กหญิงณัฐธิดา  กองมงคล
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1013
เด็กหญิงณัฐธิดา  คำสาว
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1014
เด็กหญิงณัฐธิดา  บริบูรณ์
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1015
เด็กหญิงณัฐนิชา  โคตะมา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1016
เด็กชายณัฐพล  คำแหง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1017
นายณัฐยศ  แก้วพาดี
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1018
เด็กหญิงณัฐริดา  ภาวงค์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1019
เด็กหญิงณัฐรินทร์  อินทร์โสภา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1020
เด็กหญิงณัฐลิกกา  เพ็งคำปัง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1021
เด็กหญิงณัฐวรรณ  แก้วคำสอน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1022
นายณัฐวุฒิ  ทาทอง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1023
นายณัฐวุฒิ  พรหมสาขา ณ สกลนคร
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1024
เด็กชายณัฐวุฒิ  ฤทธิมนตรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1025
เด็กหญิงณิชกานต์  คำผอง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1026
เด็กชายณิชพล  รูขะจี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1027
เด็กหญิงณิชากร  ไตรทิพย์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1028
เด็กชายดนุพล  สมบัติศรี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 31
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1029
เด็กชายเดชา  คำสาว
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1030
เด็กหญิงต้นหยก  งามพริ้ง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1031
เด็กชายตนุสรณ์  แสงภักดี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1032
เด็กชายตรัย  จันทร์โพธิ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1033
เด็กหญิงตวงทิพย์  คำภูมิ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1034
เด็กหญิงตวงพลอย  ขาวขันธ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1035
เด็กชายตันติกร  ภาวงศ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1036
เด็กชายทนงศักดิ์  โพธิ์สาวัง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1037
นายทวีศิน  ฮามวงศ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1038
นายทัชชกร  นามแสงโคตร
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1039
เด็กชายทิชากร  แก้วคำสอน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1040
เด็กหญิงทิพย์สุดา  ฤทธิธรรม
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1041
เด็กหญิงทิวารัตน์  ภูผาเงิน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1042
นายเทวินทร์  คำผอง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1043
เด็กชายธงชัย  ขาวขันธ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1044
เด็กหญิงธนกร  ทองโคตร
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1045
นายธนกร  ภาวงค์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1046
เด็กชายธนกฤต  พรหมจักร
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1047
เด็กชายธนธรณ์  สุรินทร์เลิศ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1048
เด็กชายธนพน  ราชคำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1049
เด็กชายธนพล  ราชคำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1050
เด็กชายธนรัช  ศรีลาวงษ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1051
เด็กชายธนวัฒน์  ฤทธิธรรม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1052
เด็กชายธนวัฒน์  สุนทร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1053
เด็กหญิงธนัญชนก  พิมชัย
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1054
เด็กชายธนากร  ราชคำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1055
เด็กชายธนาธร  มุลกัน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1056
นางสาวธนาพร  กุตัน
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1057
เด็กชายธนูศร  นาพรหม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1058
นายธวัชชัย  ปาบือ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1059
นางสาวธัญญารัตน์  อุปริที
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1060
นางสาวธัญญาลักษณ์  นุ่มนวล
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1061
เด็กหญิงธันวาพร  นามนิยม
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1062
เด็กหญิงธาริณี  ขาวขันธ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1063
เด็กหญิงธิดารัตน์  ภาวงศ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 32
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1064
นางสาวธิติมา  นามุลทัศน์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1065
เด็กชายธีรเดช  แก้วคำสอน
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1066
เด็กชายธีรพนธ์  แก้วกาหลง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1067
เด็กชายธีรพัฒน์  จันทร์โพธิ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1068
นายธีระเดช  ลาสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1069
นายธีระพงษ์  แก้วหยาด
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1070
เด็กหญิงธีระวัฒน์  นามรัสศรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1071
เด็กหญิงธีราภร  ไกยะล้ำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1072
เด็กชายนนทวัฒน์  ศรีอุดร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1073
เด็กชายนราธิป  วงศ์ก้านตง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1074
เด็กชายนราธิป  สุนทร
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1075
เด็กชายนฤดล  นาโควงศ์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1076
เด็กหญิงนฤมล  เพลิดพราว
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1077
นางสาวนลิณี  คำโสภา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1078
เด็กหญิงนวนันท์  คำสาว
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1079
เด็กหญิงนันทิกานต์  มีแวว
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1080
เด็กหญิงนันทิชา  ทิพโชติ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1081
เด็กหญิงนันธิดา  อ่อนสุระทุม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1082
นางสาวนาภาพร  ศิริบุญ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1083
เด็กหญิงน้ำฝน  มณีนิล
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1084
เด็กหญิงนิตยา  แก้วคำสอน
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1085
เด็กชายนิติภูมิ  มณีวรรณ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1086
นางสาวนิภาธร  บุญอุ่น
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1087
เด็กหญิงนิสาชล  ขมปัญญา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1088
เด็กหญิงนุชนาต  พานิจ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1089
เด็กหญิงนุชรีย์  ศรีนุกูล
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1090
เด็กหญิงบวรรัตน์  ไตรทิพย์
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1091
นางสาวบุษกร  ชนะพจน์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1092
นางสาวบุษบา  สายจันทร์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1093
เด็กหญิงบุษยา  คำวันดี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1094
นางสาวปนัดดา  กติการ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1095
นางสาวปนัดดา  กาละทอน
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1096
เด็กหญิงปนัดดา  คำผอง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1097
นางสาวปนัสดา  สมหมาย
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1098
เด็กชายประชาชัย  อุปฮาด
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 33
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1099
เด็กชายปรัตถกร  ราชชมภู
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1100
เด็กชายปริญญา  เสริมศรี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1101
เด็กหญิงปริตา  สำราญพัฒน์
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1102
เด็กหญิงปริศนา  ไสวศักดิ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1103
เด็กชายปรีชา  เขียวสด
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1104
เด็กชายปรีชากร  ทองอ่อน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1105
เด็กหญิงปรียาภรณ์  หุ่งเมือง
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1106
เด็กหญิงปวันรัตน์  อินทร์โสภา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1107
เด็กหญิงปวีณา  ด่างเกษี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1108
เด็กหญิงปัจจรีย์  โพธิ์ชนิกรณ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1109
นายปัณณธร  ฉลวยแสง
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1110
เด็กหญิงปัทมวรรณ  ภาวงค์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1111
เด็กหญิงปาณิศา  ฤทธิธรรม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1112
เด็กหญิงปานทิพย์  ดาเรียน
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1113
นางสาวปาริฉัตร  พรมปัญญา
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1114
เด็กหญิงปาวีณา  ภูนาคพันธ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1115
นางสาวปิมประภา  แก่นท้าว
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1116
นางสาวปิยฉัตร  คำสาว
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1117
เด็กชายปิยพณธ์  เพลิดพราว
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1118
เด็กชายปิยพัทย์  เพลิดพราว
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1119
เด็กชายปิรมิตร  วงค์ภาคำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1120
เด็กชายผดุงเกียรติ  ฤทธิธรรม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1121
เด็กชายพงษกรณ์  ฤทธิธรรม
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1122
เด็กชายพงษ์ศักดิ์  สารเลา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1123
เด็กชายพชร  ไสวดี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1124
เด็กหญิงพรชิตา  จอกนาค
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1125
เด็กหญิงพรทิพย์  พยุง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1126
นางสาวพรนภา  ชื่นใจ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1127
เด็กหญิงพรพิมล  ศรีบุญเรือง
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1128
นางสาวพรรณิภา  รอดเพชร
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1129
นางสาวพรวิภา  ตาระบัตร
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1130
เด็กหญิงพร้อมฝน  พานโฮม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1131
เด็กหญิงพสิกา  แดงชาด
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1132
นางสาวพัชรพร  โพธิสา
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1133
นางสาวพัชราภรณ์  เทวฤทธิ์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 34
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1134
เด็กหญิงพัชรินทร์  เกษรมาลา
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1135
เด็กหญิงพัชรินทร์  แผ่นบุตร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1136
เด็กชายพัฒนา  แซ่เฮ้ง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1137
เด็กชายพัทธนันท์  ราชหาด
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1138
เด็กชายพานเพชร  พานโฮม
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1139
นางสาวพิกุลทอง  ราบรื่น
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1140
นางสาวพิชญา  คำภูแสน
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1141
เด็กชายพิทยา  พวงประดิษฐ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1142
นางสาวพิมพ์ชนก  คุณสูง
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1143
เด็กหญิงพิมพ์ภัสสร  สุวรรณ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1144
เด็กหญิงพิมลพร  ไชยสาส์น
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1145
เด็กหญิงพิมลรัตน์  พิลาวรรณ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1146
เด็กหญิงพิยะดา  ปาระพิมพ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1147
เด็กชายพิเศษ  แก้วคำสอน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1148
เด็กชายพีรพัฒน์  โยธะคง
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1149
เด็กชายพุทธชาต  บุญสุข
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1150
เด็กชายพูลสวัสดิ์  ธรรมวงค์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1151
นางสาวเพชรรัตน์  สมศรีสุข
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1152
เด็กชายเพชรายุธ  ศิริบุญ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1153
เด็กหญิงฟ้ารุ่ง  แถลงศรี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1154
นางสาวฟ้ารุ่ง  แสงย้อย
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1155
เด็กหญิงภรัตน์ฎา  วรรณโนรักษ์
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1156
นางสาวภริดา  ภูเวียนวงศ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1157
นางสาวภริตา  ภาวงศ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1158
เด็กหญิงภวิณี  อุปสัย
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1159
นายภัทรพล  ช่างสอน
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1160
เด็กชายภัทรพล  ทองสลับ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1161
นางสาวภัทราพร  กาญจนะกันโห
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1162
นายภาณุวัฒน์  คำภู
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1163
เด็กชายภาดล  แก่นพิมพ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1164
เด็กชายภานุพงษ์  สุภาชาติ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1165
นายภานุวัฒน์  พาเมือง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1166
เด็กชายภานุวัฒน์  เเสงลี
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1167
เด็กหญิงภารุณี  บุทธิจักร์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1168
เด็กหญิงภาวินี  พวงประดิษฐ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 35
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1169
เด็กหญิงภาสดร  มิสา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1170
เด็กชายมงคลเดช  ราชคำ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1171
เด็กหญิงมณฑิดา  ฝั่งซ้าย
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1172
เด็กหญิงมณีรัตน์  หมื่นพันปาน
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1173
เด็กหญิงมนปรียา  ฤทธิธรรม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1174
เด็กหญิงมลจิรา  แสนหูม
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1175
เด็กหญิงมาคีย์  บัวงาม
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1176
เด็กหญิงมาริณี  สอนลา
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1177
นางสาวมาริสา  สีลารวม
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1178
เด็กชายมินทร์ทดา  ลีนาราช
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1179
เด็กชายมินธดา  ทนโอภาส
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1180
เด็กหญิงมุทิตา  ด่านพิมาย
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1181
เด็กชายเมธิชัย  ไพบูลย์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1182
เด็กหญิงยลดา  ทัศคร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1183
เด็กชายยศกร  ปัทถะทุม
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1184
เด็กชายยุทธพิชัย  ภาวงค์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1185
นางสาวยุพารัตน์  ที่ีดินดำ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1186
เด็กชายโยธิน  เจริญรัตน์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1187
นางสาวรจนา  จันทร์ทองทิพย์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1188
เด็กหญิงรมณีย์  พุทธาระ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1189
เด็กหญิงรมณีย์  ภาวงค์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1190
เด็กชายรวีดล  ขาวขันธ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1191
เด็กชายรัชชานนท์  ทองขาว
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1192
เด็กหญิงรัชนีกร  งามงอน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1193
เด็กหญิงรัชนีกร  แท่งแก้ว
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1194
นางสาวรัญชิดา  คำซองเมือง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1195
นางสาวรัตติกาล  แก้วคำสอน
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1196
เด็กหญิงรัตน์ติกานต์  มงคลกุล
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1197
นางสาวรัตนาพร  แก้วคำศรี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1198
เด็กชายราชวัตร  ศิริบุญ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1199
เด็กชายราเชนทร์  กองไธสง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1200
เด็กชายราเชนทร์  สีแข็ง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1201
เด็กหญิงรุ่งตะวัน  ตีสะมัด
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1202
เด็กหญิงรุ้งตะวัน  ป้องขัน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1203
นางสาวรุ่งนภา  วิรัชลาภ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 36
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1204
เด็กหญิงรุ้งนภา  แสงวิชัย
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1205
นายรุ่งโรจน์  โคตรสีดำ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1206
นางสาวรุ่งลาวัลย์  ระดาดาษ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1207
นางสาวรุ่งอรุณ  บุญธรรม
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1208
นางสาวรุ่งอรุณ  พรหมโสภา
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1209
นางสาวรุจิดา  แก้วคำสอน
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1210
เด็กหญิงรุจิลา  โพธิ์สาวัง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1211
เด็กชายเริงฤทธิ์  ศรีมีชัย
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1212
นางสาวลลิตา  โคตรหาชัย
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1213
เด็กหญิงลักษณพร  สุนทร
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1214
เด็กหญิงวงศธร  เกษสะอาด
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1215
นางสาววชิรญาน์  ราชสมบัติ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1216
เด็กหญิงวนิดา  สุขสร้อย
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1217
นางสาววรดา  ปาระพิมพ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1218
เด็กชายวรปรัชญ์  ภาวงค์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1219
เด็กหญิงวรพรรณ  ชานันโท
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1220
เด็กชายวรพล  มาละ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1221
เด็กชายวรเมธ  วงเปรี้ยว
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1222
เด็กหญิงวรรณกร  มุกดาพันธ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1223
เด็กชายวรรณกร  วรรณภักดิ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1224
เด็กหญิงวรรณิษา  เติมประชุม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1225
เด็กชายวรากร  ขันธ์อ่อน
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1226
เด็กชายวราเทพ  พาเมือง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1227
เด็กหญิงวราภรณ์  ไชยเชษฐ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1228
เด็กหญิงวราภรณ์  ทองกร
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1229
นายวรายุส  ภาวงศ์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1230
เด็กชายวราวุฒิ  คุณรักษ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1231
เด็กหญิงวริยา  แสงลี
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1232
เด็กหญิงวริศรา  จำปี
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1233
เด็กหญิงวลิษา  สุนทร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1234
เด็กชายวัชรินทร์  ทองด้วง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1235
เด็กชายวัฒพล  เรือนนา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1236
เด็กหญิงวันวิสา  คำทอง
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1237
เด็กหญิงวารุณี  สมพินิจ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1238
นายวิชญ  ทิศจันทร์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 37
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1239
เด็กชายวิชญ์ภาส  ไชยสาส์น
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1240
เด็กหญิงวิชุดา  แก้วเหล็กไหล
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1241
นางสาววิชุอร  ภาวงค์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1242
เด็กชายวินัย  จอนใย
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1243
นางสาววิภาโชค  พรหมสุขันธ์
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1244
เด็กหญิงวิภาดา  คำสาว
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1245
นางสาววิภาดา  เพชพ้าว
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1246
นางสาววิภาพร  ทองคำ
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1247
นางสาววิมลสิริ  ศรีอุดร
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1248
เด็กหญิงวิลาวัลย์  โพคา
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1249
เด็กหญิงวิไลวรรณ  ไขกะวิง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1250
นายวิศิษฐ์  ดอกนารี
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1251
เด็กชายวิษณุพงษ์  ขาวขันธ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1252
เด็กชายวีรภาพ  แสงลี
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1253
เด็กชายวีระวัฒน์  สาโพนทัน
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1254
นายวุฒิพงษ์  นาคะอินทร์
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1255
เด็กชายวุฒิภัทร  พุุดชายสง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1256
เด็กหญิงศดานันท์  ฤทธิร่วม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1257
เด็กชายศรพิชัย  เสียงเลิศ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1258
เด็กชายศรัณฑ์  นามเดช
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1259
นายศรัณย์  สีมี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1260
เด็กชายศรายุทธ  เต่าแก้ว
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1261
เด็กชายศราวุฒิ  ชาวหะสี
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1262
เด็กชายศราวุฒิ  ถิตย์เจือ
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1263
เด็กหญิงศรินภรณ์  ฤทธิธรรม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1264
เด็กหญิงศรีประภา  สหะชัย
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1265
เด็กหญิงศรีสุวรรณ  มีเหมือน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1266
นางสาวศศิกรานต์  ตามประสี
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1267
เด็กหญิงศศิกานต์  พิมเสน
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1268
เด็กหญิงศศิประภา  ปิดสายะ
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1269
เด็กหญิงศศิมา  มูลถวิลย์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1270
เด็กหญิงศศิวิมล  จันทร์คำเรือง
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1271
นางสาวศศิวิมล  จารึกธรรม
ม.3
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1272
เด็กชายศิระพงษ์  แก้วคำสอน
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1273
เด็กหญิงศิรินภา  นาประทุม
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 23

ณ โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
ห้องสอบที่
 38
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1274
เด็กหญิงศิริพร  สาคะเรช
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1275
นายศิริพล  คำผอง
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1276
เด็กหญิงศิริรักษ์  นามประมา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1277
เด็กหญิงศิริลักษณ์  ฤทธิธรรม
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1278
เด็กหญิงศิริศร  ธงสามูล
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1279
เด็กหญิงศิริอร  คุณบัวลา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1280
เด็กหญิงศิริิรัตน์  นามประมา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1281
เด็กชายศุภกิตติ์  อาจโยธา
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1282
เด็กหญิงศุภานัน  ถีราวุฒิ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1283
เด็กหญิงสกุลเกต  ระวิน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1284
เด็กชายสนธยา  ผือสูงเนิน
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1285
เด็กหญิงสไบนาง  ขาวขันธ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1286
เด็กชายสมยศ  ภูเวียนวงศ์
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1287
เด็กหญิงสรธร  เสนาไชย
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1288
เด็กชายสรศักดิ์  พวงประดิษฐ์
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1289
เด็กหญิงสริดา  ล้วนวิเศษ
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1290
เด็กหญิงสริตา  นาโพธิ์ตอง
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1291
เด็กชายสหัสนัยน์  ศรีวงศ์ษา
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1292
เด็กชายสาคร  นามประมา
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1293
เด็กชายสายชล  ณ หนองคาย
ม.3
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1294
เด็กหญิงสายชล  ศรีวงษา
ม.2
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1295
เด็กหญิงสาริกา  แก้วพวง
ม.1
โรงเรียนส่องดาววิทยาคม
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1296
เด็กชายสิริชัย  พิมพิสาร
ม.2
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1297
เด็กหญิงสิรินรัตน์  สุทธิอาจ
ม.1
โรงเรียนธรรมบวรวิทยา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
1298