ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 1
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
1
เด็กหญิงกชามาส  ผาดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
2
เด็กหญิงกนกนิภา  แคงสันเทียะ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
3
เด็กหญิงกนกวรรณ  เวชสัสถ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
4
เด็กหญิงกมลชนก  เมี้ยนกลาง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
5
เด็กหญิงกมลลักษณ์  เตชากูล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
6
เด็กหญิงกรรณิกา  บำรุงชัย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
7
เด็กหญิงกรรณิการ์  แก้วมะลัย
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
8
เด็กชายกฤษณรักษ์  เจโคกกรวด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
9
เด็กชายกฤษณะ  แอ้นชัยภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
10
เด็กหญิงกลางใจ  ว่องไว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
11
เด็กหญิงกษมา  อาวะรุณ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
12
เด็กชายก้องกิดากร  ขวัญบุญจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
13
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ไชยพร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
14
เด็กหญิงกัลยารัตน์  พันธุ์ชาลี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
15
เด็กหญิงกัลยารัตน์  พันธ์ุชาลี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
16
เด็กหญิงกานดา  กันชัยภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
17
เด็กชายกานต์ธีรณัส  ไชยรัตนโชติ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
18
เด็กชายกิตติพัฒน์  การุณ
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
19
เด็กชายกิตติภูมิ  วาบสูงเนิน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
20
เด็กหญิงเกวริน  หินจำปา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
21
เด็กหญิงเกวลิน  ฤทธิ์เดช
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
22
เด็กหญิงแก้วเจ้าจอม  คงยืน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
23
เด็กหญิงขวัญกมล  ยงศักดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
24
เด็กชายคิมหันต์  แสนซื่อ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
25
เด็กชายจตุภูมิ  พรชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
26
เด็กชายจตุรภัทร  ฐานเจริญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
27
เด็กหญิงจารรุพร  โกสูงเนิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
28
เด็กหญิงจารุพร  โกสูงเนิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
29
เด็กหญิงจิดาณี  มีสุวรรณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
30
เด็กหญิงจินดามณี  โพธิ์นาฝาย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
31
เด็กหญิงจิรนันท์  ช่อสูงเนิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
32
เด็กหญิงจิรัชญา  หิรัญเกิด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
33
เด็กหญิงจิวเวอรี่  ฐานเจริญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
34
เด็กหญิงจีรนุช  จันทาทิพย์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
35
เด็กหญิงจุฑาลักษณ์  จำปาที
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 2
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
36
เด็กชายเจตนิพัทธ์  วานิชย์สกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
37
เด็กหญิงเจนจิรา  สีลาสม
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
38
เด็กชายเจษฎา  ธรรมนาม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
39
เด็กหญิงเจสิรัฐ  รักษาพวก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
40
เด็กหญิงชญานิศ  มณีเนตร
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
41
เด็กหญิงชญานุตม์  บำรุงถิ่น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
42
เด็กหญิงชฎาพร  คงคณาธาร
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
43
เด็กหญิงชณิทสรา  เตชะธนสารสมบัติ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
44
เด็กชายชนกันต์  ทองกาจ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
45
เด็กชายชนกันต์  ทองรวง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
46
เด็กชายชนกันต์  ทองรอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
47
เด็กหญิงชนกานต์  สิงห์ชะวิน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
48
เด็กชายชนม์ปกรณ์  ทองศรีมะดัน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
49
เด็กหญิงชนันธร  ตั้งสงวนนุช
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
50
เด็กหญิงชนินาถ  ตั้งขจรโกศล
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
51
เด็กหญิงชนิษฐา  ยังโนนตาด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
52
เด็กหญิงชยาภรณ์  ทองประภา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
53
เด็กหญิงชลธิชา  คีรีวรรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
54
เด็กชายชลสิทธิ์  พิไลวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
55
เด็กชายชวกร  พงษ์พันธ์ุสง่า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
56
เด็กชายชวิศ  พรหมนอก
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
57
เด็กหญิงชัชชฎาพร  บุญช่วย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
58
เด็กหญิงชัชชฏาพร  บุญช่วย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
59
เด็กชายชูตระกูล  โฉมมงคล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
60
เด็กชายไชยพัฒน์  ทวีสัตย์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
61
เด็กหญิงญาดา  พรมเมืองเก่า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
62
เด็กหญิงญาสุมินทร์  ฉิมพลิกานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
63
เด็กหญิงฐานิตา  อารยะชาติ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
64
เด็กหญิงฐิตาพร  มาด้วง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
65
เด็กหญิงฐิตาภา  มาด้วง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
66
เด็กหญิงฐิติยา  ชาญชวลิต
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
67
เด็กชายณฐรัตน์  แตงพรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
68
เด็กชายณัชพล  กฤติยาพินิต
ป.3
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
69
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  ตาปราบ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
70
เด็กหญิงณัฐกมล  ศิริทอแสง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 3
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
71
เด็กชายณัฐชนน  แคนมี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
72
เด็กหญิงณัฐณิชา  โคตรลาคำ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
73
เด็กหญิงณัฐธยาน์  ทานาแซง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
74
เด็กชายณัฐธีร์  วิภาพุฒิเศรษฐ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
75
เด็กชายณัฐนนท์  หาชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
76
เด็กหญิงณัฐนรี  แตงเงิน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
77
เด็กหญิงณัฐนันท์  กิตินันทน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
78
เด็กชายณัฐภัทร  ต่อสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
79
เด็กหญิงณัฐวดี  ไทยราษฎร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
80
เด็กหญิงณัณัฏฐิมา  อุดมเศรษฐ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
81
เด็กชายณันทพงศ์  พยัคมะเริง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
82
เด็กชายณาธาร  ดิเรกชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
83
เด็กหญิงณิชานันท์  วงษ์หาแก้ว
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
84
เด็กหญิงณํฏฐธิดา  สมศรีแสง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
85
เด็กหญิงดุลยาภรณ์  ลาภเกิด
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
86
เด็กชายโดม  ฐานวิเศษ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
87
เด็กหญิงตรีดาว  บุตรพรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
88
เด็กชายตะวันฉาย  เขียวเขว้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
89
เด็กชายตะวันฉาย  ฉายแสง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
90
เด็กหญิงติณกาญจน์  ดลประสิทธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
91
เด็กหญิงถิรณัฐ  บัวแย้ม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
92
เด็กชายถิรวัฒน์  จานแสน
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
93
เด็กชายทักษิณ  กลางสาทร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
94
เด็กหญิงทัศนัน  แสนโท
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
95
เด็กหญิงทิติยากร  โพธิ์นอก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
96
เด็กหญิงทิติยาณี  มามาตร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
97
เด็กชายทินภัทร  ชาวประทุม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
98
เด็กหญิงทิพยดา  กงภูเวศน์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
99
เด็กชายไทร  ประภามณฑล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
100
เด็กชายธนกร  วงศ์บุตร
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
101
เด็กชายธนกร  หิรัญคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
102
เด็กหญิงธนกาญจน์  พงษ์โสภา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
103
เด็กชายธนดล  ญาตินิยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
104
เด็กชายธนพงษ์  โสภากุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
105
เด็กชายธนพร  จุลบท
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 125 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 4
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
106
เด็กหญิงธนพร  ซื่อสัตย์
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
107
เด็กหญิงธนพรรณ  แก้วหย่อง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
108
เด็กชายธนพล  ดิเรกศรี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
109
เด็กชายธนพล  รุจิกาญจนรัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
110
เด็กชายธนพล  โสรัจว์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
111
เด็กชายธนพศ  สิมาชัย
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
112
เด็กชายธนภัทร  สมานชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
113
เด็กชายธนัท  เดชศรี
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
114
เด็กชายธนาธิป  อินทรสินธุ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
115
เด็กชายธนาภูมิ  จิตอุดมศักดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
116
เด็กหญิงธนิสร  ธนิสร หิรัญคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
117
เด็กชายธนิสร  หิรัญคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
118
เด็กหญิงธมนวรรณ  เขตบำรุง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
119
เด็กหญิงธัญจิรา  วังศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
120
เด็กหญิงธัญญาลักษณ์  ประจงค้า
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
121
เด็กหญิงธัญรัตน์  สิริโสภณวรกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
122
เด็กชายธิณิกรณ์  เจนจัด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
123
เด็กชายธิปก  แก้วเบ้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
124
เด็กชายเธียรวิชญ์  จรูญพันธุ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
125
เด็กชายนนทกร  น้อยสุวรรณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
126
เด็กชายนนทพัทธ์  ภักดีสาร
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
127
เด็กชายนพกร  อนิลบล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
128
เด็กชายนพดล  อุทัยชิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
129
เด็กชายนภณัฐ  ทาจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
130
เด็กชายนรากร  บำรุงเผ่า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
131
เด็กชายนวภูมิ  ขวัญวงษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
132
เด็กหญิงนัจนันท์  วอทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
133
เด็กหญิงนัฐวรินทร์  แก้วโรจน์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
134
เด็กหญิงนันท์นภัส  เจริญสุข
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
135
เด็กหญิงนันท์นภัส  สร้อยสูงเนิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
136
เด็กหญิงนันทิชา  ภิรมย์ไกรภักดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
137
เด็กหญิงนิศารัตน์  ไชโย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
138
เด็กหญิงเนตรนภา  งอกภูเขียว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
139
เด็กหญิงบัณฑิตา  ใจเสงี่ยม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
140
เด็กหญิงบัณฑิตา  เยาวพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 5
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
141
เด็กชายบุญญบรรพ์  วิเศษศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
142
เด็กชายบุญญฤทธิ์  อ้วนเจริญ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
143
เด็กหญิงบุญนิจ  แซ่ลี้
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
144
เด็กชายปกรภูมิ  สรภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
145
เด็กหญิงปกิตตา  ดีขามป้อม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
146
เด็กหญิงปภังกร  ต้นจินดาประทีป
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
147
เด็กหญิงปภังกร  ตันจินดาประทีป
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
148
เด็กหญิงปภาวริทร์  เสี้ยมแหลม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
149
เด็กหญิงประกายเพชร  ยศสูงเนิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
150
เด็กหญิงปริญาพร  ไชยปาน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
151
เด็กหญิงปริมมาดา  สุพันดี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
152
เด็กชายปรีด์มนัส  กีรติไพบูลย์สกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
153
เด็กหญิงปรีด์มนัส  วีรติไพบูลณ์สกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
154
เด็กหญิงปลิดา  ทิพย์วัน
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
155
เด็กหญิงปวริศา  คงสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
156
เด็กหญิงปัญญารัตน์  คุ้มหมู
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
157
เด็กชายปัณณวัฒน์  ชาอุไร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
158
เด็กชายปัณณวัฒน์  รักกสิกร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
159
เด็กชายปัณณวิชญ์  รักกสิกร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
160
เด็กหญิงปางลีลา  ปรุงชัยภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
161
เด็กหญิงปาณิศา  เผือกทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
162
เด็กหญิงปานฤทัย  ชัยสิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลศักดิ์ปทุม
คณิตประถม
163
เด็กหญิงปิยวรรณ  ศรีสถาพร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
164
เด็กหญิงปุญญิศา  อมรชัยกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
165
เด็กหญิงปุณญาพร  โคตรนาวัง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
166
เด็กหญิงปุณญิศา  อมรชัยกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
167
เด็กหญิงปุณฑรี  ศรีชัยกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
168
เด็กชายผาภูมิ  สาริยา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
169
เด็กชายผาเมือง  สาริยา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
170
เด็กชายพชรพล  โพธิ์ชัย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
171
เด็กหญิงพนิดา  เหล่าพิพัฒน์ตระกูล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
172
เด็กหญิงพนิดา  อิ่มสวาสดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
173
เด็กหญิงพรธีรา  มาโคตร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
174
เด็กหญิงพรรณกรณ์  ทบหลง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
175
เด็กหญิงพรรณ์ปพร  เลิศเกษมสุขสกุล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 127 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 6
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
176
เด็กหญิงพรรณวรินทร์  ดีสวัสดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
177
เด็กชายพลพรรธน์  โภชน์ฉิมพลี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
178
เด็กหญิงพลอยสกุล  ศรีนวลจันทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลศักดิ์ปทุม
คณิตประถม
179
เด็กชายพสธร  ภักติยานุวรรตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
180
เด็กชายพัชรดนัย  บุญแจ่ม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
181
เด็กหญิงพัชราภา  บุญปลอด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
182
เด็กหญิงพัชราภา  โยธา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
183
เด็กชายพัสกร  พสุธาตระกูล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
184
เด็กหญิงพิชญ์ชญา  ใช้ประทุม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
185
เด็กหญิงพิชญ์นาฏ  มีศักดิ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
186
เด็กชายพิชญสรรค์  อาจประจันทร์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
187
เด็กหญิงพิชญาพร  ขวัญบุญจันทร์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
188
เด็กชายพิชญุตม์  หมั่นหาโชค
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
189
เด็กหญิงพิชภานาฏ  ลานขามป้อม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
190
เด็กหญิงพิณกวี  นากา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
191
เด็กหญิงพิมญดา  คลาดโรค
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
192
เด็กหญิงพิมพ์ชนก  ภูสิลิต
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
193
เด็กหญิงพิมพ์นารา  พันธุ์จำรัส
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
194
เด็กชายพิมพ์นารา  พันธ์ุจำรัส
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
195
เด็กหญิงพิมพ์มาดา  วิโรจน์ศิรศักดิ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
196
เด็กหญิงพิมพ์อัจฉริยะ  ทองพรมราช
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
197
เด็กชายพิสิษฐ์  รักอาชา
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
198
เด็กชายพีรชาติ  พวงเงิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
199
เด็กชายพีรณัฐ  เสนปอพาน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
200
เด็กชายพีรดนย์  ธัญยาธีรพงษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
201
เด็กหญิงพีรดา  มนต์ชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
202
เด็กชายพีระพงษ์  จิตสงวน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
203
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  ทาสิมมา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
204
เด็กหญิงเพลินตะวัน  ภิรมย์ไกรภักดิ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
205
เด็กหญิงเพียรธาร  เพ็ญสวัสดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
206
เด็กหญิงแพรริสา  บำเหน็จพันธ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
207
เด็กหญิงแพรวา  ธีรวนบดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
208
เด็กชายภคภัทร  ไชยพรรค
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
209
เด็กชายภทรมน  แปลงกระโทก
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
210
เด็กหญิงภรณ์ชนก  ตรยะจันทรจิตร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 7
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
211
เด็กหญิงภรณ์ชนก  อารยะจันทรจิตร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
212
เด็กหญิงภวิษย์พร  มุ่งเอื้อมกลาง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
213
เด็กหญิงภัคธีมาธร  พากเพียร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
214
เด็กหญิงภัคสุชานาฏ  มณีประดิษฐ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
215
เด็กหญิงภัทรดา  บุญคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
216
เด็กหญิงภัทรธนิดา  สุพิพัฒนโมลี
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
217
เด็กหญิงภัทรพร  ศรีพันธุ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
218
เด็กชายภัทรวรรธน์  จำนงค์ชอบ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
219
เด็กหญิงภัทรศยา  โสรัจจ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
220
เด็กหญิงภัทราพร  ถนอมจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
221
เด็กชายภััทรภูมิ  จำเริญสุข
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
222
เด็กชายภาคิน  ลือกำลัง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
223
เด็กชายภาณุวิชญ์  วงศ์สวาสดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
224
เด็กชายภานุวัฒน์  ประสานพันธ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
225
เด็กชายภานุวิชญ์  วงศ์สวาสดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
226
เด็กชายภูดิศ  วงศ์บุศย์รินทร์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
227
เด็กชายภูมิรพี  ไชยพรรค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
228
เด็กหญิงมัชฌิมาย์  เคนชมภู
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
229
เด็กหญิงมัณฑนา  ลีแวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
230
เด็กหญิงมัลลิกา  เปล่งวรรณ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
231
เด็กหญิงมินทร์ญาดา  กองคำ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
232
เด็กหญิงมุกมาดา  ปรุงชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
233
เด็กหญิงรดีเทพ  ดวงแก้ว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
234
เด็กหญิงรมย์นถิน  ไชยกาศ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
235
เด็กหญิงรมย์นลิน  ไชยกาศ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
236
เด็กหญิงรริดา  สมัตถะ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
237
เด็กหญิงรัชนีกร  งามสันเทียะ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
238
เด็กชายรัฐกาล  กิติคู้
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
239
เด็กหญิงรัฐนารินทร์  กุลภัทรพรจิรา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
240
เด็กหญิงรัฐนารินทร์  กุุลภัทรพรจิรา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
241
เด็กชายรัฐศาสตร์  การเรียน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
242
เด็กหญิงรัตกาล  โขดสนเทียะ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
243
เด็กหญิงรัตกาล  โขดสันเทียะ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
244
เด็กหญิงลภัสรดา  น้อยมงคล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
245
เด็กหญิงลลิตภัทร  พงษ์โสภา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 8
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
246
เด็กหญิงลลิตวดี  โชติจรศิริกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
247
เด็กชายวชิระ  มีอุตส่าห์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
248
เด็กหญิงวชิราภรณ์  มะลิดา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
249
เด็กหญิงวณิชชา  เติมผล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
250
เด็กหญิงวนิชชา  เติมผล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
251
เด็กชายวรโชติ  กองโสม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
252
เด็กชายวรพล  เดชอุดมพร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
253
เด็กหญิงวรัญญา  ทิพวัน
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
254
เด็กหญิงวรัญญา  เลื่อนชัยภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
255
เด็กหญิงวรางคณา  วิไลชนม์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
256
เด็กชายวราทิตย์  แสนรัตน์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
257
เด็กหญิงวรารัตน์  หมีใจ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
258
เด็กหญิงวริษา  จันทิรา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
259
เด็กหญิงวัชรีพร  หวะสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
260
เด็กหญิงวัลลภา  เหลืองอ่อน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
261
เด็กชายวิชชากร  บุญเสริม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
262
เด็กหญิงวิชญาดา  ไวประเสริฐ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
263
เด็กหญิงวิภาดา  ทองเหลือง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
264
เด็กหญิงวิรัลพัชร  ธรรมมุลตรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
265
เด็กหญิงวีณาภรณ์  โยทองยศ
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
266
เด็กหญิงศรัญญา  พรมณี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
267
เด็กชายศรัณยู  บุญญาพิจิตร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
268
เด็กหญิงศิรดา  พลอยครบุรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
269
เด็กหญิงศิริพร  ลาดบัวบาน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
270
เด็กหญิงศิริภิญญา  แวงชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
271
เด็กหญิงศิริวรรณ  อุพลรัมย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
272
เด็กชายศิริวัฒน์  กมลรัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
273
เด็กหญิงศิริวิวล  ไพศาลพงษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
274
เด็กหญิงศิวดาติ์  แช่มขุนทด
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
275
เด็กชายศิวพัฒน์  อินทรโชติ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
276
เด็กชายศิวัช  กำลังเหลือ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
277
เด็กชายศิวัช  บุตรหนองหว้า
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
คณิตประถม
278
เด็กหญิงศิวาพร  แนวโอโล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
279
เด็กหญิงศุทธภา  มณีวรรณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
280
เด็กชายศุภกร  แซ่ล้อ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 9
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
281
เด็กชายศุภณัฎฐ์  คำขวา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
282
เด็กชายศุภณัฏฐ์  งอกงาม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
283
เด็กหญิงศุภณัฐ  แน่นดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
284
เด็กหญิงสตกมล  โคตรประทุม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
285
เด็กหญิงสตกมล  โครตประทุม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
286
เด็กชายสรวิชญ์  ดวงเงิน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
287
เด็กชายสายฟ่า  พลเสนา
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
288
เด็กหญิงสิริขจร  พงษ์ศิริ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
289
เด็กหญิงสิริลักษณ์  พงษ์ศิริ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
290
เด็กชายสุจิตรา  ชมกว้าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
291
เด็กหญิงสุจิราภรณ์  อินทร์แสวง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
292
เด็กหญิงสุดารัตน์  เงินงอก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
293
เด็กหญิงสุทธาภา  หัดชุมพล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
294
เด็กหญิงสุธาสินี  ยังโนนตาด
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
295
เด็กหญิงสุธาสินี  ลุนชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
296
เด็กหญิงสุธาสินี  ศิริภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
297
เด็กหญิงสุธิมา  สันกลาง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
298
เด็กหญิงสุนิสา  เสาะสาย
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
299
เด็กหญิงสุพัสตรา  แพงหอม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
300
เด็กหญิงสุพิชญา  ธนพุฒิพงศ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
301
เด็กหญิงสุภาพร  คุ้มหมู่
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
302
เด็กหญิงสุภาพร  คุ้มหมู่
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
303
เด็กชายสุรจักษ์  เครือธนาวิทย์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
304
เด็กชายสุรักษ์  บุญชูรัตนภาพ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
305
เด็กหญิงสุรีดา  มัดจุปะ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
306
เด็กหญิงสุวพิชญ์  ทองฑีฆา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
307
เด็กชายเหมหาญ  ญาติสมบูรณ์
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
คณิตประถม
308
เด็กชายอชิรวิทย์  ทองดี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
309
เด็กหญิงอฑิติยา  ปิติรัตนโยธิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
310
เด็กชายอดิศร  กุลโคก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
311
เด็กหญิงอธิชา  มัชวณิช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
312
เด็กหญิงอนงค์นาถ  พุ่มพวง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
313
เด็กหญิงอนินธิกา  ผดุงโภชน์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
314
เด็กหญิงอนุตตรีย์  พงศ์ไพบูลย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
315
เด็กหญิงอภิชญ์ชญา  ใช้ประทุม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 10
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
316
เด็กหญิงอรวรรณ  อยู่ดี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
317
เด็กหญิงอรวี  สังโส
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
318
เด็กหญิงอรศยา  ชินรัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
319
เด็กหญิงอริศรา  พรมศร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
320
เด็กหญิงอัสสวดี  ขำชัยภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
321
เด็กหญิงอาทิตติยา  สากุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
322
เด็กหญิงอาทิตยา  ปัญจแก้ว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
323
เด็กชายอานนท์  มาลีหอม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
324
เด็กชายอาร์ซัน  ชาเขียว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
325
เด็กหญิงอารียา  คำมา
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
คณิตประถม
326
เด็กชายอิทธิกรณ์  มีธรรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
327
เด็กชายอิสรานุวัฒน์  หวะสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
328
เด็กหญิงอิสริยา  ฉลองภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
329
เด็กหญิงอิสริยา  ตอเงิน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
330
เด็กหญิงเอมมิกา  พูนเกษม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
คณิตประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา คณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 11
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
331
เด็กหญิงเจริญขวัญ  กงชัยภูมิ
ม.2
โรงเรียนห้วยต้อนพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
332
เด็กหญิงธนัชชา  ฝาชัยภูมิ
ม.1
โรงเรียนห้วยต้อนพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
333
เด็กหญิงสาวิตรี  ชลเทพ
ม.2
โรงเรียนห้วยต้อนพิทยาคม
คณิต ม.ต้น
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 12
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
334
เด็กหญิงกนกพร  คุ้มไข่น้ำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
335
เด็กชายกนกพล  คิดการ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
336
เด็กหญิงกนกวรรณ  ศรีวิเชียร
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
337
เด็กหญิงกนกวรรณ  อินทอง
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
338
เด็กหญิงกมนธิดา  แสนท้าว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
339
เด็กหญิงกมลนิตย์  ด่านสุนทรวงศ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
340
เด็กหญิงกมลรัตน์  กองโฮม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
341
เด็กชายกฤตกานต์  ลาภกำเนิด
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
342
เด็กชายกฤษกร  ดิเรกศิลป์
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
343
เด็กชายกฤษฎิ์ติณห์  บุบผา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
344
เด็กชายกลวัชร  ขุนพรม
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
345
เด็กชายกวินท์  บุราคร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
346
เด็กหญิงกวิสรา  ภูมิบริรักษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
347
เด็กหญิงกษมา  สมขุนทด
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
348
เด็กชายก้องภพ  สัทธรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
349
เด็กหญิงกัญญณัฐ  ฟุ้งสกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
350
เด็กหญิงกัญญ์วรา  แขขุนทด
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
351
เด็กหญิงกัญญ์วรา  ตันเบ็ต
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
352
เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ฟุ้งสกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
353
เด็กหญิงกัญญารัตน์  ปาวงศ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
354
เด็กหญิงกัญญาวีร์  ไตรสงคราม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
355
เด็กหญิงกัณฑิมา  ปานพิลา
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
356
เด็กหญิงกันต์ฤทัย  ลีระสันทัดกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
357
เด็กหญิงกานต์ณิชชา  ภูแม่นเขียน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
358
เด็กชายกิจจา  เจริญศรี
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
359
เด็กชายกิตตินันท์  กระบี่ศรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
360
เด็กหญิงกิตตินันท์  จันทร์ชีลอง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
361
เด็กชายกิติภูมิ  สมณะ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
362
เด็กหญิงเกตน์สิรี  สร้อยสูงเนิน
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
363
เด็กชายเกียรติศักดิ์  นุ้ยทิศ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
364
เด็กหญิงแก้วใส  ผ่านสำแดง
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
365
เด็กหญิงขจีพรรณ  อยู่ยง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
366
เด็กหญิงคริมา  ตาปราบ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
367
เด็กหญิงคัมภีร์พร  ทาท่าหว้า
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
368
เด็กหญิงจณิสตา  อุสาห์รัมย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 13
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
369
เด็กชายจตุพงษ์  บุญเกิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
370
เด็กหญิงจตุพร  ยอดปทุม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
371
เด็กหญิงจมรพรรณ  มีครไทย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
372
เด็กชายจักรพรรดิ์  กุลเทกอง
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
373
เด็กชายจักรภัทร  ประสานศักดิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
374
เด็กหญิงจิณห์นพัฒส์  หวังสุดดี
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
375
เด็กหญิงจิดาภา  สมพงษ์พิพัฒน์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
376
เด็กชายจิตติภูมิ  จำบัวขาว
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
377
เด็กหญิงจิตติมา  สิริโสภณวรกุล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
378
เด็กชายจิรนันท์  สองศรี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
379
เด็กชายจิรภัทรพนธ์  ดอกไม้
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
380
เด็กชายจิรายุพงศ์  ตาปราบ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
381
เด็กชายจิรายุส  กงชัยภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
382
เด็กหญิงจีรนันทื  รักษาพล
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
383
เด็กหญิงจีราพร  แซ่อึ้ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
384
เด็กหญิงจุฑามณี  แป้นหาญ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
385
เด็กหญิงจุฑามณี  วิสัยหมั่น
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
386
เด็กหญิงจุฑารัตน์  วิสัยหมั่น
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
387
เด็กหญิงเจนจิรา  บุรีชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
388
เด็กหญิงชญาดา  พรประสิทธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
389
เด็กหญิงชญานุติ  ชาติเผือก
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
390
เด็กชายชนกนันท์  แก้งคำ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
391
เด็กหญิงชนิกานต์  วิริยชัยฤกษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
392
เด็กหญิงชมพูนุช  จันทร์อาจ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
393
เด็กหญิงชมพูนุท  ธรรมวงศ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
394
เด็กหญิงชมพู่  โพธิ์ขุนทด
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
395
เด็กหญิงชมภูนุช  ธรรมวงศ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
396
เด็กหญิงชรินทิพย์  คบหมู่
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
397
เด็กชายชรินรัตน์  หาญรบ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
398
เด็กชายชลวัจ  ภัชระพรกูล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
399
เด็กหญิงช่อฟ้า  ชีวาสุขถาวร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
400
เด็กชายชัชวาลย์  กงทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
401
เด็กชายชัยธวัช  จึงทองสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
402
เด็กชายชาญณรงค์  แต่งเมือง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
403
เด็กหญิงชาริณี  วิชาศรี
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 14
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
404
เด็กชายชิดธรรม  นามเมืองรักษ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
405
เด็กชายชินบัญชร  จุลอักษร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
406
เด็กหญิงชุติกาณฑ์  เอี่ยมวรพงษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
407
เด็กหญิงชุติมณฑน์  วงษ์รัตน์
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
408
เด็กหญิงชุติมา  งามพลกรัง
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
409
เด็กหญิงโชติมณี  ชนาวร
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
410
เด็กหญิงโชติมณี  ชนาวัง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
411
เด็กหญิงญาณินท์  ติจันทึก
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
412
เด็กหญิงญาดา  ขาวปั้น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
413
เด็กชายฐปณวัฒน์  แพทย์เพียร
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
414
เด็กหญิงฐาณิฏา  มณีนิล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
415
เด็กหญิงฐาธนนันท์  ชุ่มนาเสียว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
416
เด็กหญิงฐานิดา  มณีนิล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
417
เด็กหญิงฐิติยา  พุทธลา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
418
เด็กหญิงฐิติยา  ฦาชา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
419
เด็กหญิงฐิติวรรณ  คุณธรรม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
420
เด็กหญิงณภัทรา  เทียนใช้ดี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
421
เด็กหญิงณริญดา  คบหมู่
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
422
เด็กหญิงณัชณิชา  ขามโนนวัด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
423
เด็กชายณัฏฐกรณ์  สว่างรุ่งโรจน์กุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
424
เด็กหญิงณัฏฐณิชา  สิทธิวงศ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
425
เด็กหญิงณัฐณิชา  กำมา
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
426
เด็กหญิงณัฐณิชา  โชคสุวัฒนสกุล
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
427
เด็กหญิงณัฐณิชา  นิลโท
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
428
เด็กหญิงณัฐนาฏ  อยู่ภักดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
429
เด็กหญิงณัฐภัทร  สมน้อย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
430
เด็กชายณัฐภูมิ  ฝาชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
431
เด็กหญิงณัฐวดี  ชูสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
432
เด็กหญิงณัฐวรรณธ์  รัตนวิชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
433
เด็กชายณัฐวุฒิ  ฝาชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
434
เด็กชายณัฐวุฒิ  สากลวารี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
435
เด็กหญิงณัฐศร  ชนิลกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
436
เด็กหญิงณิชกมล  คล้ายตระกูล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
437
เด็กหญิงดรุณี  โรจนาจิรกุล
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
438
เด็กชายดลนภัส  บัวทนงค์
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 15
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
439
เด็กหญิงดลนภา  เรืองรัมย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
440
เด็กหญิงดาณทัศน์  พงศ์ภควา
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
441
เด็กหญิงดารุณี  ภาคำสิงห์
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
442
เด็กหญิงตะวัน  คชารักษ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
443
เด็กชายทรงสิทธิ์  ตั้งชัยนนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
444
เด็กชายทศวุฒิ  ตนินทรางกูร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
445
เด็กหญิงทัชชานนท์  จุฬาเต่า
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
446
เด็กหญิงทิพยกาญจน์  พงษ์ประยูร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
447
เด็กหญิงทิพย์วรรณ  ฟืมชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
448
เด็กชายธนกร  ป้องขันธ์
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
449
เด็กชายธนกร  ราชสว่าง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
450
เด็กชายธนเทพ  แสงสะอาด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
451
เด็กชายธนพงษ์  วรพล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
452
เด็กหญิงธนพรรณ  เติมพันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
453
เด็กชายธนพัต  ตั้งเพียร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
454
เด็กชายธนภัทร  รุ่งรัตน์ตระกูล
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
455
เด็กชายธนวัฒน์  นาใจกล้า
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
456
เด็กชายธนวัฒน์  บุรีมาต
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
457
เด็กชายธนวิน  ขวดชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
458
เด็กชายธนัช  เพียกขุนทด
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
459
เด็กหญิงธนัชชา  ฉิมกมล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
460
เด็กชายธนากร  สูงประสิทธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
461
เด็กชายธเนศ  แจ้งไพร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
462
เด็กหญิงธมนวรรณ  กิ่งเกษม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
463
เด็กชายธวัชชัย  หาญบัวแดง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
464
เด็กหญิงธัญจิรา  ผ่องพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
465
เด็กหญิงธัญชนก  พงษ์จำนงค์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
466
เด็กชายธัญพร  มาตศรีกลาง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
467
เด็กหญิงธัญสุดา  มีนาเสียว
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
468
เด็กหญิงธันยธรณ์  เติมทรัพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
469
เด็กหญิงธันยารัตน์  เศรษฐฉัตรกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
470
เด็กหญิงธารธรรม  ถนอมพันธู์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
471
เด็กชายธาวิน  เจริญทัพ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
472
เด็กหญิงธิษณามดี มังกร  มังกร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
473
เด็กชายธีรชัย  หาญเวช
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 16
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
474
เด็กชายธีรภัทร  ชัชชวพันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
475
เด็กชายธีรภัทร  มุกดา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
476
เด็กชายธีรวัฒน์  มโนธรรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
477
เด็กชายธีระ  สงนอก
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
478
เด็กชายนชากรณ์  วิลัยปาน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
479
เด็กหญิงนนท์ธณัฐ  ทะสุนทร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
480
เด็กชายนนทพัทธ์  คำพลกรัง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
481
เด็กชายนนทพัทธ์  ชีวภัทร
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
482
เด็กชายนพรัตน์  กำราบภัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
483
เด็กชายนภัทร  อยู่ภักดี
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
484
เด็กหญิงนรมน  แก้วอารีลักษณ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
485
เด็กหญิงนรรธวรรณ  พิมพ์อุบล
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
486
เด็กชายนรฤทธิ์  ธงภักดิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
487
เด็กหญิงนรีนาฎ  ก้อนทอง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
488
เด็กชายนันทชัย  พรโสภิณ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
489
เด็กหญิงนันทิต  สมตัว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
490
เด็กหญิงนันทิภา  สมตัว
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
491
เด็กหญิงนาเดีย  วิเซีย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
492
เด็กหญิงน้ำเพชร  อ่อนละมัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
493
เด็กชายนิติชัย  พิลัยพงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
494
เด็กชายนิธิสรรค์  พรหมพา
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
495
เด็กหญิงนิษฐเนตร์  เทียมไธสง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
496
เด็กหญิงนุจรี  ไปลเวทย์
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
497
เด็กชายนุดารัน  พันธ์ดี
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
498
เด็กหญิงนุริยดา  บุญสิทธิ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
499
เด็กชายเนติธร  จองโพธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
500
เด็กหญิงบัญฑิตา  จารนัย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
501
เด็กหญิงบุณฑริก  คำด้วง
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
502
เด็กชายบุณยกร  พรมมาก
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
503
เด็กหญิงบุณยวีร์  ธงชัยภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
504
เด็กหญิงบุศราพร  มิทธิศร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
505
เด็กหญิงเบญจวรรณ  อาจนาวัง
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
506
เด็กชายปฏิภาณ  วรแสง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
507
เด็กหญิงปณิตา  จันหินตั้ง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
508
เด็กหญิงปนัดดา  ฉิ่งสำโรง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 17
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
509
เด็กหญิงปนัดดา  พลหินลาด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
510
เด็กชายปภาวินท์  อินสุวรรณโณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
511
เด็กชายปรเมศ  อัศววิโรจน์กุล
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
512
เด็กหญิงประติมาพร  ลองจำนงค์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
513
เด็กหญิงประภัสสร  ฝาชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
514
เด็กหญิงปรายฟ้า  วงศ์สนั่น
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
515
เด็กชายปริญญ์  สุพันดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
516
เด็กชายปริญธร  มั่นธรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
517
เด็กหญิงปรียนันท์  ธงชัยภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
518
เด็กหญิงปรียา  สุวรรณชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
519
เด็กชายปัญจพล  กางเกต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
520
เด็กหญิงปัญญพัชญ์  โสชารี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
521
เด็กหญิงปัณชญาพร  อาจประจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
522
เด็กหญิงปัณณธร  บุตรชา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
523
เด็กชายปัณณ์รัตน์  การพันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
524
เด็กชายปัณณวัฒน์  ปรุงชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
525
เด็กชายปัณณ์วัตน์  การพันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
526
เด็กชายปัณณวิชญ์  เจริญ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
527
เด็กชายปัณณ์  ประพรม
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
528
เด็กหญิงปัทมนัดดา  ทองงาม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
529
เด็กหญิงปาณิตศา  บุญรุ่ง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
530
เด็กชายปารมี  หาญรัตนสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
531
เด็กชายปาราเมศ  หงษ์วิเศษ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
532
เด็กหญิงปาริษา  แสนแก้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
533
เด็กชายปิยศักดิ์  บำรุงชัย
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
534
เด็กชายปุญญธิดา  อภิคณานนท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
535
เด็กชายปุญญพัฒน์  ชุ่มหมื่นไวย์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
536
เด็กชายปุญญพัฒน์  สมานญาติ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
537
เด็กชายปุญธินันต์  เนตเรืองสถิตย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
538
เด็กหญิงปุณยวีร์  กีรติไพบูลย์สกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
539
เด็กชายปุริศ  ลี้ละไกรวรรณ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
540
เด็กหญิงไปรยา  พันธุ์ภิญโญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
541
เด็กหญิงผกายศรี  บุญเรือง
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
542
เด็กชายพงศ์พล  ศรีลาวงศ์
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
543
เด็กหญิงพชรพรรณ  ป้องขันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 18
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
544
เด็กหญิงพรชิตา  เหล่าพิพัฒน์ตระกูล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
545
เด็กหญิงพรทิวา  ลีดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
546
เด็กหญิงพรปวีณ์  ปั่นสันเทียะ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
547
เด็กหญิงพรพิมล  ดังโพนทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
548
เด็กหญิงพรไพลิน  ลอนหิน
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
549
เด็กหญิงพรภวิษย์  โสภาค
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
550
เด็กหญิงพรรณเพียงเดือน  แก้ววิชัย
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
551
เด็กชายพรรณภษา  ปริญญาศรีเศวต
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
552
เด็กหญิงพรรษา  เฝ้าทรัพย์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
553
เด็กหญิงพรรัมภา  ฦาแรง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
554
เด็กหญิงพรศิรินทร์  ปะกะตัง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
555
เด็กชายพลกฤต  อาจประจันทร์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
556
เด็กหญิงพลอยชมพู  คูณรัตนศิริ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
557
เด็กหญิงพลอยชมพู  วงศ์พรม
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
558
เด็กชายพสิษฐ์  ภู่เนาวรัตน์
ป.4
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
559
เด็กหญิงพักตร์เพียงเพ็ญ  แก้ววิชัย
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
560
เด็กหญิงพัชรพร  แสงวุธ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
561
เด็กหญิงพัชรภรณ์  พยุงธนทรัพย์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
562
เด็กชายพัชริดา  ประยูรพรหม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
563
เด็กหญิงพัชร์  พัชร์ ภัทรพงศ์สินธุ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
564
เด็กชายพัชร์  ภัทรพงศ์สินธุ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
565
เด็กหญิงพัทธภรณ์  ทูลพุทธา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
566
เด็กหญิงพันณิตา  ลุนลา
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
567
เด็กหญิงพิชญาภา  นารีรักษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
568
เด็กหญิงพิชญาภา  พรหมกสิกร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
569
เด็กหญิงพิฐชญาณ์  กายแก้ว
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
570
เด็กชายพิทยา  กล้าขยัน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
571
เด็กชายพิมพ์ยุพา  อาจกล้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
572
เด็กหญิงพิมพ์วรีย์  สุภาพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
573
เด็กหญิงพิมพ์สุดา  คานยางหวาย
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
574
เด็กหญิงพิมลวรรณ  วงศ์พรหม
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
575
เด็กหญิงพิยดา  ธนวัฒนพงศ์ชัย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
576
เด็กหญิงพิยะดา  โคจำนงค์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
577
เด็กชายพีชภานนท์  ลานขามป้อม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
578
เด็กชายพีรพงษ์  ธนวัฒนพงศ์ชัย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 19
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
579
เด็กชายพีรพล  แฝงธานี
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
580
เด็กชายพีระพงษ์  ธนวัฒนพงศ์ชัย
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
581
เด็กหญิงเพชรรัตน์  แก้วสด
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
582
เด็กหญิงเพ็ญพัชร  เสมียนชัย
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
583
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  พงศ์ไพบูลย์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
584
เด็กหญิงเพ็ญพิไล  จันปะระ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
585
เด็กชายเพราพงศ์พันธฺุ์  เพิ่มปัญญา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
586
เด็กหญิงเพลงกวี  ศรีสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
587
เด็กหญิงเพียรทิพย์  ศรีหาพล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
588
เด็กหญิงแพรพานทอง  วงศ์วรนันท์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
589
เด็กหญิงแพรวา  รวยลาภ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
590
เด็กหญิงแพรวา  อินทกรอุดม
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
591
เด็กหญิงภัคจิรา  เพงแพงต้น
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
592
เด็กชายภัทรธร  ศิริธรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
593
เด็กหญิงภัทรธิดา  ถนอมแนว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
594
เด็กชายภัทรพล  บุญพรหม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
595
เด็กหญิงภัทรวดี  แซ่เจียม
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
596
เด็กหญิงภัทรวรินทร์  ธัญญภูมิ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
597
เด็กชายภาณุพงษ์  สุวรรณประเสริฐ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
598
เด็กหญิงภาณุวิชญ์  ทองขัติ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
599
เด็กชายภานรินทร์  นิยมถิ่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
600
เด็กชายภาวัช  หวะสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
601
เด็กชายภูภัทร  สุภบรรเจิด
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
602
เด็กชายภูมิ์ภนัทร์  มีทอง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
603
เด็กชายภูมิสิทธิ์  ฦาชา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
604
เด็กชายภูริณัฐ  ดำรงค์พันธ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
605
เด็กชายภูริพัฒน์  หงษ์ภักดี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
606
เด็กชายภูวดล  เคนเหลี่ยม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
607
เด็กหญิงมนฑาทิพย์  ทองนาค
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
608
เด็กหญิงมาลิสา  ป้องขันธ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
609
เด็กหญิงมิ่งขวัญ  ลีโนนอด
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
610
เด็กชายมีโชค  สู่หนองบัว
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
611
เด็กชายยศยา  หล่าสกุล
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
612
เด็กหญิงยุทธาทิพย์  ชำนาญศก
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
613
เด็กหญิงโยสิตา  ปัญญายงค์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 20
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
614
เด็กหญิงรชานนท์  ปัญจะ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
615
เด็กหญิงรวินันท์  หมั่นดี
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
616
เด็กหญิงรังสิมา  เติมวุฒ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
617
เด็กหญิงรัชฎาพร  ทองประภา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
618
เด็กหญิงรัชนีกร  จั้นชัยภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
619
เด็กชายรัฐภูมิ  บุญเสนา
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
620
เด็กชายรัฐภูมิ  มณีวรรณ์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
621
เด็กหญิงรุจรดา  เหล่าฤทธิ์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
622
เด็กชายวงศธร  พึ่งกุศล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
623
เด็กหญิงวจี  ไพฑูรย์พิทักษ์
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
624
เด็กหญิงวชิรญาณ์  นาวิเศษ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
625
เด็กชายวณัฐพงศ์  บุญพัฒนสุนทร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
626
เด็กชายวทัญญู  ญาติชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
627
เด็กหญิงวรนุช  จินดาดวง
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
628
เด็กชายวรัญชิต  ใจปลื้ม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
629
เด็กชายวรายุทธ์  ศรีสุภาพ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
630
เด็กหญิงวริศรา  กุลนาค
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
631
เด็กหญิงวริศรา  สมนาแซง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
632
เด็กหญิงวริสรา  สมนาแซง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
633
เด็กหญิงวริสรา  หาญรบ
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
634
เด็กหญิงวาเนสสา  ตั้งใจ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
635
เด็กหญิงวิชญพร  เกื้อกูลวงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
636
เด็กหญิงวิรดา  บำรุงภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
637
เด็กชายวิรดา  บำรุภูมิ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
638
เด็กหญิงวิรดา  แสนซื่อ
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
639
เด็กชายวิศวะ  ขานเขว้า
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
640
เด็กชายวุฒิเดช  พรธิอั้ว
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
641
เด็กหญิงศรัญยา  เชื้อคีรี
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
642
เด็กหญิงศศิกาต์  โชคโปรด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
643
เด็กหญิงศศิธร  ดารากรณ์
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
644
เด็กหญิงศศิธร  ปกาสิทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
645
เด็กหญิงศศิวิมล  ดีดก
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
646
เด็กชายศักดิ์ชัย  ตรีภักดี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
647
เด็กชายศักดิธัช  สมานญาติ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
648
เด็กชายศักดิ์ธัช  สมานญาติ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 21
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
649
เด็กหญิงศันศนีย์  จิตอุดมศักดิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
650
เด็กชายศิริญากร  ใจนา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
651
เด็กหญิงศิริรัตน์  ศรีสุวรรณ์
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
652
เด็กหญิงศิริรัตน์  สิงห์กระโจม
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
653
เด็กหญิงศิโรรัตน์  เจนชัย
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
654
เด็กหญิงศิษฏ์สกานต์  มีธรรม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
655
เด็กชายศุภณัฐ  กระจ่างฤทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
656
เด็กชายศุภนัฐ  กระจ่างฤทธิ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
657
เด็กหญิงศุภนิดา  ปีชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
658
เด็กหญิงศุภวัฒน์  แฉ่งเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
659
เด็กหญิงศุภวิชญ์  พงษ์สุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
660
เด็กหญิงศุภิสภ  จดหมายกลาง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
661
เด็กหญิงศุภิสรา  จงหมายกลาง
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
662
เด็กชายเศรษฐพงศ์  ชิณศรี
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
663
เด็กชายเศรษฐพงษ์  ศรีสมบัติ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
664
เด็กหญิงสรัลชนา  แก่นชัยภูมิ
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
665
เด็กหญิงสรัลชนา  คำหว่าน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
666
เด็กหญิงสรัลพร  ชนะหาญ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
667
เด็กชายสราวุฒิ  สงนคร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
668
เด็กหญิงสลิษา  จังหวัดกลาง
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
669
เด็กหญิงสาวิณีย์  ดิเรกชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
670
เด็กหญิงสิริกร  เกตุหินตั้ง
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
671
เด็กหญิงสิริกร  วรวงศ์
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
672
เด็กหญิงสิริกัญญา  ภักดีจิตร
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
673
เด็กหญิงสิริวิภา  เดชพรม
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
674
เด็กหญิงสิริวิมล  เจิมสันเทียะ
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
675
เด็กหญิงสุชานรี  ศรีเฉลิม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
676
เด็กหญิงสุชานาถ  ปัทมสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
677
เด็กหญิงสุดารัตน์  รอบแคร้น
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
678
เด็กหญิงสุดารัตน์  รอบแคว้น
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
679
เด็กชายสุทธาวุฒิ  จิตเมตตา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
680
เด็กหญิงสุธาสินี  เริ่มสูงเนิน
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
681
เด็กหญิงสุธิพร  กรมขุนทด
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
682
เด็กชายสุธีพัทธ์  วงศ์ธนาสมิทธิ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
683
เด็กหญิงสุปรียา  ฝาชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 22
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
684
เด็กหญิงสุพรรษา  พลมณี
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
685
เด็กหญิงสุพัตรา  องคณาวรรณวิภา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
686
เด็กหญิงสุพัตรา  อังคณาวรรณวิภา
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
687
เด็กหญิงสุภาวดี  คำภิกุล
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
688
เด็กหญิงสุมาลี แอลเลน่า  โบแลม
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
689
เด็กหญิงสุรรณา  ฐานเจริญ
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
690
เด็กหญิงสุรัสดา  ไตรณรงค์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
691
เด็กหญิงสุรีย์พร  แก้วเบ้า
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
692
เด็กหญิงสุวรรณภูมิ  เมืองสุวรรณ
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
693
เด็กชายเสฎฐวุฒิ  พวงมาลัย
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
694
เด็กชายเสริมศักดิ์  แก้งคำ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
695
เด็กหญิงแสงเทียน  เคนอ่ำ
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
696
เด็กหญิงโสมสิริ  ชวาฤทธิ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
697
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  ฐานวิเศษ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
698
เด็กหญิงองุ่น  โพธิ์ขุนทด
ป.5
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
699
เด็กหญิงอชิรญา  คำภีระ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
700
เด็กหญิงอชิรยา  คำภีระ
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
701
เด็กหญิงอธิชา  ศรีวิเศษ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
702
เด็กชายอนัชทัช  เกรียงเกษม
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
703
เด็กหญิงอนัญญา  โชคกำเนิด
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
704
เด็กชายอนันตชา  ภูคงคา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
705
เด็กหญิงอนันธิตา  แนวสุข
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
706
เด็กชายอนุชิต  พงษ์สง่างาน
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
707
เด็กชายอนุวัฒน์  แทนรินทร์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
708
เด็กหญิงอภิญญา  บุญเสริม
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
709
เด็กชายอภิสิทธิ  กงชัยภูมิ
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
710
เด็กชายอภิสิทธิ์  วงษ์ชัย
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
711
เด็กชายอภิสิทธิ์  สัมฤทธิจามร
ป.4
โรงเรียนเทศบาล 1 (อนุบาลเด็กน่ารัก)
วิทย์ประถม
712
เด็กหญิงอมรรัตน์  พลรัตน์
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
713
เด็กชายอมินตรา  แดงสุวรรณ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
714
เด็กหญิงอรกช  มุ่งหมาย
ป.5
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
715
เด็กหญิงอรกานต์  มณีวงศ์วิจิตร
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
716
เด็กหญิงอรทิชา  โคตระครุ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
717
เด็กหญิงอรยา  ศรีจันทา
ป.6
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
718
เด็กหญิงอรวรรณ  จันทรัตน์
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
 

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ การแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ. 2558
รอบแรก : ระดับเขตพื้นที่ สอบวันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558

วิชา วิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา  (สาย 1)
ชัยภูมิ เขต 1

ณ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
ห้องสอบที่
 23
ลำดับที่
ชื่อ-สกุล
ชั้น
โรงเรียน
วิชาที่สอบ
คลิกเพื่อพิมพ์บัตร
719
เด็กหญิงอรวรรยา  อมรชัยกุล
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
720
เด็กหญิงอริสรา  อำไพ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
721
เด็กหญิงอลิน  โงกสูงเนิน
ป.5
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
722
เด็กหญิงอัญชิสา  ตาปราบ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
723
เด็กชายอัมพร  รักอาชา
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
724
เด็กหญิงอาจรีย์  ทุยเวียง
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
725
เด็กชายอาทิตยา  ไทยเจริญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
726
เด็กหญิงอาทิมา  คลังชำนาญ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
727
เด็กหญิงอารดา  เรืองจินดา
ป.5
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
728
เด็กหญิงอารียา  ตะริดโน
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
729
เด็กหญิงอินทิรา  วังศรี
ป.3
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
730
เด็กหญิงอินทุนิพา  ขมคิ้ม
ป.3
โรงเรียนเทศบาล 1 (วิทยานารี)
วิทย์ประถม
731
เด็กหญิงอิศริยา  ชัยศรี
ป.6
โรงเรียนอนุบาลบ้านเด็กดี 2
วิทย์ประถม
732
เด็กหญิงอิสริยาภรณ์  ฉางชัยภูมิ
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
733
เด็กหญิงอิสรีย์  สวัสดิ์วงษ์
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
734
เด็กหญิงอิสรีย์  อุดมเศรษฐสิน
ป.6
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม
735
เด็กหญิงไอศวรรยา  หาญยศ
ป.6
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ชัยภูมิ
วิทย์ประถม
736
เด็กหญิงแฮรี่  แก้มอุ่น
ป.4
โรงเรียนอนุบาลชัยภูมิ
วิทย์ประถม