ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
นางสาวกชกร  เกตุพยัคฆ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
2
เด็กหญิงกชกรรวี  พุ่มนึก
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
3
นางสาวกชฐนภรณ์  วันทอง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
4
เด็กหญิงกชพรรณ  เมืองสมบัติ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
5
เด็กชายกนกพนธ์  ยอดแก้ว
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
6
เด็กหญิงกนกพร  คล้ายชัง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
7
เด็กหญิงกนกพร  คุ้มรักษา
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
8
เด็กหญิงกนกรดา  แซ่ลิ้ม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
9
เด็กหญิงกนกวรรณ  แซ่เอี้ยว
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
10
เด็กหญิงกนกวรรณ  เทียนภู่
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
11
นางสาวกนกวรรณ  ไทยสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
12
นางสาวกนกวรรณ  เล็กซุง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
13
เด็กหญิงกนิษฐา  กฤษติชัย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
14
เด็กหญิงกนิษฐา  เพิ่มทรัพย์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
15
เด็กชายกนิษฐ์  พรสมบูรณ์ศิริ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
16
เด็กหญิงกมณชนก  โมกกงจักร์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
17
เด็กหญิงกมลชนก  เอี้ยวสกุลรัตน์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
18
เด็กหญิงกมลพร  ศุภโชคพัฒนพงศ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
19
เด็กหญิงกมลพรรณ  เชื้อชาติ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
20
เด็กหญิงกมลวรรณ  กุลสิงห์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
21
นางสาวกมลวรรณ  ใจบำรุง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
22
เด็กหญิงกรกนก  น้ำค้าง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
23
นางสาวกรกนก  วงศ์วิทยะ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
24
เด็กหญิงกรณปัทม์  นาคเทศ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
25
เด็กหญิงกรพินธ์  พัวพา
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
26
เด็กชายกรรกวิณ  กันยาทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
27
เด็กชายกฤต  รุ่งโรจน์กิจกุล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
28
เด็กชายกฤตติณณ์  ศิริบุญโกศัย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
29
นายกฤตพร  คมขำ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
30
เด็กหญิงกฤตพร  อาจแสน
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
31
เด็กชายกฤตภาส  รอดลอย
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
32
เด็กชายกฤตภาส  อินทรเนตร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
33
นายกฤตวัฒน์  บุญลือ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
34
เด็กชายกฤตวิทย์  เรืองศรี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
35
เด็กหญิงกฤติกา  สุขเปลี่ยน
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กชายกฤติน  สุขุมลักษณ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
37
เด็กชายกฤติพงศ์  ฐิติธนากุล
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
38
เด็กหญิงกฤติยา  พงษ์เทศ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
39
เด็กชายกฤษณกร  ระพนาไพรวรรณ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
40
เด็กชายกฤษณพงศ์  ช้างพลาย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
41
เด็กชายกฤษณล  เทพประดิษฐ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
42
เด็กชายกฤษณะ  บำรุงนาม
ม.2
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
43
เด็กชายกฤษณะ  เรืองสกุลพาณิชย์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
44
เด็กชายกฤษณะ  สุริยารังสรรค์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
45
เด็กชายกฤษณ์  สุพงศ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
46
เด็กชายกฤษติพัตร์  นุชนาม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
47
เด็กชายกวีพัฒน์  หุ่นศิริ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
48
เด็กชายกษิดิ์เดช  พลายเผือก
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
49
เด็กชายกษิตนาถ  รอดลือนาม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
50
เด็กหญิงกษิรัตน์  ชุ่มจิตต์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
51
เด็กชายก้องภพ  แก้วเจริญ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
52
เด็กชายก้องภพ  เพชรเทพ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
53
เด็กหญิงกัญจน์ณภัทร  เวทยานนท์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
54
เด็กหญิงกัญญา  สนุกใจ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
55
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  เกิดสมศรี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
56
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ดุษฎีกุลวิวัฒน์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
57
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  เนียมแสง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
58
เด็กหญิงกัญญาพัชร  ชูจันทร์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
59
เด็กหญิงกัญญาภัค  มณีวงษ์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
60
เด็กหญิงกัญญาวีร์  นิ่มเจริญ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
61
เด็กหญิงกัญทภรณ์  แสงผ่องใส
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
62
เด็กชายกันฏพิชญ์  เลิศผสมสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
63
เด็กชายกันต์กมล  เกตุสอาด
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
64
เด็กชายกันตพล  สุปันตี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
65
เด็กชายกันตพัฒน์  ชยวัฑโฒ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
66
เด็กหญิงกันตา  พวงมณี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
67
เด็กหญิงกันติชา  จูธารี
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
68
เด็กชายกันตินันท์  ทุ่งศรีแก้ว
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
69
เด็กชายกันตินันท์  สุขสำราญ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
70
เด็กหญิงกันยา  เทพมณี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
นางสาวกัลยกร  ประยูรวงค์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
72
เด็กหญิงกัลยรัตน์  หุ่นเครือ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
73
เด็กหญิงกาญจน์สิตา  พูลหิรัญธนกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
74
เด็กหญิงกาญจนา  กันธาทิพย์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
75
นางสาวกานต์ธิดา  กำเนิดศิริ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
76
เด็กชายกานต์  จำเนียรกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
77
นางสาวกานพลู  เลี้ยงถนอม
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
78
เด็กหญิงการะเกด  แสงรุ่ง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
79
เด็กหญิงกิฎฏิวรา  ศรีวิโรจน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
80
เด็กหญิงกิตติกา  ธานี
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
81
นายกิตติเชษฐ์  เพ็งนวม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
82
เด็กชายกิตติทัต  แย้มทองดี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
83
เด็กหญิงกิตติพร  ทรัพย์เจริญ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
84
เด็กชายกิตติพศ  นวลใย
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
85
เด็กชายกิตติพศ  พงศ์นาถวัฒน์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
86
เด็กชายกิตติภพ  จุฑารัตนากูล
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
87
เด็กหญิงกิรดา  ดำรงศักดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
88
เด็กหญิงกีรดา  เลาหสถิตย์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
89
เด็กชายกีรติ  ดาววีระกุล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
90
เด็กชายกีรติ  สอาดไพร
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
91
เด็กชายกุมภารักษ์  น้อยคำ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
92
นางสาวกุลจิราณัฏฐ์  ธัญญาพงษ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
93
เด็กหญิงกุลธารี  กุลทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
94
เด็กหญิงกุลธีรา  ทองคุ้ม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
95
เด็กหญิงกุลปริยา  อาลัย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
96
เด็กหญิงกุลิสรา  มหาบุญปีติ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
97
เด็กหญิงกุสิรา  เกิดชื่น
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
98
เด็กหญิงเกตุกนก  เกตุทอง
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
99
เด็กหญิงเกวลิน  เอกวัตร
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
100
เด็กหญิงเกศกนก  แสงสุข
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
101
เด็กชายเกียรติกนก  เกษมสงคราม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
102
เด็กชายเกียรติศักดิ์  บุญสวสดิ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
103
เด็กหญิงแก้มขวัญ  เจียมจารีกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
104
เด็กหญิงแก้วขวัญ  ศิลป์สุวรรณ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
105
เด็กชายโกลัญญ์  สัจจะปกาสิต
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
เด็กชายขจรเกียรติ  บัญญัติทัศไนย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
107
เด็กหญิงขนิษฐา  บุษบาบาล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
108
เด็กหญิงขวัญมนัส  สวัสดี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
109
เด็กหญิงเขมณัฏฐ์  ศุภาโกมลนันท์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
110
เด็กชายคณิสร  ปรัชญรัตน
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
111
เด็กชายคณุตม์  สายโยค
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
112
เด็กชายคมสันต์  พึ่งธรรม
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
113
เด็กหญิงคุณัญญา  แถวจันทึก
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
114
เด็กหญิงคุณัญญา  ยุทธไกร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
115
เด็กชายคุณากร  สานพานิช
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
116
นายคุณานนต์  ศิลปโกเศส
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
117
เด็กชายคุณานนต์  สมมาตย์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
118
นายคุณานนต์  สาแดง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
119
เด็กชายคุณานนท์  ธูสรานนท์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
120
เด็กชายจตุพล  จุ้ยสุข
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
121
นางสาวจรรยาพร  อาดเลี้ยง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
122
เด็กหญิงจริยา  โกณฑา
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
123
เด็กชายจอมพล  เลาหภักดี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
124
เด็กหญิงจันทร์สุดา  ผ่องดี
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
125
เด็กชายจามิกร  ยิ้มแย้ม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
126
เด็กชายจารุวิทย์  จิตรบรรจง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
127
เด็กหญิงจิดาภา  กาฬดิษย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
128
เด็กหญิงจิตติมา  จันทร์ธาราม
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
129
เด็กหญิงจิตรลดา  นุ้ยรอด
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
130
เด็กชายจิรกิตติ์  แก้วกลาง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
131
เด็กชายจิรกิติ์  โตยิ่ง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
132
เด็กหญิงจิรนันท์  กุศลสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
133
เด็กชายจิรพัฒน์  เทพนาค
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
134
เด็กชายจิรภัทร  พุ่มไข่
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
135
เด็กชายจิรภัทร  รุ่งเนย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
136
เด็กหญิงจิรภัทร  หอมระรื่น
ม.2
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
137
นายจิรภัทร  อิงคสัมพันธ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
138
เด็กชายจิรเมธ  กลิ่นเอี่ยม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
139
เด็กหญิงจิรวรรณ  ดีแป้น
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
140
เด็กชายจิรวัฒน์  บัวสง่า
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
141
เด็กหญิงจิรัชญา  เอื้อศรีวัฒนากุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
142
นางสาวจิรัชยา  สุพรรณ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
143
เด็กชายจิรัฏฐ์  มีวาสนา
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
144
เด็กหญิงจิราพัชร  ทองเหล็กเพชร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
145
นางสาวจิราพัชร  พรเจริญวิโรจน์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
146
เด็กหญิงจิราภรณ์  เขียวเพกา
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
147
เด็กหญิงจิราภา  คูณพันธ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
148
เด็กหญิงจิรารัตน์  สุขล้ำ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
149
เด็กหญิงจิรารัตน์  อุทัยธรรม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
150
เด็กชายจีรทีปต์  ขจรศักดิ์ว่องไว
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
151
เด็กหญิงจีรนันท์  แก้วเทพ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
152
เด็กหญิงจีราภรณ์  ตระกรุดทอง
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
153
เด็กชายจีราวัฒน์  ตันติถนอมวงศ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
154
เด็กหญิงจีวาริน  พินพันธุ์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
155
เด็กหญิงจุฑามณี  มหาสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
156
เด็กหญิงจุฑามาศ  กล้ายประยูร
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
157
นางสาวจุฑามาศ  ขันธ์แก้ว
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
158
เด็กหญิงจุฑารัตน์  กรุดสี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
159
เด็กชายจุลดิศ  จันดา
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
160
เด็กหญิงเจนนิสา  เรืองศรี
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
161
เด็กหญิงเจปรีญา  ศรีประเสริฐ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
162
เด็กชายเจษฎา  อำพันธุ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
163
เด็กชายเจษฏา  ขำสวัสดิ์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
164
เด็กหญิงฉัตรกมล  สายสร้อย
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
165
เด็กหญิงฉัตรดาว  ลาภงามเพียร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
166
เด็กชายฉัตรธีรพล  สิริรดาวิภาวัส
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
167
เด็กชายฉัตรมงคล  สุขประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
168
เด็กหญิงฉัตราภรณ์  ด่อนสิงหะ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
169
เด็กชายฉัตรีบดินทร์  ดำรงเกียรติ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
170
เด็กชายชญานน์วุฒิ  กิตติวุฒิไกร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
171
เด็กหญิงชญานิศกานต์  ทองมาก
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
172
เด็กหญิงชญานิษฐ์  นกเเก้ว
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
173
เด็กหญิงชญานุช  สีดาพาลี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
174
นางสาวชญาพัฒน์  ทุวิลา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
175
เด็กหญิงชญาภรณ์  รักดี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 137 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
176
เด็กหญิงชนกานต์  บัวแก้ว
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
177
เด็กหญิงชนนิกานต์  สถานสุข
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
178
เด็กชายชนพัฒน์  ทองถึก
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
179
นางสาวชนมล  นรสิงห์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
180
เด็กหญิงชนัชชา  ภาสภาการ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
181
เด็กหญิงชนัญชิดา  ดำนิล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
182
เด็กหญิงชนัญชิดา  พลอยพลาย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
183
เด็กชายชนันพัฒน์  นรการ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
184
เด็กหญิงชนากานต์  ศรีสวัสดิ์นุภาพ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
185
เด็กหญิงชนาธิป  เอี่ยมอาษา
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
186
นางสาวชนาภา  พลเสน
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
187
เด็กหญิงชนิกานต์  แดงแสง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
188
เด็กหญิงชนิกานต์  ประทุมเทศ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
189
เด็กหญิงชนิดา  เปลี่ยนทัพ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
190
เด็กหญิงชนิตา  ฉิมธง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
191
เด็กหญิงชนิสรา  ผลเจริญรัตน์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
192
นางสาวชนิสรา  ศิริเรือง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
193
เด็กหญิงชมชนก  ณ ระนอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
194
เด็กหญิงชมพูนุช  ปูปาน
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
195
เด็กชายชยพล  เลาห์ทวีรุ่งเรือง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
196
เด็กชายชยังกูร  ทองปัญญนพ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
197
เด็กชายชยิน  วนายุทธศิลป
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
198
เด็กชายชยุตม์  สีเทา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
199
เด็กหญิงชลธิชา  แก้วหนูนา
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
200
เด็กหญิงชลธิชา  ทิพชัย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
201
เด็กหญิงชลธิชา  เทศสาลี
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
202
เด็กหญิงชลาธร  เจริญศิริ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
203
เด็กชายช่วงโชติ  คิดอยู่
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
204
เด็กชายชวัล  แก้วชิงดวง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
205
เด็กหญิงชวัลนาถ  เทพาคุ้ม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
206
เด็กหญิงชวัลนุช  บุตรเนียม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
207
เด็กหญิงชวินนุช  มณีโชติ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
208
เด็กหญิงชวิศา  ยอดเมือง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
209
เด็กชายชัชพล  ตือสกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
210
เด็กชายชัยภัทร  สันติวิมล
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 138 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
211
เด็กชายชัยวัฒน์  เพชรพิทักษ์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
212
เด็กชายชัยวิทย์  พันธ์โตดี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
213
เด็กชายชาญชนะ  หวานมาก
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
214
เด็กชายชาญชล  เขียวไปรเวช
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
215
เด็กชายชาญณรงค์  ศรีทอง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
216
เด็กชายชาญบูรณ์  วธาวนิชกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
217
เด็กชายชาดา  อัมพรประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
218
เด็กชายชานนท์  ลาภหลาย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
219
เด็กหญิงชามาวีร์  กิจเจริญยิ่ง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
220
เด็กหญิงชิดชนก  ยุวภูมิ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
221
เด็กชายชินโชติ  จารุศุภกร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
222
เด็กชายชินดนัย  ใจซื่อ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
223
เด็กชายชิษณุชา  น้อยสุริวงษ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
224
เด็กหญิงชุติกาญจน์  คำภูมี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
225
เด็กหญิงชุติกาญจน์  บุญวัฒน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
226
เด็กชายชุติพัลภ์  เจริญสุข
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
227
เด็กหญิงชุติมน  อินทร์พรหม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
228
เด็กหญิงชุติมา  พันออด
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
229
เด็กหญิงชุติรัตน์  บุญแก้ว
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
230
เด็กหญิงชุติรัตน์  สานแดง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
231
เด็กชายชุติวัฒน์  จันเคน
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
232
เด็กชายเชษฐ์นิธัศ  กิจพ่วงสุวรรณ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
233
เด็กชายโชติวัฒน์  ประเสริฐบูรณ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
234
เด็กหญิงญาณิณ  ตระการฐานณรงค์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
235
เด็กหญิงญาณิศา  ขำทวี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
236
เด็กหญิงญาณิศา  ดรุณศรี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
237
เด็กหญิงญาณิศา  ลิ้มภรานารถ
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
238
เด็กหญิงญาณิสา  บวรรัตนปราณ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
239
เด็กหญิงญาดา  แสนคำ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
240
เด็กหญิงญาตาวี  ฤทธิเพชรอัมพร
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
241
เด็กหญิงญาตาวีร์  พ่วงทรัพย์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
242
นางสาวฐณิดา  จำลองราช
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
243
เด็กชายฐติรัช  คำนวนศิริ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
244
นางสาวฐานิตา  วันสิงสู่
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
245
นางสาวฐิญาดา  ใกล้กลาง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
246
เด็กหญิงฐิตาภา  เพชรสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
247
เด็กหญิงฐิตาภา  เวทยานนท์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
248
เด็กหญิงฐิตารีย์  ลอยพริ้ง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
249
นางสาวฐิติพร  แก้วชัยเจริญกิจ
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
250
เด็กหญิงฐิติพร  จิตต์ปลื้ม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
251
เด็กหญิงฐิติยา  แกละพลอย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
252
เด็กหญิงฐิติรัตน์  นวมสุข
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
253
เด็กหญิงฐิติวรรณ  จันทร์แดง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
254
เด็กหญิงฑาณุมาศ  กิมเหล็ง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
255
เด็กชายณชย  สุขสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
256
เด็กชายณฐโชค  เอกธีรธรรม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
257
เด็กชายณฐพัชร  สวัสดิมงคล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
258
เด็กหญิงณติญา  ทองเสน
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
259
เด็กหญิงณนธิยา  เมืองวงษ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
260
เด็กชายณพงศ์  หอพิสุทธิสาร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
261
เด็กชายณภคพล  พงษ์เถื่อน
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
262
เด็กชายณภัทร  กนธวงศ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
263
นายณภัทร  กลั่นยิ่ง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
264
เด็กชายณภัทร  พึ่งพงษ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
265
นายณภัทร  พุทธจักรศรี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
266
เด็กหญิงณภัทร  เพราะสุนทร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
267
เด็กชายณภัส  แก้วเจริญ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
268
เด็กชายณรงค์ศักดิ์  ปทุมสูตร
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
269
เด็กชายณรงศ์พล  บุญมาก
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
270
เด็กหญิงณรรฐณิชา  ทะลิ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
271
เด็กชายณรรฐพล  จิตไมตรี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
272
เด็กชายณวัฒน์  ชวนะปราณี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
273
เด็กหญิงณัชชา  กรวยทองกุล
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
274
เด็กหญิงณัชชา  อรชร
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
275
เด็กชายณัชพล  บุญรอด
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
276
เด็กชายณัชพล  วรรณศรีจันทร์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
277
เด็กหญิงณัฎฐมน  เมฆะสุวรรณดิษฐ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
278
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  แจ่มแจ้ง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
279
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  เรียนรู้
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
280
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  วิบูลย์ศิริชัย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
281
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  สุดพิมศรี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
282
เด็กหญิงณัฏฐธิดา  สร้อยเพชร
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
283
เด็กหญิงณัฏฐวรรณ  ศรีจันทร์ดี
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
284
เด็กหญิงณัฏฐา  เกตุคอย
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
285
เด็กหญิงณัฐกานต์  อภัยโส
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
286
เด็กหญิงณัฐฉริยา  เมฆขยาย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
287
เด็กชายณัฐชนน  เกาทัณฑ์ทอง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
288
นายณัฐชนน  วิทยาอารีย์กุล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
289
นายณัฐชนนท์  ชุติกฤติกรสกุล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
290
เด็กหญิงณัฐชยา  ชาญศิริ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
291
นางสาวณัฐชยา  ทะเลทอง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
292
นางสาวณัฐชยา  ธนสารสวนแตง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
293
เด็กหญิงณัฐชา  โพธิ์ทอง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
294
เด็กหญิงณัฐชา  รองพล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
295
เด็กชายณัฐฏพล  สว่างวัฒนารักษ์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
296
เด็กหญิงณัฐฐานุช  ขันธคีรีวัฒน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
297
เด็กหญิงณัฐณิชา  ศรีป่าน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
298
เด็กชายณัฐดนัย  คุ้มศิริ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
299
เด็กชายณัฐดนัย  สมมาตย์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
300
เด็กหญิงณัฐติกาญจน์  จับจัด
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
301
เด็กชายณัฐธัญ  สุวรรณเกตุ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
302
เด็กชายณัฐธีร์  ธนสินพรพิศาล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
303
เด็กชายณัฐนนท์  นวมสุข
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
304
เด็กหญิงณัฐนพินทุ์  มณีสิริกาญจนา
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
305
เด็กหญิงณัฐนรี  คุ้มศิริ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
306
เด็กหญิงณัฐนันท์  นุชอุดม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
307
เด็กชายณัฐนันท์  สิงห์แก้วอภิวุฒิ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
308
นางสาวณัฐนิช  จันทร์ศิริ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
309
นางสาวณัฐนิชา  บุญถาวร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
310
เด็กหญิงณัฐนิชา  แสงพลอย
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
311
เด็กชายณัฐพงศ์  ทองอยู่
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
312
เด็กชายณัฐพนธ์  ประสม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
313
เด็กหญิงณัฐพร  เตี่ยวพงษ์สานต์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
314
เด็กหญิงณัฐพร  ทองลอย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
315
เด็กชายณัฐพล  ทองสมนึก
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 125 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
316
เด็กชายณัฐพล  พุ่มลืมคิด
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
317
เด็กชายณัฐพล  สุจริยานุรักษ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
318
เด็กชายณัฐภัทร  พรประสาท
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
319
เด็กชายณัฐภัทร  เรืองศรี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
320
เด็กหญิงณัฐริกา  อินทรภักดี
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
321
เด็กหญิงณัฐวดี  กิริยานนท์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
322
เด็กหญิงณัฐวดี  เดชเพชร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
323
เด็กชายณัฐวัฒน์  ทับจิต
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
324
เด็กหญิงณัฐวัฒน์  ศรีประเสริฐ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
325
เด็กชายณัฐวัส  คุณาธิมาพันธ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
326
เด็กชายณัฐวุฒิ  พรายแก้ว
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
327
เด็กชายณัฐวุฒิ  เมืองรมย์
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
328
นางสาวณัฐศิมา  งามขำ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
329
เด็กหญิงณัฐสุดา  สีวลีพันธ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
330
เด็กหญิงณิชกานต์  เจริญผล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
331
เด็กหญิงณิชชา  อธิดมเสรณี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
332
นางสาวณิชชาภัทร  สุขงาม
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
333
นางสาวณิชาพัชร์  นีละพันธ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
334
เด็กหญิงณิชาพัชร์  พุ่มเพ็ชร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
335
เด็กหญิงณิชาภัทท์  พลอยพลาย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
336
เด็กหญิงณิชาภัทร  ลิ้มเจริญ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
337
เด็กหญิงณิชาภา  โยคนิตย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
338
เด็กหญิงณีรนุช  สุดเจริญ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
339
เด็กหญิงณุทยา  หงษ์ทอง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
340
นายดรุณาทร  กาญจโนภาส
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
341
เด็กชายดวงกมล  อุ่นใจ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
342
เด็กชายเดชดำรงค์  ปานดำ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
343
เด็กชายเดชบดินทร์  นฤภัย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
344
เด็กชายเดชปกรณ์  โพธิ์พรหม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
345
นายตะวัน  พระมหาโยธี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
346
เด็กชายตะวันฉาย  ฉัตรกุล ณ อยุธยา
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
347
เด็กชายตามฝัน  วศินนิติวงศ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
348
เด็กชายติณณ์ตรัย  ลีนานุวัฒน์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
349
นายเตชิต  ชื่นวิเศษ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
350
เด็กชายเตวิช  จินดาธัญธิติ
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
351
เด็กชายไตรภพ  เพชรเทพ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
352
เด็กชายไตรภูมิ  จารุสิทธิประภา
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
353
เด็กหญิงถวัลย์รัตน์  สุวรรณเลิศ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
354
เด็กชายถิรพล  เรือนทอง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
355
เด็กชายทนงศักดิ์  แย้มโรจน์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
356
เด็กชายทนงศักดิ์  อ้วนอด
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
357
เด็กชายทยากร  สุสุทธิ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
358
เด็กชายทองพิทักษ์  ศรีจันทร์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
359
นายทอภพ  เล้าโลมวงศ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
360
เด็กชายทัตเทพ  บุญแก้วล้อม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
361
เด็กหญิงทันตะวัน  สุขเอี่ยม
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
362
เด็กชายทัศน์ไท  พงศ์ภิวัตน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
363
เด็กชายทัศน์พล  แต้มช่วย
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
364
เด็กชายทิชานนท์  อุทารไทร
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
365
เด็กชายทินพงษ์  ศิริประไพ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
366
เด็กหญิงทิพวัลย์  สุขดี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
367
เด็กชายทิวัตถ์  ทรัพย์รัตนกุล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
368
เด็กชายเทวินทร์  ทับทอง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
369
เด็กชายเทอดกมล  คุ้มสอาด
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
370
เด็กหญิงแทนจันทร์  จันทร์ชูกลิ่น
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
371
เด็กชายไทธชา  ทองคำ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
372
เด็กหญิงธญานี  เม่งก่วง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
373
เด็กชายธนกร  กรนิติ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
374
เด็กชายธนกร  ไทยราช
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
375
เด็กชายธนกฤต  องอาจ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
376
นางสาวธนกานต์  กลิ่นพิกุล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
377
เด็กชายธนโชติ  น้ำทิพย์สีทอง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
378
เด็กชายธนดล  ร่าเริง
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
379
เด็กชายธนธรณ์  แมนมนตรี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
380
เด็กชายธนบดี  เต็มเมือง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
381
เด็กชายธนพร  โคตรสุวรรณ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
382
นางสาวธนพร  ดีประเสริฐ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
383
เด็กหญิงธนพร  ป้อมสถิตย์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
384
เด็กหญิงธนพร  พัดกระจ่าง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
385
เด็กหญิงธนพร  พูลผล
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 127 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
386
เด็กหญิงธนพร  สมประดี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
387
นายธนพล  ธีระพงศ์ไพบูลย์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
388
เด็กชายธนพล  สุบรรณภาพ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
389
เด็กชายธนพัฒน์  เข็มกลัด
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
390
เด็กชายธนพัฒน์  ดาบเงิน
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
391
เด็กหญิงธนภร  กระทุ่มแก้ว
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
392
เด็กชายธนภัทร  เงินมี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
393
เด็กชายธนภัทร  ต้วมศรี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
394
เด็กชายธนภัทร  ม่วงอ่ำ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
395
เด็กชายธนภัทร  ศรีแตงอ่อน
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
396
เด็กชายธนภัทร์  ศรีโสภา
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
397
นายธนภูมิ  แก้วถาวร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
398
เด็กชายธนภูมิ  รัตนารามิก
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
399
เด็กหญิงธนมน  อุดมผลไพบูลย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
400
เด็กชายธนรัตน์  เข็มกลัด
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
401
เด็กชายธนโรจน์  กังแฮ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
402
เด็กหญิงธนวรรณ  ด่อนสิงห์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
403
เด็กหญิงธนวรรณ  ทองสุทธิ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
404
เด็กชายธนวัฒน์  จันทร์นิล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
405
เด็กชายธนวัฒน์  พัฒนา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
406
เด็กหญิงธนศิริ  หอมหวาน
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
407
เด็กชายธนะนันท์  สกิดใจ
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
408
เด็กหญิงธนัชพร  พวงบุบผา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
409
เด็กชายธนัตถ์  ศรีสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
410
เด็กชายธนัตถ์  สังข์สุวรรณ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
411
เด็กชายธนัส  วงศ์สมุทร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
412
เด็กชายธนา  ฤทธิ์ล้ำ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
413
เด็กชายธนากรณ์  โพธิ์ทอง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
414
เด็กชายธนาดล  พลับวังกล่ำ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
415
นางสาวธนาพร  เทวปฏิคม
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
416
เด็กหญิงธนาภรณ์  พุกสอย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
417
เด็กหญิงธนาภา  ผลิศักดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
418
เด็กหญิงธนาภา  สังวาย์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
419
เด็กชายธนารักษ์  เข็มกลัด
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
420
เด็กหญิงธนารีย์  ยอดกาวี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 128 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
421
เด็กหญิงธนาวดี  ชัยสุวรรณรัตน์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
422
เด็กหญิงธนิษฐา  ทัศนา
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
423
เด็กหญิงธมนวรรณ  สังข์เสน่ห์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
424
นางสาวธมลวรรณ  สิทธิไพศาล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
425
เด็กชายธรรณธรณ์  เนียมน้อย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
426
เด็กชายธรากร  พัฒนจันทร์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
427
นายธราดล  บุญประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
428
เด็กชายธราเทพ  ทนนานนท์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
429
เด็กหญิงธวัลรัตน์  คะชะนา
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
430
เด็กหญิงธัญชนก  นันทกิจ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
431
เด็กหญิงธัญญรัตน์  พ่วงเดช
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
432
เด็กหญิงธัญญานุช  แคล้วสูงเนิน
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
433
เด็กหญิงธัญญาภัค  อุดมศิริ
ม.3
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
434
เด็กหญิงธัญณิชา  เตชะสมสุขดี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
435
เด็กชายธัญพิสิษฐ์  แจ่มแจ้ง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
436
เด็กชายธัญพิสิษฐ์  ตั้งตระกูลพงศ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
437
เด็กหญิงธัญยธรณ์  เติมศรีวรานนท์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
438
เด็กหญิงธัญรดา  บูรณารมย์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
439
เด็กหญิงธัญรดี  เตชะสมสุขดี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
440
เด็กหญิงธัญวลัย  ทองคำ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
441
เด็กหญิงธันย์ชนก  พูลนิล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
442
เด็กหญิงธันย์ชนก  ภู่แสง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
443
เด็กหญิงธันยธร  เกตุทอง
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
444
เด็กหญิงธันยธรณ์  จินดาแดง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
445
เด็กหญิงธันยพัต  แก้วไทย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
446
เด็กชายธันยภูมิ  แสงสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
447
เด็กหญิงธันยรัตน์  ยนต์จำเริญ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
448
เด็กหญิงธารทิพย์  ศรัทธาธรรม
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
449
เด็กหญิงธิญาดา  ทิพยอและห์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
450
เด็กหญิงธิญาดา  สินไพบูลย์ผล
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
451
เด็กชายธีรเทพ  จันทร์สูตร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
452
เด็กชายธีรธัช  ใคร่ครวญ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
453
เด็กหญิงธีรนาฏ  เผ่าพงษ์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
454
เด็กชายธีรพล  จิตตั้งตรง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
455
นายธีรภัทร  จิ๋วเจริญ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 112 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
456
เด็กชายธีรภัทร  พันธุ์บ้านแหลม
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
457
เด็กชายธีรภัทร  โพธิ์ทอง
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
458
เด็กชายธีรภัทร  สงวนตัด
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
459
เด็กชายธีรภัทร  สามนคร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
460
เด็กชายธีรภัทร  อ.สุวรรณ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
461
เด็กชายธีรภัทร์  กรีกูล
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
462
เด็กชายธีรวัฒน์  ทรัพย์อร่าม
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
463
เด็กชายธีระพงษ์  วงษ์ชื่น
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
464
เด็กชายธีรัช  วีระธรรมโม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
465
เด็กชายธีรุตม์  สมมาตย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
466
เด็กหญิงนงนภัส  เจียมจำเริญสุข
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
467
เด็กหญิงนงนภัส  ภาวสุทธิไพศิฐ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
468
เด็กชายนทวัจน์  เมี้ยนละม้าย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
469
เด็กชายนนทนัตถ์  เวทยานนท์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
470
เด็กชายนนทพัฒน์  รุ่งเนย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
471
เด็กชายนนทพัฒน์  หุ่นศิริ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
472
เด็กชายนนทิวัฒน์  เพ็งพันธ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
473
เด็กชายนนนนท์  สุวรรณโคตร
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
474
นายนพกร  วาริชอลังการ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
475
เด็กชายนพกฤดิ  ธงสุวรรณ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
476
เด็กหญิงนพัสพร  แคล้วทนง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
477
เด็กชายนภพล  เล็กผลา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
478
นางสาวนภัสกร  สมบัติ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
479
นางสาวนภัสกร  หงษ์เวียงจันทร์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
480
เด็กหญิงนภัสวรรณ  กลิ่นกรุ่น
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
481
เด็กหญิงนภัสวรรณ  คงประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
482
เด็กหญิงนภัสวรรณ  คีรีชัยวัฒน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
483
เด็กหญิงนภัสวรรณ  ภาวสุทธิไพศิฐ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
484
เด็กหญิงนภัสสร  แซ่ตัน
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
485
เด็กหญิงนภัสสร  สีประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
486
เด็กหญิงนภาพร  นกเทียน
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
487
เด็กหญิงนมินตรา  คำฮ้อ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
488
เด็กชายนรภัทร  วันดี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
489
เด็กหญิงนรภัทร  สีบุหง่า
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
490
เด็กหญิงนรัตน์  โนรี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 118 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 15
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
491
เด็กชายนราธิป  กี้ฮั้ว
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
492
เด็กชายนราธิป  ทองพิมาย
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
493
เด็กชายนราธิป  ปานศิริ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
494
เด็กหญิงนราวดี  สกุลปักษ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
495
เด็กชายนราวิชญ์  คำสิงห์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
496
เด็กหญิงนริฌา  อยู่สะบาย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
497
เด็กชายนริศ  ล้ออิสระตระกูล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
498
เด็กหญิงนรีกานต์  เทียนทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
499
นายนฤพล  กฤตลักษณ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
500
เด็กหญิงนฤมล  ระวังวงศ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
501
เด็กหญิงนฤวรรณ  บวรสถิรกุล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
502
เด็กหญิงนลินสิริ  ตุ้มฉาย
ม.1
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
503
เด็กหญิงนวภัทร  น้อยสำราญ
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
504
เด็กหญิงนฬาธิป  นวลแตง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
505
เด็กชายนัฐภัทร  จอมเพชร
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
506
เด็กชายนัทธพงศ์  หงส์ทอง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
507
เด็กหญิงนัทธมน  พงษ์พานิช
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
508
เด็กชายนัทสิทธิ์  วิบูลศิลป์โสภณ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
509
เด็กหญิงนันทชพร  เทศถมยา
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
510
เด็กหญิงนันท์นภัส  ทับทิมแก้ว
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
511
เด็กหญิงนันท์นภัส  นิลรัตน์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
512
เด็กชายนันทพงศ์  เกษมสุขไพศาล
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
513
เด็กหญิงนันทวรรณ  แพรงาม
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
514
เด็กชายนันทวัฒน์  นาคปาน
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
515
เด็กหญิงนันทิชา  ตรีนันทวัน
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
516
เด็กหญิงนันทิชา  อยู่ยั่งยืนยง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
517
นางสาวนารีรัตน์  เทียนทับทิม
ม.3
โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา
คณิต ม.ต้น
518
เด็กชายนาวิน  สังข์ทอง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
519
เด็กหญิงน้ำริน  เงาะแก้ว
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
520
เด็กหญิงนิชนันท์  หอมตลบ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
521
เด็กหญิงนิชานันท์  กาญจนภูษิต
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
522
เด็กหญิงนิชาภา  ลี้สกุล
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
523
เด็กหญิงนิชาภา  เอี่ยมสุภา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
524
เด็กชายนิตินันท์  สิงหราชัย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
525
นางสาวนิรชา  น้ำใจเย็น
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 16
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
526
เด็กหญิงนิรดา  เกตุทอง
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
527
เด็กหญิงนิสากร  น้อยแสง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
528
เด็กหญิงนุชนารถ  ศิลธรรม
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
529
เด็กหญิงนุชรดา  ชัยตระกูล
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
530
เด็กชายเนติ  ธรรมจิตต์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
531
เด็กหญิงเนื้อทอง  ลาภงามเพียร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
532
เด็กชายบรรณวัชร  พรมโยธา
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
533
เด็กหญิงบรรพกร  ศรีวรรณรัตน์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
534
เด็กชายบรรพต  ชุ่มจิตต์
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
535
เด็กชายบวรภัทร  สมศรี
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
536
เด็กหญิงบัณฑิตา  แจ่มศรี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
537
เด็กหญิงบุณยดา  เลาหภักดี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
538
เด็กหญิงบุณยานุช  ชลนภาสถิตย์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
539
เด็กหญิงบุณยาพร  สุจริต
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
540
นางสาวบุษกร  อินต๊ะ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
541
นายปกครอง  พิทักษ์ชลทรัพย์
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
542
เด็กชายปกรณ์ชัย  อังกินันทน์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
543
นายปฏิพล  คล่องยุทธ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
544
เด็กชายปฏิภาณ  วงศ์ประภารัตน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
545
เด็กชายปฏิภาณ  อนิวัต
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
546
เด็กหญิงปทิตตา  สุขารมย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
547
เด็กหญิงปนิตา  รังผึ้ง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
548
เด็กชายปพน  เคลือบมงคล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
549
เด็กหญิงปพิชญา  เล็กพิทยา
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
550
เด็กชายปภพ  จวนสว่าง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
551
เด็กหญิงปภัชญา  ทองไซร้
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
552
เด็กหญิงปภาดา  พุ่มพวง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
553
เด็กหญิงปภาวรินทร์  ถวิลวงษ์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
554
เด็กหญิงปภาวรินท์  สีสว่าง
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
555
เด็กหญิงปภาวรินท์  แสงเทียนทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
556
เด็กหญิงปภาสรณ์  ศิริพงษ์สาร
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
557
เด็กชายปรมัตถ์  ศรีสุขใส
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
558
เด็กชายปรมี  นักร้อง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
559
เด็กชายประกฤษฎิ์  วีระเดช
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
560
เด็กชายประธาน  โชติบุตร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 17
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
561
เด็กหญิงประไพลักษณ์  ประจันศรี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
562
เด็กหญิงปรัชญาภรณ์  หัถพาทา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
563
เด็กหญิงปรัชญาภรณ์  อาจแสน
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
564
เด็กหญิงปรัสรา  บุญเรือง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
565
นางสาวปรางค์ทิพย์  สมใจ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
566
เด็กหญิงปริณดา  พิกุลไทยประภา
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
567
เด็กหญิงปริยากร  ฉายศรี
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
568
เด็กหญิงปริยาภัทร  ลิ้มภัทรจินดา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
569
เด็กหญิงปรียนันท์  ชูนุ้ย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
570
เด็กหญิงปรียนันท์  ศุภาโกมลนันท์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
571
เด็กหญิงปรียากร  ม่วงอุมิงค์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
572
เด็กหญิงปรียาภรณ์  ทองดอนเมือง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
573
เด็กหญิงปรียาวดี  จูโต
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
574
เด็กหญิงปวรวรรณ์  วชิรประยูรวงศ์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
575
เด็กหญิงปวิชญา  หอมกลิ่น
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
576
เด็กหญิงปวีณนุช  ปานศิริ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
577
เด็กหญิงปวีณวัชร์  แสงทอง
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
578
เด็กหญิงปวีณา  พยัคฆะ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
579
เด็กหญิงปวีณา  อินทราพงษ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
580
นางสาวปวีพร  แย้มปราโมทย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
581
เด็กชายปัญญาพล  สนใจ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
582
เด็กหญิงปัณฑารีย์  เสรีพงศากร
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
583
เด็กชายปัณฑิต  ลี้วิบูลย์ศิลป์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
584
เด็กชายปัณณพงศ์  มารักษา
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
585
เด็กหญิงปัณณพร  วงศ์ทองดี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
586
เด็กชายปัณณ์  วะชังเงิน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
587
เด็กหญิงปัทมนันท์  จันทโชติ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
588
เด็กหญิงปัทมนันท์  พิมพ์เจริญ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
589
เด็กหญิงปาณิศา  คุณากร
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
590
เด็กหญิงปาณิสรา  ชุ่มมะโน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
591
เด็กหญิงปานชนก  ลีลา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
592
เด็กหญิงปานชีวา  เรืองพริ้ม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
593
นางสาวปารณีย์  หอยนกคง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
594
เด็กหญิงปาริฉัตร  ทองช้อย
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
595
เด็กหญิงปาริมา  ตันเจริญ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 18
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
596
นายปิติกร  พรหมมา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
597
เด็กชายปิติพงศ์  กิจสุดแสง
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
598
เด็กชายปิติวัฒน์  ลิ้มภัทรจินดา
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
599
เด็กหญิงปิ่นธิดา  หยูเอียด
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
600
เด็กหญิงปิ่นปัก  ชัยสิทธิ์สงวน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
601
นางสาวปิยจารีย์  ตู้ประดับ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
602
เด็กชายปิยดนัย  พูลสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
603
เด็กหญิงปิยธิดา  เสือเฒ่า
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
604
เด็กชายปิยพัทธ์  พิมพ์ศิริ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
605
เด็กหญิงปิยะฉัตร  เงินกอง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
606
เด็กชายปิยะพงษ์  เจี้ยมดี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
607
เด็กหญิงปิยะพร  ดำมาก
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
608
เด็กหญิงปิยะพร  พงษ์สวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
609
เด็กชายปิยะวัฒน์  วัฒโน
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
610
เด็กหญิงปิยาพัชร  มีพจนา
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
611
เด็กชายปุณญวิช  วัดน้อย
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
612
เด็กชายปุณณวิช  ปัญสิงห์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
613
เด็กชายปุณยวีร์  สนิมทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
614
เด็กหญิงเปมิกา  ปั้นประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
615
เด็กหญิงเปรมศิกาญจ์  ซื่อตรง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
616
เด็กชายเผ่าเทพ  กาลตนากูล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
617
เด็กชายพงศกร  เทียมอุทัย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
618
เด็กชายพงศกร  มีนุช
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
619
เด็กชายพงศธร  สีเมฆ
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
620
เด็กชายพงศ์ธร  ขาวบาง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
621
เด็กชายพงศ์โพยม  มนพลับ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
622
เด็กชายพงษธร  พุ่มผะกา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
623
เด็กชายพชร  เขียวสอาด
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
624
เด็กชายพชรพล  แก้วพวน
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
625
เด็กชายพชรพล  เจริญพักตร์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
626
เด็กชายพชรพล  สีแดง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
627
นางสาวพชรภรณ์  กาฬภักดี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
628
เด็กหญิงพณิตพิชา  พูลสวัสดิ์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
629
เด็กชายพนธกร  ทองจันทร์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
630
นางสาวพนิดา  กำชุน
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 19
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
631
เด็กหญิงพนิดา  เอี่ยมสะอาด
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
632
เด็กหญิงพนินี  แสนยานุสิน
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
633
เด็กหญิงพรชนก  แก้วหนองแสง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
634
เด็กหญิงพรชนก  แสงประจักษ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
635
นางสาวพรชนัญญ์  มั่งมีธนพิบูลย์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
636
เด็กชายพรชัย  เนียมเงิน
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
637
เด็กหญิงพรนภัส  ดีประเสริฐ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
638
เด็กชายพรนุภาพ  กาญจน์กีรติ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
639
เด็กหญิงพรปวีณ์  กษิดินทร์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
640
เด็กหญิงพรปวีณ์  สมสวย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
641
เด็กหญิงพรพรรณ  เอนกบุญ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
642
เด็กหญิงพรพิชชา  มินศิริ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
643
เด็กหญิงพรพิทักษ์  ทับพงษ์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
644
เด็กชายพรพิทักษ์  ประสานตรี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
645
เด็กหญิงพรรณน้ำเพชร  เขียวแก้ว
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
646
เด็กชายพรรณภูมิ  บุพรรณ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
647
เด็กหญิงพรวลัย  อินทร์สาหร่าย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
648
เด็กหญิงพรสวรรค์  ตูวิเชียร
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
649
เด็กชายพรหมพล  ท้าวแผนบุญ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
650
เด็กหญิงพรอุมา  นามเดช
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
651
เด็กชายพฤฒิพงศ์  พิพิธกุล
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
652
นายพฤทธิ์  สวัสดี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
653
เด็กชายพลกฤต  ภาสุรกาญจน์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
654
เด็กชายพลภัทร  จันทรลักษณา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
655
เด็กชายพลฤทธ์  แสงประทุม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
656
เด็กชายพศิน  อุดมพรสิน
ม.3
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
657
เด็กหญิงพสิกา  อินล้วน
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
658
เด็กชายพสิษฐ์  สูงยิ่ง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
659
เด็กหญิงพักตร์วิไล  ช่อเพ็ชรไทย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
660
เด็กชายพัชร  พัชรพิสุทธิ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
661
เด็กชายพัชร  อินสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
662
เด็กชายพัชรกิจ  ศรีจันทร์
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
663
เด็กชายพัชรพงษ์  ขาวสะอาด
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
664
นางสาวพัชรพร  ยงพิศาลภพ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
665
เด็กชายพัชรพล  กระทุ่มศรี
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 20
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
666
เด็กหญิงพัชรวลัย  บุรีเทศ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
667
เด็กชายพัชระ  แก้วกันดา
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
668
เด็กหญิงพัชราภรณ์  เพชรดี
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
669
เด็กหญิงพัชราภรณ์  มาถาวร
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
670
เด็กหญิงพัชราภรณ์  หิรัญสุข
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
671
เด็กหญิงพัชริดา  จันทร์แจ่มหล้า
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
672
เด็กหญิงพัชริตา  สุขหอม
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
673
เด็กหญิงพัชรินทร์  คงขวัญเมือง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
674
เด็กหญิงพัชรี  ทั่งเหล็ก
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
675
เด็กหญิงพัณณิตา  ละออเอียม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
676
เด็กชายพัทธ์พงศ์  ปัญจอานนท์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
677
เด็กชายพันธ์เพชร  พิณเสนาะ
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
678
เด็กชายพัสกร  วิชชุรังษี
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
679
เด็กหญิงพาทินธิดา  ถวิลหวล
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
680
เด็กหญิงพิชชาพร  กาญจนภูมิ
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
681
นางสาวพิชชาภา  เลาห์ทวีรุ่งเรือง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
682
เด็กชายพิชญ์พชร  คงพูล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
683
เด็กหญิงพิชญสินี  แตงพลับ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
684
เด็กหญิงพิชญา  วัชรเสถียรพันธุ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
685
เด็กหญิงพิชญา  ศรีเพชร
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
686
เด็กหญิงพิชญา  ศรีเหรา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
687
เด็กชายพิชญุตม์  จรูญผล
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
688
เด็กชายพิชัย  บัวสุ่น
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
689
เด็กหญิงพิชามญชุ์  ขนอม
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
690
เด็กหญิงพิตตินันท์  ลำพู
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
691
เด็กชายพิตตินันท์  หาญสิงห์กุญช์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
692
นายพิทย์พงษ์  คงคาสุริยฉาย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
693
เด็กชายพิทยา  ตันติสุขารมย์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
694
เด็กชายพิพัฒน์  ประหยัดทรัพย์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
695
เด็กหญิงพิพากษา  เจริญจิตร
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
696
เด็กชายพิพิธพร  โพธิ์เทศ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
697
นางสาวพิมพ์ชนก  ภิรมย์ภู่
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
698
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  แสงสวัสดิภากร
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
699
เด็กหญิงพิมพ์นรา  มาประกอบ
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
700
เด็กหญิงพิมพ์นารา  รุ่งเรืองทิพย์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 21
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
701
เด็กหญิงพิมพ์นิภา  มะลิวงศ์
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
702
เด็กหญิงพิมพ์พิศา  จันทร์ผ่อง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
703
เด็กหญิงพิมพ์พิสุทธิ์  เกตุสุวรรณ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
704
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  สมุทรภักดี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
705
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  สวรรค์จินดา
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
706
เด็กหญิงพิมพ์รพี  สมสวย
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
707
เด็กหญิงพิมพ์ลดา  พฤกษ์วิบูลย์
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
708
เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์  ล่องสุวรรณา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
709
เด็กหญิงพิมพ์สุจี  พันธ์กลาง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
710
เด็กหญิงพิมพ์อับสร  คุ้มสอาด
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
711
เด็กหญิงพิมมาดา  นาคนคร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
712
เด็กชายพิสิฐชัย  พรมภักดี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
713
นายพิสิษฐ์  ฉิมเพ็ชร์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
714
เด็กชายพิสิษฐ์  เตชนันท์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
715
เด็กชายพิสิษฐ์  พิชยานุวรรต
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
716
เด็กชายพีรณัฐ  พึ่งเย็น
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
717
เด็กชายพีรณัฐ  เวทยานนท์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
718
เด็กชายพีรณัฐ  แสงชาตรี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
719
เด็กชายพีรณัฐ  อ่อนเอื้อน
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
720
เด็กหญิงพีรดา  พรหมสกุล
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
721
เด็กชายพีรพัฒน์  พงษ์ประเสริฐ
ม.2
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
722
เด็กชายพีรวัส  กายเพชร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
723
เด็กชายพีรวัส  ชวนะ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
724
เด็กชายพีรวัส  น้อยภาษี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
725
เด็กชายพุฒิพงศ์  เหล่าบัณฑิตเจริญ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
726
เด็กชายพุทธินันท์  บรรจง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
727
เด็กชายเพชรธาดา  เล็กใบ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
728
เด็กชายเพชรพงษ์  พ่วงลาภ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
729
เด็กหญิงเพชรรัตน์  แก้วเนตร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
730
เด็กหญิงเพชรลดา  ศิริวิบูลย์ไชยกุล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
731
เด็กหญิงเพ็ญนภา  รสจันทร์
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
732
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  ไตรสุรัตน์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
733
เด็กหญิงแพรขวัญ  โฉมฉาย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
734
เด็กหญิงแพรวา  ไหลศิริกุล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
735
เด็กชายภควัฒน์  มณีอินทร์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 238 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 22
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
736
เด็กชายภควัต  กิ่งจันทร์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
737
เด็กชายภควัตร  คณานุกูล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
738
เด็กชายภทรธร  เกตุแก้ว
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
739
นางสาวภภัสสร  รักกิจการ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
740
เด็กหญิงภลิฎา  ปริสา
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
741
เด็กชายภวินท์  กอลำ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
742
เด็กหญิงภัคจิรา  ทองสัมฤทธิ์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
743
เด็กชายภัทรกฤษฎิ์  พึ่งอวยผล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
744
เด็กหญิงภัทรดา  ปักษากุล
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
745
เด็กหญิงภัทรนันท์  สืบสายเผ่าพันธุ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
746
นางสาวภัทรพร  อยู่สบาย
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
747
เด็กชายภัทรพล  บุญเพ็ญ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
748
เด็กชายภัทรพล  วิศิษฎ์มณเฑียร
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
749
เด็กหญิงภัทรมน  จันทรา
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
750
เด็กชายภัทรรักษ์  พิพัฒน์บดี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
751
นายภัทรวิชญ์  ฉัตรตระกูลไพศาล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
752
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์  วรรณฤทธิ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
753
เด็กหญิงภัทราวดี  เกษดี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
754
เด็กหญิงภัทราวดี  แก้วศรีจันทร์
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
755
นางสาวภัทรียา  พรหมณี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
756
เด็กหญิงภัสณิชา  ติยะพิบูลย์ไชยา
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
757
เด็กหญิงภัสธนมนท์  สินสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
758
นางสาวภัสวรรณ  เกษมสุขไพศาล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
759
เด็กหญิงภัสสมล  ทรัพย์เพิ่มพูล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
760
เด็กชายภาคภูมิ  เรืองรูป
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
761
เด็กชายภาคิน  วงศ์คำจันทร์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
762
นายภาณุพงศ์  โพธิ์พาดพิง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
763
เด็กชายภาณุพงษ์  พ่วงพวง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
764
เด็กชายภาณุพงษ์  อุ่นประเสริฐสุข
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
765
เด็กชายภาณุวัตร  จุฑานันทิกุล
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
766
เด็กชายภานุมาส  ทับสี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
767
เด็กหญิงภานุมาส  นะเสือ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
768
เด็กชายภานุวัฒน์  จันทร์เจริญ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
769
เด็กหญิงภาภัทธ  เตียวไพสิฐพงษ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
770
เด็กหญิงภาวิณี  นกแก้ว
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 23
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
771
เด็กชายภาวิต  ภูขามคม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
772
เด็กหญิงภาสิณี  บุญชู
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
773
เด็กหญิงภาสินี  ลำพู
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
774
เด็กชายภาสุ  งามจิตต์เอื้อ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
775
เด็กชายภีมวัจ  พิริยะสุขถาวร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
776
เด็กชายภีรภัทร์  ประชุมฤกษ์
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
777
เด็กชายภูกิจ  สุขดำเนิน
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
778
เด็กชายภูชิต  คงยาง
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
779
เด็กหญิงภูน้ำฟ้า  รอดศิริ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
780
เด็กชายภูมิบดินทร์  ศรีปัญญา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
781
เด็กชายภูมิพัฒน์  ปิ่นทอง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
782
เด็กชายภูมิภัทร  ชาวสวน
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
783
เด็กชายภูริจักษ์  เดชอุดมวัฒนา
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
784
เด็กชายภูริชวิน  เพชรน้อย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
785
เด็กชายภูริณัฐ  ปรีดิ์เปรม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
786
เด็กชายภูรินท์  ศรีอุทารวงศ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
787
เด็กชายภูวเดช  เล็กสกุล
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
788
เด็กชายมณฑวรรษ  ภุมรินทร์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
789
เด็กหญิงมณีกานต์  แท่นนาค
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
790
เด็กหญิงมนนิชา  ลาภผล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
791
นางสาวมนพร  ใจบุญ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
792
เด็กหญิงมนัสนันท์  ปัถวี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
793
เด็กหญิงมนัสนันท์  สมใจ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
794
เด็กหญิงมนิศรา  ลาภผล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
795
เด็กหญิงมัณฑนาพร  สมานมิตร
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
796
เด็กหญิงมานิตา  อินพุ่ม
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
797
เด็กหญิงมีน  เพียรคำพร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
798
เด็กหญิงมีนนานา  แสงมงคล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
799
เด็กชายมีพร้อม  ศรีเจริญวณิชย์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
800
เด็กหญิงเมทาพอน  ปานศิริ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
801
เด็กชายเมธัส  โพธิ์ผลิ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
802
นางสาวเมธาวี  แตงโสภา
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
803
เด็กชายเมธาสิทธิ์  ขันติกิจ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
804
เด็กหญิงยลรดี  สุบรรณภาส
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
805
เด็กชายยศกร  ร้อยแก้ว
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 24
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
806
เด็กชายยศนนท์  อิ่มเสมอ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
807
เด็กหญิงยอดฉัตร  สุวรรณพงศ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
808
เด็กหญิงยิ่งลักษณ์  เรืองสิน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
809
เด็กหญิงยุวพรรณ  เกตุใหญ่
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
810
เด็กหญิงโยษิตา  ลีพรหมมา
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
811
นางสาวรชตวรรณ  พิมศร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
812
เด็กหญิงรติมา  มีมา
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
813
เด็กหญิงรติยา  น้ำขาว
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
814
เด็กชายรพีพัฒน์  คล้ำจีน
ม.2
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
815
เด็กชายร่มไทร  ไทรงาม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
816
เด็กชายร่มโพธิ์  สุภาพ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
817
เด็กหญิงรมิดา  วันสิงสู่
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
818
เด็กหญิงรมิตา  หงษ์ทอง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
819
เด็กชายรวิศวร์  บุญอำไพไชยกุล
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
820
เด็กหญิงรวิสรา  ทับยูง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
821
เด็กหญิงรวิสรา  มุสิกะ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
822
เด็กหญิงรวีจรัส  เจริญโชควิทยา
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
823
เด็กหญิงรสพร  ดาวเจริญพร
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
824
เด็กชายระพี  อ่วมเจริญ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
825
นางสาวรังสิมาภรณ์  ตรีสุกล
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
826
เด็กชายรัชกร  เรืองพริ้ม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
827
เด็กหญิงรัชชา  จันทร์เกตุ
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
828
เด็กชายรัชชานนท์  แก้วพวน
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
829
เด็กชายรัชชานนท์  เจริญผล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
830
เด็กหญิงรัชณีกร  ภิญโย
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
831
เด็กหญิงรัชนีวรรณ  เหลือประสงค์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
832
เด็กหญิงรัชประภา  หงษ์ทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
833
เด็กชายรัชพล  โพธิ์คล้าย
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
834
เด็กชายรัชพล  ศุภโชคพัฒนพงศ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
835
เด็กชายรัฏชาติ  บัวบรรจง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
836
เด็กชายรัฐพงศ์  มงคลศิริโรจน์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
837
เด็กหญิงรัตนกร  บุญรอด
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
838
เด็กชายรัตนชาติ  สว่างแจ้ง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
839
เด็กหญิงรัตนวรรณ  มีเปี่ยม
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
840
เด็กหญิงรัตนา  เจียมอย
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 25
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
841
เด็กหญิงรุ้งสิริ  ศรีศิริรุ่ง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
842
เด็กชายรุจนเรศ  เผือกเงิน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
843
เด็กหญิงรุจาภา  ยอดเมือง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
844
นางสาวรุจิรา  วชิรปาณีกูล
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
845
เด็กชายโรจน์วศิน  ภัทร์รุ่งโรจน์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
846
เด็กชายฤชากร  สีดอกบวบ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
847
เด็กหญิงลดา  อินทรภูติ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
848
เด็กหญิงลภัส  ผดุงยาม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
849
เด็กหญิงลภัสวีณ์  ภู่พันธ์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
850
เด็กหญิงลภัสสรณ์  โจชูศรี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
851
เด็กหญิงลลิตา  สมมั่น
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
852
เด็กหญิงลักษณารีย์  พวงกระสันต์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
853
นางสาวลักษมณ  สินธุรส
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
854
เด็กหญิงลักษิกา  แก้ววงษา
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
855
เด็กหญิงลักษิกา  วงศ์พานิช
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
856
เด็กชายลัทธพล  คำแพง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
857
เด็กชายวงศกร  เต็กสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
858
นายวชิรวิทย์  ศรีวิลัย
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
859
เด็กหญิงวทันยา  ตั้งเจริญบำรุงสุข
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
860
เด็กหญิงวนัสพร  คุ้งลัง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
861
เด็กหญิงวนิดา  วงกาวิล
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
862
เด็กชายวรกร  บัวสุริยะ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
863
เด็กหญิงวรนิษฐา  พ่วงจารี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
864
เด็กหญิงวรนุช  ฉิมผูก
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
865
เด็กชายวรปรัชญ์  อินทร์เทียน
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
866
เด็กหญิงวรพรรณ  แสนพรหม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
867
นายวรพล  ปิติพัฒนะโฆษิต
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
868
เด็กหญิงวรรณชนก  วิบูลย์ศิริชัย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
869
เด็กหญิงวรรณพร  อ่วมเจริญ
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
870
เด็กหญิงวรรณรัตน์  ทองบวบ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
871
เด็กหญิงวรรณฤดี  นิลดำ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
872
เด็กชายวรรธนัย  ทาสวัสดิ์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
873
เด็กชายวรรธนัย  ริยาพันธ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
874
เด็กหญิงวรลักษณ์  นงลักษณ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
875
เด็กหญิงวรวรรณ  บัวกระสินธุ์
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 227 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 26
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
876
เด็กหญิงวรอนงค์  วาสกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
877
เด็กหญิงวรัชยา  มาประกอบ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
878
เด็กหญิงวรัญญา  วโรตมะกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
879
เด็กหญิงวรัญญา  แสนรัก
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
880
เด็กหญิงวราภรณ์  ตั้งเจริญกิจสกุล
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
881
เด็กหญิงวราลี  โรจน์เสถียร
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
882
เด็กชายวริทธิ์  บุญเรือง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
883
เด็กชายวริศ  อ้อยแดง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
884
เด็กหญิงวริศรา  ทับล้อม
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
885
เด็กหญิงวริสา  คำหงษ์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
886
เด็กชายวศนนท์  พรมสี
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
887
เด็กชายวศิน  เอียงสวาท
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
888
เด็กหญิงวศินี  พลรัตน์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
889
เด็กชายวสุธา  บุญชู
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
890
เด็กชายวสุพล  พิกุลไทยประภา
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
891
เด็กชายวัชรธร  หมู่ทองคำ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
892
นายวัชริศ  บุตรเพชร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
893
นายวัณณะ  วรรณศิลป์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
894
เด็กหญิงวันวิสาข์  สอยเหลือง
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
895
เด็กหญิงวารีรัตน์  ศรีสุริยพันธ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
896
เด็กชายวิชญ์นพัฒน์  จำปาเรือง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
897
นายวิชญะ  ปิ่นสุข
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
898
เด็กชายวิทวัส  เทพเสงี่ยม
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
899
เด็กหญิงวิภาดา  แก้วถาวร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
900
เด็กหญิงวิภาดา  วงกาวิล
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
901
เด็กหญิงวิมัณญา  เกตุพันธุ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
902
เด็กหญิงวิยะดา  สอนพุดซา
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
903
นางสาววิวรรธณี  ตู้ประดับ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
904
เด็กชายวิศรุต  จงสงวนดี
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
905
เด็กชายวิษณุ  สุมาลี
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
906
เด็กชายวุฒิชัย  เจียวตระกูล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
907
เด็กชายวุฒิพร  ขิยะพัฒน์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
908
เด็กชายวุฒิภัทร  ศรีไพโรจน์กุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
909
เด็กหญิงศตพร  ไชยกาญจน์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
910
นางสาวศตพร  มีสุข
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 218 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 27
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
911
เด็กหญิงศมิษฐา  วังทอง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
912
เด็กหญิงศรัญญา  รอดจากทุกข์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
913
เด็กหญิงศรัณญา  แสนเจริญ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
914
เด็กชายศรัณย์ธร  กัลปนายุทธ
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
915
เด็กชายศรัณยพงศ์  อมรมงคลศิลป์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
916
เด็กชายศรัณย์พงศ์  ดิษฐ์กระจับ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
917
เด็กหญิงศรัณยา  พูลสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
918
เด็กชายศรัณยู  แก้วศรี
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
919
นายศรัณย์  เท่าเทียมตน
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
920
เด็กชายศรันย์  โพธิ์สุวรรณ
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
921
เด็กหญิงศรินญา  ตันบริภัณฑ์
ม.2
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
922
เด็กหญิงศรุตา  จันทร์เรืองรอง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
923
เด็กหญิงศศธร  ดวงเดือน
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
924
เด็กหญิงศศิชา  จันทร์เปรม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
925
เด็กหญิงศศิชา  ปองรัก
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
926
เด็กหญิงศศินา  เครือแตง
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
927
เด็กหญิงศศิพัชร์  นิติกรวรากุล
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
928
เด็กหญิงศศิรดา  แสงสินธุ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
929
เด็กหญิงศศิโสภาลักษณ์  ปุญญธรรม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
930
เด็กหญิงศิรานนท์  ไข่มุกด์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
931
เด็กชายศิริโชค  อาภรณ์ศิริพงศ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
932
เด็กหญิงศิริพร  ฤทธิ์บัว
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
933
เด็กหญิงศิริภิญญ์  คงมั่น
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
934
เด็กหญิงศิริรัตนา  ชาติทอง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
935
เด็กชายศิริวัฒน์  พุ่มจันทร์
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
936
นายศิวกร  ตันติโรจน์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
937
เด็กชายศิวัช  สุขะวัลลิ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
938
เด็กหญิงศิศิรา  สุริโยดร
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
939
เด็กหญิงศุกลรัตน์  อินชื่นใจ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
940
เด็กหญิงศุทธพรรณ  วรรณสุทธิ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
941
เด็กหญิงศุทธวดี  จรรยากูล
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
942
เด็กชายศุภกร  เจนสวัสดิ์พงศ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
943
นายศุภกร  ทองคำ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
944
เด็กชายศุภณัฐ  ใจยั่งยืน
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
945
เด็กชายศุภณัฐ  รัตนศรีทอง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 28
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
946
เด็กชายศุภณัฐ  เอี่ยมอุบลวรรณ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
947
นายศุภวิชญ์  เกาทัณฑ์ทอง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
948
เด็กชายศุภวิชญ์  มานิล
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
949
เด็กชายศุภวิชญ์  มูลลักษณ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
950
เด็กชายศุภเสกข์  เจริญสิน
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
951
เด็กชายศุภากร  วิจัยธรรมฤทธิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
952
เด็กหญิงศุภาพิชญ์  ชูจิตต์
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
953
เด็กหญิงศุภิสรา  ตาสาย
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
954
เด็กชายเศรษฐพงศ์  ขูดหอม
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
955
เด็กหญิงเศวตฉัตร  จับศิลป์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
956
เด็กหญิงโศภิษฐา  วิรินทร
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
957
เด็กชายสกล  เกลื่อนกลาด
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
958
เด็กชายสญชัย  นกนาค
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
959
เด็กหญิงสดุดี  ชำนาญกิจ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
960
เด็กชายสนธยา  แสงกระจ่าง
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
961
เด็กชายสนั่น  สังข์ประเสริฐ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
962
เด็กชายสพลกฤษฏิ์  เกิดมา
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
963
นายสมชาย  มีแก้ว
ม.3
โรงเรียนกุศลวิทยา
คณิต ม.ต้น
964
นางสาวสมฤทัย  ประยงค์พันธ์
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
965
เด็กชายสมิทธิ  วงศ์ภักดี
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
966
เด็กชายสรยุทธ  บุตรหลำ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
967
นางสาวสรวงสุดา  มุสิสุต
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
968
เด็กชายสรวิชณ์  กล่อมอำภา
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
969
เด็กชายสรวุฒิ  กล่อมอำภา
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
970
เด็กหญิงสร้อยสุดา  เชียงทอง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
971
เด็กหญิงสรัลพร  อุปนันไชย
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
972
เด็กชายสราวุฒิ  นุชนารถ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
973
เด็กหญิงสริตา  ดอกมณฑา
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
974
เด็กหญิงสริตา  ทันวงศ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
975
นางสาวสลิลทิพย์  ยิ้มใหญ่
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
976
เด็กหญิงสหัสยา  สายเสียงสด
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
977
เด็กชายสหัสวรรษ  สิงห์โต
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
978
เด็กหญิงสาธิตา  พงษ์ศิลป์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
979
เด็กหญิงสายนที  แตงทอง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
980
เด็กชายสิกขวิชญ์  ตั้งสกุล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 533 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 29
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
981
เด็กหญิงสิทธาศิณี  อ่อนสำอางค์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
982
เด็กชายสิทธิ์ชัย  รัตนคาม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
983
นายสิทธิโชค  ปุญญธรรม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
984
เด็กชายสิปปกร  อยู่เย็น
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
985
เด็กชายสิรภพ  สุขเทพ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
986
เด็กชายสิรภพ  แสนวงศ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
987
เด็กหญิงสิรภัทร  เหมือนแท้
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
988
เด็กหญิงสิรภัทร  อยู่ฉิม
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
989
เด็กชายสิรวิชญ์  เย็นศักดิ์ศิริ
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
990
เด็กชายสิริ  โกศัย
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
991
เด็กหญิงสิริกาญดา  เตียงตั้ง
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
992
นางสาวสิรินธรา  สีรุ้ง
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
993
เด็กหญิงสิริพร  น้อยไพบูลย์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
994
เด็กหญิงสิรีธร  กลิ่นหอม
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
995
นางสาวสิรีธร  กาญจนพานิชย์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
996
เด็กหญิงสิรีธร  ขำวิไล
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
997
เด็กหญิงสิรีธร  แสงสุระธรรม
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
998
นายสุกฤษฎิ์  พุ่มนาค
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
999
นางสาวสุจิรา  ระหว่างบ้าน
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1000
เด็กหญิงสุชัญญา  กุลทอง
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1001
เด็กหญิงสุชัญญา  หนูเผือก
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1002
เด็กหญิงสุชานาฎ  พยัฆศิริ
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
1003
เด็กหญิงสุชาริณี  กาญจน์กีรติศักดิ์
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1004
นางสาวสุชาวดี  ร้อยแก้ว
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1005
เด็กหญิงสุชาวดี  เวชกิจ
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
1006
เด็กหญิงสุดารัตน์  สว่างยิ่ง
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1007
เด็กชายสุทธิเกียรติ  ปุญญธรรม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1008
เด็กหญิงสุทธิดา  ศิริโชติ
ม.3
โรงเรียนบ้านลาดวิทยา
คณิต ม.ต้น
1009
เด็กชายสุทธิศักดิ์  ศรีโกมล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1010
เด็กหญิงสุทัตตา  มะณีจันทร์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1011
เด็กชายสุธนัย  จงเจริญ
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
1012
เด็กชายสุธนัย  อาจวิชัย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1013
สามเณรสุธิดา  ศรนารายณ์
ม.3
โรงเรียนบ้านแหลมวิทยา
คณิต ม.ต้น
1014
เด็กหญิงสุธิมา  สุโภไควณิช
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1015
เด็กหญิงสุนันทา  จุ้ยจงรักษ์
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 30
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1016
เด็กหญิงสุพรรษา  จ๋องาม
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1017
เด็กหญิงสุพัฒรา  คามบุตร
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
1018
เด็กหญิงสุพิชญา  มีถาวรณ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1019
เด็กหญิงสุพิชญา  สายะเสมาวงศ์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1020
เด็กหญิงสุภนิช  ศรีเมฆ
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1021
เด็กหญิงสุภัสสร  เสน่ห์เสาวรส
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1022
เด็กหญิงสุภาภรณ์  พินิจ
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1023
เด็กหญิงสุภาภรณ์  เสรีรักษ์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1024
เด็กหญิงสุภาวี  เกาะสุวรรณ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1025
เด็กหญิงสุภิญญา  จับใจ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1026
เด็กหญิงสุรชา  คำคณรัชต์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1027
เด็กชายสุรเชษฐ์  ชื่นอร่าม
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1028
เด็กชายสุรพัศ  มูลจรัส
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1029
เด็กชายสุรวิชญ์  พวงมาลัย
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1030
เด็กชายสุวรรณ  เอี่ยมสุวรรณ
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1031
นางสาวสุวรรณา  อ่อนน้อม
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1032
เด็กชายสุวัชรพล  เผ่าสำราญ
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1033
เด็กหญิงเสาวรส  มีเนียม
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1034
เด็กหญิงโสภิดา  นวมหอม
ม.3
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
คณิต ม.ต้น
1035
เด็กชายโสฬส  บุษราคัม
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1036
เด็กหญิงหทัยชนก  เจริญเร็ว
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1037
เด็กชายหฤษฏิ์  อ่อนน้อม
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1038
เด็กชายหัสนัย  ลิขิตขอม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1039
เด็กชายหาญ  พิริยะสงวนพงศ์
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1040
เด็กชายเหมหิรัญฐ์  กลั่นสกุล
ม.1
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
คณิต ม.ต้น
1041
เด็กหญิงฬุจิรา  จ่าวิสูตร
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1042
เด็กชายอชิตะ  มหาบุญปีติ
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1043
เด็กชายอดิเทพ  พรหมสวัสดิ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1044
เด็กชายอดิศร  มุ่งก่อกลาง
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1045
เด็กชายอติกร  ประสิทธิพงศ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1046
เด็กชายอติชาต  ชื่นทองคำ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1047
นางสาวอติพร  พันธ์ศรี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1048
เด็กหญิงอทิตยา  ศรีพรหม
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1049
เด็กหญิงอธิชา  กำชัย
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1050
เด็กชายอธิภัทร  แป้นทิม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 543 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 31
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1051
เด็กชายอธิวัฒน์  ธนะไชย
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1052
เด็กหญิงอนัญญุตา  หนังสือ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1053
นางสาวอนิสสรา  เพชรศรี
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1054
เด็กชายอนุพงษ์  ผ่องอำไพ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1055
เด็กชายอนุวัฒน์  บุญมีโชติ
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1056
เด็กหญิงอภิชญา  ธำรงค์จตุพงษ์
ม.3
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1057
เด็กหญิงอภิชญา  สีน้ำเพชร
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1058
เด็กชายอภินันท์  จันทร์ช่วง
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1059
เด็กชายอภิรติ  โคตธารินทร์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1060
เด็กชายอภิวัฒน์  ตาลลักษณ์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1061
เด็กหญิงอภิสรา  ทวีศักดิ์สมบูรณ์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1062
เด็กชายอภิสิทธิ์  อนันต์ธนสาร
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1063
เด็กหญิงอมลณัฐ  จุ้ยมี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1064
เด็กหญิงอรทัย  เตียวพานิชย์
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1065
เด็กหญิงอรปรียา  พันธ์เพิ่ม
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1066
เด็กหญิงอรไพลิน  เพชรสังข์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1067
เด็กชายอรรควุฒิ  อมาตยกุล
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1068
เด็กชายอรรถพล  เจียมจำเริญสุข
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1069
เด็กชายอรรถพล  ตามใจเพื่อน
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1070
เด็กชายอรรถพล  นามจัด
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1071
เด็กหญิงอรอนงค์  มีสุข
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1072
เด็กชายอริญชย์  พัชรสุวกุล
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1073
เด็กหญิงอริยา  นาคโต
ม.1
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1074
เด็กหญิงอริสรา  พราหมณ์แก้ว
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1075
เด็กหญิงอริสา  สุขนันท์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1076
เด็กหญิงอริสา  สุขาเขิน
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1077
นางสาวอรุชา  วงศ์ทองดี
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1078
เด็กหญิงอโรชา  พันโท
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1079
เด็กหญิงอัญชิสา  แก้วเกิด
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1080
นางสาวอัญชิสา  พรมเล็ก
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1081
เด็กหญิงอัญชิสา  สุขนิรันดร์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1082
เด็กหญิงอัญฑิกา  ทองเนื้องาม
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1083
เด็กชายอัฐพล  กลมเกลียว
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1084
เด็กชายอัสนี  ราตรี
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1085
เด็กหญิงอาจารีย์  ขำทวี
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
เขต 10

ณ อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 546 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
ห้องสอบที่
 32
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1086
เด็กหญิงอาญฎา  รุ่งเรือง
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1087
เด็กชายอาดา  มากมูล
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1088
เด็กหญิงอาทิตยา  เต๊ะปานันท์
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1089
เด็กหญิงอาทิตยา  สิทธิทนะ
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1090
เด็กหญิงอาภาภัทร  กาญจนภูษิต
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1091
เด็กหญิงอารยา  พราหมณ์สวย
ม.1
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1092
นางสาวอารียา  เจริญจิตร
ม.3
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1093
เด็กหญิงอิงครัต  อิ่มศิลป์
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1094
เด็กหญิงอิงควรรณ  บุญศรี
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1095
เด็กชายอิทธิกร  ทวีสุข
ม.3
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1096
เด็กหญิงอินทิรา  บุญเกิด
ม.2
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี (โรงเรียนวิทยาศาสตร์ภูมิภาค)
คณิต ม.ต้น
1097
เด็กหญิงอิศริยา  ศรีเมฆ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1098
เด็กหญิงอิศริยา  อิทธิอำนวยพันธุ์
ม.3
โรงเรียนถาวรานุกูล
คณิต ม.ต้น
1099
เด็กหญิงอุบลวรรณ  ไร่วิบูลย์
ม.2
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1100
เด็กหญิงอุษณิษา  นิลเถื่อน
ม.2
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น
1101
เด็กชายเอกพล  ศิริศานติ
ม.2
โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1102
เด็กชายเอกรพี  นามมั่น
ม.1
โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
คณิต ม.ต้น
1103
เด็กหญิงไอรดา  แซ่ก๊วย
ม.1
โรงเรียนวัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์)
คณิต ม.ต้น