ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชญดา  จันทรสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กชายกนกไผท  กาวี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กหญิงกมลชนก  ดีบุกคำ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กชายกฤต  บรรเจิดพงศ์ชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กชายกฤษณชัย  มาพริก
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กชายกฤษณะ  เขียวสนั่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กหญิงกวิตา  แดงวิจิตรวรกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงกวินธิดา  ลินติดต่อ
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ศรีพลากิจ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงกานต์กนิษฐ์  คุ้มอักษร
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กหญิงกานต์สินี  เอมเอี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กชายกิตติพัฒน์  แสงสุรเดช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กชายกีรติ  กรเพช็ร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กหญิงกุลธิดา  อินมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กหญิงขวัญเพียงขวัญ  อาภาศุภวัฒน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายคณัชญ์  เมี่ยงบัว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กชายคณิศร  พันธุ์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กชายเคนณภัทร  เกลียวทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กหญิงเคตี้  ไอแซค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กชายจัตุรงค์  บุตรชา
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กหญิงจิณณพัต  เลิศวรวิทย์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงจิณห์นิภา  เจริญเกษมวิทย์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กชายจินตปัญญา  เรืองเสน
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กชายจิรวัฒน์  ปิ่นรัตน์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กชายจุลภัทร  น้อยนามบุญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงชณัฐติกานต์  เย็นคต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กหญิงชนันญา  ชนะจน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กหญิงชนากานต์  แย้มคร้าม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงชนาภัทร  สุขทัศน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กชายชยพล  พานิชย์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กหญิงชรินรัตน์  เพ็งเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
32
เด็กหญิงชลดา  คำเทพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กชายชัยชนะ  จังติยานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
เด็กหญิงชาลิสา  อ้นภู
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
เด็กชายชินภัทร  ประเสริฐ
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กชายชินาธิป  อินฮุย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
เด็กหญิงชุกฤติมา  มีศิริพันธ์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กหญิงชุติกาญจน์  มีเกิดมูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
เด็กหญิงชุตินันท์  ขันทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กหญิงชุตินารถ  มั่นจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กหญิงโชติกา  นนทวาสี
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กชายโชติวัต  สิวายะวิโรจน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
เด็กชายไชยวัฒน์  กลิ่นเชตุ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กหญิงญาณิศา  พรหมแก้วต่อ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
เด็กหญิงญาตาวี  ตั้งเจริญไพศาล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
เด็กชายฐานพัฒน์  สุขเสริมศาล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กหญิงฐิตาภรณ์  งามสุวรรณวงษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กหญิงฐิติพรรณ  มีมามา
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กชายณัฎฐ์  เชตะมี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กหญิงณัฏณิชา  พรมอินทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กชายณัฐกิตต์  บางจับ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กหญิงณัฐณิชา  นาคสวัสดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
เด็กหญิงณัฐธยาน์  ทับทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กชายณัฐนันท์  ธัญญคุปต์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงณัฐปภัสร์  พันธุ์วงศา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กชายณัฐพงษ์  เชื้อขำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
เด็กชายณัฐพัชร์  อ่วมแก้ว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
เด็กหญิงณัฐวดี  พูลคล้าย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
เด็กหญิงณัฐวีร์  อุทัยชิต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
เด็กชายณัฐวุฒิ  คล้ายคง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กหญิงณิชา  บุญแสง
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
เด็กหญิงดวงกมล  รักโถ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กหญิงดุสิตา  อินสัน
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กชายถนัดชัย  ชื่นชุมพร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กชายธนกฤต  วัฒนะจีรากร
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กชายธนโชติ  ทองนัน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
67
เด็กชายธนโชติ  นิลพานิช
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
เด็กชายธนนันท์  จันทร์ศรีทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
เด็กหญิงธนพรรณ  พงศ์เลิศคณิต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กชายธนพล  เสือน้อย
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
เด็กหญิงธนภรณ์  เชาว์มงคลชัยยา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
เด็กหญิงธนัชชา  พาณิชย์วิลัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กหญิงธัญรัตน์  เชื้อบาง
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
เด็กหญิงธัญลักษณ์  วงษ์เปี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
เด็กหญิงธันยพร  ลิ้มมณี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
เด็กชายธิติ  เจริญยิ่ง
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กชายธีนันทนัช  ปานานนท์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
เด็กชายธีรภัทร  โพธิรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
เด็กชายธีรภัทร  ภู่ระย้า
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กชายนราวิชญ์  อินทร์มณี
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
เด็กหญิงนัตธรรัตน์  รัตนอาจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
เด็กหญิงนัยน์ปพร  ทิพย์เจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กหญิงนิภาสิริ  บุญสุ
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กหญิงนีรนาถ  ทนันชัยบุตร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กหญิงบุญสิตา  ขอบใจ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กชายปฐพี  เจริญศิลป์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
เด็กหญิงปนัสยา  นาคสนอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
เด็กหญิงปภาดา  คันธะโน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
เด็กหญิงปราณปรียา  ศรียอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
เด็กชายปราบเซียน  พิมพ์ศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
เด็กหญิงปวริศา  พิญญาพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
เด็กหญิงปานไพลิน  กิ่งวิสิทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กชายปิยะชัย  เจริญผล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
เด็กหญิงปิยะธิดา  พรมสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กชายปุญญพัฒน์  เปรมกมล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กชายปุริม  พงษ์พานิช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
เด็กหญิงปุริมปรัชญ์  เจริญเชาว์วัฒน
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
เด็กชายเป็นเอก  พลเมืองดี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กหญิงเปมิกา  อ้วนสะอาด
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
เด็กหญิงเปรมณัฏฐา  อินชายเชา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
เด็กชายพชร  เมฆทับ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
102
เด็กหญิงพชรพร  นพศิริ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
เด็กชายพชรภูมิ  สมารังคสุต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กชายพณพล  อ่วมศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงพรไพลิน  รัตนสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
เด็กหญิงพลอยไพลิน  ทะสา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กชายพศวีร์  ศุภโชคภคปัญญา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
เด็กชายพหล  บุญไทย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
เด็กหญิงพัชชานันท์  อ่อนชมจันทร์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
เด็กหญิงพัชรภรณ์  แสงไทย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กหญิงพัทธญา  บุญนิล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
เด็กหญิงพิชชาญาดา  เกิดเอี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงพิชญ์สินี  บุญธรรมมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กหญิงพิชญา  เพิ่มพูลวัฒนะ
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กชายพิชาภพ  บุญคล้าย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
เด็กหญิงพิมพ์นภัส  ธำรงโสตถิสกุล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
เด็กหญิงพิมพ์แพรวา  พุทธรักษ์ขิต
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  นาคบัว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์  จันสา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กชายพิษณุ  โชติรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
เด็กหญิงพีรดา  สอนถา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กชายพีรพล  เพ็ญธิสาร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
เด็กชายพีรพัฒน์  อินดวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กหญิงพุทธธิดา  ศรายุทธ
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  กรศรีประเสริฐ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กหญิงเพรียบพร้อม  เพ็งเปิ้น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
เด็กชายภฤศ  คำสุวรรณ์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
เด็กหญิงภัคจิรา  ทองสุทธิ์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
เด็กชายภัทรพงษ์  อุปธารปรีชา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
เด็กชายภัทรพล  ศรีสอาด
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
เด็กชายภาณุวิชญ์  ธรรมลังกา
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
เด็กชายภาสกร  วงษ์เวียงจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
เด็กชายภูมิภวัต  คลองผักแว่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
เด็กหญิงภูริชญา  ภูวธนานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
เด็กหญิงภูริชญา  เล็กอรุณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
เด็กชายภูริพงษ์  ดามัง
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
137
เด็กชายภูษณ  ทรงคุณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กชายโภไคย  โภคาทรัพย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
เด็กชายมิตรภาพ  นาคมูล
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กหญิงเมลิสา  อานเซ็น
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
141
เด็กหญิงยุทธิดา  แสงศรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กชายรชต  คณิตปัญญาเจริญ
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กหญิงรมิดา  คำตา
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กชายรัชพล  แปรงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กหญิงราชปาล  เลปนารถ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กหญิงลภัสรดา  มีเพียร
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กหญิงวจีภัทร  ชาวสมุทร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กชายวชิรภัทร  แสงรอด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กชายวรรธนะ  ศรีวงษ์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กหญิงวริศรา  จิระเดชประไพ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กหญิงวริศรา  วงศ์สุรประกิต
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กชายวริษชานนท์  มีปิ่น
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายวศิน  น้อยท่าช้าง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กหญิงวิรัญชนา  สมศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กชายวีรพัศ  ไชยบุบผา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กชายศรัทธา  วงศ์ษา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กหญิงศิริรัตน์  นวลมะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กชายศิวกร  สุวรรณพรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กชายศิวโรจน์  จิ๋วสละ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กชายศุภกร  ท้าวทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กชายศุภธนากร  ชมบ้านเเพ้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายศุภพล  น้อยผา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กชายศุภวิชญ์  วิรัชลาภ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กชายสรวิชญ์  ศรีพุย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กชายสืบสกุล  สืบโม้
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กชายสุกฤษฏิ์  หวันมา
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กชายสุทธกานต์  คุ้มอักษร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กหญิงสุทัตตา  ก้อนเครือ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กหญิงสุธาทิพย์  ทิพยาวงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กชายสุรดิษ  สระทองเกลี้ยง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กชายสุรภัทร์  ภาคสุโพธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
172
เด็กหญิงสุรางค์รัตน์  เตมีศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กหญิงสุวภัทร  นพรัตน์
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายสุวิจักขณ์  หงษ์ห้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กหญิงอมลภา  ใจยาเปียงแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
176
เด็กหญิงกรทิพย์  พุ่มไสว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กหญิงณัฐธิดา  ถาคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงรภัสสรณ์  คันธะโน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กหญิงอังควิภา  อุตรธรรมานนท์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงอัญมณี  พฤฒิวรกุลชัย
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
เด็กหญิงอันนา  ฟูบินทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กชายอารัชวิน  ดีอุดม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงอิสรีย์  สุวรรณประภา
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
184
เด็กหญิงกชกร  บุญทา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กหญิงกชกร  พ่วงบางโพ
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กหญิงกชนิภา  บูรณะพิมพ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กหญิงกชพร  เหล็กคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กชายกนก  เงื่องจันทร์ทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กหญิงกมลพรรณ  ใจเป็ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กหญิงกมลพัชร  สิงห์ชูโต
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กหญิงกมลยุพา  ประวัง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กหญิงกมลวรรณ  ทุ้ยแป
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กหญิงกรชนก  อัคราพิทักษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กชายกฤตณัฐ  อัคราพิทักษ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กชายกฤตพล  คำเพราะ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กหญิงกฤติมา  เจนประกอบกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กชายกฤษฎากร  เทภิกัน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กชายกวิน  กลำ่เหม็ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
เด็กชายกษิดิ์เดช  คำเพ็ง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ครุฑมั่น
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  สุวรรณภักดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงกัญญาภัค  เชี่ยวชาญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กหญิงกัญญาภัค  โพธิ์คำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กหญิงกัญญาวีร์  พันธ์สำเนียง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงกัณฐิกา  ตะคุณนะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กชายกันต์กวี  ราษฎร์สุดใจ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
207
เด็กหญิงกัลยารัตน์  ดอกพุฒ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กหญิงกานต์มณี  สหัสธรรมรังษี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กหญิงกิตตินภา  แย้งจันทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กหญิงกุลภัสสร์  ปินตากุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
211
เด็กหญิงเกศินี  ภู่บัว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กชายไกรษรสีหะ  กองแสน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กหญิงขวัญแก้ว  สีหนาท
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กหญิงขวัญข้าว  ขวัญมุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กชายขวัญชัย  ใสนวล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
เด็กหญิงคนึงนิตย์  ลำอินทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กหญิงคีตพร  แซ่ไล้
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
218
เด็กหญิงจณิสตา  เถื่อนวงษ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
219
เด็กหญิงจอมใจ  ชัยรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
220
เด็กหญิงจิณณพัต  เชื้อเดช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
221
เด็กหญิงจิดาภา  เจนประกอบกิจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
222
เด็กชายจิรโชติ  มั่นแย้ม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
223
เด็กหญิงจิรดา  ชุมภูกา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
224
เด็กหญิงจิรัฐติกาล  สินาปัน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
225
เด็กชายจิราธิป  เพ็งแสงทอง
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
226
เด็กชายจีรภัทร  คล้ายพันปี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
227
เด็กหญิงจุฑารัตน์  บัวศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
228
เด็กชายฉมาดล  ถีปรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
229
เด็กหญิงชญานิษฐ์  ทองคำเปลว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
230
เด็กหญิงชนม์นิภา  รุจนวิศาล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
231
เด็กหญิงชนัญชิตา  ทรงคุณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
232
เด็กหญิงชนันญภัค  แสงสาย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
233
เด็กหญิงชนิกานต์  ศรีเขื่อนแก้ว
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
234
เด็กหญิงชนิตา  จินะปัน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
235
เด็กหญิงชนิตา  ศรีเขื่อนแก้ว
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
236
เด็กหญิงชริดา  น้อยทิม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
237
เด็กหญิงชลธีชา  พุฒโต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
238
เด็กชายชลน่าน  ทะยะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
239
เด็กชายชลันธร  ขำฉา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
240
เด็กชายชวรัตน์  เกียรติพิทักษ์ชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
241
เด็กชายชัญญาณ์ภัช  จงเทพ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
242
เด็กหญิงชุติกาญจน์  สมภพ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
243
เด็กหญิงเชษฐ์สุดา  นวลใส
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
244
เด็กหญิงโชติกา  ลาภชัยเจริญกิจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
245
เด็กหญิงฌณภัทร  โสภาคดิษฐ์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
246
เด็กชายญาณิน  พัดพิน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
247
เด็กชายญานภัทร  จันทร์ดำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
248
เด็กชายฐิติพันธ์  จันป้อตา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
249
เด็กชายณกฤช  ลิยงค์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
250
เด็กหญิงณกัญญา  โตอนันต์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
251
เด็กหญิงณฐกร  แก้วกุลศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
252
เด็กชายณัฎฐ์ชนาธิป  วุฒิชัยอภิรมย์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
253
เด็กหญิงณัฎฐพร  มีสวัสดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
254
เด็กชายณัฐกร  ศรีโยค
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
255
เด็กหญิงณัฐชา  ศรีมุกดา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
256
เด็กหญิงณัฐธยาณ์  อุ่นแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
257
เด็กหญิงณัฐธิดา  วัชรพุทธ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
258
เด็กหญิงณัฐนันท์  แก้วทอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
259
เด็กชายณัฐนันท์  ภู่เกิด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
260
เด็กชายณัฐพงศ์  โบสถ์เหลี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
261
เด็กหญิงณัฐพร  มั่นกตัญญู
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
262
เด็กหญิงณัฐวิภา  ดิษฐวิถี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
263
เด็กหญิงณิชกานต์  ทองเนื้อเก้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
264
เด็กหญิงดิษฐ์ญานันท์  พงษ์ดาบเพชร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
265
เด็กหญิงดุสฎี  อินสัน
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
266
เด็กชายเตชัส  ยศบุตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
267
เด็กหญิงเต็มสิริ  อโนทัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
268
เด็กชายทศธรรม  พิญญาพงษ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
269
เด็กหญิงทิชากร  มณีจำนงค์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
270
เด็กหญิงทีปกาญจน์  ต๊ะปัญญา
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
271
เด็กหญิงแทนขวัญ  หอมเพียร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
272
เด็กชายแทนคุณ  หอมเพียร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
273
เด็กชายแทนไท  สอนจิตต์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
274
เด็กหญิงธนพร  คำประเสริฐ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
275
เด็กหญิงธนพร  ทับผดุง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
276
เด็กชายธนภัทร  รัตนพันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
277
เด็กชายธนภัทร  สาดซิว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
278
เด็กชายธนวัช  แสงสว่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
279
เด็กหญิงธนัชญา  เหลี่ยมเทศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
280
เด็กหญิงธนัญชนก  หมีแก้ว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
281
เด็กหญิงธนัญญา  ทองบำรุง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
282
เด็กชายธรรศ  ขาวสัก
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
283
เด็กหญิงธวชินี  คำด้วง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
284
เด็กหญิงธวัลรัตน์  แก้วบุตรดี
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
285
เด็กหญิงธัญกรณ์  บุญมี
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
286
เด็กหญิงธัญจิรา  หลงเวช
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
287
เด็กหญิงธัญชนก  ไชยสวัสดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
288
เด็กหญิงธัญพร  ตันตราจินต์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
289
เด็กชายธัญพิสิษฐ์  มณีรัตนพร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
290
เด็กหญิงธัญลักษณ์  แจ่มมณี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
291
เด็กหญิงธันย์ชนก  พุ่มอรัญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
292
เด็กหญิงธิดาพร  อยู่สืบ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
293
เด็กหญิงธิติรัตน์  มนต์รุจิรัตน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
294
เด็กหญิงธีมาพร  ฉิมพาลี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
295
เด็กชายธีร์พัฒน์  ก้อนอาทร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
296
เด็กหญิงธีร์วรา  พัดภู่
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
297
เด็กหญิงนภัสวรรณ  พวงภาคีศิริ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
298
เด็กหญิงนรพร  ผดุงวิทยากร
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
299
เด็กหญิงนลินภัสร์  โชติมงคลสิทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
300
เด็กหญิงนัชชา  นราพินิจ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
301
เด็กหญิงนัทธมน  ศักดิ์ศรชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
302
เด็กหญิงนิจิตา  ผลจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
303
เด็กหญิงนิรุชา  อรุณเขตร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
304
เด็กหญิงบุญรดา  ทิทอง
ป.5
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
305
เด็กหญิงเบญจรัตน์  รังสรร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
306
เด็กหญิงเบญญาภา  อินชาญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
307
เด็กหญิงปญภิชา  ณ พิกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
308
เด็กหญิงประภาศิริ  ยศเลิศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
309
เด็กหญิงประวีรัตน์  ศรีลา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
310
เด็กหญิงปรัชญวรรณ  คำถาเครือ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
311
เด็กหญิงปรานชนก  โกศลดิลกกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
312
เด็กหญิงปริยากร  แก้วมูล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
313
เด็กหญิงปริยาภัทร  คล้ายคง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
314
เด็กหญิงปวรา  เมฆเกลื่อน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
315
เด็กชายปัณณธร  สนโต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
316
เด็กหญิงปัณณธร  อ่อนดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
317
เด็กหญิงปาณิสรา  ศรีพยอม
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
318
เด็กหญิงป่านปฐมา  ข้องหลิม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
319
เด็กหญิงปารมี  คงคีรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
320
เด็กหญิงปาริฉัตร  ปุนปัน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
321
เด็กหญิงปิ่นนารี  พร้อมมิตร
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
322
เด็กชายปุณยวัจน์  ศรีลา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
323
เด็กหญิงเปรมสินี  สิงห์เปรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
324
เด็กชายพงศกร  ลาภชัยเจริญกิจ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
325
เด็กชายพงศธร  ยากองโค
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
326
เด็กชายพชร  น่วมศิริ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
327
เด็กหญิงพนิตพร  อุทโท
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
328
เด็กหญิงพรชนัน  พรมน้อย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
329
เด็กหญิงพรนัชชา  ไกรลาศ
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
330
เด็กหญิงพรรณพร  ตรงนิติธรรม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
331
เด็กหญิงพรรณพักตร์  โทนุบล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
332
เด็กหญิงพรวลี  ยุติบรรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
333
เด็กหญิงพรหมมาศ  มูลน้ำอ่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
334
เด็กหญิงพัชณินทร์  พรมโชติ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
335
เด็กชายพัฒนชัย  เศวตบรรเจิด
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
336
เด็กหญิงพันรินทร์  มาประสพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
337
เด็กชายพิชญ์ชญ  จันทร์ผ่อง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
338
เด็กหญิงพิชญา  ลอยเลิศ
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
339
เด็กหญิงพิชญาภา  อยู่ทิม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
340
เด็กหญิงพิชาภัค  ทองสุทธิ์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
341
เด็กชายพินทุเทพ  โตวนิชย์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
342
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  พานิชย์วิไล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
343
เด็กชายพิรศุษฒ์  จินะปัน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
344
เด็กชายพิริยะพงศ์  อุดนัน
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
345
เด็กชายพีรณัฐ  แสงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
346
เด็กหญิงพีรทัศน์  ชัติยศทองเงิน
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
347
เด็กหญิงพีรยา  กุลพัฒน์จิรกุล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
348
เด็กชายพีรวิชญ  โชติมานนท์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
349
เด็กหญิงพู่ชมพู  ประภัสสร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
350
เด็กหญิงเพ็ญนภา  อ่วมศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
351
เด็กหญิงภทรพร  ศรีสวัสดิ์
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
352
เด็กหญิงภัคจิรา  มีเกิดมูล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
353
เด็กหญิงภัคจีรา  เตโชฬาร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
354
เด็กหญิงภัทรธิดา  วิริยอมร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
355
เด็กหญิงภัทราภรณ์  ขัดสี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
356
เด็กหญิงภัทราวดี  จันทร์ปากน้ำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
357
เด็กชายภาคิน  วรสร้อย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
358
เด็กหญิงภาวิณี  ขันปิงปุ๊ด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
359
เด็กหญิงภาวิณี  สังขมณี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
360
เด็กชายภูดิศ  ทองสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
361
เด็กชายภูดิศ  วรสร้อย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
362
เด็กชายภูริภัทร  เข็มเพ็ชร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
363
เด็กชายภูวเดช  ธีระแนว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
364
เด็กหญิงมลวิพา  ศิลป์พรมอาจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
365
เด็กชายเมธา  วิปรวณิชย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
366
เด็กหญิงเมธาวี  กันนัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
367
เด็กชายยศนันท์  เมืองรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
368
เด็กชายรวิชญ์  เล็กอุทัย
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
369
เด็กหญิงรัชดา  นามวงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
370
เด็กชายราเมศวร  ดำเนินยุทธ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
371
เด็กชายฤทธิรงค์  แสงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
372
เด็กหญิงลลิดา  เสรีวัฒน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
373
เด็กหญิงลลิตา  ปราจักร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
374
เด็กหญิงวรนิษฐา  ละเอียด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
375
เด็กหญิงวรรณวรินทร์  พิริยะอนันต์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
376
เด็กชายวรัญชิต  พานิชย์วิลัย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
377
เด็กหญิงวรินทร  เสือเกิด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
378
เด็กหญิงวริยาภรณ์  เจตมะณีรัตน์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
379
เด็กชายวาคิม  ปั้นเกล้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
380
เด็กชายวาธี  แดงชาวนา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
381
เด็กหญิงวิชญาพร  ไชยทิง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
382
เด็กหญิงวิมลณัฐ  ทิพย์เจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
383
เด็กหญิงวิลาวัลย์  จรจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
384
เด็กชายวิศรุต  สิขัณฑกนาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
385
เด็กหญิงวีรินทร์  แก้วใส
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
386
เด็กชายวีริศ  สิงห์เสวก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
387
เด็กชายเวชพิสิฐ  บุญธรรมมา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
388
เด็กชายศรณ์พริษฐ์  ชลสิทธิกานต์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
389
เด็กหญิงศศิกาญจน์  เอี่ยมสกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
390
เด็กหญิงศศิภา  จันทร์ยวง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
391
เด็กหญิงศิรกาญจน์  ดีมา
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
392
เด็กชายศิริภูมิ  มีศิริ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
393
เด็กชายศุภโชค  ไพเราะห์
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
394
เด็กหญิงศุภพิชญ์  แก้วจีน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
395
เด็กชายศุภวิชญ์  รุจนวิศาล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
396
เด็กชายสรรเพชร  คุ้มคณะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
397
เด็กหญิงสรัลพร  พลิกศรี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
398
เด็กชายสหพัฒน์  ศรีจันทร์ตรา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
399
เด็กหญิงสิดาพร  พุ่มพวง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
400
เด็กชายสิทธิกานต์  แปงการิยา
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
401
เด็กชายสิรภพ  อิ่มสุขศรี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
402
เด็กหญิงสิริกัญญา  สิมมา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
403
เด็กหญิงสิริกานต์  อินสืบ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
404
เด็กหญิงสิรินภา  จันทร์หอม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
405
เด็กหญิงสิรินารถ  เอื้อมงคล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
406
เด็กหญิงสิริประภา  แก้ววี
ป.6
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
407
เด็กหญิงสิริยากร  บัวนุช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
408
เด็กหญิงสุชาวดี  กล่ำใจดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
409
เด็กหญิงสุทธิดา  แจงกลาง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
410
เด็กหญิงสุพรรษา  ยาวงษ์
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
411
เด็กหญิงสุพิชญา  ทาใจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
412
เด็กหญิงสุพิชา  โกษาแสง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
413
เด็กชายสุภาชัย  พิพิธทอง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
414
เด็กหญิงหทัยรัตน์  สำราญจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
415
เด็กหญิงอธิชา  บุญเกตุ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
416
เด็กชายอนรรฆ  สันตินรนนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
417
เด็กหญิงอภิชญา  แสงอุไร
ป.3
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
418
เด็กชายอภิรักษ์  ศิริรัตน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
419
เด็กหญิงอรปภา  เวศแก้ว
ป.4
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
420
เด็กชายอรรนพ  คำสุวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
421
เด็กหญิงอัจฉราพรรณ  หนองซิว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
422
เด็กหญิงอันนา  ธัญญะคุปต์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
423
เด็กชายอาชาวินทร์  แดงกองโค
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
424
เด็กหญิงอาภากร  เรืองเดช
ป.5
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
425
เด็กหญิงอารณีย์  ทานา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ห้องสอบพิเศษ
ห้องสอบที่
 501
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
426
เด็กชายภาณุพงศ์  วงศ์สมนึก
ป.6
โรงเรียนบ้านในเมือง
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
427
เด็กชายภูตะวัน  กาวิน
ป.6
โรงเรียนบ้านในเมือง
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
อุตรดิตถ์ เขต 1

ณ ห้องสอบพิเศษ
ห้องสอบที่
 503
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
428
เด็กหญิงชนันธิดา  จันทร์ภูมิ
ป.6
โรงเรียนบ้านคลองละวาน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
429
เด็กชายณัชพล  ดีมี
ป.6
โรงเรียนบ้านในเมือง
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
430
เด็กหญิงธนกมล  โคทอง
ป.6
โรงเรียนบ้านในเมือง
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
431
เด็กหญิงอารีญา  ถิ่นพยัคฆ์
ป.6
โรงเรียนบ้านคลองละวาน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์