ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกมลวรรณ  ว่องวิการณ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กหญิงกัญจน์อมล  ลาสะโภ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กหญิงกัญญาภัค  กราดกระโทก
ป.5
โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองการุ้งมิตรภาพที่ 52
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กชายกิตติภพ  แจ่มแสง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กหญิงเจนจิราพร  รำพึงกิจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กหญิงชุติกาญจน์  ขันนอก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กชายณภัทธ์  รุ่งวัฒนภักดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กชายณัฐชนน  สุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กหญิงณัฐวดี  จีนจรรยา
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงณิชนันทร์  ทิพวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กหญิงดวงชีวา  สุขวานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กหญิงธนวันต์  พุ่มพงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กหญิงธนิษฐา  ภู่จำรูญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กหญิงธัญวรัตน์  ทองปลิว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กหญิงธันย์ชนก  สมุทรรัตน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายธีรัช  อินทฉาย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กหญิงนภัสกร  บุญมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กหญิงนรกมล  รักกสิกรณ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กหญิงนฤมล  กะระวะสุ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กหญิงนฤมล  กางทา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กชายนิธิพล  คล้ายศรีโพธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงนิศากร  ฟักเขียว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กหญิงบวรลักษณ์  จันทรศร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กหญิงบุญราศี  ปิยสมบุญ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กหญิงโบตั๋น  บุญสุภา
ป.6
โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองการุ้งมิตรภาพที่ 52
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กชายปภังกร  วีระสะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กชายปริญญา  แสนแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กชายปิยวัฒน์  สาคร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงพรทิพา  สุพสร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงพรภนา  ทสะภาค
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กชายพฤกษ์  บุญเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กหญิงพลอยชมพู  ทรัพย์ประเดิมชัย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กชายพันธการ  ไผ่บง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กหญิงพิชาภรณ์  สระแก้ว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กหญิงพิชามญชุ์  จันทร์ตา
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กหญิงพิตตินันท์  อนุสรประชา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา  กสิกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กหญิงเพ็ญนภา  ศรีเดช
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กชายภัทรดนัย  ปานเพชร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กหญิงภัทรินทร์  แซ่ว่อง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กชายภูริเดช  ภูสำเภา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กชายภูวเรศ  วัดสิงห์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กชายเมธัส  วุฒิพันธ์ธนากุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กหญิงยุวธิดา  ถะเกิงผล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กหญิงวริศรา  วาชะอุ้ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กหญิงวริศรา  เอี่ยมอาจหาญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กหญิงวัลภา  ยิ้มพะ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กหญิงวิภาวี  กล้าสาริกิจ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กหญิงวิไลพร  สารสุวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กหญิงศกุลตลา  ฉิมพาลี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กหญิงศตพร  รัศมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กหญิงศิริพรรณนิภา  สากุลา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงศิริวิมล  เส็งหนองแบน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กชายศุภณัฐ  ศรีสวัสดิ์
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงสุดารัตน์  ขุนทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กชายสุทธิภัทร  ฟักเขียว
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กหญิงอธิภัทร  กลิ่นสาท
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กหญิงอรภิญญา  อุดเทน
ป.6
โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองการุ้งมิตรภาพที่ 52
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กชายอรรถพร  เรืองพิจิตร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กหญิงอวัสนันท์  ถ้วนศรี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กชายอามิน  สุขเพ็งดี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กชายอิทธิพร  จ้อนแจง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กหญิงอุษณีย์  แตงบุญรอด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
64
เด็กหญิงกนกพร  ฐิติธนกิจจาพร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กหญิงกนกวรรณ  ประสิทธิการ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กหญิงกนกวรรณ  อรัญชราธร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กชายกมลทรรศน์  ภู่ประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กชายกมลภพ  ยศนันท์
ป.3
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
เด็กหญิงกมลวรรณ  บุญเกตุ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กชายกรณ์วศิ  กนิตศรีบำเพ็ญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
71
เด็กหญิงกฤษณาทิพย์  ทองแท้
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  มงคลไทย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กหญิงกัญญาพัชร  เจนเขตต์การณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กหญิงกัญญาภัค  เหมะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
เด็กหญิงกัณภิรมย์  ไล้สุวรรณชาติ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กหญิงกันติชา  จันทะโส
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กหญิงกัลยรัตน์  สิทธิชัย
ป.3
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กหญิงกัลยา  ดีพิจารณ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กหญิงกัลยา  นาคเพชร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กหญิงกาญจน์ณัฏฐา  โอฬารวัฒนกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กหญิงกาญจนา  กลทิพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
เด็กหญิงกาญจนา  จันทร์กระจ่าง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กหญิงกาญจนาณัฐ  จันทร์เอี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงกาญลดา  ทิมหอม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กหญิงการท์ดา  โพธิ์ศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กหญิงกิรณา  วิมลลักษณ์
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
เด็กหญิงกีรติกา  เจียมเจือจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
เด็กหญิงกุลภัสสร์จุฑา  กฤติกรเรืองธนา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กหญิงแกมกาญจน์  มานะกิจ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กหญิงขวัญแก้ว  สระมาตย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กชายคณากร  ศุภลิตเดชาธร
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
เด็กหญิงจรรย์อมล  อาสะโภ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กชายจักรพงษ์  จบศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
เด็กหญิงจันทรรัตน์  บุตรทอง
ป.6
โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองการุ้งมิตรภาพที่ 52
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กหญิงจิดาภา  ปู่สาร
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กหญิงจิตตินันท์  เอื้องโสภา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
เด็กชายจินณวัตร  หาญสาริกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
เด็กชายจิรภัทร  ศิริเขตกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
99
เด็กหญิงจิราพร  ยงเขตรกิจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
เด็กหญิงจิราภรณ์  ลิลา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กหญิงจุฑามาศ  ชูกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
เด็กหญิงจุฑารัตน์  รัตนอนันต์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กหญิงจุฑารัตน์  เสตานุช
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กชายเฉลิมชัย  ปากเกร็ด
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กชายชญานนท์  ลิลาโส
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
106
เด็กหญิงชญานิศ  อุดตะคุท
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กหญิงชนกนันท์  ไชนามสถิตย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กชายชนกันต์  เฉลยขุน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
เด็กชายชนภูมิ  จำปาเครือ
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
เด็กหญิงชนากานต์  มั่นคง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กชายชนาธิป  อินเล็ก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
เด็กหญิงชนิกานต์  พันธุ์พฤกษา
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงชนิกานต์  หมื่นนราเดช
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กหญิงชโนรส  เชยกีวงษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กชายชยานันท์  คำรื่น
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
เด็กหญิงชลทิศ  ศิริโยธา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กหญิงชวิศา  ตันวานิช
ป.3
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
เด็กหญิงชัญญาพัทธ์  วัฒนพงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
เด็กหญิงชาลิสา  พันธ์รุ่งจิตติ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กชายชุตินันท์  หน่อคง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กหญิงญาณิศา  กุสุโมทย์
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กหญิงฐิติกาญจน์  พุ่มทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กหญิงฐิติชญา  วงศ์อาสา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กหญิงณฐาภพ  อัมภาราม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
เด็กหญิงณฤมล  เกตุเหล็ก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กชายณวพงษ์  ปานเพชร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
เด็กหญิงณัจรีพร  ศรีชมภู
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
เด็กหญิงณัชชา  ภู่พงษ์
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กหญิงณัชชา  ศิริโก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กหญิงณัชชา  สุวาท
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
เด็กหญิงณัชรีญา  ระโหฐาน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กหญิงณัฎฐณิชา  ตั้งสกุลวัฒนชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
เด็กหญิงณัฐกานต์  บุตรโท
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
134
เด็กชายณัฐชนน  นาวิก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
เด็กหญิงณัฐชยา  กะปุกปู่
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
เด็กหญิงณัฐชยา  ฮวบขุนทด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
เด็กหญิงณัฐฐาพร  เกษศิลป์
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กหญิงณัฐธยาน์  ดีพิจารณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
เด็กชายณัฐนนท์  ทวีทรัพย์นวกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กหญิงณัฐนพิน  รักบ้านเพิง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
141
เด็กชายณัฐพล  นาคพันธ์
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กชายณัฐพล  สงัด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กชายณัฐภัทร  ธานีตระกูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กหญิงณัฐวรรณ  ประสาทสิทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กชายณัฐวุฒิ  นุชถนอม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กหญิงณิชากานต์  ธนะศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กหญิงณิชาภัทร  เส็งจีน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กหญิงณิชาภัทร  เหล่ายัง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กหญิงดวงกมล  วงษ์สาธุภาพ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กหญิงดวงรัตน์  มุสิราช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กหญิงดาราวรรณ  พึ่งแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กชายเดชาธร  บริบูรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายเดชาธร  เฟื้อแก้ว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กชายตรีทเศศ  อ่ำทุ่งพงศ์
ป.3
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กชายตฤณ  เกตุเกล้า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กหญิงทิพปภา  สังข์ชัย
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กหญิงทิพยาภรณ์  ทองสุข
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กหญิงเทวสุคนธ์  ตันพิริยะกุล
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กชายธนกฤต  มุทิตา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กหญิงธนพร  จินตนา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กชายธนวัฒน์  ปากเกร็ด
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายธนารัตน์  ปานทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กหญิงธนิตา  สุระขันธ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กหญิงธนิษฐา  ธรรมสถิตย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กหญิงธมนวรรณ์  เจนสาริกรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กชายธราดล  ยี่หล้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กหญิงธัญญกร  เจนสาริกรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กหญิงธัญญ์ฐิตา  รัชฎาพิริยกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
169
เด็กหญิงธิดาพร  คำสอนจิก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กหญิงธิดารัตน์  อ่ำสุพรรณ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กชายธีรพงศ์  กรินทะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กชายธีรภัทร  พิมขาว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กชายธีรสิทธิ์  น้ำแก้ว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายธีระพัฒน์  ขยันการนาวี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กหญิงนงนภัส  วิเชียรสาร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
176
เด็กหญิงนภสชล  เนียมสันเทียะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กชายนภัทร  ทวีกสิกรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงนภัสกร  เชิดโฉม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กชายนภัสกร  เตชะนา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงนภาวดี  น้อยหวอย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
เด็กหญิงนฤพร  เชยชม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กหญิงนลัทพร  กลัดทรัพย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงนันท์นภัส  บุญเชิด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กชายนันทพงศ์  กีตา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กชายนิธิธร  บริบูรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กหญิงบงสลัก  ลมเชย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กหญิงบุญญารัตน์  กันยา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กชายปฏิพัฒน์  บรรเทาทิพย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กชายปฏิพัทธ์  เหลือน้อย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กหญิงปภาวรินร์  วงษ์แก้ว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กหญิงปมัญญา  อุดมศรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กหญิงปริญญา  เจตเขตกรรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กหญิงปรีญานันท์  จ่าแสง
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กหญิงปรียวรรณ  ปุญญะศิริ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กหญิงปลายฝน  อยู่พุ่ม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กชายปวริศร์  กอบธัญกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กชายปวริศร์  แกว่นกสิการณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กหญิงปวเรศ  สุพัฒน์
ป.6
โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองการุ้งมิตรภาพที่ 52
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา  อยู่สิงห์
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กหญิงปวีณนุช  เภตรา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กชายปารวัฒน์  ฉวีจันทร์
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงปิญาภรณ์  รัศมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กชายปิติโชค  เรืองเขตพิศ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
204
เด็กชายปิยพัชร์  จินกสิกิจ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงปิยวรรณ  ตันเปรมวงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กหญิงปิยากร  นาคนิยม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กชายปุณญพัฒน์  สายทิพย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กชายพงศกร  เพ็ญเขตร์วิทย์
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กชายพงศ์ศรัณย์  อิทธิตระการ
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กชายพชรพล  บัวคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
211
เด็กชายพบธรรม  อักษ์สารสิทธฺ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กหญิงพรทิพย์  พลปัญกาศ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กหญิงพรนภา  เก่งกิจการ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กหญิงพรพิมล  ศรีชมภู
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กหญิงพรรวินท์  สังข์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
เด็กหญิงพลอยชมพู  นาคพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กหญิงพัชรี  ทองแจ่ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กหญิงพัตรพิมล  จรรยหาญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
219
เด็กหญิงพาณิชา  กล้ากสิกิจ
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
220
เด็กหญิงพิชามญชุ์  ฤทธิ์สมจิตร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
221
เด็กชายพิชิตชัย  จินดาเรือง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
222
เด็กชายพิพัฒน์  วงษ์อำมาตย์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กหญิงพิมชนก  วงษ์เวช
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กหญิงพิมพ์กมล  ศรีสด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กหญิงพิมพ์ญาดา  บุตรดอน
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กหญิงพิมพ์นิภา  น้อยนิล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กหญิงพิยดา  กีตา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
เด็กหญิงพีรดา  จุ่งจิตร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กชายพีรพัฒน์  พันธุ์เขียน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  คงเวียง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
เด็กหญิงแพรวา  พัฒนวรเวคิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กหญิงฟ้าวรินทร์  นาคพงษ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
เด็กชายภวิชช์  กาญจนดุษฎี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กหญิงภัคจิรา  บุญยะคงรัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
เด็กชายภัครวรรธน์  อัจฉริยะเกียรติ
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
เด็กชายภัทรนันทร์  ปานเพชร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
เด็กหญิงภัทรวดี  แข็งธัญกิจ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กหญิงภาณิศา  เภตรา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
239
เด็กชายภาณุพงศ์  ไทยสรวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
240
เด็กหญิงภาสินี  คล้ายสุทธิ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กหญิงภาสินี  วิเชียรสาร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กชายภูมินันท์  จุ่นบุญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
เด็กชายภูมิพัฒน์  ปานเพชร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กชายภูมิรพีฐช์  ดีเต่า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กชายภูริณัฐ  เกตุวิริยกรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
246
เด็กชายภูริณัฐ  เส็งจีน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กชายภูริภัทร  มาอนันต์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
เด็กชายภูวนัย  พรหมนิ่ม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
เด็กชายภูวรินทร์  บุญมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
เด็กหญิงมณีรัตน์  รงค์ทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
เด็กหญิงมิ่งมงคล  ชะเกตุ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
เด็กหญิงเมทินี  ทวีสกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
253
เด็กชายยศณวัฒน์  อ่อนจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
254
เด็กหญิงรมิตา  บัวเผื่อน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กหญิงรังษ์รัก  คำมี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
เด็กหญิงรัญชิดา  ประสิทธิการ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
257
เด็กชายรัตนะ  ราชเจริญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กหญิงรุ่งนภา  โอ้ระลึก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
เด็กหญิงรุจาภา  ศรีวิเชียร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กหญิงรุจิษยา  ชัยมงคล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
เด็กหญิงวงแหวน  สดุดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงวรรณภา  อยู่เปรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กหญิงวรรณวนัช  ภัทรพิไลรักษ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กหญิงวรรณวิสา  ปัญญาไข
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กหญิงวรวลัญช์  ว่องวิการณ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กหญิงวรัญญา  โรจรัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กหญิงวรินยุพา  วาชิซาวา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
เด็กชายวรุตติ์  อิ่มโอษฐ์
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงวัลภา  นาคเพชร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงวารุณี  บัวเทศ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
เด็กหญิงวาสนา  ชำนาญเขตรกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กหญิงวิชชุลดา  นาคทรานันท์
ป.3
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กหญิงวิชุดา  ประทีป
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
274
เด็กหญิงวิภาวดี  จูเปีย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
275
เด็กหญิงวิรัญญา  หมื่นฤทธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
เด็กหญิงวิริยาพร  ขุนเณร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
เด็กชายวีรเดช  ภักดี
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
เด็กชายศภกฤต  ตัณฑพาทย์
ป.3
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
เด็กหญิงศรสวรรค์ศิริ  บางมณี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กหญิงศรัญญา  รัตนะ
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
281
เด็กหญิงศรินดา  สุขภิรมย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กหญิงศศินิภา  สมภาร
ป.6
โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองการุ้งมิตรภาพที่ 52
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กชายศิรภัทร  บูรพา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กหญิงศิวพร  แข่งเพ็ญแข
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
เด็กชายศุทธิพัฒน์  จันทร์ล้วน
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กชายศุภกิจจ์  ทาเอื้อ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
เด็กชายศุภวิชญ์  กางกร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
288
เด็กหญิงศุภาพิชญ์  ลอยชื่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
289
เด็กชายเศรษฐพงค์  แก่นไถ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กชายสถาพร  ว่องวิทย์การ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กชายสนธยา  สังวร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
292
เด็กชายสมพล  ธาตะกูล
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กชายสรยุทธ  สร้อยระย้า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
เด็กหญิงสันนิภา  ธาดาประดับสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
เด็กหญิงสาธิกา  วงศ์เวช
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กหญิงสิตานัน  ใจเย็น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
เด็กชายสิรภพ  โชติช่วง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
เด็กหญิงสิรินทิพย์  เนคมานุรักษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลรัศมี
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
เด็กหญิงสุชานาฎ  เรืองกสิกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กหญิงสุธิดา  สิทธิเขตรกรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
เด็กหญิงสุธีรา  ศุภกิจวัฒนา
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กหญิงสุภัชชา  ตั้งสุกลวัฒนชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
เด็กหญิงสุภัสสรา  ศรีแก้วใส
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
เด็กหญิงสุรางคนา  ประสิทธิ์ธัญกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กหญิงสุริษฎา  เอี่ยมผ่อง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
เด็กหญิงสุวภัทร  ศุภกิจวัฒนา
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
เด็กหญิงสุวิภารัตน์  อัจฉริยะเกียรติ
ป.4
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงเสาวลักษณ์  เดชสุภา
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
309
เด็กหญิงแสนสิริ  คัดทะจันทร์
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
310
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  กลิ่นจันทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
เด็กหญิงอณัฐตา  ปากเกร็ด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
เด็กหญิงอทิตตยา  บุตรลพ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงอทิตยา  สัมพันธ์อภัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
เด็กหญิงอธิชา  คนสกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กชายอนนท์ธิพัทธิ์  สุระดม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
316
เด็กชายอภิรักษ์  เริงเกตกรรม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
เด็กชายอมรเทพ  สุขนุ่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กหญิงอมรรัตน์  ถีระสา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
เด็กหญิงอรัชญา  เกตุป่ากะพี้
ป.3
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กหญิงอังคนา  พรมรักษา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
เด็กหญิงอัจฉรา  บุญยัง
ป.5
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กหญิงอัญชนิกา  สีแตง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
323
เด็กหญิงอัญชลี  เชิดโฉม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
324
เด็กชายอัศม์เดช  อัยรา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
เด็กหญิงอิสริยา  โพธิพิทักษ์
ป.6
โรงเรียนทองประสาทเวทย์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุทัยธานี เขต 2

ณ ห้องสอบพิเศษ
ห้องสอบที่
 501
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
326
เด็กชายคณรมย์  วิชนี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลวัดหนองขุนชาติ (อุทิศพิทยาคาร)
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์