ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกมลชนก  แสนสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
2
เด็กหญิงกัลยรัตน์  มูลทา
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
3
เด็กชายกิตติกุล  สุภาพกุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
4
เด็กหญิงงามทิพย์  ฟองชน
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
5
เด็กหญิงจันทร์ญาพร  อรุณวัน
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
6
เด็กชายชยกร  สานุศิษย์
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
7
เด็กชายชลสิทธิ์  หัศกรรจ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
8
เด็กหญิงญาดา  สิงห์พรมมา
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
9
เด็กหญิงณัฐณิชา  แก่นท้าว
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
10
เด็กหญิงธนพร  วันเชียง
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
11
เด็กชายธิติสรรค์  คำสี
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
12
เด็กหญิงธีรพร  อุดมลาภ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
13
เด็กหญิงประนิดา  สุตมา
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
14
เด็กหญิงปรีดาพรรณ  หล้าหิบ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
15
เด็กชายปวริศร์  ปานมีศรี
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
16
เด็กชายปานุวัฒน์  ประไว
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
17
เด็กหญิงปุณยวีร์  นันทะจันทร์
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
18
เด็กหญิงพนิดา  จักราช
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
19
เด็กหญิงพรชนก  พัฒนขจร
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
20
เด็กหญิงพรสุดา  แสนกล้า
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
21
เด็กหญิงพัชรพร  สัพโส
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
22
เด็กหญิงพัชรีวรรณ  ตั้งธนานุสนธิ์
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
23
เด็กหญิงพัทธนันท์  โชคอนันต์บุญทวี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
24
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส  สารีคำ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
25
เด็กชายพีรณัฐ  พลอำนวย
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
26
เด็กหญิงเมฆขลา  จักรอินทรา
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
27
เด็กชายสรวิชญ์  สกุลปีป
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
28
เด็กหญิงสิริกาญจน์  คุณสมบัติ
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
29
เด็กหญิงสุธินันท์  มะโนมัย
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
30
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  จันทาทุม
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
31
เด็กหญิงอภิญญา  ยศรักษา
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิตประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
32
เด็กหญิงกชกร  มุ้งบัง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
33
เด็กหญิงกนกกร  ราชจำปี
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
34
นางสาวกนกวรรณ  พละสูร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
35
นางสาวกนกอร  ชาวเหนือ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
36
นางสาวกมลชนก  แสนเลิง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
37
นางสาวกมลพร  เจริญไชย
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
38
เด็กหญิงกรนันท์  อักษร
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
39
นายกรพงษ์  ดวงสุภา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
40
เด็กหญิงกัลยกร  ไชยบุตร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
41
เด็กหญิงกิตติกาญจน์  ฤทธิ์ทานันท์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
42
เด็กหญิงกีรติกา  สิทธิสิริโกศล
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
43
นางสาวกุลณัฐ  มีชัย
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
44
เด็กหญิงเกตน์สิริ  วงศ์รักษ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
45
นายคชรัชต์  บุญสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
46
นายคมสัน  มะเดช
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
47
เด็กชายครองชัย  ภูมิเพ็ง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
48
เด็กหญิงจิดาภา  มากสมบูรณ์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
49
เด็กหญิงจิรนันท์  สุวรรณปักษ์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
50
เด็กชายจิรวัฑฒน์  ปัททุม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
51
เด็กหญิงจิรสุตา  คำสงค์
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
52
เด็กหญิงจีรนันทร์  กุละนาม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
53
นางสาวจุฑามาส  แก้วปราณี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
54
เด็กหญิงจุลเกต  ติกาพันธ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
55
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  ศรศิลป์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
56
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  สุขผล
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
57
นางสาวเจนจิรา  โง่นลุน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
58
นายฉัตรบดินทร์  ตระการจัทร์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
59
นายเฉลิมเกียรติ  ยะพลหา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
60
นางสาวชญานันท์  พ่อคุณตรง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
61
เด็กหญิงชนิดาภรณ์  มลจันทร์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
62
นางสาวชนิดาภา  มิ่งคำ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
63
เด็กหญิงชลธิชา  เมืองแทน
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
64
เด็กหญิงชลธิชา  โมกขศิริ
ม.2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
65
เด็กหญิงชลธิชา  วิปัดทุม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
66
เด็กหญิงชลธิชา  สกุลญาติ
ม.2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
67
นางสาวชลิดา  พิมพ์บุญ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
68
นายณัชชรพงษ์  ชานันโท
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
69
นางสาวณัฐธิตา  ภาวงค์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
70
เด็กหญิงณัฐพร  จันทร์มาลา
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
71
นายณัฐวัฒน์  กลางชาติ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
72
นายณัฐวุติ  ศิริรักษ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
73
เด็กหญิงทิชากร  พรมสีหา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
74
นางสาวทิพยรัตน์  หงษ์โต
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
75
นายธนกฤต  คำภูแสน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
76
นายธนพล  ศรีสมยา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
77
เด็กหญิงธนัฎฐา  อุดทุม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
78
นายธนารัตน์  ไชยชมภู
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
79
นายธวัชชัย  ศิริภูธร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
80
เด็กหญิงธัญพิชชา  ปะโมทะโก
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
81
นายธิชานนท์  สิทธิพรหม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
82
นางสาวนภสร  เมรี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
83
เด็กหญิงนัฎทภรณ์  คงระวี
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
84
เด็กชายนัฐภัค  ไชยคุณ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
85
เด็กหญิงนันท์สินี  ศิริมา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
86
เด็กหญิงน้ำฝน  แสดกระโทก
ม.2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
87
นางสาวนิรัศรินทร์  ขานพล
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
88
นายปกรณ์  สุแพง
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
89
นายปิยพัทธ์  จันทมา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
90
นางสาวพรชิตา  เลิศเลือไชย
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
91
นายพัชรพงศ์  ลำต้น
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
92
นางสาวพัทริยา  บุญราศรี
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
93
เด็กหญิงพิชญาภา  ฟ้ากระจ่างชัยสิน
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
94
นางสาวพินธิกร  นามขันคุณ
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
95
เด็กหญิงพิมพ์นิภา  ลอยลม
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
96
เด็กหญิงพิไลพร  ดำแดง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
97
นายภัทรกฤต  ศรีพรมษา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
98
นางสาวภัทรภร  บุญสิทธิ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
99
เด็กชายภานุ  ภิญโญทรัพย์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
100
นางสาวภาสินี  สุวรรณโคตร
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
101
นายภูริทัต  เจริญรัตน์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
102
นายภูวดล  อดใจ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
103
นางสาวมณีรัตน์  แร่ทอง
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
104
เด็กหญิงมาริสา  แก้วศรี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
105
เด็กหญิงมิชชานันท์  บุญคง
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
106
นายรุ่ง  เปรมปรีดา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
107
เด็กหญิงวณิชชา  ปาระพิมพ์
ม.1
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
108
นายวรปรัชญ์  วงค์จันทะ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
109
นางสาววรรณนิภา  ราษตรี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
110
นางสาววลาลัย  เพียเอีย
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
111
เด็กหญิงวัชราภรณ์  จ้อยจีด
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
112
นายวัฒนา  ว่องไว
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
113
เด็กหญิงวันเพ็ญ  โพธิ์พุ่ม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
114
เด็กหญิงวินติลา  คำปัง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
115
เด็กหญิงวิภาดา  พรมสอน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
116
นางสาววีรดา  คำภูแสน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
117
นางสาวศิริณทิพย์  สมหวัง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
118
นางสาวศิรินทร์ทิพย์  ศรีบุญชู
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
119
เด็กหญิงศิริมาศ  ทองหน่อหล้า
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
120
เด็กหญิงศิริรักษ์  แสนอุบล
ม.2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
121
นายศุภชัย  ผาขาวบวช
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
122
เด็กชายศุภณัฐ  ลอยลม
ม.2
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
123
นายสมพร  ผ่านแสนเสาร์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
124
เด็กชายสมพล  พาโคกทม
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
125
นางสาวสุจิตตรา  รักษาราช
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
126
เด็กหญิงสุดารัตน์  อัคนิจ
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
127
นางสาวสุดารัตน์  โอภาตะวงค์
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
128
นางสาวสุนัฐฐา  ทองแสน
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
129
นายสุวิจักษณ์  พิมพา
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
130
นางสาวแสงดาว  ทาประจิตย์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
131
นางสาวแสงเดือน  ทาประจิตย์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
132
นางสาวอภิญญา  โชติสนธ์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
133
นางสาวอรอนงค์  สัจจมณี
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
134
นางสาวอรอุมา  แซ่เรือง
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
135
นางสาวอรัญญา  คำภูแสน
ม.3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
136
นายอัครชัย  บุรมย์
ม.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
คณิต ม.ต้น
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
137
เด็กหญิงกมลฉัตร  ชินทะวัน
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
138
เด็กหญิงกมลทิพย์  พรหมสุขันธ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
139
เด็กชายกฤติพงศ์  โพธิ์ศรี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
140
เด็กชายกฤษฏ์  อุดมศร๊
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
141
เด็กหญิงกัญจนพร  ไชยรบ
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
142
เด็กหญิงกัญาณัฐ  เพริศแก้ว
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
143
เด็กหญิงกันติชา  พงศ์พิพัฒน์สกุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
144
เด็กหญิงกัลยากร  วงศ์เสาร์เนาว์
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
145
เด็กหญิงกัลยารัตน์  จาดฮามรถ
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
146
เด็กชายกิตติชัย  งอกงาม
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
147
เด็กหญิงกุลธิดา  อินหา
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
148
เด็กหญิงแก้วฟ้า  เผ่าพงษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
149
เด็กหญิงขวัญจิรา  วงศ์ปรีดี
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
150
เด็กหญิงขัตติยาณี  ท้าวแก้ว
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
151
เด็กชายโฆษิต  สมคำ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
152
เด็กหญิงจรัญยพร  ทันตาหะ
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
153
เด็กชายจักรภพ  ชวนธนปัญญา
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
154
เด็กหญิงจารวี  จันทร์โคตร
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
155
เด็กหญิงจิรัชญา  ขำงาม
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
156
เด็กหญิงจิรัชญา  หล่ำ
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
157
เด็กหญิงจิราพัทร  บุตรจันทร์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
158
เด็กหญิงจุฑาทิพย์  เจริญผล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
159
เด็กหญิงจุฑารัตน์  พาเสน่ห์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
160
เด็กหญิงชลดา  มีระหันนอก
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
161
เด็กชายชัชวาล  บุดดีพุธ
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
162
เด็กชายชัชวาลย์  ไผ่ล้อมทำเล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
163
เด็กหญิงชัญญานุช  ภูนากรม
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
164
เด็กหญิงชุตินันท์  ภูมี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
165
เด็กหญิงฐิติภา  ชูรัตน์
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
166
เด็กหญิงฐิติภา  ศรีสถาน
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
167
เด็กหญิงณัชชา  ศรีปรางค์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
168
เด็กหญิงณัฐนาฎ  บุญตาแสง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
169
เด็กหญิงณัฐพร  โยธาทอน
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
170
เด็กหญิงณัฐวิภา  ประทุมรัตน์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
171
เด็กหญิงณัทปารณีย์  พลสันต์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
172
เด็กหญิงทอฝัน  สารินทร์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
173
เด็กชายธนกร  สุขะปุณพันธ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
174
เด็กชายธนโชติ  วงศ์นิลจันทร์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
175
เด็กชายธเนศ  สรรพิลทรี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
176
เด็กหญิงธพาภา  พาไควงค์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
177
เด็กชายธรรมสรณ์  ฤทธิ์ทานันท์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
178
เด็กหญิงธฤษวรรณ  ศรีวิลัย
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
179
เด็กชายธีร์ธวัช  โสภิพันธ์
ป.5
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
180
เด็กหญิงธีรพร  คำทิพย์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
181
เด็กหญิงนวินดา  สานุศิษย์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
182
เด็กชายปรัชญา  พิกุลทอง
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
183
เด็กหญิงปริยาภัทร  แสงชมภู
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
184
เด็กชายปัณณทัต  มาสันติสุข
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
185
เด็กหญิงปัทมวรรณ  กาญบุตร
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
186
เด็กชายพชร  วัชรเสถียร
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
187
เด็กชายพบธรรม  ฟองชน
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
188
เด็กหญิงพลอยชมพู  บุญศิริ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
189
เด็กหญิงพัชราภรณ์  ภาคะ
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
190
เด็กหญิงพัณณิตา  นรินทร์
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
191
เด็กชายพันไมล์  พิมพ์บรรณ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
192
เด็กชายพิชญุตม์  มิกราช
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
193
เด็กหญิงพิชยา  เพชรวิเศษ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
194
เด็กหญิงพิชามญธุ์  เบ้าคันที
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
195
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  ประทุมพงษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
196
เด็กชายภูธเนศ  ทิมินกุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
197
เด็กหญิงมาตังคกุล  ศรีโยธี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
198
เด็กหญิงมารีย์อา  ชวนธนปัญญา
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
199
เด็กหญิงลัญฉกร  แสงเงินดี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
200
เด็กหญิงวนัชพร  ผาสิชัย
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
201
เด็กชายวรมรรค  สุขะปุณณพันธ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
202
เด็กหญิงวรินทร  ขจรเพชร
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
203
เด็กหญิงวรินทร  วระคำ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
204
เด็กหญิงศวรรญา  รุ่งสว่าง
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
205
เด็กหญิงศศิธร  เมืองมงคล
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
206
เด็กหญิงศสิตา  จันทร์หล้า
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2559
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
สกลนคร เขต 2

ณ โรงเรียนมารีพิทักษ์สว่างแดนดิน
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
207
เด็กหญิงศิริลักษณ์  วงศ์สง่า
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
208
เด็กหญิงศุภาพิชญ์  ไขแสงจันทร์
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
209
เด็กหญิงศุภาวรรณ  ณรงค์กิจโสภณ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
210
เด็กชายสิรภพ  ลาแสดง
ป.4
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
211
เด็กหญิงสิริภากรณ์  สุวรรณการ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
212
เด็กหญิงสุชัญญา  อัคราช
ป.5
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
213
เด็กหญิงอนัญญา  มะเดื่อ
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
214
เด็กหญิงอรธิดา  ร่วมเกษ
ป.6
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
215
เด็กชายอรรถกฤต  พุฒิปัญญากุล
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
216
เด็กหญิงอริญชยา  นนตระอุดร
ป.3
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์
217
เด็กหญิงอารยา  เมฆศรี
ป.6
โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน
วิทย์ประถม
ยังไม่เปิดพิมพ์